Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8852|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Đường Yên lãng mạn đêm thất tịch bên "Thánh địa tình yêu"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch và Đường Yên lãng mạn đêm thất tịch bên "Thánh địa tình yêu" tại Tam Á

Mỗi năm một lần, mọi người đều háo hức đón chờ lễ hội tình yêu đêm thất tịch. Người phát ngôn sản phẩm dưỡng POND'S  da Đường Yên và Khưu Trạch đã xuất hiện tại thành phố Tam Á - đảo Hải Nam cùng người hâm mộ một lần lãng mạn trong đêm thất tịch.

Khưu Trạch và Đường Yên từng hợp tác trong hit drama Đánh thức tình yêu, bộ phim đã tạo nên bảng xếp hạng thần thoại. Hoạt động lần này cố ý chọn địa điểm tổ chức tại khách sạn Quân Lan nơi trước đây bộ phim được quay. Sau một năm, Khưu Trạch và Đường Yên trở lại tạo thành một đồng thoại tình yêu của địa phương. Sau bao ngày xa cách, hai người biểu lộ chính bản thân cũng rất xúc động, Đường Yên mỉm cười nói: "Vừa mở cửa tôi có cảm giác mình như được sống lại với nhân vật, ban nãy khi đi qua hành lang liền nhớ lại đây là nơi trước kia Lưu Tiểu Bối tham gia cuộc thi "Công chúa của tôi", cảm thấy giống như đang xuyên không."
Là một tay đua chuyên nghiệp, Khưu Trạch chú trọng hơn đến chuyện xe cộ: "Tôi nhìn thấy chiếc xe kia vẫn còn rất hoài niệm, muốn lên xe phóng đi ngay lập tức."

Hoạt động hôm qua đã mời gần 50 fans may mắn đến trường quay cùng thần tượng trong ngày lễ tình nhân, hình tượng của cặp đôi màn ảnh làm cho người hâm mộ đều bày tỏ rất hy vọng ngoài đời hai người cũng có thể trở thành đôi. Đối với chuyện này Khưu Trạch nghiêm túc nói: "Tôi có thiện cảm với Đường Yên, nhưng hiện tại cả hai đều đặt công việc lên hàng đầu, cảm ơn sự ủng hộ và chúc phúc của mọi người trong thời gian qua."
Khi bị hỏi về "không dễ theo đuổi" Đường Yên mỉm cười ngọt ngào đáp lại: "Tôi đối với tình cảm rất nghiêm túc hơn nữa lại là người chân thành, không dễ theo đuổi không phải là cao ngạo, ý muốn nói đối với tình cảm thận trọng. Người hiểu tôi sẽ hiểu ý của tôi."

Cuối cùng fans mang tặng những món quà họ đã chuẩn bị cho thần tượng, không những vậy họ còn biểu diễn lại cảnh trong phim khiến hai người rất cảm động. Theo như lịch trình, sau khi đêm thất tịch kết thúc, Đường Yên sẽ bay sang Nhật quay một số cảnh trong Cô gái trên cây sa kê, còn Khưu Trạch về Đài Loan tiếp tục quay Miss Rose. Không biết khi nào họ sẽ lại cùng nhau đối mặt với scandal tình cảm?

Source: http://ent.cn.yahoo.com/ypen/20120824/1270558.html
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 5 Tin này ko rết là một sai sót :))
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2012 18:53:24 | Chỉ xem của tác giả

weibo

Bình luận

có khi thế thật ý, chàng tặng nàng Shisedo, nàng tặng chàng Pond, ngất vì khúc gỗ này mấy =)))))))  Đăng lúc 25-8-2012 11:16 AM
DY và KT đúng là một trai tài gái sắc ! Thích thặc !  Đăng lúc 24-8-2012 09:04 PM
sao ko post cái hình fan tặng hình chibi vậy Niko?  Đăng lúc 24-8-2012 07:18 PM
Keo
e đang time ep rồi ss nhé ;)  Đăng lúc 24-8-2012 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2012 18:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình thấy anh chị tình củm chưa kìa

Nhưng trả lời phỏng vấn thì vẫn vậy... dậm chân tại chổ

Trạch ca chả thấy có động thái gì cả, gì mà có thiện cảm nhưng giờ chỉ đặt công việc là trên hết....

Ôi, hóng gì lắm để giờ thất vọng thế này

Dẫu sao còn vớt vắt được tý là 2 người có 1 đêm thất tịch đầy kỷ niệm

Cái này là fan tặng hình chibi

Cái này là nghi án anh chị dùng đồ cặp nè

Bình luận

hí hí, dễ là mỗi ng 2 đôi thật ss ạ ^^  Đăng lúc 25-8-2012 11:48 AM
Wow nhà mình soi ghê nhỉ  Đăng lúc 25-8-2012 11:33 AM
Vâng, ý em là hôm thất tịch ko đi đôi màu trằng, nên hôm ý chỉ có mũ là trong đồ đôi của 2 ng ý ạ ^^  Đăng lúc 25-8-2012 11:30 AM
ss Yên có hai đôi mà , 1 đen và 1 trắng ( pic dưới ấy)  Đăng lúc 25-8-2012 11:25 AM
fan soi kinh quá, ko bảo chắc mình cũng chả biết, cơ mà giầy ss yên đi hôm thất tịch màu đen mà, còn đôi kia màu trắng, chỉ có mũ là chuẩn đồ đôi thôi  Đăng lúc 25-8-2012 11:19 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Nikola3m + 5 Tem ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-8-2012 19:01:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi hóng mãi news này
đọc news xem pic mà vui wá cơ
Roy ca thừa nhận có cảm tình với nàng Yên rùi nhá
2 người cứ từ từ bồi dưỡng tình cảm, hóng câu thừa nhận "Tôi yêu Đường Yên" của Roy ca wá
đẹp đôi thế này

Bình luận

cái thừa nhận đấy giống như có ấn tượng tốt hơn ạ :))  Đăng lúc 24-8-2012 07:22 PM
bệnh nữa rồi :))  Đăng lúc 24-8-2012 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-8-2012 19:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Trạch cũng đến  bó tay rồi{:279:}
con gái người ta thì hoài niệm cảnh đóng phim
còn anh thì mún đua xe là thế nào{:266:}
Yên tỷ bảo ko dễ theo đuổi là còn nể mặt anh lắm rồi đấy{:288:}
Được cái hai ng còn bên nhau ngày thất tịch này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2012 19:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ một cái
Hai anh chị PV chung khối người mừng thầm nhá {:438:}
Chúc mừng nha
Nhưng sao thấy Trạch vẫn có vẻ thờ ơ {:442:}

Bình luận

tính Roy lạnh vậy rồi, khó thay đổi lắm :((  Đăng lúc 24-8-2012 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2012 19:38:01 | Chỉ xem của tác giả

cái đôi này hay thía nhỉ
chả thấy tiến triển thêm bước nào nữa nhỉ
hay là sợ fan hehe
ta ủng hộ mừ
lo giề
thằng nào mà phản đối
thì....

Bình luận

chết chửa, hai tháng đi đâu h mới xuất hiện lại có cm bá đạo thế kia^^  Đăng lúc 24-8-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2012 19:55:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi hai anh chị đẹp đôi quá cơ
há há, hồi xưa Đường bị ghép với Ca nhà ta, thì ta ko nói gì hết, vì ta thấy ko đẹp đôi, hai người như hai người bạn thân, lần nào cũng quậy tưng bừng cùng nhau
giờ này ta nhìn thấy hai anh chị này, ta tự dưng lại thấy hợp kinh khủng ấy nhỉ, há há, ta ủng hộ couple này nha
"Tôi rất có thiện cảm với Đường Yên, nhưng hiện tại cả hai đều đặt công việc lên hàng đầu, cảm ơn sự ủng hộ và chúc phúc của mọi người trong thời gian qua."

ko phủ nhận, ko thoái thác nhé, chỉ nói đơn giản như vậy, ngầm hiểu là anh có ý nhưng thời điểm chưa tới có phải hem?
"Tôi đối với tình cảm rất nghiêm túc hơn nữa lại là người chân thành, không dễ theo đuổi không phải là cao ngạo, ý muốn nói đối với tình cảm thận trọng. Người hiểu tôi sẽ hiểu ý của tôi."

ý ý, có phải ám chỉ ai ko thía? chắc nói cho Trạch ca nghe đây mà, há há
hai anh chị nhé, đụm rơm này, bén lửa rồi đấy, chỉ ko biết khi nào mới cháy to mà thôi

Bình luận

hí hí, hôm nào ta sẽ down bộ Đánh thức tình yêu về coi mờ, lần trước định coi office girsl, cơ mà thui coi cái này trước hé, hihi  Đăng lúc 25-8-2012 11:25 AM
chỉ nhìn thôi đã thấy hợp à bạn, xem phim nữa chắc sẽ phát cuồng ;))  Đăng lúc 25-8-2012 03:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2012 20:25:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhìn Trạch ca với Đường Yên đẹp đôi quá
Sao Trạch ca cứ tránh nhắc đến tình cảm với Đường Yên vậy?
Ca cẩn thận quá chăng?
Không công bố cũng được nhưng ca phải nói với con gái nhà người ta nhé, chứ để lâu là ko ai chờ được đâu, lúc ấy đừng có mà tiếc ^^

Bình luận

=))))  Đăng lúc 25-8-2012 06:58 AM
ko chịu chủ động thì cho Roy ế, chỉ có fan dc hưởng lợi thôi :))  Đăng lúc 25-8-2012 03:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2012 20:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đối với tình cảm rất nghiêm túc hơn nữa lại là người chân thành, không dễ theo đuổi không phải là cao ngạo, ý muốn nói đối với tình cảm thận trọng. Người hiểu tôi sẽ hiểu ý của tôi.

cái này chắc nói đến Yên tỷ nhỉ=))

thôi xong thì hai người cứ nhận đi cho mọi người cùng vui:">

có phải hơn không ^O^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách