Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5587|Trả lời: 26
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra, Kim Ah Joong, Bae Jong Ok, Shin Ha Gyun ,Lee Jae Hoon được chọn làm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-6-2012 20:31:11 | Xem tất |Chế độ đọc

Hiệp hội liên hoan phim Mise-en-scene Short Film Festival (MSFF) lần thứ 11 đã chọn các ngôi sao Bae Jong Ok, Kim Ah Joong, Kang So Ra, Shin Ha Gyun ,Lee Jae Hoon làm thành viên hội đồng giám khảo danh dự.

Từ Liên Hoan Phim MSFF lần thứ 2 vào năm 2003, MSFF đã bắt đầu mời các diễn viên có thực lực tham dự hội đồng giám khảo nhằm gia tăng tính sáng tạo cho liên hoan phim.

Năm nay, các phim tham gia được chia theo 5 thể loại với 5 tên gọi đặc biệt. Mỗi giám khảo sẽ phụ trách một thể loại. Kim Ah Joong phụ trách A City Of Sadness (Phim về các quan điểm xã hội); Bae Jong Ok chấm cho thể loại A Short Film About Love (Melo drama); Kang So Ra chấm cho The King of Comedy (Tình cảm hài); Shin Ha Gyun nhận The Extreme Nightmare (Phim kinh dị); Lee Jae Hoon đảm trách The 40000 Blows (Phim hành động).

Với sự tham gia của các diễn viên ở những độ tuổi khác nhau trong hội đồng giám khảo, Liên Hoan Phim MSFF năm nay được dự đoán là sẽ rất đặc biệt và có nhiều bất ngờ.

Nữ diễn viên Bae Jong Ok được biết đến như ‘Nữ Hoàng của  Melo drama” với vẻ đẹp và tài năng vượt thời gian. Đóng vai  Chun Hwa lúc trẻ, chị cả của bảy nàng công chúa trong movie Sunny, Kang So Ra thể hiện được nét trưởng thành trong diễn xuất. Shin Ha Gyun được biết đến như một tài năng diễn xuất xuất sắc qua movie “The Front Line” và Lee Jae Hoon nam diễn viên được nhận định có tiềm năng lớn qua các movie “Bleak Night” “Architecture 101”.
Ban giám khảo đặc biệt cùng với bầu không khí thân thiện sôi động sẽ thu hút và khuyến khích sự tham gia nhiệt tình của khán giả. Chương trình được mong đợi sẽ trở thành cầu nối giữa phim ảnh và người xem.

Bên cạnh việc công bố giám khảo, Hội Đồng Phim cũng đã tiến hành chuẩn bị cho lễ khai mạc MSFF lần thứ 11 vào ngày 28 tháng 6 và CGV sẽ kéo dài đến ngày 4/7.

Source: Naver
V-trans:[email protected]
Take out with full credit

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:35:52 | Xem tất
Sofa êm ái {:308:} Đã đời quá đi mất.
Số mình tối nay quả là son mà. Chiếm sofa đã rùi đọc tin edit.
Iu Bonie thế! <3 Hee
=======
Hura, không còn gì mừng hơn khi đọc được tin này của em
Con đường này em đi, cũng còn nh khó khăn lắm. Nhưng những gì em đạt được như ngày hôm nay, thật khiến mọi người tự hào vô cùng về em. Một diễn viên trẻ, được lựa chọn làm BGK trong một liên hoan phim, là một vinh dự rất to lớn. Thực lực của em, rất xứng đáng để được ghi nhận.

Xuất hiện cả cùng với Lee Jae Hoon nữa cơ ah?
Hai anh chị sắp tới sẽ gặp nhau nhiều đây. Movie mới cũng đã bắt đầu bấm máy rồi. Lại một thời gian bận rộn nữa. Cố gắng và giữ gìn sức khỏe nhé, Sora.

Bình luận

movie gì vậy chị ? em k bít? tại soa em lại k đc vào nhà Sora vậy? em đâu phải anti:((  Đăng lúc 24-6-2012 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:36:58 | Xem tất
Ghế gỗ {:264:}
trong này biết mỗi ss sora với ss ah joong
chúc mừng 2 ss được chọn nha
2 ss làm giám khảo thì chuẩn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:39:41 | Xem tất
Có So Ra unnie kìa {:299:} {:299:} .

Vinh hạnh quá nhỉ , được chọn làm ban giám khảo luôn . Càng ngày So Ra unnie càng khẳng định được vị trí , tài năng tiến bộ vượt bậc có khác , chứ không nhờ mác như ai đó {:310:} {:310:} .

Bình luận

ôi giời Đát kỷ Trụ vương =(( Benny và chị Uyển ..cúp pồ của mình mấy năm =((  Đăng lúc 23-6-2012 09:58 PM
Koo
:D :D .  Đăng lúc 23-6-2012 08:51 PM
sung sướng quá em ơi ^^  Đăng lúc 23-6-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:47:58 | Xem tất
wao
sora nhà ta được chọn làm ban giám khảo
thật là 1 vinh hạnh lớn đối với sora
chắc chắn sora sẽ làm tốt
cố lên unni
Hóng vid để được xem quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:48:29 | Xem tất
trời ơi
cái gì đây
Ra nhà ta làm BGK hả?
đọc đi dc lại mấy lần xem mình có hoa mắt k
ai ngờ
thật bà con ơi

chúc mừng Sora
thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 20:53:53 | Xem tất
Đọc tin mà cảm thấy tự hào về Ra quá đi
em một nữ diễn viên trẻ được chọn vào vị trí BGK của một liên hoan phim lớn
những nỗ lực của em càng ngày càng được ghi nhận nhiều hơn
chúc mùng em nhé
hoàn thành thật tốt nhiệm vụ sắp tới nha em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 21:15:09 | Xem tất
Sora ya, fighting
Cũng đến lúc e được khẳng định thực lực rùi, cố lên
Vừa làm giám khảo vừa comeback movie e nhá, cả nhà đều trông đợi để đc ngắm e thật nhìu cho đã mắt và thỏa lòng mong nhớ đây ^^

Bình luận

chuyện giật gân thì thiếu gì hà ss, nhà mình ngồi im suốt mà vẫn suốt ngày phải chịu trận giật gân còn gì :))  Đăng lúc 24-6-2012 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 22:12:23 | Xem tất
ui bé Ra
e giỏi quá cưng ơi
ss tự hào về e

cố gắng lên e nhé
e còn trẻ nên hãy cứ từ từ mà nỗ lực
ss đang hóng film của e
thanks ss Bonie nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2012 22:26:44 | Xem tất
có tin mà ss Bon ko gọi e nữa nhá
e ghét
nói đùa ss thôi, giờ e comt đây ))
đã biết tin từ hôm qua, và vẫn còn đang sướng âm ỉ vì niềm vinh dự lớn lao của ss Ra!Được mời làm BGK khi tuổi nghề còn trẻ đã chứng tỏ rằng ss là 1 người có thực lực và có tương lai
e xin hết!
hóng bộ phim mới ạ

Bình luận

chị quên mất :)), thôi lỡ rồi kệ cô =)))...chị đùa, lần sau chị gọi nhá :x  Đăng lúc 23-6-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách