Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5567|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch khó quên kỷ niệm lái xe trong mưa, bí quyết bảo vệ an toàn khi xuất n

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-4-2012 20:14:14 | Xem tất |Chế độ đọc
Khưu Trạch khó quên kỷ niệm lái xe trong mưa, bí quyết bảo vệ an toàn khi xuất ngoại

Sau khi hoàn thành Office Girls Khưu Trạch lập tức tham gia các giải đấu đua xe. Từ đầu tháng 2 anh ấy bay đến Châu Hải tiến hành một số cuộc đua thực nghiệm. Nhớ lại cuộc đua hôm ấy, lái xe với tốc độ 200km/h, khoảng cách với đối thủ không đến 5m, Khưu Trạch cười nói đó là một trải nghiệm, giúp bản thân trên đấu trường càng bình tĩnh hơn, một cảm giác vô cùng khó quên.

Hôm đó cũng là lần đầu tiên Khưu Trạch đua xe trong mưa, đường đua và tiếng mưa tạo nên âm điệu vô cùng khác lạ, lại thêm tiếng bước chân chầm chậm, khiến anh ấy cảm thấy rất thú vị. Khưu Trạch tự hào nói lần này tham gia đua xe có thể chạm được ngưỡng vực cao nhất, Đài Loan chỉ có 4 người làm được, 2 trong số đó là Khưu Trạch và tiền bối Lâm Chí Dĩnh. Để có màn trình diễn tốt nhất, Khưu Trạch đã dốc hết toàn bộ sức lực. Mỗi ngày sau khi luyện tập liền trở về khách sạn nghỉ ngơi, không có thời gian ra ngoài du ngoạn!

Cho dù bận rộn đến đâu Khưu Trạch cũng không quên trách nghiệm của người phát ngôn mỹ phẩm. Trước đây anh ấy không bao giờ dùng sản phẩm dưỡng da, nhưng bây giờ mỗi lần xuất ngoại đều mang theo cùng hành lý. Anh ấy cười nói tìm được cái túi có thể đựng sản phẩm dưỡng da một cách vừa vặn, khi va chạm sẽ không bị vỡ "Chiếc túi quả thật rất thích hợp, mỗi lần xuất ngoại nhất định sẽ mang theo."

Khưu Trạch tiết lộ bản thân khá mẫn cảm, chỉ cần tiếng động nhỏ có thể tỉnh giấc, vì vậy anh ấy nhất định mang theo bên mình đồ nút tai để có thể yên tĩnh nghỉ ngơi. Vì công việc Khưu trạch thường xuyên phải bay tới bay lui, anh ấy tiết lộ trên máy bay rất sợ tiếng trẻ con khóc, lúc đó sẽ cần đến cái nút tai tránh ồn ào. Anh chàng cười nói cái nút tai và kem dưỡng da nhất định phải mang theo, những thứ khác đều không quan trọng.

Khi xuất ngoại Khưu Trạch rất chú trọng đến an toàn của bản thân, bởi vì bạn của anh ấy trước đây đã từng bị cướp dí dao vào người, may mắn thay người bạn này cũng có ít tài lẻ nên mới có thể biến nguy thành an. Khưu Trạch chia sẻ với mọi người bí quyết bảo vệ an toàn chính là mang theo người càng ít đồ càng tốt. Anh ấy không thích đeo ba lô thay vào đó sẽ chọn áo khoác có nhiều túi và khóa kéo. Khưu Trạch cũng sẽ đội mũ và đeo khẩu trang để tránh những phiền toái không cần thiết. Đặc biệt anh ấy còn giấu tiền dưới lót giày, túi bên trong áo khoác và túi quần bò. Khưu Trạch cường điệu nói: "Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ."

Source:http://twent.chinayes.com/Content/20120417/kfjroj1l90rxk.shtml
     Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 20:17:45 | Xem tất
temmmmmmmmmmmmmmmmm
lâu rồi mí đọc tin về anh Trạch này
"Khưu Trạch tự hào nói lần này tham gia đua xe có thể chạm được ngưỡng vực cao nhất, Đài Loan chỉ có 4 người làm được, 2 trong số đó là Khưu Trạch và tiền bối Lâm Chí Dĩnh."
ôi ngưỡng mộ thật
cả 2 khá giống nhau nhỉ
thik đua xe
đều là diễn viên
đặc biệt là đều rất trẻ và đẹp trai
dạo này bùn cứ xem đi xem lại OG
có ai ấn tượng đoạn 4 người đi tắm nước nóng về
Tử Kỳ bảo Lạc Lạc đi làm chó cảnh sát á ^^
tập 15 ở phút 46
ấn tượng đoạn đó quá
cứ xem đi xem lại
hạnh động như trẻ con á
mình ko bít cắt cip ko thì up lên cho mọi người xem

Bình luận

chuẩn lun,ta vẫn nhớ vừa xử xong phim này mà hehe  Đăng lúc 21-4-2012 09:15 PM
=)) cuồng Tử Kỳ  Đăng lúc 21-4-2012 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 20:21:15 | Xem tất
Về đua xe thì khỏi nói , Trạch ca đã thể hiện rất giỏi rồi, công nhận nghe tiếng mưa
lẫn tiếng động cơ mà cũng xem như âm thanh lạ.Nhưng mà đọc xong
đúng là sau khi quảng cáo mỹ phẩm, anh ấy cũng dưỡng da.Khác xưa rất nhiều .Như thế,
càng đẹp trai hơn, vui nhất là Trạch ca đưa ra bí quyết tránh sự phiền toái.^-^

Bình luận

hựn cái áo của nàng quá,nhìn là lại mún lôi roy ra xem :(,nhìn cái mặt phởn ko chịu dc =))  Đăng lúc 21-4-2012 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 20:28:37 | Xem tất
Cứ thấy cái dáng đua xe của Roy là ta lại   

Bó tay với anh )))))) giấu tiền dưới miết lót dày, tưởng cái này chỉ thấy trên phim thui chứ ))))))))))

"Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ."
ý hay ))))))))))

Bình luận

haha...em khéo tưởng tượng đến cái ss tưởng tượng =))))))  Đăng lúc 21-4-2012 09:08 PM
anh nhà mình cũng học theo phim =))  Đăng lúc 21-4-2012 09:03 PM
^^  Đăng lúc 21-4-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:03:26 | Xem tất
Hihi...KT có nhiều điều lạ nhỉ???
Eo ơi, ghét nghe tiếng trẻ em khóc thì làm sao mà lấy vợ đây ta?
Đua xe thì quá pờ rồi rồi! :)) Nhưng nói thật là quá nguy hiểm!
Chết cười với cái nút tai đấy anh KT ơi! =))

Sao mà xèng anh cất nhiều nơi thế...vào nhà ai lột giày ra, tiền rơi lung tung à? =))
Đụng vào chỗ nào cũng thấy tiền luôn sao??? bó tay!!!!

PS: Chủ thớt chăm chỉ quá! yêu ghê!!!

Bình luận

mấy ss đen tối quá =))))  Đăng lúc 22-4-2012 01:04 AM
chắc anh bảo giày tôi sạch, tôi đi cả vào quá ss =))  Đăng lúc 21-4-2012 10:22 PM
đụng vào chỗ nào cũng thấy tiền =)))))))) *nghi ngờ* ss định đụng những chỗ nào của Roy thế kia :))  Đăng lúc 21-4-2012 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:04:09 | Xem tất
lolol Trạch ca thật sáng suốt, tiền ko thể để ở cùng 1 chỗ, cẩn thận vẫn hơn.

Trạch ca sợ tiếng trẻ con khóc á, sao giờ, phải làm quen thôi nha a, sau này Yên

tỷ sinh cho anh 1 trai, 1 gái anh tha hồ mà nghe bọn chúng "ca nhạc" cả ngày.

tưởng tượng thôi đã thấy vui rồi.Hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:06:51 Từ di động | Xem tất
^Anh Trạch nhìn trầm ,hiền hiền thế mà lại thích đua xe một trò chơi tốc độ và nguy hiểm .Chắc ss Yên lo lắng lắm. Mà anh Trạch đua xe cừ quá nằm trong tốp 4 ng̀ chạm ngưỡng cao nhất. Mong anh Trạch đua sao thì đua phải ráng gìn giữ sức khoẻ nữa x:x:x
^Mà công nhận anh Trạch chia sẻ  kinh nghiệm bảo vệ khi xuất ngoại hay thiệt ,mềnh thì chưa xuất ngoại bao giờ nên k bít nhưng đọc mấy điều này thấy cũng hay. Nhất là mang đồ theo càng ít càng tốt ,cái này k cần x́ngoại mới áp dụng mà bước ra đường là phải như vậy rồi .Còn giấu tiền dưới lót giày chắc trộm chả nghĩ ra chỗ ấy mà lấy. Khôn nhất là giấu nhiều nơi k giấu cùng chỗ .Thà mất một còn hơn mất hết sạch .Anh Trạch được đấy .Hà hà ^_^
P/s: nàng niko chăm chỉ thiệt đó ,dịch cái tin về anh Trạch dài miên man luôn .Ủng hộ niko cái nào v___v.

Bình luận

^^  Đăng lúc 22-4-2012 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:13:09 | Xem tất
Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ.  
ta like cái này {:303:}
không ngờ Trạch ca lại đua xe nhá
cái này làm ta bất ngờ,nhưng ta cũng kết tốc độ chỉ là kết trong phim ảnh thôi chứ ngoài đời ta đi có 60km/h là căng haha {:289:}
thanks Niko về  news nhé :X

Bình luận

anh Trạch đua xe còn dc danh hiệu á quân đấy nàng  Đăng lúc 22-4-2012 01:01 AM
khai hết chỗ giấu còn gì nàng =))  Đăng lúc 21-4-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:29:08 | Xem tất
ui ui giấu tiền mà công bố ra thế này trộm bit hết rùi còn j. Ước j có thể bay qua bên đó giả làm trộm hihi, lúc đó cứ chăm chăm dưới lót giày, túi bên trong áo khoác và túi quần bò của ảnh mà moi xèng ra hí hí

anh bận rộn quá nên thời gian ngủ ít, nên mới tranh thủ ngủ lúc bay qua bay lại và sợ tiếng ồn như vậy.
sao bộ tóc lại vàng vàng thế kia cái mẹt nhìn nghiêng vẫn đẹp {:430:}

Thanks "chủ thớt" dịch news nhé ^^

Bình luận

@iuWonBin: hihi ^^  Đăng lúc 22-4-2012 08:47 AM
^^ở đây cũng gặp nàng ^^  Đăng lúc 22-4-2012 07:34 AM
hihi mình down hết bộ OG về rùi mà chưa xem, phải kiếm bữa nào rảnh luyện hết mới đc :D  Đăng lúc 22-4-2012 07:07 AM
tại tóc Tử Kỳ vàng mà, gần đây anh mới nhuộm lại thôi  Đăng lúc 22-4-2012 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2012 21:32:44 | Xem tất
Ôi Zai đẹp này cũng kỹ tính ghê ha, thế này thì vợ con cũng sẽ hơi vất vả nè.

Đua xe là niềm đam mê của anh nhưng mà mong sau anh tập trung nhiều hơn nữa cho vai diễn và gia đình, vì đua xe quá nguy hiểm.

Anh ko thích tiếng trẻ con ư, giai ơi thế này chưa lấy vợ được rồi, Yên tỷ tỷ ơi huấn luyện dần anh của em đi nhá!

Cái nút tai và giấu tiền mọi nơi thì quả là đầu tiên nghe thấy một hot boy sử dụng kiểu như này đó nha, nhưng mà anh lại khai cho báo chí và mọi người biết giấu tiền ở mọi nơi thì đảm bảo nếu tên trộm nào nó đọc được bài này, nó có ý định cướp của anh thì anh sẽ bị lột sạch từ đầu đến chân à (thế thì chết, chúng em mà thấy sẽ ngất xỉu liền).

Chủ thớt mời làm mình lại nhìn thấy Zai đẹp, mà cứ nhìn thấy là chỉ ước được kít xừ Zai đẹp một cái thôi à, mà cái mắt kia kìa, sao mà lại ngàn trấm thế, đổi cái đôi mắt đó, cặp lông mi đó cho mình có phải tuyệt không?

Bình luận

tóc vàng nữa chứ, như kiểu mấy anh đời cuối 8x ý ss ạ! ;))  Đăng lúc 22-4-2012 12:26 AM
nhà mình có trẻ em dưới 18, ss liên tưởng thế này thì =))  Đăng lúc 22-4-2012 12:15 AM
nghĩ giống ta, bệnh thật :))  Đăng lúc 21-4-2012 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách