Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3400|Trả lời: 40
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Ro tin tưởng rằng Lee Min Ho sẽ có thể tiến đến Hollywood

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Có niềm tin về hoobae (đàn em) của mình, Kim Soo Ro nói anh tin rằng Lee Min Ho cuối cùng sẽ đi đến Hollywood .

Trong tập phát sóng vào ngày 06 tháng 11 chương trình Radio Star của đài MBC, Kim Soo Ro là khách mời của chương trình này.

MC và các khách mời bắt đầu nói về khả năng phán đoán của Kim Soo Ro để chọn ra các diễn viên tân binh đang rất thành công hiện nay.

Trong số các diễn viên được đề cập là Lee Min Ho.

Kim Soo Ro đầu tiên nhìn thấy Lee Min Ho tại một buổi chọn lựa diễn viên cho phim, nơi đó anh đã được cho là " Min Ho sẽ là một diễn viên hàng đầu quốc gia, vì vậy chúng tôi phải chiếu cố cậu ấy. "

"Những gì tôi muốn nói là cậy ấy sẽ là một diễn viên, người  mà sẽ đại diện cho Hàn Quốc. Chỉ cần dùng hình ảnh của mình cậu ấy, tôi biết rằng cậu ấy sẽ trở thành một ngôi sao Hallyu. Và tôi đã có cảm giác rằng khi  cậu ấy khoảng 30 hoặc 40 tuổi, cậu ấy chắc chắn sẽ đi đến Hollywood, " Kim Soo Ro giải thích .
Anh nói thêm rằng mặc dù vai diễn đã kín lịch, nhưng Kim Soo Ro đã nói chuyện với đạo diễn và mời lại Lee Min Ho cho vai diễn trong bộ phim điện ảnh 'Our School E.T', Lee Min Ho và Kim Soo Ro sẽ đóng cùng nhau .

Trong khi đó, Lee Min Ho hiện đang diễn xuất trong bộ phim truyền 'Những người thừa kế .

Source: http://mwave.interest.me/enewsworld/en/article/50019
Vtrans:[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-11-2013 09:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu đc sofa sung sướng hết biết
Cá nhân mình thấy Min Ho ngày càng trưởng thành, thấy rõ khả năng diễn xuất ngày càng cao qua các bộ phim
Chuyện tiên svaof Holywood cũng là tương lai không xa thôi
Cảm ơn bạn dịch tin ^^

Bình luận

công nhận là min diễn càng ngày càng tiến bộ, bị thích cái chú soo ro này  Đăng lúc 7-11-2013 02:14 PM
done  Đăng lúc 7-11-2013 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-11-2013 09:15:10 | Chỉ xem của tác giả
Ôi. đương nhiên rồi, anh Ho vừa có tài vừa có sắc mà.

Hức, đặt gạch trượt mất rồi :(( đau lòng quá đê!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-11-2013 09:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Vâng có thể và có thể sẽ xảy ra quá đi, anh ý có tài có sắc. Nhưng mình nghĩ trau dồi ngôn ngữ thật tốt thì cơ hội thành công mới càng cao vì môi trường Hollywood thực sự rất khắc nghiệt, và con người muốn bon chen vào đó thì ngoài tất cả phải có tinh thần thép. Nhưng dù sao vẫn mãi ủng hộ và dõi theo anh. Kim tam tuyệt vời và bá đạo.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-11-2013 09:25:03 | Chỉ xem của tác giả
Đang edi cũng vẫn hóng. Lee Min Ho hoàn thiện hơn về diễn xuất, tiếng Anh thì đương nhiên cơ hội đến Hollywood rộng mở. Mong rằng tương lai được nhìn thấy Ho trong 1 bộ phim điện ảnh.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-11-2013 09:46:39 | Chỉ xem của tác giả
*múa lụa* {:295:}{:295:}{:295:}

Ở Hàn ngoài cái được fan iu quý ra, thì cái mà idol mong muốn nhất là được các sunbae của mình khen ngợi mình. Ho khi nghe được những lời nói này chắc chắn sẽ rất sung sướng E mong rằng sự nghiệp của Ho sẽ càng ngày càng tiến xa, đáp lại những kì vọng của fan, của sunbae và cả những công sức mà Ho đã bỏ ra

Ko liên quan nhưng mới thấy một bài cũng na ná bài này ss ợ " Kim Soo Ro đã chia sẻ rằng anh ấy tin rằng Kim Woo Bin sẽ trở thành một ngôi sao lớn" . Kiểu này hai trai em nắm tay dắt nhau tiến xa bỏ e lại đây vs muôn ngàn nỗi nhớ

Tks ss dịch news, e ưng cái quần quá chưn Ho dài thiệt nên mới đá được lên tận ngực Bin , Bin có thấp j cho cam

Bình luận

có bài của BIn tính trans mà s đang bận tí. chắc có fan Bin trans bây giờ hehe.Ta ưu tiên cho "chơn dài tới nách' trước ^^  Đăng lúc 7-11-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2013 09:48:16 | Chỉ xem của tác giả
Nge nức mủi, có niềm tin phán đoán của So Ro opa là chính xác * nhảy múa *
Hô hâm nge tin này xong chắc bay lên tới tận mây luôn, nhưng bên cạnh đó cũng có nhiều áp lực. *vì moi người kì vọng vào opa nhiều *,,opa hwaiting !!,chúc opa sẽ thành công và holy thẳng tiến ^^
Thank chủ thớt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-11-2013 09:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Đương nhiên rồi
Anh ấy đẹp trai lại càng ngày càng diễn đạt cơ mà
Hóng the Heirs của anh
Thanks bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-11-2013 09:53:37 | Chỉ xem của tác giả
Soo Ro và Min Ho đóg cùg nhau à :|
đág coi đây :)))
chú Kim ơi con ủg hộ chú <3
Min Ho chayo, trog The Heirs đúg là Min Ho đã có thay đổi, trưởg thành hơn, đẹp trai hơn <3<3
hi vọg tin này là thậc và sẽ k bị hụt hẫg <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-11-2013 09:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Hô hâm chắc chắn còn tiến xa hơn nữa trong tương lai
Chú Soo Ro thiệt là có mắt nhìn người mà!
Hollywood thì chưa biết nhưng giờ độ phủ sóng khắp châu Á thì khỏi phải bàn rồi!
Thanks chủ thớt^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách