Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5291|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra tiết lộ về cảnh hôn của cô với Yoo Seung Ho hồi năm 2009

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kang Sora đã tiết lộ về cảnh hôn của cô với Yoo Seung Ho trong bộ phim "Bí ẩn tiết học thứ 4" của họ.

Trong chương trình "One Night of TV Entertainment" của đài SBS, Kang Sora đã mang đến cho các fan của Yoo Seung Ho một sự ngạc nhiên bằng cách tiết lộ rằng hôn các diễn viên trẻ không thú vị như họ vẫn mong đợi. Cô chia sẻ: "Thời điểm đó, Seung Ho là người chưa thành niên, vậy nên tôi cảm thấy như mình đang phạm tội vậy"

Cô tiếp tục: "Tôi rất tự hào khi biết cậu ấy đang cố gắng hết sức mình để thực hiện nghĩa vụ quân sự. Tôi hy vọng cậu ấy trở về an toàn và khỏe mạnh", cho thấy sự ủng hộ của cô dành cho các diễn viên trẻ, những người đã gia nhập nghĩa vụ quân sự vào tháng Ba năm nay.

Kang Sora cũng tiết lộ bí mật giảm cân của mình cho bộ phim "‘Ugly Alert"

Source: http://www.allkpop.com/2013/05/k ... e-with-yoo-seung-ho
[email protected]
PS: Một số hình ảnh của SoRa trong buổi họp báo

Cre: on pics
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-5-2013 16:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Kang SoRa người đẹp thế, váy cũng đẹp nữa.

Giảm cân à, giảm thế nào mà được người đẹp như thế mềnh cũng muốn giảm.

Nụ hôn ấy lâu roài mà giờ vẫn còn nhớ cảm xúc và nhắc lại .

Cảm ơn bạn dịch tin nhé.

Bình luận

ai biểu cháu u xinh và đáng yêu thế. 싫어 ㅠㅠㅠㅠ: tôi ghét ca hát?  Đăng lúc 16-5-2013 10:59 PM
Gặp nhao lày. tại sao lại hun cháu mình ? 싫어 ㅠㅠㅠㅠ  Đăng lúc 16-5-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-5-2013 16:24:05 | Chỉ xem của tác giả
" Seung Ho là người chưa thành niên, vậy nên tôi cảm thấy như mình đang phạm tội vậy " e thành thật quá đó, còn với Teuk oppa thì như thế nào hả ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-5-2013 16:37:18 | Chỉ xem của tác giả
KSR dạo này giảm cân để đóng film bớt mũm mĩm như hồi xưa nhưng mà nhìn đẹp ra thấy rõ, kiểu này chắc Teuk nhìn mê mệt.
Việc với YSH qua lâu lắm rồi cơ mà Sora-si vẫn nhắc nhỡ. Còn bảo không thú vị nữa chớ .

Tiết thứ 4 là film về tra án tội phạm mà, có cảm giác phạm tội khi đang hôn "pé" Ho thì cũng tăng hiệu quả diễn xuất cho film thôi.

Ho coi bộ đi nv qs rồi mà news về Ho cứ ra đều đặn nhỡ. ^^ . Mà Sora "tự hào" khi biết Ho đang đi nvqs là sao nhỉ ?

Bình luận

ngầu ké pà Lửa tí ^^  Đăng lúc 16-5-2013 07:35 PM
chắc là kiểu tự hào of chị vs em ý, cậu em làm tốt nên cô chị tự hào ^^  Đăng lúc 16-5-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-5-2013 17:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Chị ui, đừng lo.
Vì khi đó em giai còn bé, đợi mơi mốt sau khi xuất ngũ dìa, em giai đóng các kiss scence lia lịa mà hoành tráng nữa cho mấy bà chị ngất ngư con tàu đi .
Sau Missing you, đã có bao nhiêu bà chị bày tỏ ý muốn đóng chung mí em giai rùi đó mờ !
Chờ nhá !

Bình luận

Đồng ý với nàng nhé....gật, bật....thèng ku mà về chắc noona đổ vì nó, toàn đòi đóng phim chung với nó hêm hà.....  Đăng lúc 16-5-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-5-2013 17:14:44 | Chỉ xem của tác giả
huhu, chồng Teuk đi nghĩa vụ quân sự là vợ Kang ở nhà "tòng teng" ngay với hai giai đẹp rồi.
chồng ơi về mà quản vợ đi kìa! keke, để thế nào mà vợ càng ngày càng xinh ra và hot hơn thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-5-2013 17:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đó em Ho mới 16 tuổi nhỉ, còn bé xíu :))
Em Ho toàn đóng với các chị thôi, vậy mà phải diễn kiss scene thì khó cho em ấy rồi.
Nhớ trong Operation Proposal em ấy có màn kiss khá mùi mẫn ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-5-2013 17:32:58 | Chỉ xem của tác giả
ùi chị được hun em trai quốc dân nha chị Kang Sora :))
Ghen tị thế. Chắc lúc hun em ấy chị sẽ cảm thấy giống 1  cậu em trai mình hơn vì ko có cảm xúc ;)) nhưng mà cậu ấy chẳng phải là đẹp zai lắm sao ? :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-5-2013 17:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn đi nhìn lại, vẫn thấy Ra mặc cái váy này là đẹp nhất :)

Gầy đi nên má cũng bớt mũm mĩm rồi, cơ mà e vẫn thích cái má bánh bao kia cơ, nhìn muốn véo lắm :P

Chứ cái nụ hôn của 2 người trong phim, nói thực là em ứ có cảm xúc lắm :))

p/s: thank ss nhé! Lâu lắm mới thấy ss ở kites đấy :)

Bình luận

c d này bầu bí nên ít vào em ạ, lúc nãy thấy cái news này định nhờ em trans cơ, nhưng ít thấy em trên fb nên nghĩ em bận, hì hì  Đăng lúc 16-5-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-5-2013 18:30:48 | Chỉ xem của tác giả
bộ váy đẹp wá, chân lại dài nữa, ss này mà giảm cân cái nữa là mê ly luôn.
mắc cười cái câu YSH lúc ấy chưa thành niên, tội thằng bé quá, diễn viên nào đóng với em đều ấn tượng hết.
chúc phim ss thành công

Bình luận

Heheheh, thèng ku này diễn xuất rất ấn tượng mà nàng....  Đăng lúc 16-5-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách