Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Sun Ah - 김선아 -♡♥SuNNy♥♡ She shine brighter than the Sun♥♡♥

[Lấy địa chỉ]
1471#
Đăng lúc 28-9-2012 12:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Mới kiếm được cái Vid này,hình như chưa xem
Kim Sun Ah làm đại diện cho hãng thịt bò Hàn Quốc

Bình luận

để e rate lại cho miss 5 cái *chụt chụt chụt chụt chụt* :))))))))))))  Đăng lúc 28-9-2012 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1472#
Đăng lúc 28-9-2012 17:15:40 | Chỉ xem của tác giả

By...SuNNy

모두 풍요롭고 즐거운 추석되셔요~~^^

한복..! 이뿌죵??ㅎㅎ

facebook.com/OfficialKimSunA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1473#
Đăng lúc 28-9-2012 17:23:39 | Chỉ xem của tác giả
SS AH update me2day ngày 28/9/2012
vừa cute vừa đẹp {:295:}

me2day

Bình luận

haha e cũng vừa up ở trên kìa, mà hem có jống ^^  Đăng lúc 28-9-2012 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1474#
Đăng lúc 28-9-2012 17:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1475#
Đăng lúc 30-9-2012 17:27:58 | Chỉ xem của tác giả

From: SuNNy's weibo 2012, Sep 28th
---------------------------
Xin chào mọi người :D:D SuNNy đây. Hôm nay là Tết trung thu của Hàn Quốc.. (viết như vậy) có ok k? ㅠㅠ Tiếng Hoa quả thật vẫn rất x99 khó với tôi =.=" Tuy nhiên~~ Đại gia đình weibo của tôi :) have a SUNight~~^^ Chúc mọi người ngủ ngon (-_-)zz(p_-)

facebook.com/SuNNyvietnamfc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1476#
Đăng lúc 30-9-2012 21:56:21 | Chỉ xem của tác giả

GAME SHOW
  Happy B’Day to SuNNy  

Haha thế là chệ Gái nhà chúng em lại thêm 1 tủi. Nhân dịp sinh nhật chệ già, nhà em mượn cớ này để tụ tập hết thảy mọi người lại cùng ăn chơi, chè chén và vắt thật nhìu xèng vào túi mang về đơi

Thành phần ban tổ chức: baotrang84, larisaduong, trum117

Nhà tài trợ: baotrang84, Sow_forever, larisaduong

Designer : hehe quả thiệp lần này còn có fần bá đạo hơn trước đương nhiên vẫn là Bu bá đạo xã hội – Boorin  

Thời gian bắt đầu: Thứ 2 ngày 01/10/2012

-         19h30: Đón khách, mn mang theo qà nha nha, lần này đy ăn SN mùh

-         19h45: Game game game

Địa điểm: SuNNy’s house

Nội dung chương trình

-         Phần 1: Gồm 20 câu hỏi về SuNNy yêu quý của nhà e, tất cả thông tin về Ah và phim của Ah (trả lời bằng cà phê dưới post câu hỏi). Mỗi câu trả lời đúng là 30 xèng

-         Phần 2: Xếp hình, và tìm điểm khác nhau. Có 5 hình các bạn sẽ được hướng dẫn sau. Mỗi câu 60 xèng

-         Phần 3: Gồm 20 ĐHBC (trả lời bằng cà phê dưới post câu hỏi). Mỗi câu trả lời đúng là 30 xèng
-         Bên cạnh đó, BTC sẽ trao 3 giải thưởng cho ai có lời chúc SN tới SuNNy hay và ấn tượng, mỗi giải 100 xèng
-        Và rất nhìu con tem đang chờ mn. Trị giá mỗi con tem là 80 xèng

Thời gian kết thúc: Theo dự kiến là câu hỏi rất nhìu chỉ sợ ko có time chơi mà thâu ^^

Thân mời tất cả thành viên trong đại gia đình Kites đến tham dự và chia vui với SuNNy iu vấu nhà em

{:299:}{:299:}{:299:}{:299:}{:299:}  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1477#
Đăng lúc 30-9-2012 22:07:37 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ là 00h ngày 1/10/2012 ( Hàn Quốc)
Chúc Ah Hâm của chúng ta thêm tuổi mới với thật nhiều niềm vui và hạnh phúc. Luôn luôn khỏe mạnh để có thể thực hiện thêm nhiều tác phẩm tuyệt vời . Để cho chúng ta ngày càng bấn loạn đứng ngồi không yên . ^_^

P/s : Xin chào cả nhà ! Mình là 1 silent reader, nhân dịp đặc biệt này nên quyết định nhảy ra ánh sáng. Từ nay cùng các bạn xây dựng tình yêu với Ah hâm tỉ tỉ ^_^ .

Bình luận

tất nhiên mình sẽ tham gia rồi, dù cũng ko giỏi game :D  Đăng lúc 1-10-2012 12:31 AM
chài ơy dễ thương qá, hix cảm động dùm Ah lun, mai gé nhà chơi game nha b :D  Đăng lúc 30-9-2012 10:15 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
baotrang84 + 5 mừng bạn vào nhà, :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1478#
Đăng lúc 30-9-2012 23:07:44 | Chỉ xem của tác giả

Kim Sun Ah sẽ gia hạn hợp đồng với King Kong Entertainment cho các hoạt động tương lai của mình.

Sáng ngày 28 tháng 9, Kim Sun Ah cho biết qua giới truyền thông, "Yếu tố lớn nhất tôi đã cân nhắc kỹ là niềm tin của chúng tôi. Giao thiệp là điều quan trọng nhất cho các diễn viên, và King Kong Entertainment là một công ty giải trí đã đưa ra sự tin tưởng và niềm tin thông qua việc giao thiệp. Tôi tin tưởng Giám đốc điều hành Lee Jin Sung, người mà tôi đã được biết đến trong 10 năm. "

Cô nói thêm, "Tôi đã lấy hết tinh thân khi ngồi  trước một mẩu giấy (ở đây ý ss AH có lẽ là hợp đồng), nhưng mỗi lần, tôi lại mang bản thân mình một lần nữa bằng cách nói chuyện với quản lý của tôi, và chúng tôi cùng nhau bằng lòng  theo cách này. Lee Jin Sung là một Giám đốc điều hành người không bao giờ quên mục tiêu ban đầu của mình, và luôn luôn mang chính bản thân trong công việc của mình giống như cách anh ấy  đã làm lúc ban đầu. Anh dẫn dắt công ty của mình với một tầm nhìn rộng và nhiều linh hoạt như nhà lãnh đạo của nó. "

"Tôi hiện đang nói về những hoạt động tương lai của tôi và các hợp đồng với công ty của tôi," cô ấy đã hoàn thành. "Tôi sẽ sớm trở lại với một hình ảnh mới, vì vậy hãy đón chờ nhé."

Giám đốc điều hành Lee Jin Sung của King Kong Entertainment cũng cho biết, "Tôi có thể cảm thấy niềm đam mê tài năng của Kim Sun Ah  trong thời gian tôi làm việc cùng cô ấy. Kim Sun Ah là nữ diễn viên tốt nhất, thêm vào đó là sự quyến rũ và sức hấp dẫn của cô với thời gian, và cô cũng là nữ hoàng của thành công, người có thể làm tuyệt trong cả hai lĩnh vực điện ảnh Chungmuro ​​và truyền hình. Vì chúng tôi đang bắt đầu một lần nữa với sự tin tưởng và niềm tin, chúng tôi sẽ đảm bảo rằng chúng tôi tạo nên một sự kết hợp tốt nhất với đội ngũ làm việc của chúng tôi. "

King Kong Entertainment cũng đang nắm giữ dàn sao nổi tiếng: Sung Yuri, Lee Dong Wook, Kim Bum, Park Min Young, Lee Jin, Lee Chung Ah, Jang Hee Jin, Seo Hyo Rim, Lee Kwang Soo, Yoo Yeon Seok, Yoon Jin Yi, Ji Il Joo, Song Min Jung và Han Ji Wan.

cr: http://enewsworld.mnet.com
trans : [email protected]

P/s: khoái câu "Tôi sẽ sớm trở lại với một hình ảnh mới, vì vậy hãy đón chờ nhé.", hihi {:301:}

Bình luận

Miss chăm chỉ, em tới rùi nè, vừa nhận được vé máy bay bên nhà chính CH là tới liền đó, iu iu :x :x  Đăng lúc 1-10-2012 04:02 PM
càng ngày thấy chị này càng ẹp hơn trước  Đăng lúc 1-10-2012 11:37 AM
haha suh về chơi là vui rầu, xèng làm chy :D  Đăng lúc 30-9-2012 11:55 PM
@ suh: em vào chơi đi, khỏi tài trợ mà  Đăng lúc 30-9-2012 11:47 PM
ko co xeng, ko tai tro dc, bun` :(  Đăng lúc 30-9-2012 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1479#
Đăng lúc 1-10-2012 11:50:40 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

dễ thương quá  Đăng lúc 1-10-2012 01:55 PM
thanks haha  Đăng lúc 1-10-2012 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1480#
Đăng lúc 1-10-2012 13:17:07 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Ah hâm

Em mới biết đến Ah hâm từ I do I do

Hóng I do vì có Woo đẹp trai, cơ mà càng xem càng kết cô nàng Medusa thời trang, dáng đẹp, mặt xinh và đặc biệt là rất quyết đoán, giỏi giang

Nhờ Ah mà em quen được rất nhiều các ss đáng yêu nhà Ah... mà cũng nhờ đến các ss mà em mới yêu Ah nhiều hơn ^^
...
Hum nay là SN Ah hâm

Ngày đầu tiên của tháng 10... hum  nay trời Hà Nội rất đẹp, mát mẻ, không nắng cũng chẳng mưa... Túm lại là trời đẹp rã man ế... Không biết thời tiết bên Hàn có đẹp thế này không nhỉ?? Chắc chắn là sẽ rất đẹp rồi, SN Ah mà lị ))))))

Vì thế mà tâm trạng em rất ư là phấn khích...

...

Chúc Ah hâm thêm tuổi mới sẽ luôn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc

SS già rồi... cơ mà già mà vẫn cứ nhí nhảnh cơ, yêu thế <3

Mong năm nay sẽ đón nhận nhiều tin vui của ss

Tham gia dự án mới cho gia đình I do lại có dịp tụ tập

Công khai hẹn hò hay lấy chồng lun cũng đc ))

Em tự hứa với lòng mềnh nếu mà có news "Kim Sun Ah tuyên bố hẹn hò với Lee Dong Wook" thì em sẽ xung phong tranz đầu tiên, PR cho thành hot news luôn ))

..................

Em xin kết thúc màn chúc mừng dài dòng của em tại đây

Happy B-Day To Kim Sun Ah {:405:}

Bình luận

tuy quần miss edit lại hơi xấu tí vì mù công nghệ quá  Đăng lúc 1-10-2012 04:48 PM
ai muốn thay cuồn thì lấy cái này nhé,ko ép buộc,tuy cuohì hì: [align=center][img=600,168]http://nr6.upanh.com/b6.s30.d2/5c8de1468fa660061cfb58b3354a00f7_49600556.hbbd.700x0.png[/img][/alig   Đăng lúc 1-10-2012 04:48 PM
tung bông cho bjm !!!:)))  Đăng lúc 1-10-2012 03:30 PM
@Nô yêu dấu: em chờ mãi mà chưa có cái news đó ý =))  Đăng lúc 1-10-2012 02:51 PM
@Trùm: ss ra câu hỏi dễ dễ em còn chơi nha, ra đề khó là em đi phá game đó =))  Đăng lúc 1-10-2012 02:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
baotrang84 + 5 iu toá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách