Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kevin Cheng - Trịnh Gia Dĩnh (鄭嘉穎)

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 23-6-2013 20:33:07 | Chỉ xem của tác giả
Kevin Cheng - Video & Photos năm 2007 (TVB)

http://www.youtube.com/watch?v=h1YKj08J_B0&feature=player_embedded

P/S: Thích K để kiểu tóc này (style của Trang Văn Hy {:161:})

photos: http://kevinchengkc.blogspot.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 24-6-2013 17:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Paparazzi - Kevin Trịnh

P/S: Dù có cố tình đội mũ lùm xùm che mặt thì với style chất như vậy vẫn dễ dàng bị phát hiện ra thôi K ơi! ^^

P/S: Bao nhiêu năm style phong trần vẫn không thay đổi {:99:}

Bình luận

...nói vậy thì ko biết K có sở thích nude & đi lung tung trong nhà như HTT ko? ặc...mất máu =))  Đăng lúc 25-6-2013 07:50 PM
đã gọi là paparazzi thì K trốn cỡ nào cũng bị dính :), bởi vậy ổng mới nói sẽ luôn đóng kín rèm cửa nhà (vì sợ bị như Huỳnh Tông Trạch) ^^  Đăng lúc 25-6-2013 07:45 PM
Nhìn style phát biết ngay Summer =)))) cơ mà bên đó bảo ca cũng thuộc dạng cao thủ trốn paparazzi đó, hiếm lắm mới chụp đc vài phát =)))  Đăng lúc 25-6-2013 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 24-6-2013 20:58:05 | Chỉ xem của tác giả
hkin gửi lúc 13-6-2013 21:26
Thật sự chỉ muốn im lặng mà thích KK, nhưng từ ngày KK tham gia phim ở đại lục thì ti ...

xem ra bạn cuồng K ko kém gì mình nhỉ, mình ít khi crazy 1 dv nào quá 1 năm cả, nhưng K là ngoại lệ, mình thik K đã gần 3 năm òi mà vẫn còn thik như ngày đầu. Mình cũng chán mí comt chê bai HTD lắm, chưa xem fim làm sao bít K đóng ko đạt mà chê chứ nhỉ, có thể K hơi dừ so với nhân vật Mộ Ngôn, nhưng còn diễn xuất thì sao nào? sao ko xem đi ròi hãy bình luận. Càng đọc càng thấy tức tối . Lúc đầu có đọc vài comt thấy nản chẳng mún vào đọc nữa. Mình trước đây cũng hay dịch tin của K nhưng thấy nhà ở đây vắng vẻ quá nên ko còn comt nhìu như trước nữa. Có lẽ các bạn nói đúng fan K đa số là silent reader, ko sôi nổi như 1 số fan khác. Mình thik K từ bộ fim Tìm Lại 1 Nữa và cũng ấn tượng nhất là fim này, sau đó lên google search mới bít Trịnh Gia Dĩnh là ai, và mình đã xem gần như hết tất cả fim K đóng òi, chỉ còn chờ các fim ở Đại Lục nữa. Mình cũng ko bít sẽ thik và là fan cuồng của K trong bao lâu nhưng hiện tại K là dv no.1 trong lòng mình

Bình luận

Đúng là đọc mấy cmt chê Mộ Ngôn đau đầu thật, nhưng cũng k muốn tranh luận alfm gì, dù sao phim K diễn là m thích r ^^  Đăng lúc 27-6-2013 04:33 PM
idol chất thì fan cũng chất mà, hơn thua với bọn họ làm chi cho mệt óc  Đăng lúc 26-6-2013 10:11 AM
bắt tay, m cũng thix ca 3 năm này. Kệ đi b ơi, như ca nói ai nói cứ để mặc họ nói.  Đăng lúc 25-6-2013 03:17 PM
bắt tay nàng thắm thiết ^^, nàng quan tâm làm gì ba cái tin vịt đó, nếu ai đã thành kiến với K nói gì cũng vô nghĩa...còn đối với fans của K thì K vẫn là No1 :)   Đăng lúc 24-6-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 25-6-2013 16:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn mọi người thích bài dịch của m ^^.
Dẹp mấy chuyện bực mình sang 1 bên đi, ngồi cắt mấy cái gif của Dĩnh ca, đến giờ "dìm" hàng ca =)))

DV "dễ thương" nhất từ trước đến nay

P/S: ai cũng bảo DV dài dòng, m thấy phim hay nhưng đúng phim hơi khó "thấm" vì nặng nề phần chính trị quá >.<, mấy pha võ thì đẹp rồi. Mong năm nay ca có giải với vai này.

43t rồi đó nha

Quậy quá bị "má" la nè =)))

P/S: cô Uông Minh Thuyên, đóng vai má ca trong "Cư gia binh đoàn", coi cái khúc này, ko hiểu gì mà nhìn thấy ổng lồng tiếng cho Trần Hào mà nhoi thấy sợ lun =)))

Cái khúc này là lúc Dĩnh ca lãnh giải TVB.com, ông trao giải đọc sai tên =)) Phải nói là năm 2011, KK lên nhận giải 1 cách rất thoải mái, lại còn có thể đùa với các bạn diễn khác, xem lại lúc KK nhận giải 2006, thật sự thấy không khí lúc đó có chút ngột ngạt, gượng gạo.

Việt Vương với Ngô Vương "thân" nhau quá ha, bonus thêm tấm 2 đại vương làm chuyện "mờ ám" sau lưng quần thần nè

Credit: @me

Bình luận

Dài cũng có cái hay, xem phim thấy rất rõ sự chuyển biến trong lối suy nghĩ, cách nhìn đời của DV. Điều đó làm DV từ "Superman" trong ĐA thành "con người" trong TH.   Đăng lúc 25-6-2013 11:23 PM
khúc đầu DV đúng iu thật, kiểu con người ko lo thế sự chỉ mong kiếm đc cô vợ về ra mắt cha mẹ ấy =)))  Đăng lúc 25-6-2013 11:18 PM
khoái mấy tấm gifs của hkin ^^, công nhận U40 rồi mà nhoi ghê, film DV m kết lúc ổng đi coi mắt, mặt ngơ ra ngồi cắn hột hướng dương...cười té ghế :D  Đăng lúc 25-6-2013 07:55 PM
nhìn iu chít đi đc. DV đúng là nặng nề chính trị, nhưng thik những tập đầu tình iu của DV và Trương Vĩnh Thanh thật sâu lắng  Đăng lúc 25-6-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 25-6-2013 16:15:10 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới biết t của chú ~.~
69 = tuổi mẹ ck mình ,hơn mẹ đẻ mình những 2 tuổi .
Đúng ra phải gọi là bác
Nhìn List phim đồ sộ thế ~.~
Xem đc 2 phim của chú " Bộ bộ " vs cả Diệp Vấn.
à ,cả phim Bằng chứng thep nữa chứ ^.^
Nghĩ chú tầm 7x đổ đi ,ai ngờ 6x ~.~
Các sao trẻ lâu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 25-6-2013 20:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Kevin Trịnh mua bất động sản trị giá 3 triệu HKD tặng cho gia đình.

Trịnh Gia Dĩnh trở nên nổi tiếng sau Bộ Bộ Kinh Tâm đã làm việc chăm chỉ với số tiền kiếm được lên đến 500,000 RMB cho mỗi tập phim. Trong thời gian ngắn 6 tháng, anh đã mua 3 căn nhà tại Hồng Kông & Mỹ khoảng 3triệu HKD bao gồm 1 căn ở Los Angeles, Park Avenue & TKO Wings. Tất cả các căn hộ trên đều là quà anh giành tặng cho Mẹ & Chị gái để họ toàn quyền sử dụng hoặc cho thuê. Kevin Trịnh vẫn đang xem xét & chờ đợi tấn công vào thị trường bất động sản.

dịch: [email protected]
nguồn: HK Channel 24,June 2013 http://kevinchengkc.blogspot.com

P/S : Thật là người con hiếu thuận & yêu gia đình.{:155:}

Chân dung chụp vị giám khảo đẹp trai trong lịch sử liên hoan film TH Thượng Hải lần thứ 19, tháng 6, 2013

photo: hikki

Bình luận

vì phim đó ấn tượg cha hơn con nên nhớ =))))))))  Đăng lúc 25-6-2013 11:36 PM
à nhớ rồi, thanks hkin, vì K đóng 2 vai nên m quên cái tên này ^^  Đăng lúc 25-6-2013 11:34 PM
vai ca đóng trong Thiết mã tầm kiều đó =)))))))  Đăng lúc 25-6-2013 11:26 PM
Cố Kiên Thành là ai vậy hkin?  Đăng lúc 25-6-2013 11:23 PM
Dĩnh ca yêu mẹ nhất, người luôn ở bên khi ca cần mà ^^  Đăng lúc 25-6-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 25-6-2013 23:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Link film "Bất nhị thần thám" có engsub, nhà mình ai thích thì xem nhanh kẻo film bị youtube delete.

http://www.youtube.com/watch?v=Vu9SI4wsTOg

K đóng vai khách mời cười vãi, ngay đầu film đã thấy mặt ổng rồi. Film chất lượng ko nét nhưng coi vui lắm.

hình K trong film:

photos: baidu

Bình luận

ups...film đã bị del :(  Đăng lúc 26-6-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 27-6-2013 01:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh ngộ nghĩnh của  "thế tử Tô Dự "

Thế tử trầm ngâm suy nghĩ: nên chọn A Phất hay chọn kem tươi {:180:} (Fan tặng thế tử cây quạt hình cây kem tươi vì biết thế tử khoái ăn kem)

Bé con này là fan của "thế tử", có mặt trong rất nhiều video & chụp hình chung, thích K đến nỗi có người post hình bé lên weibo của K & ghi chú: bé suốt ngày nói uncle Kevin thế này, uncle Kevin thế kia...
"Thế Tử" nhà ta liền đáp lại: đến đây, uncle bế (nghe câu này chắc khối fan ganh tị với bé ) {:184:}

tả tơi hoa lá vẫn cười rạng rỡ...đúng phong cách của Thế tử {:112:}

các biểu cảm của Thế tử

Thế tử đói bụng trốn A Phất kiếm snack ăn 1 mình {:184:}

Thế tử buồn ngủ nhưng bác đạo diễn chưa cho ngủ {:87:}

credit: coolcat

Mình mới com 1 bài dài về film Hoa Tư Dẫn, bạn nào hứng thú vào đọc nhé:
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=342184&page=140&extra=#pid6436075

Bình luận

đúng rồi đó Mun, "thế tử nhà ta" khoái mấy bé lắm :), mà xem ra các bé cũng khoái thế tử quá chừng =))  Đăng lúc 28-6-2013 10:59 PM
lần trước còn ôm 1 bế gái theo kiểu ôm công chúa làm fans ghen tị chết đi đc, chết cười mất thôi =)))))  Đăng lúc 28-6-2013 10:23 AM
trịnh thế tử đáng yêu chết mất, để ý thấy chú Dĩnh rất thích trẻ con nhé, trong quá trình quay phim bế hết bé này đến bé khác  Đăng lúc 28-6-2013 10:22 AM
hkin: hehe...lúc đầu m cũng thấy "giống..." mà :)  Đăng lúc 27-6-2013 09:57 PM
kết cái bộ màu xanh quá đi, chả hiểu sao thấy ka đẹp nhất khi mặc bộ đó....Cái quạt, nói thiệt nhìn như là "ấy ấy" vậy =))))) đừng mắng m =))))  Đăng lúc 27-6-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 27-6-2013 22:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Bộ hình chibi các nhân vật trong film của Kevin Trịnh

film Hôn Nhân Tiền Định

vai Summer

photos: weibo, http://kevinchengkc.blogspot.com

Bình luận

cái đó ko phải trong phim, mà là hình phỏng theo style ăn mặc của Ka thời đầu trọc, đi tham gia cái function nào cũng quất thêm quả mũ phớt che cái đầu lại =)))))   Đăng lúc 3-7-2013 10:42 PM
ủa ava đó là trong film nào vậy hkin? sao m ko biết, bạn có thể post nó được ko? :), mình khoái sưu tầm mấy hình chibi của K :)  Đăng lúc 3-7-2013 10:06 PM
đúng rồi....nhưng thix nhất vẫn là cái ava đầu trọc đội mũ phớt cười nhăn nhở =)))))))) Hồi ka để hình đó còn hỏi là "có giống tôi ko" nữa =)))   Đăng lúc 3-7-2013 10:01 PM
K đóng film nào là treo ava chibi trên weibo hình film đó ^^, ava hiện tại của K là chibi Hoa Tư Dẫn, so cute :)  Đăng lúc 30-6-2013 10:23 PM
Đẹp quá <3 thank b đã post ^^  Đăng lúc 29-6-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 30-6-2013 23:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Kevin Trịnh - Đa phong cách

photos: weibo, http://kevinchengkc.blogspot.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách