Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5233|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun biến thân trong diễn xuất với bộ phim "Convertness"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Kim Soo Hyun người đã tạo nên làn sóng “Nỗi đau của Hwon” sắp quay lại với màn ảnh rộng.

Dựa theo bộ truyện tranh ăn khách của tác giả Choi Joon Hoon kể về sự đau khổ của một gián điệp Bắc Triều Tiên khi phải rời xa quê hương và tình cảm ấm áp của những người dân khu xóm nhỏ, bộ phim “Covertness” đã bước vào giai đoạn hậu kì cuối cùng, dự kiến trong một khoảng thời gian ngắn tới đây sẽ ra mắt khán giả.

Các khán giả tỏ ra rất trông chờ vào sự diễn xuất của Kim Soo Hyun trong bộ phim điện ảnh này khi anh phải thể hiện được vai diễn là một quân nhân xuất sắc, cán bộ tinh anh và vũ khí bí mật của Bắc Triều Tiên – Won Ryu Hwan. Khả năng diễn xuất của Kim Soo Hyun đã được quần chúng công nhận qua hai bộ phim đình đám “The Moon Embracing The Sun” và “The Thieves”, lần này sự biến thân của anh lại nhận được sự kì vọng rất lớn.

Trong bộ phim điện ảnh lần này, Kim Soo Hyun phải thể hiện được 2 mặt của 1 con người, 1 chàng ngốc sống trong khu xóm nghèo khó và một điệp viên lạnh lùng mưu trí.

Người đại diện của SHOWBOX, đơn vị phát hành bộ phim “Covertness” đã ám chỉ rằng: “Chúng tôi rất kì vọng vào bộ phim điện ảnh ‘Convertness’ sẽ được phát hành vào nửa đầu năm nay, hy vọng mọi người sẽ chờ đón sự biến thân trong diễn xuất của các diễn viên tài năng như Son Hyun Joo, Park Ki Woong và Kim Soo Hyun.”

Ngoài ra, đạo diễn của bộ phim điện ảnh “Covertness” – Jang Chul Soo đã nhận được giải thưởng danh giá trong lễ trao giải liên hoan phim quốc tế Gérardmer Film Festival với bộ phim “Bedevilled”.

Tạo hình của 3 diễn viên chính của bộ phim

Kim Soo Hyun -  vai Won Ryu Hwan/Bang Dong Gu (điệp viên Bắc Hàn/tên ngốc trong khu phố)
Park Ki Woong - vai Lee Hae Rang (điệp viên Bắc Hàn)
Lee Hyun Woo - vai Lee Hae Jin (điệp viên Bắc Hàn)

Cre: ONEWS, tieba: http://tieba.baidu.com/p/2264075383
Vtrans: [email protected]

Ngoài ra còn có sự tham gia của diễn viên gạo cội Son Hyun Joo người đóng vai chính trong bộ phim "The Chaser"
http://kites.vn/thread/nam-dien- ... han-353292-1-1.html

Link giới thiệu bộ phim Covertness trên kites:
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;page=2#pid4162314\

Link vietsub bộ truyện tranh Covertness cho bạn nào muốn tìm hiểu nội dung phim này:
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;page=4#pid3291110

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
April.Boys + 5 :XXXXXXXXXXXX
JustWendy + 5 Rết rết rết!
minnie_db5sk + 5 Nhớ cậu lắm rồi >"<. Thanks c
misshan15 + 5 ai biết đâu tình iu tới =)))
gemangel + 5 :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-4-2013 21:44:03 | Chỉ xem của tác giả
{:430:} Trời ơi là pé ơi giựt tem kiểu này áp lực quớ )))))))
cứ ham hố giành tem thâu chớ đâu biết viết gì mà bị HT HP đạp lia lịa thế nài là xong đời rầu )))))))
mọi người đừng trách iem mừ... {:414:}
âu cũng là số mệnh để Mít nhìn thấy News từ khi cô Ri iu còn chưa bấm nút mời nữa là )))
biết làm sao đc dòng đời éo le ))))) Cám ơn Ri iu của Mít đã tranh thủ dịch news cho Mít ngồi sô phà  *chụt chụt* ))
*nói zô trọng tâm chút chớ ko mod del bài*
e hèm..cái hình =.= thiệt sự là lo lắng quá (
số phận của ông thần xanh lá và cuồng cuồng fan gơ sẽ đi về đâu đây..cái mặt thộn mà vẫn cư te như thế {:432:}
Chưa bao giờ cảm thấy hồi hộp nhưng tin tưởng vào một tác phẩm như vậy
Sự kết hợp của những anh chàng tài năng và xinh zai kịch bản hấp dẫn và đậm chất dìm hàng ))
Chắc chắn phim sẽ đạt được những kết quả trên cả mong đợi xxxx

P/s: 1 phút PR: E hèm..cám ơn các bạn đã quan tâm vào đọc news này {:444:}
Dự kiến phim sẽ được chiếu bên Hàn vào tháng 6, trailer cũng sẽ được ra mắt trong tuần sau )
Mong rằng các bạn có quan tâm sẽ để ý tìm hiểu và nếu được thì chuẩn bị tinh thần ra rạp xem ủng hộ nhá xxxx

Bình luận

ss mít áo quá chất  Đăng lúc 12-4-2013 11:37 PM
Mít hủi!  Đăng lúc 12-4-2013 10:25 PM
Yan
ợ, cái môi ~~~~~~~~  Đăng lúc 12-4-2013 10:25 PM
tui ưng cái áo này nhứt =))) tui nghi là mình sẽ hơm bao giờ thay nó ra đâu Mít ạ =)))  Đăng lúc 12-4-2013 10:23 PM
Pé em tự làm tự chịu, trách được ai, Ri nhể? =)))))))))  Đăng lúc 12-4-2013 10:16 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
reaven_691 + 3 tem nà =)) cô ăn gì mà nhanh dữ v.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2013 21:45:04 | Chỉ xem của tác giả
Ko chịu đâu! Trả tem đây! {:140:} (((((((((((((((((

Bị cô Mít giành mất cái tem ss me từ sáng roài! Ứ chịu đâu! ((( Ban nick cô ế đê!!! {:160:} ))))))

Giờ phải comt giề đơi ngoài chiện kêu gào? Ngoi lên đê ông thần ợ! Sao cứ dăm bữa nửa tháng chìa ra chỏm tóc rầu lại lặn ko sủi tăm như này? Rốt cuộc là bao giờ ông nhận cái drama, xác định cho ta cái tên phim đặng ta còn hóng? Bị hươu cao cổ hóa trong mơ màng tự kỷ như này ta ko cam tâm! {:90:} Drama đê Ngố! Bi giờ cậu còn chờ cái giề nữa? Thử đi nhận thêm mấy cái CF rầu lặn lội nữa xem! Ôi cái đồ thợ lặn kia! (((((

Ca xong rồi, vào vấn đề, comt news cho nó tử tế, dù sao mình cũng ngồi ghế gỗ *lườm cô Mít*

Cái hình Dong Gu, từ hôm nó được tung ra mềnh đã gào la khắp chốn, rằng thì mà là sao tạo hình thộn mà nó vẫn xinh như này? {:430:} Thế này rồi khi mà tháo cái bộ tóc giả kia ra, trở về làm xì pai ưu tú thì khỏi cho ai sống à? {:430:} Dù đã biết là khi ra rạp coi phim sẽ phải chết đi sống lại với cậu, cơ mà cứ nhìn hàng tung ra nhỏ giọt, tấm sau nguy hiểm hơn tấm trước thế này, sao ta nghi fangirl nhà cậu ko qua nỗi con trăng này quớ! {:447:} ))))

Mà cũng ko biết là phim sẽ trung thành với nguyên tác đến bao nhiu phần trăm nhể? *cười gian* Liệu mấy cảnh ngàn chấm như đi... giữa làng, rùi "siêu nhân da báo" có được đưa lên màn ảnh hơm? )))))))))

Chả biết khi nào có trailer nữa, sao tác giả bảo là tuần này mà? (((((( Rồi lại còn poster, tuyên truyền các thứ... Tháng 6 chiếu rồi thì giờ lo mà đi PR đi chứ Ngố! Chung quy là ngoi lên đê! Lặn quài! {:431:}

PS: *ngoài lề* Ri bây bê, em lại diện cái cuần xanh lè định mệnh đó nữa rầu ư? )))))))))))

PS2: Mình trân trọng đề nghị nhà Ngố điểm danh đủ! *lườm* )))))))

Bình luận

quá chuẩn ý chứ! đang mong gặp nhà mình lắm đây.  Đăng lúc 13-4-2013 06:52 PM
chuẩn bị nhé, tầm tháng 7 ta sẽ vào đó!  Đăng lúc 13-4-2013 06:46 PM
=))) cuần đẹp mờ, độ này tình yêu của e với bé cún beyond lại đc hâm nóg ss ợ =))) tại nhìn cái poster xanh chuối trên kia làm e nóng trong ngừi quá nên phải hạ hỏa   Đăng lúc 12-4-2013 10:23 PM
dạo này e bị iu Ri ss ợ =)))) chết mà quên >"< cô ấy vẫn còn mặc cái áo dìm hàng pé e >"< nghỉ iu từ đây =))))))))))))) Ri ơi là Ri >"< =)))))))))   Đăng lúc 12-4-2013 10:14 PM
lâu lâu mới có cái news của con zai mà ss cứ la làng bắt ép pé thế hèn giề số trời để e lụm sô pha mà =))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 12-4-2013 10:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 cho ss mượn miếng nệm ngồi cho êm .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-4-2013 21:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Giờ chỉ quan tâm tới 2 điều thôi:

1. Trailer bao giờ có???

2. Nhà sản xuất đã nói là nửa đầu năm rồi, vậy nhất định tháng Sáu sẽ có phim *phấn khích*. Hi vọng sẽ là một bộ phim khiến mình không lỡ dời chân khỏi rạp.

PS: Cái hình minh họa thộn quá thể!

Bình luận

ss lưu sđt em nha!  Đăng lúc 13-4-2013 07:33 PM
He he, nếu ss đi Quan Lạn ss gọi cho e, e đi cùng ss!  Đăng lúc 13-4-2013 07:25 PM
ss đi với ai ạ? em cũng đang thích đi Quan Lạn.  Đăng lúc 13-4-2013 07:19 PM
nhà em ở Uông Bí, đoạn đầu QN lun, ss đi HL ạ?  Đăng lúc 13-4-2013 06:46 PM
=)) e hơm có me ss iêu =)) duyên trời định á =)))) *duyên e với Ri* :(( =))))))  Đăng lúc 12-4-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-4-2013 21:48:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oh, lão này thiêng thế, vừa mới thắc mắc lão đi đâu biệt tích, lão hiện lên coment liền. {:180:}
Kịch bản có vẻ hay đấy, gì chứ diễn tả được cái hồn của lão Ngố là hóng cái đã.
Đặt gạch chờ tin. Thanks chủ thớt đã dịch tin nhé

Bình luận

dạ đúng roài đó ss :)) ss nhớ hóng với nhà em nhá :Xxx  Đăng lúc 12-4-2013 10:30 PM
Cái hình lão mặc cái áo màu xanh chơi quả đầu không hịu nổi nhỉ, phim này ss nghĩ Ngố sẽ có phảng phất hình ảnh của Samdong dó, hóng ghê  Đăng lúc 12-4-2013 10:20 PM
bữa nay Ngố cũng ngoi lên dự event á ss =))) do ko công khai nên ít hình chứ bữa giờ cũng ngoi lên lai rai miết à =)))))))  Đăng lúc 12-4-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-4-2013 21:51:46 | Chỉ xem của tác giả
hehehe, anh Ngố tạo hình trong phim

này cực ngầu nhỉ?anh phải thể hiện 2 kiểu

nv:vừa là 1 anh ngốc trong khu xóm nghèo,

vừa là 1 điệp viên lạnh lùng mưu trí{:179:}

haha,tks chủ thớt đã dịch

Bình luận

:xxxx  Đăng lúc 12-4-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-4-2013 22:11:26 | Chỉ xem của tác giả
hô hô
mình rất là tin tưởng Ngố
j chứ đóng ngố ngố đần đần là bản chất Ngố nhà ta rùi miễn bàn =))))))))))))
còn lại thì đóng kiểu lạnh lùng mưu trí là hắn cũng oke lun
giờ là em chỉ hóng lúc nào ra  rạp để em xem thui

Bình luận

e cũng lặn dữ hén =))))))  Đăng lúc 12-4-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-4-2013 22:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Cái bộ xanh lá cây thần thánh của cô Gem!

Mòn mỏi đợi chờ phim, đợi chờ Drama của cậu.

Bao ngày giời mới có 1 bài, từ từ gặm nhấm thôi.

p.s: HT ơi, tháng 6 em nghỉ hè rồi, hý hý.

Bình luận

Ừ, nếu quyết định đi Quan Lạn, ss sẽ hú em cùng đi ^^.  Đăng lúc 13-4-2013 07:26 PM
Hiện tại cho có người đi cùng. Hì hì.  Đăng lúc 13-4-2013 07:21 PM
Không, ss định đi Quan Lạn hoặc Cô Tô.  Đăng lúc 13-4-2013 07:18 PM
Wow! Nếu tầm đó mà VN mình chiếu xì pai luôn thì quá chuẩn cô nhể ^^  Đăng lúc 13-4-2013 06:50 PM
Tụi mình sẽ lại đi ọp với nhau ^^. ss định 30/04 đi Quảng Ninh. Nhà em ở khúc nào?  Đăng lúc 13-4-2013 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-4-2013 22:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tạo hình nhân vật của Ngố trong phim này đúng là rất giống với bản chất thật của Ngố ngoài đời
Hóng trailer và ngày ra mắt bộ phim {:173:}
Thanks for the news {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-4-2013 22:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của Hyun quá đi

Thích bạn này từ hồi xem Trời Trăng, sau đó quay ra xem DH, diễn xuất rất hay

Phim này đề tài có vẻ hấp dẫn, hi vọng KSH sẽ thành công với vai diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký