Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7150|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khán giả của "We Got Married" kịch liệt phản đối quyết định để Oh Yeon

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khán giả của "We Got Married" kịch liệt phản đối quyết định để Oh Yeon Seo ở lại chương trình

Gần đây nhiều khán giả đã yêu cầu Oh Yeon Seo rút khỏi We Got Married: "Bây giờ bạn đều biết tất cả đều là giả dối", "Một phần của chương trình là làm cho mọi người tin rằng họ thực sự có tình cảm với nhau."

Cách đây không lâu "We Got Married" đã thông báo cặp đôi Lee Joon - Oh Yeon vẫn tiếp tục ở lại chương trình bởi vì đã xác nhận được Oh Yeon Seo và Lee Jang Woo không hề hẹn hò.

Tuy nhiên thông báo này đã không nhận được đồng tình, phần lớn khán giả đã để lại lời nhắn đầy kích động trên trang chủ của "We Got Married": "MBC đã tống khứ sitcom, bây giờ họ đang biến We Got Married thành một", "Bạn đang cố chế nhạo khán giả xem đài sao?", "Oh Yeo Seo sao chị cứ thay đổi lời nói liên tục", "Đang đùa phải không", "Đâm sau lưng người khác - Oh Yeon Seo, hãy rời khỏi chương trình", "Tôi không muốn xem chương trình này một lần nào nữa"...

Không phải tất cả đều là comment tiêu cực, có một số khán giả vẫn ủng hộ quyết định này của MBC: "Cho họ thêm cơ hội", "Mọi việc nên dừng lại tại đây, họ đã xác nhận không hề hẹn hò rồi mà", "Oh Yeon Seo và Lee Joon cố lên".

Trên diễn đàn chính của We Got Married đang ngập lụt các ý kiến phản đối quyết định này, nhiều khán giả cũng đã thể hiện sự tức giận và thất vọng bằng những bình luận dưới các trang báo Hàn Quốc đang đưa tin về vấn đề này.

Source: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 17:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2013 17:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình nghĩ thì fan cũng có 2 chiều.

Các khán giả có thể cảm thấy bị không thoải mái khi xem WGM còn sự tham gia của chị Seo, nhưng mình nghĩ đài MBC đã ra quyết định giữ cặp đôi là họ biết chắc rằng thông tin ko hẹn hò của hai người kia là thật.

Nếu cứ tiếp tục thế này mình lo MBC lại ko tiếp tục cặp đôi này thì mình chết mất :( Hix.

Bình luận

Mình ko đồng tình với bạn, nếu họ rời show thì bạn có thể hình dung ra sự logic với những tập tiếp theo ko, chưa kể các cảnh quay trước buộc phải quay lại   Đăng lúc 5-1-2013 06:15 PM
Theo mình đc biết phải xem rating tập hôm nay thế nào rồi mình tính tiếp đó b :)  Đăng lúc 5-1-2013 05:46 PM
Yên tâm là tiếp tục , scandal này quá nhỏ so với scandal T-ara . Và h thì sao ? K-netizen sao? Chỉ được cái gõ phím là tài năng thôi =)). Bọn của nợ  Đăng lúc 5-1-2013 05:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2013 18:10:20 | Chỉ xem của tác giả
Tội chàng trai trẻ quá đi thôi,ban đầu thấy cặp đôi này ko hợp lắm rồi,cả ngoại hình lẫn tính cách nên có vẻ khá ngượng ngịu và có phần hơi cụt hứng.Mình ko bik chắc sẽ thế nào nhưng mình thấy tin cho lizzy vào thay thế có vẻ khả quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-1-2013 18:14:01 | Chỉ xem của tác giả
ứ chịu đâu :(((((((((((( tôi Joon "tồ' lắm rồi á :(((((((((((
sao joon khồg lên tiếng lần nào nhỉ? nhà đài nói gì cũng không nghe, joon nói gì là tui nghe hết á :(((
tks chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-1-2013 18:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn Oh Yeo Seo rời show, làm sao bạn có thể xem OYS và LJoon tiếp tục với show khi những bức hình giữa OYS và JW và những tin scandal dù có hoặc không... thì cảm giác của người xem cũng đã bị ảnh hưởng nhiều rồi.
Rất vui khi Lee Joon tham gia WGM nhưng đã thành thế này thì hết vui luôn...

Bình luận

chuẩn  Đăng lúc 5-1-2013 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2013 18:35:18 | Chỉ xem của tác giả
suha233 gửi lúc 5-1-2013 18:14
ứ chịu đâu :(((((((((((( tôi Joon "tồ' lắm rồi á :(((((((((((
sao joon khồg lên tiếng l ...

hic Joon phải lên tiếng kiểu gì bạn?
scandal lần này là chuyện cá nhân của ss Seo, đâu liên quan đến Joon
Joon và chị ý ngoài đời có được coi là bạn bè không còn chưa biết, với tính cách của Joon thì có thể chỉ coi Yeon Seo là "đối tác", là "bạn diễn" thôi
Đến Mir mà Joon nói thẳng thừng chỉ coi là member thì với chị Seo người mới quen 3- 4 tháng (số lần gặp nhau để quay phim chắc còn chưa đến 8 lần) thì quan hệ của 2 người có thể là gì mà phải đi giải thích
Việc ở lại hay rút lui cũng không đến Joon quyết định, phải phụ thuộc vào MBC mà, ko thể tự mình phá hợp đồng nếu chị Seo không phải là người muốn rút lui trước
Mà kể cả Joon có quyền lựa chọn đi hay ở thì cũng phải chờ sắc mặt của công ty quản lý
Công ty chắc biết làm thế nào là hợp lý nhất,  J.Tune Camp chỉ là công ty nhỏ, Joon bây giờ lại là cái máy chính hái ra tiền, chắc ko để dễ dàng rời khỏi chương trình dc
Mình thì ko buồn nếu Joon rời WGM, Ngơ gầy quá rồi, giảm bớt show nào hay show đấy, để thời gian đấy để ngủ còn hơn là vất vả từ sáng đến tối quay WGM mà khán giả lại không chấp nhận cặp đôi này, nói giả tạo này nọ vì cả Joon và Seo đều là diễn viên nên khó tránh mọi người cảm giác như đang xem drama
Đúng là tội Joon thật, làm việc chăm chỉ cuối cùng tự nhiên bị ảnh hưởng :(

Bình luận

giống như tự dưng mọi hậu quả đề do Joon chịu, mà Joon là ng vô tội nhất trong chuyện này! Tự dựng bị mất show,mà nếu làm típ thì chắc cũng ko bao nhiu rating!   Đăng lúc 5-1-2013 08:56 PM
Cái scandal này hại nhiều người quả... Joon xui bị lôi vào theo  Đăng lúc 5-1-2013 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-1-2013 18:43:03 | Chỉ xem của tác giả
tuy một phần lớn phản đối cặp đối này tiếp tục là fan của Joon nhưng trên quan điểm 1 người trung lập, đơn giản là fan của WGM như mình, rõ ràng hành động của OYS là tương đối vô trách nhiệm. Chị đã kí hợp đồng chấp nhận các điều khoản với WGM cũng nên ý thức được tình trạng của mình, tuy chị ko trực tiếp giải thích nhưng nhiều tin nói rằng chị ấy có thói quen skinship, ôm hôn khi say rượu !!! xin lỗi mình vẫn phải nói thẳng, mình ko thấy lời giải thích đó có chút thuyết phục nào cả. Tuy có thể là bị hiểu nhầm, nhưng rõ ràng chị ấy đã trực tiếp gây ra sự hiểu lầm đấy.
Sự thật là, nếu đã chấp nhận là người của công chúng thì nên chuẩn bị đón nhận tất cả sự soi mói lẫn quan tâm của công chúng thôi !
Dù WGM có tiếp tục chiếu couple này  cũng cảm thấy ko còn sự chân thành  trong đó nữa, đáng tiếc cho bao công sức chị ấy và Joon cùng đội ngũ sx đã bỏ ra ^^

Bình luận

Like!  Đăng lúc 5-1-2013 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-1-2013 19:22:43 | Chỉ xem của tác giả
oh...................
phản đối là đúng rồi
khán giả bây giờ chỉ thấy 1 điều
wgm quá giả dối
đừng làm khán giả như 1 con ngốc nữa
nên kết thúc tại đây điiii
.................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2013 19:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Tốt nhất là cặp đôi này nên rút khỏi chương trình. Công ty quản lý kêu k có hẹn hò với lúc đó chị say. Mình nghĩ dù có chuyện này hay k thì  bây giờ xem cặp này thì khán giả cũng không còn cảm giác họ hành động tự nhiên như trước nữa. Khán giả bây giờ chỉ tin WGM toàn kịch bản, cảm xúc chắc là do PD sai thực hiện quá.
Chị OYS cũng nên đứng ra xin lỗi đi. Mọi chuyện bắt nguồn từ chị mà. Tội nghiệp kéo Joon vô với ảnh hưởng 2 cặp còn lại nữa.
Thanks bạn dịch tin.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách