Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6301|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và thảm họa cơm chiên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch và thảm họa cơm chiên

Trần Đức Liệt xuất bản sách dậy nấu ăn, đồng môn sư đệ Khưu Trạch cũng xuất hiện giúp quảng bá. Chứng kiến Trần Đức Liệt trổ tài nấu nướng tuyệt hảo, Khưu Trạch thừa nhận bản thân không thích nấu ăn, cũng không có tài năng, có lần quyết tâm rang cơm, kết quả thảm hại vô cùng.

Trần Đức Liệt tiết lộ bởi vì bận rộn quay phim, hai năm nay ít liên lạc với bạn gái, đành chấp nhận chia tay, thừa nhận bây giờ chỉ còn là bạn bè. Khưu Trạch tỏ ra rất khâm phục Trần Đức liệt, một đầu bếp tài năng. Trước đây bạn gái của Khưu Trạch rất hay làm đồ ăn Trung Quốc cho anh ấy, ký giả tò mò hỏi là Dương Thừa Lâm, anh ấy trả lời không phải. Khưu Trạch thẳng thắn nói không đòi hỏi bạn gái phải biết nấu ăn, nhưng nếu có khả năng này vẫn tốt hơn.

Ngày mồng 9 Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên sẽ bắt đầu chụp ảnh cho bộ phim thần tượng Đài Loan mới, lần này Khưu Trạch không còn hóa thân vào vai thế hệ giàu có đời thứ 2, mà là một người có năng lực quản lý, thuộc dạng tương đối chìm nổi, tương đối lạnh lùng. Trước đây vai diễn trong Office Girls đã quá thành công, liệu có gây áp lực cho anh? Khưu Trạch nói: "Kỳ thật tôi cũng không quan tâm đến rating, điều duy nhất tôi có thể làm là diễn thật tốt, đồng tâm cùng nhau tin tưởng và cố gắng nhất định sẽ có kết quả tốt."

Còn vài tháng nữa là lễ trao giải Kim Chung, công ty quản lý của Khưu Trạch bày tỏ, không biết đài truyền hình có đề cử cho Khưu Trạch không. Anh ấy bản thân không quan tâm lắm: " Mặc kệ có đề cử hay không, một khi đã gia nhập làng giải trí, đều phải cố gắng diễn tốt vai của mình."

Source: http://www.nownews.com/2012/06/09/38-2822470.htm
    Vtrans: [email protected] lược dịch
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
coliavn01 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-6-2012 06:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, chỉ có rang cơm thôi mà Khưu Trạch cũng ko làm được nhỉ, thế này làm sao mà ra tay chiều người yêu được. Con gái cũng thích người yêu mình nấu ăn cho lắm đấy Khư Trạch à,
Dự án mới nhận của Khưu Trạch có nội dung cũng hấp dẫn đấy chứ, hy vọng Khưu Trạch sẽ thành công lần nữa để mọi người lại có 1 bộ phim hay để xem!

Bình luận

tem rề mà lại chê Trạch nàh mềnh thế này nhể :((  Đăng lúc 9-6-2012 06:49 PM
Chỉ có như chị bảo, muốn lãng mạn tự tay nấu ăn chiều bạn gái tí thì làm không được thôi, lúc đấy đã có những thứ lãng mạn khác :D  Đăng lúc 9-6-2012 04:08 PM
Các giai giờ có tiền rồi mà, không ai nấu cho ăn thì đã có hàng quán, đồ ăn sẵn, nói chung không chết đói được đâu chị hi hi  Đăng lúc 9-6-2012 04:07 PM
ham chơi lắm ss, chắc chẳng chịu làm gì đâu ^^  Đăng lúc 9-6-2012 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-6-2012 07:52:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mấy tấm hình trên nhìn Khưu Trạch đẹp trai quá. Phải chi anh được đề cử trog lễ trao gjải nhỉ. Fans sẽ khóc thét lên mất

Bình luận

^^ chắc đc đề cử n giải thì hem biết ^^  Đăng lúc 9-6-2012 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-6-2012 08:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Anh Trạch làm jề mà thành thảm hoạ cơm chiên thế này

không đòi hỏi bạn gái phải biết nấu ăn, nhưng nếu có khả năng này vẫn tốt hơn.

thế thì anh nên chọn bạn gái bít nấu ăn thui...ko thì lại có thêm một thảm hoạ nữa

Phim mới đóng cặp với Lại Nhã Nghiên...chỉ bít ss này có đóng trong fim Sao Băng nè
mong cho bô fim mới này của anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-6-2012 08:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra làm món cơm chiên cũng không phải giản dị. Mong là Bạch mã của chúng ta có thể biết..nấu nước và..luộc trứng. Và khi thực hành hai món nầy chàng sẽ không để chúng -nước và trứng- cháy khét nhé!
Còn món..bông cải xanh thì sao? {:299:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-6-2012 08:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Trạch ca nói rất đúng
" Mặc kệ có đề cử hay không, một khi đã gia nhập làng giải trí, đều phải cố gắng diễn tốt vai của mình."

nhưng dù sao rating cao vẫn là một niềm đồng viên, khích lệ lớn đối với diễn viên và nhà sản xuất.

Trạch ca ơi, sao anh lại ko biết nấu ăn nhỉ? E thích con trai biết nấu ăn cơ, nhìn thấy người đàn ông trong

bếp chắc hẳn là một điều hạnh phúc.Hehe

P/S: Anh đẹp trai quá đi :x

Bình luận

:x  Đăng lúc 9-6-2012 10:36 AM
hờ hờ nhà GM của mềnh :)  Đăng lúc 9-6-2012 09:50 AM
ta cũng thấy đẹp trai đau mắt ta quá :))))))))))  Đăng lúc 9-6-2012 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-6-2012 08:21:52 | Chỉ xem của tác giả
chài
thế này thì Roy nhà ta bik làm cái giề đây
thôi cứ đóng phim đi
kiếm lấy cô vợ đảm
là oke'

Bình luận

ta nữa nè nàng =))  Đăng lúc 9-6-2012 06:48 PM
=)) ta nè =))  Đăng lúc 9-6-2012 01:25 PM
kiếm đâu ra hở nàng, vợ vừa đảm lại xênh gái xứng với Roy ^^  Đăng lúc 9-6-2012 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-6-2012 08:25:43 | Chỉ xem của tác giả
haha vậy là Roy ca không bit nấu ăn, thui kệ con trai mà thông cảm   
ráng kiếm cô vợ đảm đang nha anh

quan điểm của anh về nghiệp diễn đọc mà thích wớ, mình cũng suy nghĩ như vậy,
không quan tâm ratings, chỉ quan tâm phim có hay không, diễn viên có đẹp không, có diễn xuất tốt không, nếu rating cao thì càng tốt {:406:}

mà anh không thèm quan tâm đến việc đc đề cử nữa chứ, thật là ngang tàng men lì wớ đi

*CLICK vào image để đến với Đánh Thức Tình Yêu - Việt sub bởi C-zone & Royalland*

Bình luận

=))  Đăng lúc 9-6-2012 09:51 AM
chẹp chẹp không lẽ anh nói toẹt ra thế :)) mà anh cũng tự nhận mình bảnh trai rùi còn giề ;))  Đăng lúc 9-6-2012 09:44 AM
cái chí tiết dv có đẹp hay ko là anh ko co nói nhá :))))))))))))  Đăng lúc 9-6-2012 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-6-2012 09:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi...quá đẹp trai lung linh luôn
Đôi mắt...phải nói là quá đẹp ấy...cứ thăm thẳm một nỗi buồn xa xăm...rất thích nhìn đôi mắt đó :)
Mà sao anh mặc cái áo mợ thế nhỉ :))
Rang cơm anh còn không biết mà còn bảo bảo gái không cần biết nấu ăn sao? Vậy 2 anh chị đi ăn tiệm suốt à :))
Ủng hộ anh...hi vọng giải Kim Chung anh sẽ được đề cử và rinh giải về nhé ^^

Bình luận

=))...type nhầm =))...để em edit  Đăng lúc 9-6-2012 11:24 AM
=)))))  Đăng lúc 9-6-2012 09:51 AM
mê Chun quá thành cái giải Kim Chun ròi à :)))))  Đăng lúc 9-6-2012 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-6-2012 09:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Pasta gửi lúc 9-6-2012 06:33
Ôi trời, chỉ có rang cơm thôi mà Khưu Trạch cũng ko làm được nhỉ, thế này làm sao  ...

ôi mấy anh giai =))
em tưởng lứa 8x ở TQ thì cũng gần giống 8x ở mình, tức là vẫn còn biết cơm nước chứ nhỉ
Thế này thì anh Khưu thua bạn Hồ Ca rồi. Bạn Hồ Ca ít ra còn tự làm được 1 món tủ là cơm rang trứng =)) Còn biết nấu món chân giò mười mấy món nữa cơ mà

Bình luận

Khưu Trạch ko thắng nổi Hồ Ca của em đâu ;)). Nhưng zai đời nào cũng nên biết nấu ăn một chút để ko bị chết đói khi ko có ai ở bên chứ em nhỉ  Đăng lúc 9-6-2012 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách