Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6725|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Trần Bá Lâm tiếp tục cạnh tranh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch và Trần Bá Lâm tiếp tục cạnh tranh

Ngày 28.04 Khưu Trạch xuất hiện tại cửa hàng bách hóa Shin Kong Mitsukoshi quảng bá sản phẩm dưỡng da Shiseido. Cùng thời điểm đó tại cùng một địa điểm chỉ cách nhau 5 mét, Trần Bá Lâm cũng tham gia quảng cáo cho một nhãn hiệu khác. Đơn vị tổ chức đã khéo léo an bài, hai người một trước một sau lần lượt bắt đầu. Khi được hỏi ấn tượng về đối phương, Khưu Trạch hết lời khen ngợi Trần Bá Lâm là chàng trai người ấm áp, đối với nữ sinh hay nam sinh đều rất thân thiện, thật không hổ danh "Lý nhân từ".

Khưu Trạch năm ngoái nổi đình đám với "Office Girls" còn Trần Bá Lâm thủ diễn "Có lẽ anh sẽ không yêu em", hai bộ phim chiếu cùng một thời điểm, cạnh tranh rating khốc liệt. Phương tiện truyền thông cũng ưu ái so sánh hai nam diễn viên này. Khưu Trạch tiết lộ cả hai biết nhau khoảng 10 năm rồi, nhưng chưa từng hợp tác, nếu có cơ hội chạm mặt nhất định sẽ chào. Có lẽ vì hai anh chàng chưa bao giờ công khai gặp mặt, nên cũng không có giao tình.

Sau khi hoàn thành Office Girls hồi tháng 2 năm nay, Khưu Trạch vẫn chưa nhận tác phẩm mới. Anh ấy tiết lộ trước mắt còn đang chọn kịch bản, không giới hạn kiểu nhân vật nhưng anh ấy vẫn thích diễn hài hơn.

Trong buổi hoạt động, Khưu Trạch cầm hoa súp lơ xanh tặng fan, tái hiện cảnh kinh điển của Office Girls. Nhưng ngoài đời anh ấy không giống Tần Tử Kỳ không ăn súp lơ, cho nên sẽ không dùng hoa súp lơ để tỏ tình. Truyền thông rất tò mò về tiến độ phát triển tình cảm của anh với nữ diễn viên Đường Yên. Khưu Trạch chỉ nói: "Bí mật" và bày tỏ chuyện tình cảm phải tùy duyên phận, so với anh ấy mọi người có vẻ còn sốt ruột hơn.

Source: http://twent.chinayes.com/Content/20120428/kfju1gllmd2bs.shtml
Vtrans: Nikola3m @kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 29-4-2012 15:21:28 | Chỉ xem của tác giả
Buổi chiều cùng ngày Khưu Trạch quảng bá Shiseido tại một địa điểm khác

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2012 15:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Hihi...KT vẫn rạng ngời nhỉ? Thích nhìn KT cười ghê luôn!
Bí mật chuyện ty với ĐY à? Mình cũng tò mò thiệt!!!!
Phim của hai zai này mình đều coi, nói chung mỗi zai một vẻ nhỉ??? :D

Bình luận

quần ss cute quá :)  Đăng lúc 3-5-2012 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2012 16:05:42 | Chỉ xem của tác giả
ui....anh vẫn đẹp zai ngày nào nhỉ?....................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2012 16:51:12 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, Khưu Trạch đợp zai của lòng em, sao mà càng ngày càng đẹp thế nhỉ, thích ánh mắt, nụ cười của anh quá!

Quảng cáo mỹ phẩm thường là nữ nhưng shiseido lại chọn anh, bởi vì sức hút của anh và bởi vì làn da còn đẹp hơn cả da con gái của anh.

Thích cả hai anh chàng này, Trần Bá Lâm cũng có nét đẹp riêng mà nhìn rất thư sinh, cạnh tranh nhau cả phim và ngoài nữa cơ à, hay đó! Hai người nhận tiếp 2 dự án khác cùng lúc đi để cùng cạnh tranh tiếp nữa nào.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2012 17:43:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi chết với anh Khưu Trạch mất thôi {:430:}
đẹp trai quá đi và 2 bộ vest cũng siêu đẹp luôn, sáng 1 bộ, chiều 1 bộ mới đã chứ, mình thấy ảnh mặc vest đen đẹp hơn :X

anh Lâm mỗi lần ảnh cười là mình lại chết cười khi nhìn môi ảnh

2 anh "chạm trán" nhìu lần thế này lại lọt vào tầm ngắm so sánh của dư luận rùi, mình thì mình k thích so sánh kiểu "cạnh tranh" vậy đâu, mỗi người mỗi vẻ mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2012 17:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Bá Lâm của em sao có mỗi một ảnh vậy
trông đẹp trai thế
vẫn nụ cười đó, ôi em chết mất {:444:}

Bình luận

sign quá đẹp :))  Đăng lúc 29-4-2012 08:28 PM
hihi link gốc cũng chỉ có 1 tấm, sang đây có nhiều ảnh hơn nè bạn http://kites.vn/thread/tran-ba-lam-thua-nhan-gia-hon-kha-chan-dong-co-cung-cam-giac-voi-khuu-trach-311207-1-1.html  Đăng lúc 29-4-2012 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-4-2012 17:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Lâm ca trong xì tin xì khói thế kia mà sao có mỗi 1 pic vậy
bùn tóa
cười đẹp thế nhở
mê quá
{:290:}{:290:}{:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-4-2012 18:42:01 | Chỉ xem của tác giả
thk vẻ lạnh lùng và cả nụ cười kua anh trạch. nhất định phải để dành tiền yk du lịch đài loan để một lần được gặp thần tượng. hj vọng là sự thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-4-2012 19:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Roy dc nhìu ng hâm mộ wá, trẻ con lẫn ng già
chuyện tình cảm của giới nghệ sĩ nên bí mật có lẽ sẽ tốt hơn
tks ss Niko đã dịch news nha
Roy quảng cáo cho Shiseido cả ngày chắc mệt lắm nhỉ, cả rừng fans luôn, nhìu fans dc chụp hình với Roy, ganh tị wá đi à >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách