Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3659|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kế hoạch của Joo Won sau "1 Night 2 Days"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vấn đề lịch trình đã buộc Joo Won rời khỏi vai trò của mình là một thành viên của show truyền hình " 1 Night 2 Days ".

Sự biến mất của anh trong chương trình sẽ khiến nhiều khán giả thất vọng vì sự hiện diện anh luôn được mong đợi

Trong suốt những lần xuất hiện trên chương trình, Joo Won gây ấn tượng cho người xem với tính cách vui vẻ, khả năng chịu đau và kiểm soát cảm xúc của mình .

Nam diễn viên vào vai Park Si On, bác sĩ mắc hội chứng bác học, và đem lại thành công cho "Good Doctor . " Đó là một vai trò đầy thách thức , trong đó anh phải đóng vai một nhân vật vừa là thiên tài, vừa mắc chứng tự kỉ gặp khó khăn trong giao tiếp với xã hội . Bộ phim truyền hình gần đây đã đạt rating trên 20%

Bên cạnh đóng phim , Joo Won đang tập luyện cho vai diễn của mình vở nhạc kịch "Ghost  " Chương trình sẽ diễn ra từ ngày 24 Tháng Mười Một đến tháng 8 năm 2014 . diễn cũng với anh là Park Ji Yeon , người đã xuất hiện trong những vở nhạc kịch " Mama Mia ! " Và " Những người khốn khổ . "

Vở nhạc kịch dựa trên bộ phim "Ghost ", với sự tham gia của Patrick Swayze và Demi Moore . Joo won sẽ chia sẻ vai diễn Patrick Swayze với hai diễn viên nhạc kịch khác , Kim Joon Hyun và Kim Woo Hyung .

Joo Won cũng đang cân nhắc về các vai diễn và lịch trình tour
Tham gia trong "1 Night , 2 Days" tốn rất nhiều sức , đại diện của anh cho biết , và anh sẽ phải từ bỏ một điều gì đó.

Ngoài ra, một lịch trình ít dày đặc sẽ cho Joo Won cơ hội để hát nhiều hơn . Và nếu bạn đã từng nghe anh ấy hát , quả thực rất ấn tượng . Anh sẽ hát trong "Ghost " và gần đây anh cũng thu âm bài hát nhạc phim cho "Good Doctor ", trong đó có sự đóng góp của Baek Ji Young và Lee Young Hyun .

Trong một phần sáu của OST " Good Doctor " , bạn có thể nghe Joo Won hát "Love Medicine. " Bài hát thể hiện tình cảm ngày càng tăng lên giữa nhân vật của anh và Cha Yoon Seo , do Moon Chae Won đóng

Joo Won thực sự bắt đầu sự nghiệp của mình bằng diễn viên nhạc kịch .

Anh đã debut trong phiên bản Hàn Quốc của " Altar Boyz " và xuất hiện trong các vở nhạc kịch khác như "Grease" và " Spring Awakening . "

" Các sân khấu âm nhạc như một ngôi nhà đối với tôi ", Joo Won đã chia sẻ tại buổi họp báo của "Ghost ". "Tôi đã luôn luôn muốn trở lại sân khấu sau khi ra mắt truyền hình. "

Theo như công ty quản lí của anh , Sim Entertainment , nam diễn viên sẽ rời khỏi "1 Night , 2 Days" vào giữa tháng Mười, nhưng theo tuyên bố mới nhất của nhà sản xuất chương trình cho biết, vấn đề này vẫn đang được thảo luận.

Nguồn: kdramastar
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-10-2013 08:53:38 | Chỉ xem của tác giả
á vậy là Won ko tham gia chương trình nữa sao?
buồn quá! tiếc quá đi
chiều chủ nhật tuần nào mình cũng bật kbs để xem Won
công nhận oppa rất là hợp vơi show thực tế nhá
dù sao cũng chúc anh thành công
tks bạn dịch news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-10-2013 09:03:14 | Chỉ xem của tác giả
theo tuyên bố mới nhất của nhà sản xuất chương trình cho biết, vấn đề này vẫn đang được thảo luận.

Mấy anh mấy chú cứ thảo thế nào thì thảo đi chứ Bờm không muốn xa mấy anh chút nào cả, gần ngày sinh nhật mà cứ buồn ngẫn ngơ không có lấy nụ cười... Cũng tại Bờm có nhiều tình yêu quá... yêu mấy anh, yêu truyền hình rồi đam mê nhạc kịch... huhu
Làm ơn chừa cho Bờm một chỗ để có thể quay về...
Cho đứa đói thuốc như em sống lay lất qua ngày huhu

huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-10-2013 09:03:52 | Chỉ xem của tác giả
chúc anh thành công với nhiều lĩnh vực mới
rất ấn tượng với anh vì trong bất kỳ vai diễn mới anh cũng diễn suất rất đạt, không còn chút gì hình bóng của nhân vật cũ. Sẽ tiếp tục ủng hộ anh trong những dự án tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-10-2013 09:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Thế này bảo sao ko thích Bờm cho được. Cho dù thế nào thì tình yêu với nhạc kịch vẫn ko đổi. Dù rất buồn với việc Bờm rút khỏi 1N2D nhưng vẫn ủng hộ bạn tiếp tục làm công việc mình thích.
Mong cho vở nhạc kịch thành công lớn. Đóng xong nhạc kịch ko biết bạn có được nghỉ ngơi ko, chứ năm nay thấy bạn ôm đồm nhiều quá, gầy xọm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-10-2013 09:30:53 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin này như động vào nỗi đau của em vậy Won ạ. Đọc đoạn đầu mà buồn thê thảm
May cái câu kết "Đang thảo luận" cũng an ủi phần nào. Biết rằng khả năng có thể là rất thấp nhưng vẫn hi vọng để được thấy Won gần hơn, gần hơn chút nữa
Sa rang
Thanks chủ thớt đã cho em một hi vọng dù là mong manh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-10-2013 09:57:03 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là sẽ tập trung vào lình vực đóng phim và nhạc kịch
nói chung khi sự nghiệp đang ở đỉnh cao
thì ít tham gia các show truyền hình thực tế thui
tại vì làm những show đó rất mệt
thi thoảng làm khách mời là đc rù
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-10-2013 10:20:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ các fans của Joo won sẽ buồn vì ko được nhìn thấy thần tượng trong show này

Nhưng mình tin JW có lý do chính đáng

Tham gia show thực tế cũng hay

Nhưng nếu vì nó mà đánh mất nhiều cơ hội trong diễn xuất thì cũng ko đáng lắm.

Nói chung là ủng hộ quyết định của JW.

Bình luận

^^nhìn thấy cái áo nhí nhảnh cá cảnh của Ru là vui liền ah  Đăng lúc 2-10-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-10-2013 10:30:16 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin thấy buồn quá.
mình xem 2D1N chỉ vì có anh này thôi, bây giờ mấy người mình thích thì lại rút hết rồi.
không biết chương trình sẽ đi đâu về đâu nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-10-2013 11:33:51 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng là anh chỉ tạm thời rời khỏi trương trình thôi
Đến hết khi bận thì anh lại quay lại tham gia tiếp
Anh là anh đẹp trai duy nhất trong số các ông chú mà
A mà 0 tham gia nữa thì tiếc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao