Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5045|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Bum và Park Soo Jin tái hợp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, hai diễn viên, Kim Bum và Park Soo Jin đã chụp hình cùng nhau.

Vào ngày 27 tháng 2, nữ diễn viên đã đăng tải một bức ảnh lên Twitter và viết, “Yi Jung và Eun Jae của 'Boys over Flowers'. Hãy ủng hộ bộ phim “Psychometry” nhé! Tôi hy vọng nó sẽ trở thành một tác phẩm thành công.”

Trong bức ảnh, nữ diễn viên đang choàng tay ôm Kim Bum, cả hai đều cười tươi, cho thấy vẻ đẹp rạng ngời của họ.

Park Soo Jin, đã tham dự buổi công chiếu VIP vào ngày 27 tháng 2, của bộ phim điện ảnh Psychometry mà Kim Bum là một trong những diễn viên chính.

Hai diễn viên đã hợp tác chung trong phim truyền hình năm 2009 của đài KBS “Boy Over Flowers”. Trong phim, Park Soo Jin đóng vai mối tình đầu của Kim Bum, người con gái đã làm tan vỡ trái tim anh khi cô hẹn hò với anh trai anh.

Cư dân mạng nhìn thấy bức ảnh đã bình luận, “Tôi rất háo hức chờ đợi bộ phim đó.” “Cả hai trông thật đẹp” “Họ lại tái hợp sau khoảng thời gian dài.” “Hình như họ vẫn là bạn sau bộ phim truyền hình đó.” và hơn thế nữa.

Đồng thời, Psychometry với hai diễn viên chính Kim Kang Woo và Kim Bum; một người là thám tử đang cố gắng giải mã một vụ giết người, nạn nhân là một bé gái; và một người là người đàn ông chứng kiến cảnh đó có khả năng nhìn thấy quá khứ của người khác chỉ bằng cách chạm vào người đó.

Phim điện ảnh sẽ bắt đầu công chiếu vào ngày 7 tháng 3.

(c) KDramaStars
[email protected]

PS: cứ tưởng news của phim Gió, bay vào dịch mà k thèm đọc trước, ai ngờ đâu hóa ra là news của Bum =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 23:26:52 | Chỉ xem của tác giả
chị này chịu khó hen
mới đóng my flower boys next door xong
lại rục rich rồi
chuyên đóng vai đanh đá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2013 23:34:36 | Chỉ xem của tác giả
{:402:}
Trời ơi >"<
Muốn khóc mà {:442:}
Tái với Eunie thì không tái
Lại đi tái với nàng này {:430:}
Bao giờ mới lại được nhìn chàng và nàng sánh vai lần nữa đây  {:418:}
Hu hu

PS: Tem thì phải ????

Bình luận

e vào đây nc vs ss nhé^^ http://kites.vn/thread/-phong-nho-one-love-one-heart-one-house-cung-chuc-tan-xuan-quy-ty-2013-593-1000-1.html  Đăng lúc 6-3-2013 09:24 AM
ss vẫn vậy thui em à, giờ bận hơn ngày xưa, lâu cũng ko gặp mọi người, giờ tản mát cả, giờ hay gặp nhất là Mint.doll thui à, Fu dạo này trôi dạt ở đâu:(  Đăng lúc 4-3-2013 09:50 AM
e còn nhớ ss hơm^^  Đăng lúc 28-2-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2013 02:14:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trông bức ảnh hai người có vẻ thân thiết nhỉ?
Dạo gần đây Kim Bum chịu khó đóng phim quá, vừa điện ảnh vừa truyền hình. Mình thích hình ảnh cậu ấy trong Gió đông năm ấy. Vừa phóng khoáng, lại chân tình và luôn coi trọng tình cảm.
Hy vọng bộ phim điện ảnh này cũng đạt được thành công lớn ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2013 08:31:47 | Chỉ xem của tác giả
sao nội dung bộ phim này nghe quen quen, giống như 1 truyện nào mình đã từng đọc mà không nhớ nổi. Không biết nó có chuyển thể từ tác phẩm nào không nhỉ?
Nhớ mãi vẫn không nhớ ra chị này đã từng đóng BOF.
Cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

chắc tối nay về phải coi lại đoạn này thôi, trí nhớ của mình kém thật, chỉ ấn tượng với chị này trong Strong Heart. Tks bạn nhe.  Đăng lúc 28-2-2013 12:00 PM
người dạy làm gốm cho nàng cháo ấy :d  Đăng lúc 28-2-2013 11:20 AM
chị ấy đóng vai người bạn thanh mai trúc mã vs kimbum, kimbum yêu chị ấy nhưng về sau chị ấy lại kết đôi vs anh trai của kimbum trong phim ak  Đăng lúc 28-2-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2013 08:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Rầu mềnh biết ngay mờ
hôm qua thấy Eunnie rùi thấy Soo Jin xuất hiện tham dự buổi chiếu phim
là mềnh đã nghi nghi thể nào cũng có vụ chụp ảnh rùi post lên như thế này mà
chả hiểu sao lại có cảm giác vậy, giờ lên đọc news thấy luôn
hix sao 2 tềnh yêu cũ của mềnh hơm làm 1 bức như thế chớ T__T

Bình luận

ss làm mod ở box nào thế để em vào ??? ^^  Đăng lúc 6-3-2013 12:14 AM
Hầu như dạo này em làm silent reader ss ạ, lượn ở box văn học với down phim về xem. nói chung là cũng ít onl, onl thì cũng ít com ạ ^^ mắc bệnh lười =.=  Đăng lúc 6-3-2013 12:12 AM
ss súng của e, sao em lại hem nhớ chứ ^^ ss dạo này khoẻ hem ạ ???  Đăng lúc 3-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-2-2013 10:42:16 | Chỉ xem của tác giả
so eun đâu????
nhìn đầu tóc của boem lại nhớ cái thời mấy năm trước đóng CF với cháo phải nói là rầm rộ luôn,
giờ thì cạch, cả 2 k có lấy 1 tin tức liên quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2013 11:18:13 | Chỉ xem của tác giả
nhớ cặp này lúc xem BOF, lúc đó KB diễn quá hay
lần tái hợp này chắc sẽ nhiều chuyện hay đây
hóng thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2013 17:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum và Soo Jin kìa ><
Hóng quá
Nội dung phim có vẻ hấp dẫn đây
Cảm ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 18:25:08 | Chỉ xem của tác giả
chị này đóng trong phim mĩ nam thì phải
nói thật là nhìn chỉ mặt xương xẩu, gian gian thế nào ý, diễn xuất thì cũng rất khá
chúc phim 2 người thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách