Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11732|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch - Đường Yên - La Tấn chuyện tình tay ba? Trạch Yên công khai? Khưu T

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch - Đường Yên - La Tấn chuyện tình tay ba?

La Tấn và Đường Yên là diễn viên chính trong phim "Loạn thế giai nhân", phát sóng trên đài An Huy. Khi cùng nhau tuyên truyền phim ngày 6/12, hai người tình cảm nắm tay cùng song ca, La Tấn còn ngọt ngào chúc mừng: "Đường Đường sinh nhật vui vẻ", đủ thấy mức độ thân thiết của hai người.

Chuyện tình cảm của Đường Yên và Khưu Trạch luôn là tâm điểm của sự chú ý, hai người luôn ở trạng thái không công khai cũng không phủ nhận, hơn nữa thường xuyên ngọt ngào luôn ngọt ngào khiến nhiều người cho rằng Trạch Yên thực sự là một đôi. Nhưng gần đây lại xuất hiện tin đồn người thứ ba, Đường Yên và La Tấn đang hẹn hò, hơn nữa mẹ của Đường Yên lại cho rằng học vấn của Khưu Trạch quá thấp khiến cho chuyện tình hai người tan vỡ.

Đường Yên cho rằng cô không giống vẻ ngoài của mình, trái tim cô giống như pha lê mong manh, đặc biệt không thể chịu được khi bị oan uổng: "Tôi đặc biệt không thể chịu nổi khi bị đổ oan, nhất là tin vỉa hè, hoàn toàn không thể nào, tin được truyền đi khắp nơi, không tức giận mới là lạ. Cũng vì chuyện này tôi đã khóc."

Source: http://www.wine.cn/html/201212/15703.html
Vtrans: [email protected]

Trạch Yên công khai? Khưu Trạch ngọt ngào chúc mừng sinh nhật Đường Yên

Scandal tình cảm của Khưu Trạch và Đường Yên luôn là chủ đề nóng cho giới truyền thông, ngay cả người hâm mộ cũng đã sớm nhận định hai người là một đôi. Gần đây khi đi tuyên truyền "Loạn thế giai nhân", Đường Yên và La Tấn tỏ ra khá thân thiết, tin đồn tam giác tình yêu Trạch - Yên - Tấn càng khiến mọi người mơ hồ.

Ngày 6/12 qua weibo Khưu Trạch ngọt ngào chúc mừng sinh nhật Đường Yên: "Đường Đường sinh nhật vui vẻ, bánh kem thì để anh ăn hộ cho :))"
Vì lời chúc mừng này không ít fan cho rằng chuyện tình cảm Trạch Yên bắt đầu được công khai.

Ngày 8/12 tại buổi quảng cáo áo khoác HILLTOP Khưu Trạch đã giải thích: "Khi sinh nhật tôi cô ấy cũng gửi lời chúng mừng qua weibo nên bây giờ tôi cũng nên lịch sự chúc lại."
Quản lý cũng giải thích thêm chiếc bánh ngọt không phải đã chuẩn bị từ trước, chỉ là lúc quay quảng cáo ở trường quay đã có sẵn.

Khi phóng viên hỏi dạo này Đường Yên có scandal với La Tấn, anh có thấy buồn không? Khưu Trạch ngập ngừng một hồi rồi mới trả lời: "Cô ấy vui vẻ là quan trọng nhất", sau đó nhấn mạnh bây giờ anh muốn tập trung cho sự nghiệp, ngày 13 này chuẩn bị sang Thẩm Quyến quay phim một mạch đến tháng 3 năm sau, khi thích hợp sẽ đến thăm Đường Yên và tặng cô một chiếc áo khoác HILLTOP anh đang quảng bá.

Source: http://www.ettoday.net/news/20121209/137359.htm, http://twent.chinayes.com/Content/20121209/kfoheempphol0.shtml
Tổng hợp: [email protected]

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!
lananhkh + 5 Bài viết hữu ích
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!
yeukhangvy_89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2012 22:06:07 | Chỉ xem của tác giả
tem trước đã

:PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

Đang định ngồi dịch thì cô lại tung news à :)

Nếu ss là Đường thì ss cảm anh Trần Kiện Phong cơ, Phong ca trong loạn thế giai nhân đẹp trai hơn mà =))))))))

Nhưng mà nhìn bác La Tấn này đáng tin hơn Trạch này, Trạch nhìn có vẻ 1 ngày nào đó sẽ bỏ con gái nhà người ta thôi =.=

Hơn thế còn cứ đi quảng cáo cho mấy hãng quần áo thể thao làm gì anh, đã bị đồn là học vấn thấp thì ko biết đường mà tránh đi :P

Anh sắp sang Thâm Quyến đóng phim rồi à, đốt pháo ăn mừng chứ nhỉ, nhưng mà đừng là đóng với dàn diễn viên tin đồn hôm

nọ nhá @@

Bình luận

em kiếm đwocj người yêu chưa vậy, ngày tận thế sắp đến rồi đấy =))  Đăng lúc 11-12-2012 08:36 AM
tính làm gì trc ngày tận thế ko?  Đăng lúc 10-12-2012 10:49 PM
tận thế thì em lại càng phải yêu chứ ;))  Đăng lúc 10-12-2012 10:43 PM
Vâng ạ...em cũng off sớm đây...học bài ^^...rảnh em làm thêm cái poster MR hay WLUL treo ngoài nhà =]]  Đăng lúc 10-12-2012 10:43 PM
đừng chủ quan em ạ, kiếm người yêu trước đã, còn cưới thì từ từ tính ;))  Đăng lúc 10-12-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-12-2012 22:06:20 | Chỉ xem của tác giả
ôi
Tin đồn 2 anh chị Công khai cũng có nhiều
mà tin đồn người thứ 3 thứ 4 chen ngang cũng ko phải là hiếm :(

Vẫn chưa có tin nào chính thức từ 2 anh chị cả
bao giờ 2 anh chị mới công khai thật đây
hiu hiu TT_TT
Mình là mình hâm mộ cp này lắm á
:))

Thank chị chủ thớt đã trans new nhé ^^
giá như mình đc rết :(

Bình luận

ss chansun : em mún đc rết new ạ :(  Đăng lúc 10-12-2012 10:45 PM
yeukhangvy_89 : thank ss ạ :)  Đăng lúc 10-12-2012 10:44 PM
cặp đôi mệt mỏi :))  Đăng lúc 10-12-2012 10:23 PM
haha rết gì thế em?  Đăng lúc 10-12-2012 10:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 4 ủng hộ bé na dễ thương nè .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-12-2012 22:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái này là đúng rồi này..

Rõ mồn một là tin đồn..

Đúng là mấy tay nhà báo, rảnh rỗi quá lúc nào cũng muốn kiếm chuyện để bới móc ng ta hết..muốn yên chuyện nên nói thế là đúng á. Trong trường hợp bị hỏi như thế, ngoài cách trả lờii như thế thì chẳng còn cách nào để trả lời nữa. Cách tốt nhất để chặn đứng mấy nhà báo chính là thế.

Còn cách gọi là Đường Đường với lời chúc mừng sinh nhật thì ngọt ngào quá chời luôn ^^...xem ra tình cảm hai anh chị vẫn tốt đấy, chứ nếu ko tại sao lại vẫn gọi là Đường Đường thân mật như thế.

Cả cái câu trả lời của Roy nữa. về cái tin đồn của Đường Yên với La Tấn anh có buồn hay ko ? Vì đó là tin đồn nên chắc chắn cả hai đều cảm thấy rất phiền phức, chính vì thế Roy bảo"chỉ cần cô ấy vui" chính là một câu nói rằng, đó chỉ là một tin đồn và hi vọng ss Yên sẽ ko vì tin đồn đó mà ko vui...một cách quan tâm rất âm thầm đấy nhé :x

Cuối tháng này qua Trung Quốc còn đến thăm Yên nữa nè, lại còn tặng áo khoác nữa ^^..hi hi....cả dây chuyền vàng ck nữa nha anh ^^

Đường Mía cố lên, dù có bao nhiêu sóng gió vì tin đồn đi chăng nữa..dù có một chút mập mờ thật..nhưng fans sẽ luôn ủng hộ con đường của cả hai.

Sự nghiệp vẫn là hàng đầu. Những chuyện khác, ng trong cuộc tự khắc sẽ cảm nhận đc và sẽ biết làm như thế nào mà ko cần bất cứ ai can thiệp,có đúng thế ko???..

Chayo!!!!!!!!!!! Roy

Chayo Mía -Đường !!!!!!!!!!

we always beside you ^^

Bình luận

thank ss đã rết cho em ạ :))  Đăng lúc 10-12-2012 10:45 PM
@Niko: ừm kiểu như sợ bị nhà báo đánh úp nên chặn trước chăng!!!!!!  Đăng lúc 10-12-2012 10:39 PM
em cảm thấy có gì lạ khi quản lý của Roy cứ cố giải thích  Đăng lúc 10-12-2012 10:30 PM
ta thì ko nghĩ là anh quan tâm đến mấy news này.  Đăng lúc 10-12-2012 10:30 PM
Rớt thùng rùi ss ạ...đang ăn tô nui hộc ra hết khi đọc tin =]]  Đăng lúc 10-12-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-12-2012 22:08:06 | Chỉ xem của tác giả
Ây dồ....thật sự mà nói là em cũng mong đợi tin phản hồi này của ss Yên từ lâu lắm rồi =]]

Pama của ss Yên cũng thật là làm gì mà đóng "Loạn thế giai nhân" thấy Yên w La Tấn thân thiết rùi la lên là họ xứng đôi rùi bôi nhọ trình độ học thức của Roy chứ...!!!

Cơ mà nghe được câu nói của ss Yên mừng ghê...Roy w Yên làm fans tò mò mức độ tình cảm...luôn "đoán mò'' quan hệ tình cảm giữa họ =]] Khi sn ss Yên thì Roy phần là bạn thân gửi lời chúc là phần hiển nhiên...một phần htrước sn Roy ss Yên cũng thế mà =]]

Khi paparazi hỏi về chuyện Roy ka có buồn khi nghe tin đồn đó thì anh ý "ngập ngừng" thì fans cứ tự suy diễn hàng trăm kiểu nhé!! :)) Quan trọng nhất là anh vẫn hy vọng "Cô ấy vui vẻ là quan trọng nhất" thể hiện sự tôn trọng của anh trong tình cảm ^^

Mà vẫn thấy ức chế khi Roy - anh coi trọng sự nghiệp...quá!! có lẽ anh chờ khi mình thành đạt rùi mới nghĩ đến chuyện tình cảm, hôn nhân chăng??? Nhưng thôi cũng tôn trọng ý kiến anh ^^

Vui nhất vẫn là sắp tới qua Thẩm Quyến rùi...tới tháng 3 năm sau mới về...rùi anh còn nói thích hợp sẽ đến thăm ss Yên nghĩa là nhất định sẽ thăm mà k bít khi nào...rùi còn tặng ss ý một cái áo nữa chứ =]] hố hố. Em hy vọng là hợp tác chung càng tốt chứ thấm thía gì cái áo HILLTOP này :P

P/s: Đọc xong tin này...vui đến mức com loạn xạ...haha

Bình luận

thi ko tốt là phụ lòng tôi đó =.=  Đăng lúc 10-12-2012 10:47 PM
thôi, tôi đi dọn đống nợ cô để lại cho tôi đây =.=  Đăng lúc 10-12-2012 10:37 PM
mà đc tặng cái áo là tốt rồi, còn hơn được ăn bánh vẽ của bác Trạch :))  Đăng lúc 10-12-2012 10:33 PM
dạo này cm dài gớm :P, hi vọng tết này được cty cho sang Thẩm Quyến chơi, biết đâu gặp Trạch =)))))))))  Đăng lúc 10-12-2012 10:29 PM
em cute quá :)) ss lại ko muốn Trạch Yên công khai đâu em, vẫn thích mơ mộng =))  Đăng lúc 10-12-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2012 22:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện đồn đại này nó xảy ra thường xuyên mà
cứ phải chờ Trạch công khai thì mới biết
nhưng mình cũng nghĩ Trạch còn trẻ, yêu đương cứ từ từ ko vội ;))
Chưa có người yêu để các fan trẻ còn mơ mộng mà =))

Bình luận

hic, em tìm mỏi cả mắt mà chưa thấy ạ :((((((((((((  Đăng lúc 11-12-2012 12:11 PM
dạ, em đi kiếm liền bây h, ss nhớ mỏi mắt trông tin thắng trận của em nhé =))))))))))))  Đăng lúc 10-12-2012 10:46 PM
ss đừng dọa em chứ ạ, sắp tận thế rồi ss ơi :(  Đăng lúc 10-12-2012 10:39 PM
hehe, ko sao, em chơi nốt năm nay đã, sang năm lại ko đc tuổi, có nghĩa em còn 1 năm nữa -))))))))  Đăng lúc 10-12-2012 10:29 PM
đồng ý với ss, yêu sớm làm gì, cứ thế này cho fan thèm =))  Đăng lúc 10-12-2012 10:27 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 3 rết ss cái câu cuối ke ke..

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-12-2012 22:15:01 | Chỉ xem của tác giả
đồn đại thì cũng vẫn chỉ là đồn đại mà thôi, mình ở ngoài cuộc, cũng khó mà nói đc! công nhận mấy tờ báo cũng rảnh lắm cơ, hết chuyện làm rồi sắp xếp những chuỗi sự kiện vào, làm ra được một tình huống mới để thu hút người đọc...
nhưng mà chuyện tình cảm của 2 anh chị, mình cũng chỉ hi vọng 2 người được hạnh phúc thôi, còn lựa chọn như thế nào là quyền của chị chứ...

Bình luận

không dám chọc ss đâu , lâu s mới vào mà :))  Đăng lúc 10-12-2012 10:54 PM
sun kia, nói xấu nhau j đấy, ghét mặt là chị ko thèm dịch hộ em nữa giờ ><  Đăng lúc 10-12-2012 10:51 PM
không gọi ss cũng không vào :))  Đăng lúc 10-12-2012 10:47 PM
à :)), có lệnh triệu tập, giai đoạn nước rút, cố lên ^^  Đăng lúc 10-12-2012 10:28 PM
haha, sắp ra trường rồi, đang thi cuối kì, lo kiếm thực tập, bận lòi con mắt ra lun ấy! cái sun nó gọi vào đấy :D  Đăng lúc 10-12-2012 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-12-2012 22:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Niko ơi
Cảm xúc của ss giờ này hổn độn lắm, ko biết diễn tả thế nào?????
Mấy bữa nay buồn về cái tin đồn này lắm rùi.
Chả biết có thật ko nhưng thấy buồn cho Trạch Yên mình quá.
Cặp đôi yêu thích duy nhất của ss - hy vọng tin đồn ko làm ảnh hưởng đến tình cảm của hai người.

Bình luận

nếu Trạch Yên có duyên nhưng vô phận thì đành chịu thôi ạ, em thấy làm fan Trạch Yên mình nên quen với việc "chờ" rồi hồi sau sẽ rõ :))  Đăng lúc 11-12-2012 05:59 AM
cứ từ từ, hạnh phúc rồi sẽ đến ;))  Đăng lúc 10-12-2012 10:59 PM
tin đông ko thể làm ảnh hưởng đến hai ng, nếu tình cảm hai ng đó thay đổi, theo em là do chính hai ng đó thôi :)  Đăng lúc 10-12-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-12-2012 22:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Hù, chuyện tình yêu của hai anh chị này cũng tốn nhiều giấy mực cơ

Hai người cứ lập lờ cá cờ, đặc biệt là Trạch ca, luôn nói coi sự nghiệp là trên hết thế này @.@

Thôi mình cứ ngồi chờ vậy, khi nào 2 anh chị công bố tin vui thì ăn mừng một thể ;))

Bình luận

đồng ý với nàng, chờ đợi là hạnh phúc :)  Đăng lúc 11-12-2012 06:02 AM
Ôi chờ đến bao giờ.....????  Đăng lúc 10-12-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-12-2012 23:06:46 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong news lại chán nữa rùi, may mà đọc comt của nàng YKV xong thấy lạc quan hơn hẳn :))

đập vào mắt là quả váy của Đường, bình thường kín đáo thế mà giờ chơi váy xòe lại ngắn phần trước thế mới sốc :-o

mẹ Đường có chê Roy thật không vậy, nếu thật thì Roy phải buồn lắm @@

ngoại trừ câu chúc và câu trả lời "Cô ấy vui vẻ là quan trọng nhất" ra thì nếu người yêu tặng bánh sn có sẵn ở phim trường chắc mình buồn chết mất :((

cảm thấy tình cảm của Roy khó nắm bắt wá, bao giờ anh mới iu thật sự đây @@

Bình luận

hehe, ta bit rùi, không chán nữa :p đi ngủ đây :D  Đăng lúc 10-12-2012 11:53 PM
chết với nàng, Đường tỷ đã phủ nhận cái tin đó rồi mà, Trạch Yên bao đời nay vẫn vậy, có cho fan mừng đâu mà :)  Đăng lúc 10-12-2012 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách