Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9081|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch nói về tình yêu, có để ý chuyện Đường Yên cùng các sao nam khác quay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch nói về tình yêu, có để ý chuyện
Đường Yên cùng các sao nam khác quay cảnh thân mật

Từ khi Khưu Trạch bị giới truyền thông phát hiện ra trong xe đua có dán hình của Đường Yên, chuyện tình cảm của hai người cũng dần dần bị đưa lên báo nhiều hơn. Hôm qua Khưu Trạch tham gia trong một buổi quảng cáo sản phẩm đã gặp phải rất nhiều câu hỏi liên tiếp về chuyện tình cảm với Đường Yên, Khưu Trạch ngoại trừ vẫn giữ vững thái độ kiểu "có tin tốt thì thì sẽ nói với mọi người", thừa nhận "chuyện để ảnh Đường Yên trong xe đua" cũng thật lãng mạn.

Khưu Trạch rất nhiều lần bị hỏi về quan hệ với Đường Yên trong các lần tham gia hoạt động, lần này Khưu Trạch vẫn vậy, không hề thay đổi thái độ, có tin tốt nhất định sẽ nói với mọi người. Có điều khi truyền thông hỏi chuyện Đường YênHồ Ca trong Hiên Viên Kiếm có khá nhiều các cảnh nóng, anh có cảm tưởng thế nào? Khưu Trạch nói lái sang chuyện khác, từ chối nói về cách nhìn của mình, sau đó mới miễn cưỡng nói ra một câu "Đó là công việc". Xem ra Khưu Trạch đối với chuyện bạn gái quá thân mật với chàng trai khác ít nhiều cũng có chút để tâm.

Lúc hỏi Khưu Trạch đã từng làm những chuyện lãng mạn nào cùng đối phương thì anh nở nụ cười nói "trên xe dán ảnh đã là chuyện lãng mạn rồi mà". Xem ra những người hâm mộ hi vọng Trạch Yên luyến chắc hẳn sẽ sớm nhận được tin tốt thôi.

Source: http://news.yule.com.cn/html/201204/110262.html
     Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
millyapple + 5 chừng nào có hẵng hay :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2012 11:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Trạch ka một mực không tiết lộ tin tức, ka cứ nói vòng vo.
Còn tưởng ka tiết lộ chuyện lãng mạn nữa cơ đấy, hóa ra chuyện đó toàn dân thiên hạ ai cũng biết rùi
trên xe dán ảnh đã là chuyện lãng mạn rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2012 11:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Khưu Trạch với Đường Yên.
Không biết nên vui hay nên buồn.
Mặc dù rất thích Ca đường nhưng mà cũng thích Trạch Ca.
Bây giờ vẫn chưa có thông tin thừa nhận. Dù sao thì Đường tỷ với ai cũng thích hết miễn là với 2 anh này

Bình luận

em gái bé nhỏ, hihi  Đăng lúc 13-4-2012 01:03 PM
thấy Khưu Trạch ghen ghen thế này chả biết sao mình lại thấy vui vui ku mi ạ  Đăng lúc 13-4-2012 11:27 AM
mà chắc chả sao đâu, a ấy cũng hợp tác với Ca rồi mờ, còn bảo được đóng cùng Ca là niềm vinh hạnh của a í nữa chứ ;))  Đăng lúc 13-4-2012 11:21 AM
giọng của ông viết bài này làm người đọc có cảm giác a Trạch đang ghen ss nhở ;))  Đăng lúc 13-4-2012 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2012 11:58:20 | Chỉ xem của tác giả
TrạchYên Gia đâu .

Xem ra TrạchYên không muốn tiết lộ với báo chí rồi .

Vậy cũng tốt , đỡ bị phiền phức .

Mà Yên Tỷ dạo này nhiều cảnh nóng dữ .

Bình luận

Koo
Còn bán nè bạn . Bạn cứ pm qua YH! mình đi :D :D .  Đăng lúc 13-4-2012 07:08 PM
Còn bán vé đi Soundfest ko bạn?...Mình có 1 vé rồi nhưng mình cũng muốn rủ bạn bè mình đi cho vui  Đăng lúc 13-4-2012 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-4-2012 12:34:00 | Chỉ xem của tác giả
Thích Khưu Trạch ở nụ cười và ánh mắt nhất, mà sao các nhà báo kỳ nha, DY đóng với HC trong HVK có nhiều cảnh nóng thì thôi đi, cứ đề cập trước mặt Khưu Ca làm chi vậy, chọc tức Trạch Ca hay sao nhỉ ? DY đóng chung với HC đẹp ca thì Trạch Ca cũng làm sao mà ko sốt ruột ko nóng chứ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-4-2012 13:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên bị đồn yêu nhau là thường
họ quá quen rồi, và cũng rất biết cách giấu
Nên cánh báo chí cứ hỏi thẳng họ làm gì? Sẽ ko bao giờ có câu trả lời đúng ý muốn đâu!
Mình nghĩ cứ nên chờ Khưu Trạch và Đường yên công bố chính thức đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-4-2012 13:06:28 | Chỉ xem của tác giả
hihi kiểu này 2 người thích nhau rùi, chỉ là mới bắt đầu, chưa thật sự quyết định sẽ đến nhau nên mới bảo "có tin tốt thì thì sẽ nói với mọi người". nêu lên chuyện dán ảnh Đường Yên trong xe cũng là đã thừa nhận Đường Yên là "đối phương" đó rùi.

mong là cánh nhà báo đừng có gây áp lực cho 2 người nhìu quá làm ảnh hưởng đến tình cảm của người ta. tốt nhất là để tình cảm phát triển tự nhiên hihi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-4-2012 14:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Khưu Trạch ca à, mau tay lên thui không là Yên tỷ bị cướp mất à nha.
Lâu lâu lại lên báo bỏ nhỏ vài câu thế này là ko được rùi, làm sao tỷ ấy cảm nhận được.
Phải mạnh mẽ mà bày tỏ thui, đánh nhanh thắng nhanh, nhất cự ly nhì tốc độ, nhanh nhanh ôm Yên tỷ của em về nhà nuôi đê.
Chỉ tội Ca tình iu chưa kịp khai hoa kết trái đã tàn úa rùi, huhu, ôi tình iu bị ngăn cấm, Trạch - Ca couple die rùi!

Bình luận

Trạch tỷ "hồng hạnh xuất tường" rùi, Ca nhà em đội mũ xanh!  Đăng lúc 13-4-2012 03:59 PM
Trạch - Ca couple sao mà die vậy ^^  Đăng lúc 13-4-2012 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-4-2012 15:38:34 | Chỉ xem của tác giả
thanks chủ thớt dịch News nha
mấy ông nhà báo sao cứ hỏi chuyện tình cảm của người ta suốt thế
tuy ko bị chất vấn nhưng ta còn thấy khó chịu nữa là Trạch ca
mà anh có ghen thật ko nhỉ, nhiều khi báo hay phóng đại
Trạch - Ca cũng hợp tác trong Cao thủ có thấy sao đâu, quan hệ tốt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 13-4-2012 16:39:18 | Chỉ xem của tác giả
keke gửi lúc 13-4-2012 14:17
Khưu Trạch ca à, mau tay lên thui không là Yên tỷ bị cướp mất à nha.
Lâu lâu lại lê ...

Trong Cao thủ vai 77 của Đường bị ném gạch nhiều mà =)) có khi couple Nhiên - Diệp Nhu hay là Nhiên Tiếu còn đc ủng hộ hơn ấy chứ
Như bà bà còn ship Nhiên Tiếu kìa :))
Mà nàng chứng tỏ thông thạo ngôn tình, văn thơ quá nha, biết cả câu hồng hạnh xuất/nhập tường kìa, bái phục!
Bảo sao trước đây ta hay rate comt cho nàng vì comt quá hay =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách