Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6160|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch xác nhận chuyện tình cảm với Đường Yên không thành: "Hy vọng qua

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khưu Trạch xác nhận chuyện tình cảm với Đường Yên không thành: "Hy vọng quay lại làm bạn bè"

Ngày 28/02/2013, công ty cổ phần hữu hạn Hoan Thụy đã tổ chức buổi tuyên truyền bộ phim truyền hình "Hồng tửu và giai nhân" tại Thượng Hải. Hôm qua phóng viên đã truy hỏi đến cùng chuyện tình cảm của Khưu Trạch và Đường Yên.

Để kịp quay "Hồng tửu và giai nhân" Khưu Trạch đã phải ở lại Thẩm Quyến đón tết nguyên tiêu, sau khi bạn tốt Lý Dục Phân đến phim trường thăm Khưu Trạch thì tin đồn hẹn hò lập tức được truyền đi với tốc độ chóng mặt làm fan của Đường Yên bất mãn.
Rạng sáng ngày 27/2 một dân mạng tự xưng là trợ lý của Đường Yên trên weibo đã đăng bài chỉ trích Khưu Trạch, cho rằng thật bất công vì Đường Yên bị tổn thương.

Tại buổi tuyên truyền hôm qua có phóng viên hỏi Khưu Trạch thực hư chuyện với Lý Dục Phân là thế nào, anh ấy thẳng thắn trả lời: "Chuyện đó không có thật, hoàn toàn là bịa đặt."
Sau đó lại có phóng viên hỏi về chuyện bất mãn trên weibo người trợ lý của Đường Yên: "Thật ra sự việc bên trong còn một quá trình, một phần tình cảm không được công khai nhưng là hai chúng tôi có cùng một suy nghĩ. Tôi cũng không biết tại sao lại dùng cách đó công khai ra, cảm ơn các vị đã quan tâm." Điều này chứng tỏ anh ấy không đồng tình với cách công khai ảnh chụp thân mật của trợ lý kia.

"Hiện nay hai người có phải đã chia tay?"
Khưu Trạch cho biết: "Tôi cảm thấy chuyện tình cảm của người nổi tiếng vẫn nên có chút không gian riêng, vì vậy đã chọn không công khai để giữ lại một chút quyền cá nhân vốn thuộc về mình, bây giờ hy vọng có thể quay về vị trí bạn bè như trước đây."

Source: http://tw.twent.chinayes.com/content/20130228/kh66iyv6c86j0.shtml
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Chán vây! Hic
LoveYadech + 5 Làm bạn sẽ tốt hơn^^
Pasta + 5 Yêu ko xác nhận, nhưng chia tay lại.
coliavn01 + 5 Bạn bè thôi ư, chán!
luv_frh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 20:31:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi, lần đầu tiên kể từ ngày gia nhập kites, em đc cái ghế sô pha, há há :))
về chuyện này, nói tóm lại, cái gì đã qua thì nên cho qua vậy, tương lai phía trước còn dài. Bây giờ thật chỉ mong cho 2 anh chị có thể quay lại trở thành bạn bè như trước đây, mặc dù điều này thực sự rất khó. Hức, chỉ hi vọng, sau này nếu nhận đc hợp đồng hợp tác đóng phim, 2 anh chị ko vì đối phương mà từ chối. Ít ra cũng cứ để cho giấc mộng Trạch - Yên vẫn đẹp trong những thước phim :)
haizzz, quả thật nếu mấy tấm ảnh và thông tin của chị trợ lý Đường Yên chưa từng tồn tại trên weibo thì chắc sự việc chẳng đến mức này đâu. Có khi cứ để 2 ng chia tay trong êm đẹp, để fan cứ ngồi mộng mơ còn hơn. Làm thế này, đau lòng chết được =.=

Bình luận

của nó là part1,2 cô ạ. Cô làm part 2 đê, để nó ko phải dl lại nữa  Đăng lúc 1-3-2013 10:20 PM
à, bắt đc cô, có làm hộ Amy được part nào ko. Tập sau nó bù :))  Đăng lúc 1-3-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 20:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc câu này xong rất nhẹ lòng!

"Thật ra sự việc bên trong còn một quá trình, một phần tình cảm không được công khai nhưng là hai chúng tôi có cùng một suy nghĩ. Tôi cũng không biết tại sao lại dùng cách đó công khai ra, cảm ơn các vị đã quan tâm."

Đúng là không gian riêng tư mà bị như thế cũng quá bất ngờ.
Nhưng bây giờ anh Trạch đã nói

Tôi cảm thấy chuyện tình cảm của người nổi tiếng vẫn nên có chút không gian riêng, vì vậy đã chọn không công khai để giữ lại một chút quyền cá nhân vốn thuộc về mình, bây giờ hy vọng có thể quay về vị trí bạn bè như trước đây."

Thật sự chỉ hy vọng không vì chuyện này mà ảnh hưởng đến sự nghiệp của Trạch.
Cuối cùng, mọi chuyện cũng chấm dứt.!  Chúc cả hai thành công trong thời gian tới.

Bình luận

2 người này, yêu thì làm fan ôm mộng đoán già non vậy mà chia tay rầm rộ đau cả t*im :((((  Đăng lúc 5-3-2013 09:06 PM
Nói chung em buồn rồi, nghĩ lại thấy tiếc nuổi quá. Nhưng Roy bị ném đá nhiều quá (hồi xưa với DTL cũng bị fan DTL nói ra nói vào).  Đăng lúc 5-3-2013 09:05 PM
Buồn quá e nhĩ, nhưng thôi chỉ hy vọng họ lại có thể lại làm bạn và đồng nghiệp tốt sau bao chuyện đã xảy ra thế này cũng là may mắn rồi :((  Đăng lúc 2-3-2013 02:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2013 20:35:02 | Chỉ xem của tác giả
vậy là kết thúc thật rùi, dù không muốn tin nhưng đó lại là sự thực...

chỉ mong sóng gió mau qua đi, để hai người lại được sống bình yên, tiếp tục con đường riêng của mình...

và mong hơn cả là fan Trạch Yên chóng nguôi ngoai nỗi đau lòng, chấp nhận hiện thực, cầu chúc cho hai người sẽ đều tìm được hạnh phúc!

Fan Trạch Yên fighting {:412:} Royallanders fighting {:419:}

Bình luận

hóng gì ta, ta hết chữ rồi, icon của mợ ngàn chấm quá :P  Đăng lúc 1-3-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 20:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Yên trong âm thầm nhưng chia tay thì hoàng tráng đến mức không thể hoàng tráng hơn :))

Mong là anh quay "Hồng tửu và giai nhân" tâm trạng ko bị ảnh hưởng

Bên Đường Yên vẫn im lặng là vàng @@

Bình luận

Câu đầu chính xác, hòanh tráng đến ko dám tin lun :((  Đăng lúc 2-3-2013 02:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2013 20:36:43 | Chỉ xem của tác giả
buồn nhẹ à nha
hết mơ mộng luôn rầu :(((((
sự nghiệp ngày càng fát triển nhưng tình duyên lại lận đận :(((
nhà mình mấy nay ai cũng bùn haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-3-2013 20:50:10 | Chỉ xem của tác giả
lần này thì ai cũng buồn lắm rồi

giờ chỉ biết mong cho scandal này mau chóng qua đi

2 người chuyên tâm phát triển sự nghiệp

hóng tác phẩm mới của Roy :D

Bình luận

lâu lắm mới gặp, em yêu :x  Đăng lúc 1-3-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-3-2013 21:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tiếc quá
Một trong những cặp đôi mình thích T.T
Mấy ngày không dạo qua khu C-news mà xảy ra nhiều chuyện ghê =.=
Thôi thì những gì đã là của quá khứ thì cứ để nó trôi đi vậy
Dù gì vẫn có những kí ức đẹp ở lại
Mong 2 người có thể trở lại làm bạn
Ôi vẫn tiếc quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 21:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bè đi bạn bè đi :( xong yêu lại từ đầu đi :( :(
đi mà anh yêu :(

Mong thế thôi nhưng biết chắc sẽ kbh quay lại đc nữa đâu :<
Quá buồn cho 1 chuyện tình :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-3-2013 21:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Hi em!

Lâu lắm mới gặp nha, mà em chị cũng ko thấy hoạt động Fb sao ấy nhỉ?

Chị có phim của Song mới mò vô diễn đàn lại cũng mai danh ẩn tích khá lâu ^^.

Nghe tin Khưu Trạch chỉ bạn bè với ĐY thôi mà buồn, trước cũng có đôi mình thích nhưng lại đường ai nấy đi, giờ đôi này cũng rất thích thì lại thế nốt, chán não nề{:427:} .

Cơ mà chị thấy cách của KT kiểu gì đấy nhỉ, cứ mập mờ chả rõ ràng, ko biết thế nào nên vẫn cứ hy vọng vậy.

Bình luận

Em chào, em dạo này bận ko hoạt động cả Fb lẫn kites nhưng vì scandal lần này của Roy nên em phải come back ạ ^^  Đăng lúc 2-3-2013 04:50 AM
ồ em ham hố quá, bé đang ngủ à ;))  Đăng lúc 1-3-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách