Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6460|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun thực hiện lời hứa cõng khán giả thứ 10 triệu của "The Thieves&

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai diễn viên Kim Hae Sook và Kim Soo Hyun của bom tấn điện ảnh thành công nhất năm nay, "The Thieves", đã giữ lời hứa của mình.

Theo mạng lưới số liệu tổng hợp của Hội đồng Điện ảnh Hàn Quốc công bố ngày 19/8, trong ngày 18/8 có 334.186 khán giả đến xem phim và tổng số khán giả cho đến ngày này là 10.834.336 người.

Ngày 18/8, Kim Hae Sook và Kim Soo Hyun xuất hiện tại rạp Megabox ở Gangnam để thực hiện lời hứa mà họ đã lập với hy vọng bộ phim đạt 10 triệu người xem. Hai người nhận được sự hoan nghênh nhiệt liệt từ khán giả.

Có một số khán giả đã xem phim đến 5 lần, một số người đến từ các khu vực nông thôn, và một số còn đem theo lẵng hoa chúc mừng.

Dù bận rộn với lịch trình quay phim truyền hình, Kim Hae Sook vẫn tham dự sự kiện và nói, "Tôi rất hạnh phúc khi có cơ hội được góp mặt trong một bộ phim hay có thể thu hút đến 10 triệu khán giả. Tôi cũng rất cảm ơn các vị khán giả đã biến con số này thành có thể. Cảm ơn mọi người vì đã đến đây trong thời tiết xấu như thế này."

Kim Soo Hyun bày tỏ lòng biết ơn của anh khi nói, "Tôi lập lời hứa với hy vọng sẽ có 10 triệu khán giả xem phim, và tôi rất vui mừng khi điều này trở thành sự thật. Cảm ơn tất cả mọi người vì đã biến con số này thành hiện thực."

Một cô bé nữ sinh trung học đến từ vùng quê được chọn để Kim Soo Hyun cõng. Cô bé đến rạp cùng với bố mẹ, và khi Kim Soo Hyun gọi số thứ tự của cô, cô bé đã vui mừng đến bật khóc. Kim Soo Hyun cười đùa, thân thiện chụp hình với cô bé và cõng cô để giữ lời hứa. Anh cõng cô nữ sinh này đi một vòng rạp hát trong sự cổ vũ của khán giả và còn đáp lại mọi yêu cầu chụp ảnh.

Nguồn: Oh Kpop
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ceciliant + 5 ước chi hic hic
thinhmailinh + 5 May mà em ni nhẹ cân :x
JustWendy + 5 Xém quên. Hehehe!
minnie_db5sk + 5 Moá ơi, em cũng muốn :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2012 16:26:11 | Chỉ xem của tác giả
mèn ui may mắn quá đi... con iêu Gem nhứt trần đời này ế {:414:} {:414:}  lọ mọ thế nào mờ nay con lại giựt đc cái sofa thế mới sướng chớ {:422:}  mấy nay con toàn trôi ở tận phương trời xa hok à nên nay đc ngồi sofa thiệt là h.p Gem ợ {:414:}
Hum qua Gem làm con điêu đứng bởi những câu nói chém gió by Gem, nào là "mi nhon, tóc dài" làm con tưởng tượng ra mỹ nhơn nào chớ... rầu Gem còn bẩu mặt anh phỡn lắm
Gem có biết là con ghen giùm chị dâu lắm hơm hở {:447:} ... Gem có biết là con đã chuẩn bị sẵn dao găm rầu hơm ....
con ghim gút từ hum qua đến h` đến nỗi ăn hơm ngon ngẩu hok yên lun ế má, hơm biết chị dâu có ghim gút như con hơm, hix buồn cho chị dâu quá {:399:}
mờ nay con lên nhìn đc hình của bạn ý rầu thì con an tâm hết sức á Gem hơm còn ghen giùm chị dâu nữa rầu   mặt anh con phỡn thế kia là do TT có nhiều người xem thâu chứ hơm phải là do cõng đc mỹ nhơn đâu
*lẩm bẩm* kỳ này cái đàn của mình kô thiêng rầu, cầu cho cõng ng` nặng 100kg mờ bạn này làm gì đc 100kg cơ chứ, mốt phải tăng hiệu suất lập đàn mới đc... *chạy nhanh kô lại bị Gem quánh*

Bình luận

Đương nhiên rầu ta cũng muốn được cõng. *bẻ dao, vứt qua 1 bên* Ta phi tiêu đới ! =))))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 06:32 PM
*đạp* cho chừa tội giành chỗ ngồi vs ta nè *đá bay xa*  Đăng lúc 19-8-2012 05:08 PM
Không cho ta ngồi hử ? Ta cứ ngồi *ẩy xuống đất ngồi* Sao, mát hơm nàng ?  Đăng lúc 19-8-2012 05:06 PM
Công nhận là bạo lực. Ai lai đạp với đá bé Ngọc xinh của anh thế này ko bik. *Xoa đầu*  Đăng lúc 19-8-2012 04:59 PM
Chiếm diện tích quá. *Đạp xuống đất*  Đăng lúc 19-8-2012 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2012 16:26:37 | Chỉ xem của tác giả
ui trời sô phà của e   máu hựn tăng cao gấp bội ))))))))
ss ưi thêm ảnh nữa zô cho đã ss...ảnh pé ngồi xem phim nữa chế x
vì là sự kiện ko công khai nên như vậy là khá ổn rồi..ko khoa trương..ko ồn ào..chỉ là một chàng trai giữ lời hứa thôi x
..tưởng sẽ giấu mặt cô pé đó lun chứ
còn gục mặt xún dê pé nhà tui nữa ra đường nhớ cẩn thận nha nhỏ đeo kính kia
P/s: ôi pé bị xinh

Bình luận

hý hý ý e đâu phải vợi đâu, ý e là hơm xinh như chị dâu e thâu mờ =)))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 04:41 PM
*xoa mông* tính cho ss ngồi ké mờ ss đạp e thế này, ứ giả *hứ*  Đăng lúc 19-8-2012 04:37 PM
cái áo của cô nhìn như bé đương cài bông trên tóc =))))) bìn tĩn lại đê cô mít, icon tán loạn =)))  Đăng lúc 19-8-2012 04:36 PM
trong nhà có thêm 1 lố hình ế, cô vào đấy mà xiem, rầu hiến máu trong đó luôn =))))))  Đăng lúc 19-8-2012 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2012 16:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Ồ mồ, còn cõng cô bé kia đi một vòng quanh rạp chiếu nữa... hừm hừm!!!! Cô bé kia chắc là mất ngủ cả tháng mất. Mà mặt con cô Gem lúc cõng xong thế kia là sao? Ngượng ngập là sao? *Mờ em bé kia nhá, em cổ Ngố nhà chị chặt thế???*

Vậy là sau sự kiện này cậu sẽ lặn nhỉ??? Chúc cậu quay "Covertness" suôn sẻ!

Tiếc là hội hyunh đệ dìm hàng hơm xuất hiện :(!

Bình luận

Cô Thược Dược bẩu là hôm qua khởi quay xì pai rầu nàng ^^ Ta cũng tiếc cái hội huynh đệ dìm hàng :((((( chú Kim và chị Kim :(((((  Đăng lúc 19-8-2012 04:41 PM
mèn âu, HT ác ôn!!!!!!!!!!! e quyết định rầu, game kỳ này e sẽ PR HT ác hơn nữa, HT hãy đợi đới *hứ* *xoa mông* ui đau quớ :((((  Đăng lúc 19-8-2012 04:37 PM
cuần ss làm e @,,@ dã mưn, ko dám nhìn kĩ luôn =))))  Đăng lúc 19-8-2012 04:37 PM
ôi quần của Wendy nuna >"< =)))))))))) cho lên 18+ lun đy HT =))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 04:35 PM
HT có cuần 16+ @,,@  Đăng lúc 19-8-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2012 16:28:15 | Chỉ xem của tác giả
em gì ơi sao mà e sướng vợi   được cõng hẳn một vòng quanh rạp kìa

sao e lại gầy dữ vợi tại sao lại ko có một anh cao to đẹp zai nào tham gia bốc thăm, chả lẽ tất cả những người bốc thăm đều là những em mi nhon thôi sao

hứt hứt, ko thấy chú Kim, nhân vật chuyên dìm hàng cậu, tại sao chú ko đến chú đến rồi chú bắt hắn cõng một vòng có phải đẹp cả đôi đường ko

hứt, đc cõng kiề, ghen tị quá đê

Bình luận

con cũng thấy thế cô ợ, may mờ hơm có Min chứ có Min chắc con banh xác *vuốt mồ hôi*  Đăng lúc 19-8-2012 04:51 PM
:"> quần mới đc may cho đó em :))  Đăng lúc 19-8-2012 04:50 PM
cô Ri thử ngày nào cũng bị đạp mông xem chịu nẫu hơm, con còn bị Gem dọa đem ra máy ép nữa kề, ngồi trên sofa muôn vàn đau khổ hức hức  Đăng lúc 19-8-2012 04:47 PM
*đẩy* con giựn rầu, ứ cho cô ngồi ké nữa *xoa mông* đau quớ :(((((((((  Đăng lúc 19-8-2012 04:43 PM
cô Ri dã mơn, nãy vừa mới khen cô Ri xong mờ cô Ri nỡ làm thế á, *đẩy xuống* ứ choa cô Ri ngồi ké nữa *hứ* *po xỳ*  Đăng lúc 19-8-2012 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2012 16:39:28 | Chỉ xem của tác giả
Bon chen giành pết 1

Em nữ sinh này chắc sướng ngất ngây mấy ngày liền lun quá

Mà cũng may sao em ấy nhỏ con.. chứ nặng cả trăm ký mà cõng vòng quanh rạp chiếu phim có mà tiêu

Để xem sau vụ lần này cậu Ngố còn dám mạnh miệng hứa những điều thế này nữa ko

Phải chi cậu ta hứa kiss như cô Kim Hae Sook nhỉ {:438:}

Bình luận

sao đi đâu cũng thấy mặt cô này hết là sao nhở ;)  Đăng lúc 19-8-2012 05:15 PM
Ôi, cái cuần của Einna thật bá đạo đó =))))!!1  Đăng lúc 19-8-2012 05:04 PM
cuần ss tự sướng dễ sợ =))))  Đăng lúc 19-8-2012 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2012 16:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua Ngố vừa đi đóng xì pai về vào cõng luôn, nên tóc tai bị bù xù mọi người ạ. Bởi thế, trườn cái mặt vòng quanh rạp xong, Ngố cảm thấy xấu hổ lắm. Nên cái mặt cõng xong Ngố mới thế kia.

Mà sao em nữ sinh hôm qua ế, ôm cổ Ngố chặt lắm nhé. Ngố sợ vợ ngố lại ghim mất. Hôm qua xong vụ này, đã nhắn tin bẩu má Gem với Wendy nuna nói đỡ với vợ rồi. Mong là không có chiện gì.... {:266:}

Thôi, Ngố lại đi đóng xì pai đây. Chào cả nhà.

Bình luận

vợ liều nhể! dám vào tận đây =))))))  Đăng lúc 19-8-2012 05:08 PM
Mèn ưi, *té ngửa*. Chết mất thâu. Anh Ngố ê, mặt anh hơi bị hớn ế. Mà em chuẩn bị sẵn phi tiêu rầu đới ! =))))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 05:05 PM
hý hý thế mới là anh giai quốc bẩu của e chớ, anh phải lo an ủi chệ dâu ế, chê dâu buồn từ hum qua ế *vỗ vai* cố lên anh ợ =)))))))  Đăng lúc 19-8-2012 05:01 PM
@Má Gem: Má ác lớm!!! Vợ con nghe được vụ nài là con bị cấm vào nhà rầu, làm sao mà còn đấm lưng cho con được. T_T  Đăng lúc 19-8-2012 04:57 PM
@Ri: Thế anh nên làm thế thật sao, Ri? T_T Anh khổ quá Ri ợ! Thâu được rầu, chắc là tối nay anh sẽ nấu ăn với đám bóp cho vợ tạ lỗi vợi.  Đăng lúc 19-8-2012 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2012 16:40:18 | Chỉ xem của tác giả
ui giời... nãy giờ mềnh mải ngắm hình cậu bên nhà lớn nên ko để ý có tin nhắn...
Vừa hỏi nàng về cái dzụ "cõng đi 1 vòng rạp chiếu" là sự thật hay là "chém by Gem" nhưng giờ đưa hẳn ra news thế này thì đúng là sự thật rùi... Ui...Tâm trạng mềnh khó tả quớ....

Bình luận

confirm rầu nàng, cõng đi quanh rạp =)) chệp thương hiệu chém gió by Gem cũng uy tín quá chớ *tự sướng* =)))))))  Đăng lúc 19-8-2012 11:02 PM
ss ưi Ngố ở trên ss kìa :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 19-8-2012 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-8-2012 16:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hớt mấy hôm nay, cuối cùng cũng thấy rôi
Lời hứa được thực hiện: cõng khán giả thứ 10 triệu
Cô bé kia đúng là may mắn
Tự dưng thấy hơi ghen tị với cô bé quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-8-2012 16:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Chốt pết, đau khổ cho cái trình giành giựt ! {:432:}

Anh hớn quá đới.
Lại còn cõng 1 vòng nữa. Cái rạp nó to thía kia, bạn í được ngồi trên lưng bao nhiêu lâu, rầu còn ghì chặt thế kia nữa chớ. {:431:}  Em bị ghen tị.
Đã thế còn ứ phải anh lực lưỡng nào như nhà đã mong nữa chớ. Ta bị ức chế.

Nhắn nhủ tới bạn gái: Bạn thân mến, mình chuẩn bị phi tiêu từ cả tháng nay, chưa có chỗ trưng dụng. Giờ thì có rầu !   *sướng*

Huhu, Ngố cõng bạn í kìa. Ghen tị quớ !

Bình luận

*chụp phi tiêu... phóng lại*... nàng muốn bỏ mạng hửm =)))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 06:51 PM
ghen tỵ cái giề, nàng cũng muốn đc cõng hửm *lăm le dao găm*  Đăng lúc 19-8-2012 05:14 PM
*đạp* cho chừa tội giành chỗ ngồi vs ta nè *đá bay xa* edit lẹ đê  Đăng lúc 19-8-2012 05:08 PM
cũng may nhá, nhờ ta mờ nàng còn đc chốt pết á thế mờ lại đạp ta, tính cho ngồi ké sofa mờ h` đổi ý rầu, ứ cho nữa  Đăng lúc 19-8-2012 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách