Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6747|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra từ giã công ty JM , trở thành diễn viên độc lập - Kèm bộ ảnh trên tap

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-6-2012 21:02:05 | Xem tất |Chế độ đọc

Chiều ngày 5 tháng 6, đại diện của nữ diễn viên Kang So Ra, ngôi sao của movie Sunny tiết lộ: "Hợp đồng của Kang So Ra và công ty JM đã chính thức hết hạn, Kang So Ra không có ý định tiếp tục ký tiếp hợp đồng". Hiện nay Kang So Ra vưa trở lại tiếp tục chương trình học tại trường đại học nghệ thuật Dongguk, Kang So Ra quyết định từ giã JM và tạm trở thành diễn viên độc lập"
Thông báo từ đại diện chính thức cho biết " Kang So Ra muốn tiếp tục việc học và cả phát triển các hoạt động điện ảnh, tuy nhiên hiện nay cô vẫn chưa có quyết định gì về công ty quản lý mới và hướng đi sắp tới".

Nổi tiếng với Sunny và gây sự chú ý với bộ phim Dream High 2, Kang So Ra vẫn đang nghỉ ngơi cân nhắc chọn lựa tác phẩm mới.

Ngoài ra, Kang So Ra vừa có buổi chụp ảnh và buổi phỏng vấn với chủ đề "Miss Potential" với tạp chí SURE. Sau đây là một số hình ảnh của Kang So Ra trên tạp chí này:

Source:Naver
V-trans:[email protected]
Take out with full credit

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:03:15 | Xem tất
hơ hơ
đã nghe thông tin này từ mấy hôm trước rối
nội tình như thế nào thì chỉ có người trong cuộc mới biết, người ngoài như mình chỉ nhìn thấy bề nối
nên cũng chả dám phán xét cái gì cả
chỉ biết là sẽ ủng hộ em ấy cho dù thế nào đi nữa
Cũng mong là em ấy ký hợp đồng với công ty nào nhỏ hơn JM comt cũng đc, hehhee, cho mọi ng đỡ bảo em ấy " tham vàng bỏ ngãi"
Không mong em ấy hoạt động tự do, vì như thế thì nhìn qua đã thấy không chuyên nghiệp rồi
giờ có mấy nghệ sỹ hàn nào hoạt động tự do đâu
Dù gì cũng mong sẽ được nhìn thấy em trong thời gian sớm nhất
dạo này bị nhớ em quá rồi SR à
Nghe đồn em đang xem xét kịch bản Movie à, trông chờ lắm đấy
cố lên em
thanks nàng Bonie đã trans nhé
, iu nàng quá cơ
Tem cái, bảo 10p mà thế này à?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:11:00 | Xem tất
e nhận chân ghế gỗ vậy, haiz
Tin này đã được mọi người trong nhà biết rồi, nên cũng đã chuẩn bị sẵn tinh thần
luôn luôn ủng hộ ss dù có chuyện gì đi nữa!!
tất nhiên là chẳng tránh được miệng lưỡi thế gian, tự dưng nhớ đến hồi học văn, cô giáo dạy cái gì mà "nguyên lí tảng băng trôi", ba phần nổi, bảy phần chìm...
Người ngoài cuộc như chúng ta chả biết được sự tình, ấy thế mà lại có nhiều người phán xét như thể đi guốc trong bụng người ta ấy, hài...
Thôi, ss SR cứ ngồi đó nghỉ ngơi chán chê đi, cho tinh thần thoải mái, chưa cần đóng phim luôn đâu...
Dù thế nào thì fan nhà SR vẫn ủng hộ cho ss hết mình..
câu nói cũ: DÙ AI NÓI NGẢ NÓI NGHIÊNG
                 LÒNG TA VẪN VỮNG NHƯ KIỀNG BA CHÂN!!
công nhận ss chụp ảnh càng ngày càng đẹp, có nét lắm :)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:24:52 | Xem tất
ss hết hợp đồng rùi cũng tốt
trở thành dv tự do cũng được thui
ko cần phải 1 mình gồng gánh cả cái công ty kia nữa
ss có thể tập trung nhìu hơn cho việc học tập
đây đúng là 1 thông tin tốt mà
ss cố gắng lên
chúng em lun bên cạnh ủng hộ ss ss mau mau come back cho chúng em hóng nhé ss
thank ss bon đã trans new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:31:52 | Xem tất
biết tin này từ mấy bữa trước rồi
nói chung người ngoài như mình chỉ biết được kết quả
còn quá trình dẫn đến kết quả này thì chỉ người trong cuộc biết
người ngoài như mình không quản được cũng không thể bụng ta suy bụng người mà đi đoán bừa để gây ra hiểu lầm tổn thương cho người khác
tóm lại , đã iu quí em nó thì sẽ ủng hộ nó tới cùng thôi.
Ra à , cố gắng sắp xếp ổn định mọi thứ rồi quay trở lại em nhé .
Nhớ Ra lắm rồi ấy.
thanks ss Bonie đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:34:38 | Xem tất
Hicc ngay cái lúc mình off thì ss bon đưa tin
Cũng chẳng bất ngờ như mấy hôm trước nữa
Thôi dù gì cũng luôn ủng hộ Sora hết mình
Mong chờ những hoạt động tiếp theo của ss ^^
Hết chữ rầu....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kenvin_chen Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 5-6-2012 21:36:46 | Xem tất
Nàng Bon đâu rồi, còn cái hình em nó áo đầm đỏ nữa cưng à! xinh lắm ý ;))

Người ta bảo là " cha sinh mẹ đẻ, ông trời ban phúc cho có cái miệng để nói lời hay ý đẹp với đời" hồi đó đi học cũng may mắn được cô giáo dạy cho điều đó...nên mình biết là chân lý vẫn cứ là chân lý thế thôi...

" Phật có dạy, hãy cứ sống cuộc đời của chính bản thân mình,với chân lý mình đã giác ngộ được, đừng nên bị ảnh hưởng cách sống bởi hành động và lời nói của người khác"

Em làm tốt lắm cô bé à! chị thì chỉ thấy may mắn vì đc biết em mà thôi, cô bé hay cười và khiêm tốn từ lời nói đến hành động, hữu xã tự nhiên hương thôi.

Chị tin là với những ai thấy được cái giá trị đó của em sẽ không phải " sốt vó" giùm em như chị thế này đâu cô bé à! hehehe...chị nghĩ em nên đóng phim điện ảnh nhiều vào, chị thích coi phim điện ảnh vì lười xem phim dài tập =)))

Bé Ra 5ting nhé! chị đang ngóng tiếp cái WGM của em với thằng Già nhà chị đây ;))...xem thử nó giở trò gì tiếp với em để thực hiện nghĩa vụ người chồng number 1 nào :">

ps: Dạo này hình như trái đất xoay nhanh hơn, nên lòng người cũng vì thế mà "quằn quại" theo thì phải =))) ...Quên mất thanks Bon so much :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:46:13 | Xem tất
bạn này từ giã công ty JM trở thành diễn viên tự do{:311:}, chúc mừng bạn nhé{:291:}, nếu bạn cũng đầu quân cùng với công ty của Song Ji Hyo thì hay nhỉ{:406:}? đảm bảo nếu chuyện này xảy ra thì SM ko bao giờ cho LT oppa quay tiếp WGM, nhưng chắc ko bao giờ xảy ra đâu, hy vọng sẽ đc xem tiếp những bộ phim của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 21:54:30 | Xem tất
e ủng hộ tỷyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
t/y của em . CHÚC MỪNG TỶ NHÉ \M/////
thích quá thích quá * lăn lăn * {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2012 22:20:15 | Xem tất
Nhìn So Ra quyến rũ quá
Miss tiềm năng ư? đúng quá ý chứ...là tương lai của thế hệ trẻ mà
Chúc So Ra sẽ thành công hơn nữa trong sự nghiêp của mình