Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3618|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khám phá phương pháp giải nhiệt mùa hè của Khưu Trạch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khám phá phương pháp giải nhiệt mùa hè của Khưu Trạch

Phim thần tượng Đài Loan "Miss Rose" với sự góp mặt của dàn diễn viên chính gồm: Khưu Trạch, Lại Nhã Nghiên, Lý Dục Phấn, Quách Tuyết Phù sẽ được khởi chiếu trên màn ảnh nhỏ vào lúc 10:00 PM ngày 22.07.2012. Khưu Trạch cười và chia sẻ: "Đây là lần thứ hai tôi phải đứng trước hàng trăm cô gái, lần đầu tiên là ở sân trường Trung học nữ Cơ Long, nhưng lần này được tổ chức trong hội trường, do đó có một chút lo lắng."

“Miss Rose” là bộ phim hài, khán giả sẽ có những tràng cười sảng khoái không ngừng, để thay đổi không khí Khưu Trạch tuyển ra một cô gái cảm nhận về phim “Miss Rose” qua những clip đã được đăng trên mạng, anh cũng tặng các cô gái vài lời khuyên: “Hy vọng mọi người sau khi xem xong bộ phim, ai đang yêu trong lòng đều sẽ nghĩ tới kết hôn, giống như trong phim “Miss Rose” La Tư Nghi cũng giống như vậy, đều nỗ lực theo đuổi tình yêu để tìm được hạnh phúc của đời mình.”

Nhân buổi họp báo này Khưu Trạch cũng nói rõ việc anh bị cảm nắng rồi ngất xỉu: “Đây là lần thứ 2 tôi bị ngất xỉu, lần đầu là đang kéo cờ trong một cảnh phim, bởi vì công việc của ngày hôm đó rất gấp rút, không có thời gian ăn uống cùng với thời tiết nóng, khi đó tay tôi vẫn cầm kịch bản, lúc tỉnh lại tôi thấy mình đang nằm dưới mặt đất, cả ekip đang vây quanh tôi.” Lúc ấy trời nắng tới 36 độ, Khưu Trạch cũng đề ra phương pháp giải nhiệt mùa hè: “Bên cạnh việc uống nhiều nước thì kem chống nắng đóng vai trò rất quan trọng trong những ngày nắng nóng oi bức, vai diễn thành công cũng nhờ vào những phương pháp đó, phần lớn trong phim tôi vận âu phục nên da không bắt nắng nhiều, nếu được phép thì tôi có thể nghỉ ngơi dưới bóng râm hoặc trên xe khi quay ngoài trời, nếu không có điều kiện nghỉ ngơi thì tôi sẽ ít vận động, ít nói, thở nhẹ nhàng, như vậy nhịp tim sẽ chậm lại, mồ hôi ít lưu thong hơn.”

Source: http://www.wownews.tw/article.php?sn=2483
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-7-2012 13:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Roy ca đẹp trai wá, mặc áo xanh lại hợp thế chứ {:444:}
Ngày 22.07.2012 khởi chiếu phim "Miss Rose" rùi nhanh thía, vậy là còn 8 ngày nữa thui {:311:}

Bên cạnh việc uống nhiều nước thì kem chống nắng đóng vai trò rất quan trọng trong những ngày nắng nóng oi bức, ...nếu không có điều kiện nghỉ ngơi thì tôi sẽ ít vận động, ít nói, thở nhẹ nhàng, như vậy nhịp tim sẽ chậm lại, mồ hôi ít lưu thông hơn.

thanks anh nhìu nhé, em sẽ học tập phương pháp của anh {:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-7-2012 13:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Trạch ca hạnh phúc chưa kìa

Được biết bao cô gái trẻ đẹp vay quanh nhá

Mà sao cứ để bị ngất xỉu hoài thế không biết, không biết giử gìn sức khỏe chi hết ah

“Miss Rose” là bộ phim hài là phim hài ah, vậy phải theo dõi mới được

Thích nhất là thể loại phim có tính hài hước mà

Bình luận

dạ ss, thế nên em mới mê OG đến vậy, miss rose là phim hài ấy ss, tung vài vid rồi, ss sang giới thiệu thớt phim xem nhé ^^  Đăng lúc 14-7-2012 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-7-2012 13:25:06 | Chỉ xem của tác giả
ồ vậy là 22 tháng 7 này chiếu fim rồi sao , hú hú
gì chứ hài với khoe body là bu vào hết )))))
nhớ lời chú : trời nắng nóng uống nhiều nước vào , và thoa kem chống nắng *vụ kem này thì mình ko có rồi==* vì ko có kem nên có cách khác là bà con lấy nước uống còn lại đó tưới người luôn cho nó mát

Bình luận

:)), làm GS mệt quá, nóng nữa nên thế ^^. Nói chung ko có tiền thì cạp đất mà ăn thôi, cái gì cũng mất tiền mà :))  Đăng lúc 14-7-2012 05:15 PM
nước cũng mất tiền ấy cô ^^  Đăng lúc 14-7-2012 05:07 PM
nắng thế này mà ko có kem thì định thi gan với thái dương à cô ^^  Đăng lúc 14-7-2012 03:45 PM
cách hay, rất hữu hiệu hehe  Đăng lúc 14-7-2012 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-7-2012 14:24:27 | Chỉ xem của tác giả
chậm chân mất rồi {:261:}
sắp có phim mới xem rồi nhỉ
mà sao phim của Trạch ca đóng nhanh thế??

Bình luận

vừa đóng vừa chiếu nên nhanh ạ  Đăng lúc 14-7-2012 03:43 PM
chào mem mới ^^  Đăng lúc 14-7-2012 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-7-2012 14:40:32 | Chỉ xem của tác giả
eo ui. khổ thân anh quá.
gì chứ, trời nắng 36 độ ngồi trong nhà như em còn thấy nóng điên nữa là chạy ngoài trời như thế, ăn uống thì k điều độ{:402:}
Kem chống nắng, thảo nào da trắng quá, ghen tị rồi đấy
22/7, sao t7 này nhiều phim mới thế, mong phim này nhà ta lại làm sub để xem cho sướng{:429:}

Bình luận

chả biết tn, chắc sẽ phải theo thôi ^^  Đăng lúc 14-7-2012 03:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-7-2012 14:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Ặc...khổ thân Roy quá đi, hôm trước mới đọc cái tin thấy anh Roy bị ngất

giờ lại đọc thêm tin này nữa..hic hic...khổ thân Roy quá

mà nhìn anh Roy hp thế cơ..có bi nhiêu là ng đẹp xung quanh luôn

chúc cho miss rose thành công ngang với OG , xem xong OG rồi ..rất chi là thik luôn

Bình luận

ghen tị với cái ống quần so1 của nàng ^^  Đăng lúc 14-7-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-7-2012 15:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Èo, lại có cảnh kéo cờ rồi Roy bị ngất sao
con trai lớn rồi phải biết tự chăm sóc mình chứ
Hôm qua nghe Ami nói đang dịch cái này à ^^
“Miss Rose” là bộ phim hài, khán giả sẽ có những tràng cười sảng khoái không ngừng, để thay đổi không khí Khưu Trạch tuyển ra một cô gái cảm nhận về phim “Miss Rose” qua những clip đã được đăng trên mạng, anh cũng tặng các cô gái vài lời khuyên: “Hy vọng mọi người sau khi xem xong bộ phim, ai đang yêu trong lòng đều sẽ nghĩ tới kết hôn, giống như trong phim “Miss Rose” La Tư Nghi cũng giống như vậy, đều nỗ lực theo đuổi tình yêu để tìm được hạnh phúc của đời mình.”

Em sẽ cố gắng ạ, n mà cứ Cuồng Roy thế này thì tình yêu nào chịu thấu
sau phim này em sẽ bỏ anh thôi

Bình luận

== thì dù sao cũng uổng xog thì để lại tí để tưới , mà sao cái ava s nhìn thảm thế ==  Đăng lúc 14-7-2012 05:11 PM
ài , em đã bảo là cách 2 mà , dành cho những người nghèo ko có kem chống nắng như em chứ bộ  Đăng lúc 14-7-2012 05:03 PM
xuất giá có ảnh hưởng gì đâu em ;))  Đăng lúc 14-7-2012 04:27 PM
thế cô đó là ai vậy em?  Đăng lúc 14-7-2012 04:25 PM
đố em bỏ được đấy =))  Đăng lúc 14-7-2012 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-7-2012 16:22:27 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời, cái kế sách nỏi nhỏ, thở nhẹ của Khưu Trạch để chống nóng nghe chừng khó thực hiện
vì mình vốn dĩ quen nói to rồi
Mà Trạch là đàn ông mà nói nhỏ quá mình cũng ko thích đâu!

Phim “Miss Rose” nữ chính có vẻ ko xinh nhỉ? Đứng cạnh Trạch trông kém quá, hihi

Bình luận

đúng là ko liên quan thật ^^, chị trên kia chắc MC, em cũng ko biết, đứng cạnh Trạch lệch lạc quá ^^  Đăng lúc 14-7-2012 04:31 PM
mà sao em ko bỏ đc ạ, em còn phải xuất giá nữa chứ ss T________T  Đăng lúc 14-7-2012 04:24 PM
http://kites.vn/thread/-2012-miss-rose-khuu-trach-lai-nha-nghien-lieu-tuan-a-ly-duc-phan-339460-1-1.html, nữ chính ko phải chị ấy đâu ạ, trong này có danh sách dv ấy ss  Đăng lúc 14-7-2012 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-7-2012 16:26:59 | Chỉ xem của tác giả
Chiu ca bây h phải chú ý sức khỏe nhiều vào, chứ ốm yếu quá sao bảo vệ đc Đường đường
Phim Miss rose này có vid vui dã man con ngan luôn, nhìn Chiu chiu trong đấy có nhiều hành động hơi bị đểu bựa đấy
Nhưng xem vid chưa thấy cái độ kiêu ngạo ở đâu cả. Chờ đợi đến khi có phim xem thế nào mới đc
Mà Chiu chiu nhìn trắng thế ko biết, ngang ngửa chị nữ chính chứ chả kém tẹo nào
Từ ngày quay lại thẩy Chiu chiu rất chăm chút cho nhan sắc, da dẻ, lần trc cũng có bài phỏng vấn bảo là đi đâu cũng ko thể thiếu kem dưỡng da. Bảo sao ở đây cũng nhắc đến kem chồng nắng
Chiu chiu càng ngày càng điệu à nha

Bình luận

^^, chắc tiện thể quảng cáo lun, tối nhớ chơi GS nhé ^^  Đăng lúc 14-7-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách