Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1290|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong sắp phát hành single thứ 3 ở Nhật Bản

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Luôn sẵn sàng mang đến cho fan những điều mới mẻ, Kim Hyun Joong sắp phát hát single mới nhất vào tháng 6 này.

Vào ngày 16 tháng 4, công ty quản lí của Kim Hyun Joong thông báo rằng single thứ ba ở Nhật Bản của anh sẽ được phát hành vào ngày 5 tháng 6. Album sẽ có 3 ca khúc với mỗi ca khúc mang một phong cách riêng.

Album cũng sẽ bao gồm những bức ảnh với 5 nội dung khác nhau, cũng như một DVD video phiên bản giới hạn cho ba ca khúc. Những phụ phẩm khác cũng sẽ có trong album.

Bên cạnh đó, Kim Hyun Joong sẽ xuất hiện trên truyền hình Hàn Quốc trong một chương tình thực tế của SBS Barefoot Friends với tập đầu tiên sẽ phát sóng vào ngày 21 tháng 4 này.

Photo Credit: KeyEast
Credit: enewsworld.interest.me
Vtran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-4-2013 15:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nghe tin hóng quá chừng quá đất hà, single ở Nhật, rùi album ở Hàn, rồi gameshow thực tế SBS Barefoot Friends, rồi World Tour vào cuối năm....

Anh ơi, bao nhiêu kế hoạch, việc phải làm thế này, em theo anh mà còn đuối lun á, sức khỏe vững mạnh nha

công ty quản lí của Kim Hyun Joong thông báo rằng single thứ ba ở Nhật Bản của anh sẽ được phát hành vào ngày 5 tháng 6. Album sẽ có 3 ca khúc với mỗi ca khúc mang một phong cách riêng.

Album cũng sẽ bao gồm những bức ảnh với 5 nội dung khác nhau, cũng như một DVD video phiên bản giới hạn cho ba ca khúc. Những phụ phẩm khác cũng sẽ có trong album.

Nghe nói vậy, mà em hóng cực kỳ, lần nào album của anh cũng chất mà, em lại tiếp tục ngồi hóng dép chờ, :)))))

Chúc cho single của anh thành công vang dội, mà mọi việc anh làm cũng thành công không kém :)

Bình luận

liếc gì mà liếc :F, xèng mà cũng keo kiệt, hấy ghét :T  Đăng lúc 16-4-2013 03:23 PM
:F  Đăng lúc 16-4-2013 03:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
srivasta + 3 sofa =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-4-2013 15:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới nghe cứ tưởng nhầm địa điểm.
Trời ơi, làm việc kinh quá.
Chỉ đếm lịch của Giai thôi mà mình cũng chóng mặt.
Tham công tiếc việc lắm.

Mong tất cả sản phẩm của Giai đều thành công mĩ mãn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-4-2013 15:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Kế hoạch nối tiếp kế hoạch

Chúc cho các Single, album, show truyền hình thành công rực rỡ

Mình chờ xem MV của cái singie, MV nào của HJ cũng đẹp....

Hóng từng ngày....................Tò mò chờ xem cái xì tai mới....

Cám ơn em Diễm dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2013 15:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Oh anh lại sắp ra Single tại Nhật, hình như sắp tới còn có cả album ở Hàn nữa phải không ạ?
Nào là album, single, show, cuối năm còn drama...
Hix, lịch làm việc của anh kinh khủng quá, mong anh giữ sức khỏe tốt ạ
Cảm ơn ss Sệ trans news ạ
Cuối cùng em chúc anh sức khỏe dồi dào để hoàn thành mọi dự định kế hoạch của anh một cách tốt đẹp nhất, thành công nhất {:311:}  
Anh ơi cố lên!!{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-4-2013 17:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Háo hức chờ đợi...sẽ là sản phẩm âm nhạc nào đây...mong lắm nhaaaaaaaaaaa...

Khoái âm nhạc của Joong...nghe đi nghe lại , mê cái giọng ... ấm áp mà mạnh mẽ..dễ đi vào lòng người

Chúc Joong thành công với những sản phẩm mới nhé ..moazzzzzzzzzzzzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2013 18:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh ăn cơm Nhật nhiều, cũng phải có "chút quà" báo đáp cho tấm thịnh tình của nhân dân xứ sở Phù Tang thôi :D.
Cơ mà, có điều rất đáng ngạc nhiên là, fans bên Nhật quá trời là đông, nhưng chủ yếu vẫn là U30 trở lên nha, rất hiếm các em nho nhỏ tuổi cắp sách đến trường. Vậy nên là, anh cứ ra album ở bển thì lượng tiêu thụ quá chi là oách, vì phụ nữ đi làm là có tiền để dành, quỹ đen quỹ đỏ tùm lum, mua đĩa của anh về, chớ mấy em nhỏ, chắc ráng nhịn ăn để mua đĩa của anh quá :))))).

Thế là tình hình anh vẫn là phát hành đĩa đơn bên Nhật trước, rồi cuối năm mới chịu "nhảy sàn" Hàn Quốc à :-? Cuối năm chú Bae đánh tiếng sẽ quay lại (chả hiểu quay lại theo nghĩa nào, chỉ biết là có dự án đang ủ men ngâm giấm :-ss). Thôi thì đầu năm hơi nhọ nhem tí (quả City Conquest :-w), mong cuối năm anh trở lại hết đủ mọi mặt trận, từ show truyền hình, phát hành album, come back stage, lên màn ảnh nhỏ, gia hạn hợp đồng quảng cáo, ký thêm hợp đồng mới, tổ chức FM, tham dự các buổi trả lời phỏng vấn, lên báo chụp ảnh, đi đá bóng đá bánh giành cúp, đi du lịch, đi lặn, ...

Huhu, chúc anh sắp bước sang tuổi 27 (thật ra bên Hàn là cứ thích tính tuổi mụ trên bánh gato, nên là 28 rồi), thần may mắn sẽ quay lại với anh a.

Cảm ơn ss Sệ đã dịch tin, và nếu ss không mời em comment chắc em vẫn tàu ngầm đọc tin trong nhà thôi ý ạ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2013 20:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Joong dạo này có nhiều kế hoạch quá, nhìn lịch trình đã thấy khủng rồi, vừa chuẩn bị phát hành album mới, lại sắp xuất hiện trong chương trình thực tế SBS Barefoot Friends nữa. Chúc Joong có thật nhiều sức khoẻ để có thể làm tốt mọi việc nhé, chúc album lần này của oppa sẽ thành công {:290:}. Hyun Joong Fighting!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-4-2013 00:17:29 | Chỉ xem của tác giả
anh tui come back rồiiiiiiiiiiii
đợt này anh lặn hơi lâu rồi ế
em nó ngóng cái phim của anh thế mà lại ko được xem, may thay anh còn thương em mà ra single,rồi sẵn tiện tham gia show để quảng bá cho em nhỏ nó có dịp cuồng loạn với anh
hi vọng anh mau mau trở lại VN làm cái concert như đã hứa, rồi cho em có dịp đu đeo đi stalk như bữa nữa anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách