Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3857|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong, Lee Jun Ki... những nghệ sĩ được chờ đợi nhất năm 2013

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các ngôi sao Hàn Quốc như Kim Hyun Joong và Lee Jun Ki vừa được bầu chọn là những nghệ sĩ được chờ đợi nhất trong 2013.

Từ ngày 30.12.2012 đến ngày 16.01.2013, trang web của Tập đoàn Giáo dục SEVEN EDU tổ chức cuộc thăm dò với tiêu đề: "Nghệ sĩ nam được chờ đợi nhất năm 2013".

Kết quả, Kim Hyun Joong được bầu chọn nhiều nhất với 30% tổng số phiếu (1691 phiếu), Lee Jun Ki tiếp ngay sau đó với  22% tổng số phiếu (1192 phiếu). Các nghệ sĩ tiếp theo là  Kim Soo-hyun 19%, Lee Seung Gi 13%.....

Trong năm vừa qua, Kim Hyun Joong nhận được các giải thưởng Nghệ sĩ nổi tiếng nhất, Nghệ sĩ có tầm ảnh hưởng nhất ở Châu Á, Nghệ sĩ có tầm ảnh hưởng nhất ở Hong Kong, và Nghệ sĩ có tầm ảnh hưởng nhất ở Đài Loan tại lễ trao giải Yahoo! Asia Buzz Awards 2012.

Lee Joon Ki vừa trở lại sau hai năm thực hiện nghĩa vụ quân sự. Tuy nhiên, anh ấy đã chứng tỏ được tài năng diễn xuất sự nổi tiếng của mình qua bộ phim truyền hình Arang and the Magistrate của đài MBC trong năm qua.

Kim Hyun Joong đang thực hiện các concert ở mười thành phố của Nhật Bản để gặp gỡ người hâm mộ, trong đó có cả các thành phố Nagoya, Fukuoka, và Osaka.

Lee Joon Ki sớm xuất hiện với tư cách khách mời trong chương trình Healing Camp, Aren’t You Happy của đài SBS.

Cre: http://news.nate.com/view/20130117n06579
Vtran: [email protected]

p/s: một năm không sủi bọt ở Hàn, tưởng anh bị quên tuốt tuồn tuột rồi cơ!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2013 12:00:50 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù là ảnh hoạt động trải dài khắp khu vực nhưng mà ngừi ta chủ yếu trông chờ cái city conquest của ảnh khi nào chíu thâu
anh ki thì mới hoàn thành xong arang nên cũng chờ đợi típ coi sp tiếp theo là gì
mình cũng chờ, cũng đợi theo
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 17-1-2013 12:15 PM
tháng 3 chắc chắn chiếu ở Nhật đó bạn :)  Đăng lúc 17-1-2013 12:13 PM
xao mình nghe nói chưa có quyết định chính thức mò >"<  Đăng lúc 17-1-2013 12:10 PM
Tháng 3 chiếu, chờ vậy, cái phim số nó lận đận như con rơi! :(((((  Đăng lúc 17-1-2013 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-1-2013 12:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Jun Ki sẽ được mong đợi lắm lắm, chưa gì đã mong đợi rồi...
Khi nào anh lại mầm tiếp phim bộ hả anh???
Fans nóng ruột rồi, anh cứ đi FM hoài không biết hồi nào mới có cái hot news phim ta???
:), :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-1-2013 12:06:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai anh ai cũng iu hết. Kim thì chờ phim của anh lâu lâu lắm cơ. Ki sau dự án arang chả thấy tí tin tức nào của anh hết chả biết lặn đâu mất rồi mong ngóng sự trở lại của 2oppa qúa. Thank pạn tran new.hjhj.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-1-2013 12:12:57 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ mong chờ có 1 mình Lee Jun Ki!!!!!!!! ♥
ngóng ngóng quá............
{:418:}{:418:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-1-2013 12:17:42 | Chỉ xem của tác giả
hố hố {:163:}

năm nay anh ăn cơm Nhật và Trung nhiều hơn ăn cơm Hàn vậy mà vẫn là người rất được mong đợi {:96:}

năm nay ở Hàn anh có nhiều cái đáng mong đợi, những dự án khiến fan sốt ruột dài cổ {:160:}

shilang 5ting {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-1-2013 12:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hyun Joong hiện nay là một trong những đại biểu tích cực của làn sóng Hallyu, phạm vi hoạt động dàn trải khắp châu Á. Trong năm vừa qua, anh đã gặt hái được những thành tựu đáng kể trong sự nghiệp của mình.

1 năm hoạt động chủ yếu ở thị trường nước ngoài, hết Nhật rồi Trung, tưởng đâu anh đã bị bỏ quên (
Cơ mà vẫn là người đc mong đợi nhất năm 2013 nhỉ, chúc mừng anh, em cũng mong đơi anh mún trết lun á ))

Chúc mừng anh Ki nữa, bé Hyun nữa nè. {:286:}

Bình luận

Ơ, vì anh nhà đúng là chân voi mà ss :))))), em có nói sai đâu :-j, thôi, chân voi đi cho nó chắc chắn ss ạ, nổi bật nữa, vì các anh Hàn xẻng toàn chân sếu :))))  Đăng lúc 17-1-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-1-2013 12:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận độ này 2 a phong độ ghe :D

Mình là mình mong chờ con Gà lắm ý :X bị thích=))

Arrang xong rồi ngóng tác phẩm tiếp theo thôi , mà cứ có đấm đá đi a , a đánh võ là hay nhất :))

Hóng cả city conques của HyunJoong ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-1-2013 12:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình yêu hết cả 2 anh đấy, anh nào cũng hóng cũng mong cả
Năm ngoái Ki tham gia Arang nên có thể nói là ko lặn mất tăm, nhưng chưa thấy kế hoạch mới cho năm nay gì, không lẽ đang bàn bạc hay lựa chọn kịch bản, dù sao hi vọng đó là bộ phim hay và ấn tượng
Bạn Joong thì lặn sâu xém chút là chìm, nghe đâu qua Nhật quay phim gì đấy vs cô nàng trong Rooftop Prince nhưng sao chưa chiếu nhỉ, hình như gặp rắc rối vs nhà đài bên Hàn thì phải, sao mà lận đận thế? Thôi qua năm mới rồi cũng mong giải xui xẻo để tạo thành công mới, lâu rồi không thấy nên nhớ quá
Tks bạn đã trans news^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-1-2013 12:54:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi..... không hiểu sao... nghe thấy báo đài nào Cua Hàn đưa tin anh là em thấy vui hơn bình thường {:161:}
được yêu mến ở cả Trong nước và nước ngoài thì còn gì bằng.... {:418:}
Fans Hàn vẫn nhớ đến anh :"> ...
mong tới tháng 3 quá.. Thảng là tháng em mong chờ nhất năm 2013 nha... ^^
cám ơn ss trans tin ạ

Bình luận

Cái này ko phải fans vote, mà là người "bình thường" vote nên ta thấy chưa quên anh =))))))  Đăng lúc 17-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách