Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10374|Trả lời: 111
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun lộ cơ bụng 6 múi trong các cảnh hành động, không chỉ quay phim bằng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-7-2013 22:19:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 26/7 bộ phim "Secretly, Greatly" đã được công chiếu tại Hong Kong. Trong phim,vai chính Kim Soo Hyun vào vai một điệp viên nằm vùng, một vai diễn cực kì khó khăn. Trong quá trình quay phim, hình tượng của Kim Soo Hyun đã bị tàn phá thê thảm, để có được một bộ phim hay, những cảnh "không được đẹp" như đi nặng, chảy nước mũi đầy mặt, chảy máu... đều lần lượt được thể hiện trong phim bới anh chàng đẹp trai này.

Trong phim vai diễn của Kim Soo Hyun là một gián điệp phải đóng giả làm thằng ngốc, trong đó có một cảnh mà đạo diễn hy vọng có thể chảy nước mũi một cách thật tự nhiên nên đã yêu cầu Kim Soo Hyun dùng giấy ăn cuốn tròn và nhọn, tự ngoáy mũi mình và hắt xì để có được một cảnh phim chân thật nhất, còn có một cảnh quay phải đi nặng giữa đường lúc trời mưa, hoàn toàn là những cảnh gây mất hình tượng.

Hình ảnh:
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Thế nhưng đạo diễn cũng không quên cho các fan và khán giả được rửa mắt. Cảnh đánh nhau trong phim, Kim Soo Hyun để trần nửa thân trên, bộc lộ hình thể đẹp mắt, thực hiện động tác chống đẩy với độ khó cao, bộc lộ vùng cơ được tập luyện hoàn hảo.

Hình ảnh:

Bộ phim "Secretly, Greatly" được dựng lại từ bộ truyện tranh nổi tiếng cùng tên, do ba nam diễn viên điển trai đảm nhiệm những vai chính, tình tiết của bộ phim xoay quanh bộ đội 5446 của Bắc Hàn thực hiện nhiệm vụ Nam Phái. Trong 20 nghìn người chọn lấy 1 người, huấn luyện nghiêm khắc, tinh anh điêu luyện. Trong số đó có điệp viên xuất sắc nhất - Won Ryu Hwan ( Kim Soo Hyun thủ vai), con trai của cán bộ cao cấp Bắc Hàn - Lee Hae Rang ( Park Ki Woong thủ vai), và đội trưởng trẻ tuổi nhất trong lịch sử - Lee Hae Jin ( Lee Hyun Woo thủ vai). Bọn họ mang trong mình lý tưởng "Thống nhất Tổ Quốc" để đến với Nam Hàn. Một người đóng giả làm thằng ngốc, một người biến thành ca sĩ trẻ tuổi, một người trở thành học sinh trung học. Tổ Quốc một mặt kêu gọi lòng yêu nước, một mặt nắm giữ thông tin khiến họ không thể phản bội. Trong một thành phố lạ lẫm với chuỗi ngày dài dằng dặc không có nhiệm vụ, bọn họ đã tự mình trải nghiệm cuộc sống cực khổ của đáy xã hội, cảm nhận được những điều tốt đẹp. Sau khi nhiệm vụ hoàn thành, liệu họ có phải là những công dân hạnh phúc nhất?

Cre: http://tw.twent.chinayes.com/Content/20130725/kh9513g770h7k.shtml
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 thấy chi để nước miếng phun trào .
gemangel + 5 Xao em tung lặng lẽ ế =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:26:09 | Xem tất
Đầu tiên là vật Ri ra hun {:444:}

Kế đến là... Xao em hiền thế? chỉ giấu ảnh thâu ờ?

Tiếp nữa là... *than khóc* Cuối cùng cái ước mơ ra rạp hàng ngày và die ngay lần đầu đã tan tành mây khói {:399:} Chả có nhẽ các bác thương nhà Ngố? Sợ chúng cháu bỏ xác ngoài rạp nên ko cho chiếu luôn? {:436:} Dù có sub đi nữa thì cái cảm giác xem trên máy tính màn hình bé teo nó làm sao so sánh được với cảm giác thấy ngừi ấy chà bá trên màn ảnh rạp! {:430:} Ều đã hóng từ khi phim mới quay cơ mà {:447:}

Bùn tủi nghẹn ngào hơm nói nên lời {:442:}

Cuối cùng, mời các bạn ngó qua cái MV để xem thử "hoa mỹ nam" bị dìm tới cỡ nào {:438:}

PS: cái pic soi gương xì mũi, biểu cảm rất có triển vọng vào vai phản diện trong tương lai Nhìn gian mà hỉm pà cố lun

Bình luận

e phải nói lộ liễu ra thì ss mới chịu sao :(( =)))) thì tại e muốn ăn...đó mà =))))))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:57 PM
e đã nghĩ ra 1 cách để nhà mình coi trên màn ảnh rộng rầu :v =))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:47 PM
Cho 1 bản vào nhà nhan Ri :xxx Cái hôm qua nữa ^o^  Đăng lúc 26-7-2013 10:43 PM
À thì ra là thế =)))))) Cơ mà vụ "hình tượng bị tàn phá thê thảm" nghe thật là máu lửa =))))) Ko hổ danh Ri Dìm, xì tai trans rứt là đậm chất nhà Ngố *ôm hun* =))))))))   Đăng lúc 26-7-2013 10:42 PM
giấu ảnh nó kích thích hơn ss ạ =))) biết hết nội dung news nhưng k nhìn đc ảnh nó mới cú =)) e bị mấy lần r  Đăng lúc 26-7-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:27:54 | Xem tất
Mẹt pé chuẩn bị lái tàu vũ trụ trông thật hình sự {:438:} khổ thưn pé, nhưng e vẫn thắc mắc là chỉ diễn biểu cảm khuôn mặt thôi hay là phải làm thật nhể *ngơ*
Còn cái điệu làm chảy nước mũi thì trong trailer có rầu thì phải, nghĩ ra mấy trò đó cũng mệt ý chứ.

Nhưng kể ra có mấy cảnh pé lộ 6 múi thì cũng đã mắt ghia ta, ko ngờ từ hồi The Thieves tới giờ pé luyện nhanh vợi. Chả bù cho e, muốn giảm 1 cân mà mãi cũng ko giảm dc

Ảnh cuối e ko cmt gì đâu ss nhá, nhìn thấy đã đau lòng rồi, ending của pé xao? nói thật là ss gem chia sẻ cái ending của truyện tranh mà e ko dám xem

Xem phim chắc cũng mất máu và mất nước mắt nhiều lắm ss nhỉ? {:438:}

Bình luận

Em còn mún pé làm thật nữa xao Linh? =)))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:28:40 | Xem tất
ỐI ối mình mong phim này lắm luôn í {:403:}
Đọc nội dung thấy hài hài , lại còn có mấy cảnh khìn khìn bựa bựa của Soo Hyun nữa chưa {:407:}
Diễn viên là phải đóng góp hết mình như thế thì khán giả mới cảm nhận được cái chân thực, gần gũi
Thích Soo Hyun lắm lắm , mong phim đến rạp Việt Nam đi {:411:}

Bình luận

buồn là phim ko đc ra rạp b à, b đợi ST làm sub nhé :(  Đăng lúc 26-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:29:33 | Xem tất
Mới coi trailer thôi mà đã mê mẫn rồi huống gì coi phim, mấy cảnh xuất hiện anh hàng xóm babo làm mình cười không chịu được, sau đó thì ngất ngây với mấy cảnh đánh đấm rồi vụ body 6 múi nữa{:176:}. Tuy còn trẻ nhưng rất tài năng và không ngại làm xấu mình vì vai diễn, thích bạn từ DH tới giờ luôn, rồi Măt trời, Trăng nữa, diễn xuất quá toẹt vời. Thanks bạn tran tin nhé{:161:}.

Bình luận

hehe, cám ơn bạn ;) chắc mai mốt bạn cố gắng đợi subteam nhà Ngố mần rồi xem phim ủng hộ nhé :))  Đăng lúc 26-7-2013 11:01 PM
Nhà Ngố toàn cú đêm thôi bạn ợ ^o^ =)))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:31:37 | Xem tất
Tưởng là chỉ phải trào nước miếng thôi chứ, nước mắt cũng muốn phải trào ra sao {:140:} cái ảnh cuối {:182:}  
Hồi lúc mới nhìn thấy cái hình 6 múi mà sốc như con ốc :3 {:180:}
Biết là pé iu đã phải nhịn ăn nhịn uống tập thể hình trước đó lâu ơi là lâu rồi mà vẫn ko dám tin vào sự thiệt trước mắt {:159:} khổ thưn pé, sữa cũng ko dám uống hèn gì đen như cục socola từ hồi đó rầu :v =)
*hay các bác quét cái giống gì lên người pé cháu thế, pé iu của cháu đâu phải bánh mì mới ra lò {:140:} *
mèn cái màn hình điện thoại thế này thì xài kiểu khỉ gì {:98:} {:85:}

Cám ơn Ri iu *ôm ôm dê dê* , cô nguy hiểm quá, đi mần cfs đi tui ráng đạp nhỏ e mượn máy còm đó ) {:112:} {:112:}

Bình luận

*ôm ôm* em mới đi tình nguyện về hôm qua xong ss ạ, mệt nhưng mò vào nhà tí, hnay nghỉ ngơi hồi sức để viết Cfs cho Ngố vs chơi game ^^  Đăng lúc 27-7-2013 12:00 PM
=))) thế này thì gọi điện thoại bằng niềm tin xao =))))))  Đăng lúc 27-7-2013 10:15 AM
Mít dạo này hình như cũng quen mùi đảo rầu ấy nhẩy *phóng dao* Về buồng giam đê! =))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:59 PM
Dạo này cô hay "thực phẩm hóa" con giai nhà ss nhan *lườm* Hết thanh socola mét tám tới bánh mì mới ra lò là như nào? *sẵn sàng dao búa* =))))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:53 PM
uhm 6 múi thiệt mới kinh. k biết tập hồi nào =)). để màn hình đt ntn thì gik người k dao đó nhoa ;))  Đăng lúc 26-7-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:33:20 | Xem tất
hiu hiu, phim hay hóng quá chừng mà ko được chiếu ở VN buồn muốn chết luôn, quảng bá chiếu sang tận Mỹ, Hồng Kông mà VN lại ko cho là sao hở hở hở!!!!!

Ôi Kim Soo Hyun của tuôi, từ hồi xem anh tham gia Running Man là tự ngẫm anh ko cần phải giữ hình tượng nữa rồi =

Bình luận

buồn hiu hiu, hơm đc xem SG ở rạp rầu bạn  Đăng lúc 26-7-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:34:04 | Xem tất
hứ hứ đang hóng hớt phim này cơ mà hình như không được chiếu tại Việt nam T.T
đành chờ đợi các bạn subteam mang ánh sáng về bản :">
trong lúc chờ đợi những tin như này không thể bỏ quaaa :">:">
>> sau khi xem ảnh *xịt máu mũi* mất hình tượng chiiii chỉ thấy xịt xịt máu à =)))

Bình luận

ST nhà Ngố sẽ cố gắng cơ mà hy vọng cả đám ko gục hết bên bàn sub khi đang mần =)))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:56 PM
ko đc chiếu phim ở rạp cũng buồn lắm b, nhưng đành chịu vậy, b chờ ST làm sub nhé ^^  Đăng lúc 26-7-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:35:48 | Xem tất
ờ thì có thể hình tượng của anh bị tàn phá thê thảm nhưng tiếng tăm càng ngày càng vút cao anh nhở
hóng phim này quá điiii muốn xem dung nhan của hoàng thượng đệp zai một thời bị tàn phá như thế nào

Bình luận

đoạn đầu thì tàn phá tơi bời, đoạn sau thì lấy lại hình tượng đó b ^^  Đăng lúc 26-7-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2013 22:46:35 | Xem tất
oa oa oa sao hot nóng bỏng thế này

giờ Ngố cũng đến màn...khoe thân sao

ô mô không biết có 6 múi thật không hay có 1 múi thì chết dở

hú hú, hóng ngày công chiếu ở VN quá đi mất. nhìn cái bản mặt kia đã thấy muốn xem rồi {:161:}

Bình luận

6 múi thiệt đó ss, hý hý =)))))))))))  Đăng lúc 26-7-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách