Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10754|Trả lời: 96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun xác nhận tham gia "Man from the Stars" của SBS, viết tiếp chuyện tình dang dở từ "The Thieves"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được gemangel sửa lúc  21-2-2014 08:59 PM

Hai ngôi sao của "The Thieves" Jun Ji Hyun và Kim Soo Hyun sẽ tái hợp với nhau trên màn ảnh nhỏ.

Ngày 16/8, công ty sản xuất phim HB Entertainment xác nhận rằng Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun sẽ đóng cặp với nhau trong dự án phim truyền hình đặc biệt của đài SBS.

Kim Soo Hyun sẽ vào vai Do Min Jun, một người ngoài hành tinh đến trái đất cách đây 400 năm vào thời Joseon, và vẫn tiếp tục sống đến thời hiện đại ở Hàn Quốc. Trong khi đó, Jun Ji Hyun sẽ trở thành nữ diễn viên hàng đầu của Hàn Quốc Chun Song Yi.

Đại diện từ công ty sản xuất cho biết, "Chúng tôi đã cố mời được những diễn viên giỏi nhất có thể phù hợp với hình tượng nhân vật. Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức truyền tải câu chuyện ấm áp tươi sáng này để đáp ứng mong đợi của khán giả."

"Man from the Stars" sẽ đánh dấu lần đầu tiên Jun Ji Hyun trở lại màn ảnh nhỏ sau 14 năm kể từ "Happy Together" của SBS năm 1999. Ngoài ra, đây cũng là lần trở lại của Kim Soo Hyun sau vai diễn đột phá đã đưa anh lên hàng ngũ ngôi sao hàng đầu trong "The Moon Embracing the Sun" của MBC năm 2012.

Dự án đặc biệt này của SBS hiện vẫn chưa có tên chính thức, nhưng đã xác nhận sẽ do Jang Tae Yoo của "A Tree with Deep Roots" chỉ đạo, kịch bản do Park Ji Eun của "Unexpected You" chấp bút.

Phim sẽ được khởi chiếu vào tháng 12.

Nguồn: Enews World, TenAsia
Dịch: [email protected]

Confirm rồi, confirm sỉ luôn Ôi cái kiếp phi công của cậu nhà {:436:}

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
kate_lee + 5 các bác BK cứ thích cho Ngố làm ph.
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
thelonelyman + 5 hay
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
reaven_691 + 5 lại được đóng vai ngơ ngơ rồi =.
MyCoi + 5 Done =))
misshan15 + 5 yolo yolo =))
JustWendy + 5 T_T
JolFany + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2013 11:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa thể chấp nhận nổi sự thực này. Ôi, mộng cho cháu nó cặp với gái trẻ của tôi... Tạm biệt nhé, tàu thanh xuân số 1...:(( =)).

*Lau nước mắt* Chúc mừng chị già tái hợp với em nó. Không biết nên chờ mong điều gì đây...

Cuối cùng vẫn là không thể thoát khỏi cái định mệnh lái máy bay vào mùa đông. Nhà Ngố có bạn nào ám quẻ đúng không??? Mềnh hương khói chăm chỉ lắm mà...!!!!

Có khi nào sẽ có cảnh hai người đi dự lễ trao giải với nhau như này ko??? =))

Bình luận

lái may bay vào mùa đông =))))  Đăng lúc 16-8-2013 10:25 PM
Ủng hộ hết mình luôn, mình thích 2 người này với các vai diễn hai người đóng lắm !!!!!  Đăng lúc 16-8-2013 07:40 PM
*chùi nc mắt cho HT*  Đăng lúc 16-8-2013 07:27 PM
không đỡ nổi quả đầu nì của anh Ngố mà !!  Đăng lúc 16-8-2013 03:24 PM
Nàng! Xao nàng vác ngay quả gáo dừa nỗi đau của ruột ta ra đây PR thế :(( =)))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2013 11:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Ớ ngày 16/08, ngày đẹp {:98:}  
Vậy là lại có drama của Ngố để xem ạ Ngóng mãi, híhí
Xem The Theives cứ tiếc nuối mãi về cặp đôi này, k ngờ 2 anh chệ lại gặp lại nhao
Chúc Ngố ngày càng bay cao bay xa trong chuyến bay tiếp theo nhé

Khộ thân má Gem, suốt ngày tự kỷ ngóng con giai giờ đã đc toại nguyện {:98:}

Bình luận

Ngày này có giề đẹp? À, kỷ niệm nửa năm sinh nhựt Ngố =))))))))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 01:57 PM
hehe, rất cá tính :xxxxx  Đăng lúc 16-8-2013 12:48 PM
e trong cuần hả :v =))))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2013 11:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Làm gì bây h, chỉ biết thở dài{:435:} Vừa vui vừa buồn{:442:}

Số anh toàn làm phi công thôi Ngố ạ! Thôi thì tôi cũng đỡ lo a bị các bạn nữ trẻ cướp mất .Thôi, ít ra tôi còn cái để hóng! Phim chắc phát sóng trong tháng 12 hoặc tháng 1 năm sau nhỉ! Thế chắc sau The Heirs chiếu tháng 10 của SBS!

Tâm sự của KSH (tự bịa)

Từ đầu tôi là 1 chàng học sinh Ngố sau đó vì hoán cảnh đưa đẩy tôi chuyển sang làm trộm, rồi tôi nghĩ lại thử làm Vua 1 lần xem sao, nhưng làm mãi cũng chán, tôi muốn làm điệp viên Ngốc cơ! À ko vẫn chưa đủ độ hâm, tôi chuyển sang làm ng ngoài hành tinh!

--> Gu chọn kịch bản của cậu rất chuẩn và đa dạng, về sau chon kịch bản nào cho làm chồng của tôi nhé

Em thấy phim này nên lấy bài này làm OST

Tình yêu vượt ko gian thời gian mà

Cre:utube

Bình luận

=)))))))  Đăng lúc 16-8-2013 07:27 PM
ôi :))))))  Đăng lúc 16-8-2013 03:39 PM
=)))))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:41 PM
=)))))))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:35 PM
=)))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2013 11:57:36 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì ngày này cũng đến, hôm nay trời có vẻ đẹp =.=
Sao thế nhỉ, trời lẽ ra phải u ám để chia buồn cùng cái thân phận pé iu ko thể thoát khỏi kiếp phi công chứ
Xem ra trời đẹp là vì pé iu sẽ được nối lại duyên xưa với chị Anycall xinh đẹp tài năng đây mà,
thân làm fan cuồng thì dù pé iu đóng với ai cũng sẽ ủng hộ hết mình,
huống chi chị Ji Hyun là viên ngọc của mảng điện ảnh rồi, ko phải là bình thường đâu à, chị ấy đồng ý quay drama vất vả là đã thấy bất ngờ rồi {:161:}
2 người này cũng bắn hint tung tóe, bên cạnh nhau thấy có điện quá trời
Giờ thấy hơi lo cho chú chồng của chị Ji Hyun

P/s: Gem ơi, đã đến lúc mình zô cái thớt Drama project quậy như lời Gem đã nói rầu nhỉ

Bình luận

khi nào quậy hú em 1 tiếng nhan Mít =)))))  Đăng lúc 16-8-2013 07:28 PM
Chủn bị bung xèng tài chợ ra đê! Tối về Gem sáng tác "Đại hội biên kịch zàng nhà Ngố" lần thứ nhứt :3 =))))))))))  Đăng lúc 16-8-2013 02:00 PM
ko phải vì chị ế có chồng rầu nên cô yên tâm bé iu sẽ ko bị cướp mất hử =))))  Đăng lúc 16-8-2013 12:42 PM
vâng ạ =))  Đăng lúc 16-8-2013 12:38 PM
lại có phim em xin vé PR mần game phim này nếu có (cờ nhon pé Chả)  Đăng lúc 16-8-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2013 11:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim đáng hóng nhất từ giờ đến cuối năm 2013 đây !!!
Mình vừa luyện xong Secretly and Greatly của Kim Soo Huyn, phải nói là quá tuyệt vời, KSH diễn suất ngày càng tốt, đóng cảnh hành động thì miễn bàn
Phim chưa chiếu mà mình đã thấy hot lắm rồi, chiếu rồi ko biết hot cỡ nào nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2013 12:06:06 | Chỉ xem của tác giả
á, phim hay, hóng quá
Hồi xem the thieves đã thích đôi này rùi, sau thấy bạn soo hyun vì ss ji huyn bị bắt mà tiếc
Giờ lại có phim do ss và bạn hyun đóng chính thì còn gì bằng
xếp gạch chờ phim
Thank's bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2013 12:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Vỡ mồm !
Mình thì mình chưa xem The Thieves nhưng ít nhiều cũng biết về độ hot của Ji Hyun
Cơ mà cái kịch bản bựa chầy thế . "You're an alien.Your touch so foreign "

Bình luận

@phamhaily: phim Ng thừa kế sáng giá bạn ạ ^^  Đăng lúc 16-8-2013 10:28 PM
bạn ơi, cái hình động ở dưới của bạn là thuộc phim nào vậy bạn ? Mình cứ tưởng mình xem hết các phim của Hyo Joo rồi chứ :(  Đăng lúc 16-8-2013 07:42 PM
Gái trẻ, xinh lại còn diễn xuất chắc tay như gái nhà bạn đang là hàng hiếm mà...  Đăng lúc 16-8-2013 12:27 PM
hjx, mình cũng đã mong zậy nữa :((  Đăng lúc 16-8-2013 12:21 PM
Sao mong giống nhau thế :))  Đăng lúc 16-8-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2013 12:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Wow...cái tên Kim Soo Hyun dạo này hot quá.
Lần đầu tiên ra mắt, Kim Soo Hyun đóng vai của Go Soo lúc nhỏ trong phim Will It Snow For Christmas? đã thấy rất có triển vọng rồi.
Thành công nối tiếp thành công, một phần do may mắn nhưng cũng do nỗ lực bản thân.
Hy vọng lần này kết hợp với Jun Ji Hyun sẽ thành công và càng ổn định vị trí ngôi sao cùa bạn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-8-2013 12:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đúng là tin hot.
Hai người lại tiếp tục hợp tác với nhau sau The Thieves, nối tiếp tình duyên dang dở
Vẫn nhớ như in cái cảnh kiss của hai người và Soo Hyun đã vì Ji Hyun mà bị bắt
Không biết couple này trong phim mới này sẽ ra sao đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách