Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9735|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim So Yeon gia nhập drama "Two Weeks", hợp tác với Lee Jun Ki

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên khả ái Kim So Yeon sẽ trở lại màn ảnh nhỏ với drama mới của đài MBC "Two weeks".

Ngày 15.5, công ty quản lý của Kim So Yeon Namooactor cho biết: "Kim So Yeon đã xác nhận tham gia drama tối thứ 45 mới của đài MBC "Two Weeks". Trong phim, cô đóng vai công tố viên Park Jae Kyung".

Được biết, nhân vật Park Jae Kyung là nữ công tố viên thông minh, có tinh thần chính nghĩa, yêu hận rõ ràng. Cô và nam chính Lee Jun Ki sẽ diễn ra cuộc đuổi bắt gay cấn.

Đây là lần thứ hai Kim So Yeon đóng vai công tố viên sau drama "Prosecutor Princess" năm 2010.

Ngoài ra,  "Two weeks" sẽ phát sóng trên kênh MBC tháng 8.2013.

Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-5-2013 10:51:59 | Chỉ xem của tác giả
AAA Sun Hwa của ta đã trở lại
Hợp tác cùng jun Gà nữa chớ
Phim này chắc đáng xem lắm đây..
Hóng nào                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-5-2013 10:54:16 | Chỉ xem của tác giả
oaaaaaaaaaaaaaaaaa, giựt dc cái tem của sissssssssssssssssssssssss
lâu lắm mới thấy sis đóng phim lại, mà lại còn đóng cặp với lee Jun Ki nữa chứ, đáng hóng lắm đây.
hi vọng dự án này thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-5-2013 11:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau DaePungSu thì nàng đã trở lại
Đóng phim với bạn Gà à nha xem chủ đề thì có vẻ gay cấn đấy
mà bà Sso toàn thấy đóng mấy vai kiểu sát thủ truy bắt công tố này nọ
Thấy sau Daepungsu hết  đc 3 tháng bà í đã có phim mới lại thấy hóng Sung nhà mình {:398:} cũng từ hồi Daepungsu xong bg chả thấy tin gì :<

Bình luận

yeah yeah bạn ạ :) tớ thích được 3 năm nay rồi ;)) bg đang hóng anh đây. hết Daepungsu mà mất tăm mất tích luôn trong khi Sso nhận phim rồi nên lại sốt ruột  Đăng lúc 16-5-2013 01:15 AM
Tớ cũng thích Ji Sung :) Người gì mà đẹp không chịu được! Hồi xem Protect the boss ấy, phát rồ lên với anh ấy :)))  Đăng lúc 16-5-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-5-2013 11:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Hay đây hay đây, chị So Yeon đã xuất hiện rồi! Xem bao nhiêu phim Hàn rồi, mình vẫn chưa thấy ai đóng dạng vai bad girl hay như chị So Yeon trong "All about Eve" xa lắc xa lơ :) Đến Iris thì mình thấy chị ấy lấn át hẳn nữ chính.
Ngóng phim này. Chúc chị thành công :)

Bình luận

công nhận coi iris nữ chỉ thích mỗi chị SY, đóng vai cá tính , quá chuẩn ^^  Đăng lúc 15-5-2013 11:56 PM
đúng đúng :))  Đăng lúc 15-5-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-5-2013 11:06:31 | Chỉ xem của tác giả
háng 8 này mau đến nhanh nhanh đê @@

Hóng quá rồi

Dù bik chị So Yeon đóng rất hay, nhưng mình hơi suy sụp nhẹ vì nhìn chị dừ hơn lão gia nhà em nhiều quá :(

Ko bik trong phim có tạo thành 1 cặp xứng đôi vừa lứa để cuối năm ẵm giải Best Couple đc k nhẩy =))))

Năm ngoái best coupl là Jun Kê, Min Ah rồi, năm nay chắc khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-5-2013 11:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Cũng là CTV nhưng nhân vật của ss trong Prosecutor Princess rất là ... sành điệu, còn trong phim này chắc là cương trực, chính nghĩa. {:419:}
ss SY diễn thì không cần phải bàn rùi...Vô cùng chờ đợi sự hợp tác của ss với Lee Jun Ki {:407:}

Bình luận

trời này đúng là thích cái ava của bạn =))  Đăng lúc 15-5-2013 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-5-2013 11:09:03 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã xác định được nữ chính đóng với anh Gà rồi à?{:156:}
Chị này đóng phim Iris 1 đúng không nhờ? Cá tính hơi bị mạnh đó nha, không biết Gà ta có đỡ nổi không?
"Cô và nam chính Lee Jun Ki sẽ diễn ra cuộc đuổi bắt gay cấn."
Hay á nha
Vậy là giờ còn hóng vai con gái của Jun nữa thôi, bé nào đây ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-5-2013 11:13:51 | Chỉ xem của tác giả

*trải chiếu*
khẹc khẹc
nghe đồn chị nài diễn hay lắm
cơ mờ chưa xem phim nào cụa chị ý cả
hi vọng lần này sẽ là sự kết hợp hoàn hảo để tạo nên bộ phim hay
keke
*múa khăn*
tui là tui hóng tạo hình nàiiii
áuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-5-2013 11:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim đáng mong chờ đây :"> {:418:}

Thích sự kết hợp lần này giữa Kim So Yeon và Lee Jun Ki ^^ Vai công tố viên lần này chắc hẳn thú vị lắm đây tính cách trái ngược với vai diễn PP lần trước.

Trải chiếu ngồi hóng phim ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách