Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4441|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra quyến rũ trên tạp chí Instyle (Pics +Interview)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2012 23:07:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Kang So Ra, vẻ đẹp như hoa mùa xuân nở rộ, nét quyến rũ đầy khoẻ khoắn và tươi trẻ, chia sẻ Beauty Secret (bí quyết sắc đẹp) với tạp chí Instyle.

1.Đối với việc chăm sóc khuôn mặt,  bạn nghĩ điều gì là quan trọng nhất?
Làn da mặt rất nhạy cảm, khi thiếu ngủ hoặc trang điểm suốt cả một ngày thì lập tức làn da sẽ gặp vấn đề. Vì thế phải làm sao để cho da được nghỉ ngơi càng nhiều càng tốt. Thời điểm này đang là giai đoạn giao mùa ,thời tiết rất là khô, nên để có được làn da căng mịn thì chúng ta cần xịt nước khoáng và bôi kem dưỡng đều đặn.

2. Hiện tại bạn có tập luyện thể dục không?
Cách đây 2 tuần tôi đã bắt đầu có huấn luyện viên thể hình riêng. Khi bạn được ăn những món mình thích và tập thể dục đều đặn,  thì đầu óc sẽ thoải mái nên cũng rất tốt cho sức khỏe tinh thần. Nhưng khi ăn nhiều thì sẽ làm ảnh hưởng trọng lượng cơ thể nên tôi luôn cố gắng kiểm soát khẩu phần. Mùa hè sắp đến tôi muốn có thân hình săn chắc với Abs (cơ bắp).

3. Bạn trông quyến rũ nhất với phong cách nào?
Bình thường, tôi nghĩ tôi hợp nhất với phong cách tự nhiên. Do khuôn mặt tôi khá sắc nét nên tôi thường chú trọng làm nổi bật mắt hơn là làm tóc và make up, chân mày tôi cũng để chải tự nhiên. Trong những buổi lễ trao giải, thay vì trang điểm đậm tôi cũng theo concept tự nhiên. Tôi chỉ tập trung vào đường viền mắt, tạo đường nét ấn tượng mà vẫn trang nhã, theo hình tượng “cool city girl”.

4. Những người bạn nghệ sĩ thân thiết của cô là?
Sau khi hoàn tất drama Dream High 2, tôi trở nên thân thiết với Jin Woon (2AM) và Ji Yeon (T-ara). Hôm trước chúng tôi vừa gặp nhau. Chúng tôi hay cùng nhau đi uống trà rồi đi đến câu lạc bộ đêm “Between Night and Music” để khiêu vũ và vui chơi. Nhạc của Lee Jee Hoon và các bản nhạc cũ của Koyote không hề nhàm chán mà rất tuyệt vời.

5. Bí mật riêng của bạn mà không ai biết?
Thật ra tôi rất nghiện các chương trình hài trên tivi. Tôi đặc biệt yêu thích các gag concert. Từ hồi tiểu học tôi đã ước mơ trở thành nghệ sĩ hài. Khi đó xem tivi, tôi thường hay chăm chú làm theo điệu bộ của tiền bối Kim Mi Hwa.

Source:Instylekorea.com
V-trans:Bonie
Take Out With Full Credit

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:12:00 | Xem tất
Cái tem đêm khuya rồi đi ngủ
Kì này hóng đc cái news của ss sora mừng ơi là mừng
Mong mợ béo mau mau cơm bách để con cháu nó mừng mợ nhá!
Àh mà cháu nó đây cũng đang mong mợ bị chúp lén khi đi dự xì tây của ai đó nhóe
Thôi cạn từ rồi chấm hết còm tại đây kính mong quý cô bác anh chị gần xa đừng lại chọi đá con nhỏ {:428:}
Pi et: thks ss Bonie nhiều nhá! cái còm nó hơi nhạt ss thông cởm

Bình luận

:)))) ai đó là ai đó đó ss! nói toẹt ra thì uổng lắm =)))  Đăng lúc 6-5-2012 11:27 PM
bài nào Cú cũng nhắc "ai đó" nhỉ ;;)  Đăng lúc 6-5-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:22:13 | Xem tất
Wow...ss So Ra trang điểm ấn tượng quá
Rất là quyến rũ
Mong chờ dự án tiếp theo của ss...Xem ra mức độ phủ sóng của ss ngày càng dày rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:24:00 | Xem tất
đang định bay vào nhắc nàng mang ra news
thế mà chạy lon ton ra đây
đã thấy ở đây rồi
hihi
thanks nàng nhé, ốm đã khỏi chưa?
còm vào news,
đầu tiên là nhìn cái ảnh, em đẹp quá cơ Ra ạ
trang điểm khá là sáng da,nổi bật môi dày
=))
thứ 2 là lâu lâu em mới xuất hiện, mà sao cái bài phỏng vấn này ngắn quá đi
chả đỡ háo tin gì cả
hjc hjc
thứ 3 là em nhắc đến DH2 sao em lại lơ đẹp thằng couple với em thế, tội nghiệp nó
hị hị
thứ 4 là ghen tị với thị cú bay ra với tốc độ tên lửa để giành tem
hjchjc
1 lần nữa thanks nàng Bonie dịch tin

Bình luận

thanks nàng, tớ cũng đỡ rồi. Phải mau khoẻ về lại xây nhà tiếp ^^. About that issue, will Pm u later :)  Đăng lúc 6-5-2012 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:31:57 | Xem tất
news về Ra thì phải bon chen , xí xớn 1 chỗ rùi.
xịt máu vì 2 tấm ảnh của em , sexy quá Ra ơi.
Chị cũng thích em trang điểm một cách tự nhiên phù hợp với lứa tuổi , nhưng đừng trang điểm quá nhợt nhạt như hồi BS nhá!
  Em thân hơn với Jinwon và Ji yeon à. mừng vì em đã có thêm những người bạn tốt
nhưng sao cái thằng bé cùng em chụp hình khoe lên twit ế lại không được nhắc đến, em làm chị thêm nghi ngờ đó nhá.
  Em thích làm diễn viên hài à? chị chưa tưởng tượng sẽ ra sao .
mong hình ảnh 1 sexy lady trong dự án mới của em nhưng hình tượng hài hài , bựa bựa cũng thú vị lắm Ra nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:36:15 | Xem tất
Èo tưởng thị cú ngủ rồi ai ngờ núp 1 chỗ bất ngờ ra giật tem xong chạy, như đánh du kích ấy nhể sợ quá
Còn về cái new thì vẫn thích ss RA để tóc dài trang điểm nhẹ nhấn vào mắt hay môi cũng đc:)))) vì tóc ngắn này làm ss hơi bị già đi đoá.để tóc dài là cool city girl ngay ý mà:x
P/S: hóng dài cổ ngày ss comeback^^
thanks chị bonie nha:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 23:43:47 | Xem tất
Chọec. Trang điểm kiểu này làm bạn ý già 20 tuổi. Chả còn gì gọi là 9X nữa. Nhìn cứ như 30. Đề nghị trả lại thanh xuân cho em đê...

Bình luận

Đúng là nhìn đứng tuổi hẳn, nhưng theo sexy style thì ai cũng phải vậy. Chụp hoạ báo thì phải ấn tượng 1 chút, cơ bản mình thấy được.  Đăng lúc 6-5-2012 11:57 PM
Instyle có style make up kiểu vừa cổ điển vừa sexy, nhấn mạnh phần môi đỏ. Celebrities nào chụp hình cho nó cũng phải theo style này. Cá nhân mình thấy ổn và đẹp.   Đăng lúc 6-5-2012 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 00:30:56 | Xem tất
sao mìh kg thấy già mà lại thấy nóng cả người dù SG đang mưa to nhỉ :))
cái instyle này lần nào cũng vậy, trung thành vs concept của nó nhưng kg phải ai cũng sexy dc như em Kang đâu, căn bản là vẻ mặt của Kang, đặc biệt là đôi môi của e nó dày & khiến người khác nhìn vào là bị hút vào đó; y như nhìn Chun vậy, Chun kg hề đẹp nhưng ai cũng nói sexy, là bởi cái bờ vai, đôi môi... vậy thôi, có ~ thứ thuộc về tự nhiên mà có muốn cũng kg dc & ở em này đã có dc điều đó :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 01:26:20 | Xem tất
thank ss bon đã trans tin nhé
em mong tin của ss Ra lắm ý
hihi
vẫn câu cũ, mong ss Ra mau cơm bách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 07:09:30 | Xem tất
hí hí, ss nhà mình..lại làm e liên tưởng đến Jinsung mãnh liệt
dù sao thì so với ku Bi mụp, thì thằng Jin nó vẫn cao to, đẹp zai hơn cơ mà...lại còn kém nhau có 1 tuổi, chứ có đâu như thằng Bi mụp kém tận 4 tuổi cơ... *nhà mình ai mê Bisung chớ có lượm đá ném e nhá, e chỉ nói sự thật thôi, hé hé
còn ss Ra, ss cũng phải ăn kiêng tí đi, nhìn hơi mũm mĩm r á @@
dưng mà 2 cái pic này ss đẹp điên đảo luôn, fan gơ như e còn há hốc mồm cơ đấy ))
p/s: thank ss Bonie nhiều nhớ @@ ss bận thế mà còn tranh thủ dịch news {:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách