Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5220|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch từ chối quảng cáo đồ lót

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch từ chối quảng cáo đồ lót

Khưu Trạch đang gặp vận đỏ, liên tiếp các hợp đồng, lời mời anh làm người phát ngôn cho các thương hiệu, gần đây nhất là quảng cáo đồ lót. Trước kia anh là vận động viên rất hay tập thể hình, gần đây anh mới có thời gian tập lại nên cơ bụng 6 múi ngày càng hiện ra rõ rệt hơn. Hôm qua anh đã có buổi quảng cáo cho một sản phẩm chăm sóc da mà anh đang là người phát ngôn, anh than thở: "Bản thân có vài chỗ chưa như ý muốn sau thời gian không quan tâm tới, bây giờ phải từng bước "tân trang" lại. Chờ khi nào thân hình tôi hoàn hảo hơn mới dám cho mọi người xem cơ bụng 6 múi, như vậy lúc ấy quảng cáo đồ lót sẽ quyến rũ hơn."

Hiện nay đoàn làm phim ""Miss Screw is Getting Married" đang ráo riết quay những thước phim đầu tiên. Mấy hôm trước, Khưu Trạch đang quay phim được nửa chừng bất ngờ Khưu Trạch ngất xỉu, anh nói: "Cả ngày hôm ấy chỉ ăn một ít đùi gà, lúc đó tôi cùng Lại Nhã Nghiên và 10 nhân viên khác đang quay cảnh trong phòng tắm, lượng đường trong máu quá thấp cộng với thời tiết nóng, bỗng đôi mắt tối sầm lại, khi tỉnh lại tôi thấy toàn bộ ekip làm phim đang nhìn tôi, sau đó mọi người để tôi tiếp tục nghỉ ngơi trong 20 phút rồi ăn chocolate, bánh quy và những thứ khác, rồi tiếp tục làm việc."

Source: http://www.singpao.com/ylxw/layl/201207/t20120707_368270.html
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

p/s: hôm nay 8/7 1 loạt bài báo đưa tin Roy ngất xỉu với từ chối quảng cáo đồ lót, có báo đăng cátsê quảng cáo đồ lót là 3 triệu đài tệ nhưng Roy vẫn nhất quyết từ chối.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
coliavn01 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-7-2012 23:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi biết mình được con tem mới dám bình tĩnh viết bài
cái công của cú đêm nên tem được đây
Bản thân có vài chỗ chưa như ý muốn sau thời gian không quan tâm tới, bây giờ phải từng bước "tân trang" lại. Chờ khi nào thân hình tôi hoàn hảo hơn mới dám cho mọi người xem cơ bụng 6 múi, như vậy lúc ấy quảng cáo đồ lót sẽ quyến rũ hơn."

Dạm, em chờ ngày đó đây anh ^^
Hồi xem WLU với OG cũng ko thấy anh khoe khoang gì nhiều, nên cũng chẳng biết lắm.
vả lại toàn đóng phim thần tượng nên ko có cảnh hot gì hết
Lần này liệu có cho fan girl ăn dưa bở ko ấy nhỉ
Mấy hôm trước, Khưu Trạch đang quay phim được nửa chừng bất ngờ Khưu Trạch ngất xỉu, anh nói: "Cả ngày hôm ấy chỉ ăn một ít đùi gà, lúc đó tôi cùng Lại Nhã Nghiên và 10 nhân viên khác đang quay cảnh trong phòng tắm, lượng đường trong máu quá thấp và không có gió, bỗng đôi mắt tối sầm lại, khi tỉnh lại tôi thấy toàn bộ ekip làm phim đang nhìn tôi, sau đó mọi người để tôi tiếp tục nghỉ ngơi trong 20 phút rồi ăn chocolate, bánh quy và những thứ khác, rồi tiếp tục làm việc."

Tôi là tôi rất nghi ngờ nếu anh ngất ko phải do ăn ít làm nhiều mà do nhìn thấy bà chị Lại  Nhã Nghiên sexy quá, mất máu mà xỉu nhá.
Đầu tháng tám là có phim phải ko nhỉ, hóng chết mất, lại có cảnh trong nhà tắm cơ đấy, hóng quá trời

Bình luận

ok , mà nhạc hả s ?  Đăng lúc 8-7-2012 04:27 PM
có , rất rảnh nhưng mà chỉ tội nhác thôi =)) , s nhờ gì thế ;)  Đăng lúc 8-7-2012 04:11 PM
em không thích ss nghiên gì đó, mất máu gì chứ :(  Đăng lúc 8-7-2012 12:02 AM
ahah ss nói chuyện tếu ghê :)))) tội nghịp Roy wá  Đăng lúc 7-7-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-7-2012 23:53:11 | Chỉ xem của tác giả
á á á á á á á á á á
phong bì, rate điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
mình cũng không thích anh quảng cáo đồ lót đâu
thế thì bị nhìn hết rồi chứ còn gì nữa =)))))))))))))))))))
mà không ăn uống cho tử tế vào, thêm vài lần ngất xỉu nữa thì fan chít mất thui :((((((((((((((
thankss ami đã dịch tin nhé ^^ lâu lắm không thấy em rồi :))

Bình luận

không không, ss không được nói thế, e ghét, e ghét =(((((((((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 8-7-2012 12:16 AM
^^ có phải tại ss đâu em, Roy là con trai mà em :))  Đăng lúc 8-7-2012 12:02 AM
:)), chậm chân hơn tôi rồi ^^  Đăng lúc 7-7-2012 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-7-2012 23:53:53 | Chỉ xem của tác giả
trùi, cứ tưởng anh quyết liệt từ chối,
ai dè tính "tân trang" lại rùi sẽ khoe hử {:438:}
Anh mà mặc đồ lót làm sao fan girl chịu nổi đây
Đóng phim cực khổ mà ăn ít thế kia, phải cố gắng bổ sung đầy đủ năng lượng nha anh {:430:}
Em hóng loạt hình sẹc xi của anh đới

Bình luận

hứ, nàng còn thích hơn ta í, còn bảo ta bệnh :p  Đăng lúc 8-7-2012 12:59 AM
bệnh quá ^^  Đăng lúc 8-7-2012 12:56 AM
ta cũng mong thế, ứ thích anh khoe hàng đâu :(( khoe cho 1 mình ta ngắm thì đc :))  Đăng lúc 8-7-2012 12:01 AM
ko tin vụ sexy lắm đâu, khéo cho fan anh bánh vẽ ấy nàng TT  Đăng lúc 7-7-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 23:59:37 | Chỉ xem của tác giả
imeocon_2491 gửi lúc 7-7-2012 23:53
á á á á á á á á á á
phong bì, rate điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ...

hehe dạo này e ít hoạt động bên này nhưg bên fb e vẫn hoạt động với ss Chansun
thành ra bi jờ nhà Roy bên fb cũng nhìu ng bik đến rồi đó ss
nãy news này ngta mới up lên e đọc sơ wa nghe tin Roy ngất xỉu là em dịch liền luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-7-2012 00:04:09 | Chỉ xem của tác giả
loveami gửi lúc 7-7-2012 23:59
hehe dạo này e ít hoạt động bên này nhưg bên fb e vẫn hoạt động với ss Chansun
thà ...

:)) uh thôi nhà mình mỗi người một nơi tuyên truyền vậy :))
chansun ss cũng chỉ thỉnh thoảng thấy bên page của Roy thôi chứ không hay vào đướng mía :))
trên FB cũng hay thấy em ý, mà em lấy mấy tìn này ở đâu vậy ?

Bình luận

ơ... ta đang đưa ra lời khuyên cho Roy mừ =))  Đăng lúc 8-7-2012 01:14 AM
em lấy news ở fb fan Roy bên Đài đó ss  Đăng lúc 8-7-2012 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-7-2012 00:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Chờ khi nào thân hình tôi hoàn hảo hơn mới dám cho mọi người xem cơ bụng 6 múi, như vậy lúc ấy quảng cáo đồ lót sẽ quyến rũ hơn."

hớ hớ... ko bít anh roy quảng cáo đồ lót sẽ như thế nào nhỉ
sao ko nhận lời lun đi anh mấy sắc nữ Đường Mía nôn lắm rùi đó
Hiện nay đoàn làm phim ""Miss Screw is Getting Married" đang ráo riết quay những thước phim đầu tiên. Mấy hôm trước, Khưu Trạch đang quay phim được nửa chừng bất ngờ Khưu Trạch ngất xỉu, anh nói: "Cả ngày hôm ấy chỉ ăn một ít đùi gà,

trời ạ cả ngày ăn một ít đuì gà sao chịu nổi ,chắc lại tham công tiếc việc đây mà
fải ăn cả con heo quay mới có sức chớ

Bình luận

ss ăn nhiều thế =))  Đăng lúc 8-7-2012 12:50 AM
ss sành ăn wá :))  Đăng lúc 8-7-2012 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-7-2012 00:48:19 | Chỉ xem của tác giả
hi hi...ss nghĩ Roy quảng cáo đồ lót thấy thế nào ấy,vì trông người Roy hơi bé thì phải.
Thấy mấy anh quảng cáo đồ lót bự con lắm,cơ bụng sáu múi cũng chưa hẳn quảng cáo đã đẹp đâu,
thấy còn phải to con ,bắp tay còn phải nổi cuồn cuồn ...hehehe.Nói thì thế thui chứ ss cũng tò mò
xem nếu Roy có cái quảng cáo đồ lót như thế nào.

Bình luận

ss nghĩ,đợi đến lúc Roy mà quảng cảo được đồ lót thì cũng còn mệt lắm...  Đăng lúc 8-7-2012 05:21 PM
Roy dạo này gầy wá, quảng cáo đồ lót chẳng đẹp tí nào, nên Roy từ chối là phải :)  Đăng lúc 8-7-2012 02:36 PM
:))))))), em cũng phản đối cái này, nếu đóng phim khoe thân thì được, ko đi quảng cáo đâu TT  Đăng lúc 8-7-2012 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-7-2012 01:05:33 | Chỉ xem của tác giả
quay phim mệt lắm
mà sao ăn có mỗi ít đùi gà vậy @.@

cơ mà dù sao mình cũng không ưng Roy quảng cáo đồ lót
T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-7-2012 05:31:16 | Chỉ xem của tác giả
ss cũng phản đối Roy quảng cáo đồ lót
ít vải thế ai mà dám nhìn anh nữa {:430:}
quen nhìn Roy kín mít rồi {:438:}
đàn ông mà cả ngày ăn có 1 cái đùi gà thì sao chịu nổi, ngất cũng đúng rồi
mà chưa gì Roy đã nhá hàng rồi {:294:}
quay phim với ss Nghiên trong nhà tắm...thật là {:287:}

Bình luận

== chưa tới nàng ạ , dạo này ta có xem fim đâu  Đăng lúc 9-7-2012 07:49 AM
cuần của bạn là phim nào thế, hình như có couple Trạch Yên ấy :)) Pm tường giúp tớ nha bạn ơi ;))  Đăng lúc 8-7-2012 03:22 PM
cái quần nàng ghê quá , cut đúng chỗ 3 bài khác nhau , kara cũng khác nhau ^^  Đăng lúc 8-7-2012 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách