Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Tae Hee - 김태희 ~♥~ Welcome to Home of Angel ~♥~ Happy Birthday Our Sweetest Love ~29.03~ (✿◠‿◠)

[Lấy địa chỉ]
13171#
Đăng lúc 23-6-2013 14:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Không phải fans KTH, đang xem JOJ, vào đây để xem comt của mọi người sao mà buồn thế. Theo tôi thì KTH không những không mất giá như mọi người nghĩ, có thể nhiều lí do khách quan cư dân mạng chỉ trích cô ấy, một phần do cô ấy công khai mối quan hệ tình cảm, mà cô ấy chọn có thể làm cho người hâm mộ không thích người đó, dẫn đến họ cảm thấy hụt hẫng. Nhưng ngược lại cộng đồng fans Quốc tế, quan tâm và ủng hộ mạnh mẽ phim lẫn chuyện tình cảm riêng tư của cô ấy. Có lẽ mọi người không biết vì ở xung quanh tôi, phim JOJ là phim rất hot hiện nay.
Bên Hàn bình chọn phim Nine là phim hot nhất nữa đầu 2013, JOJ được coi là phim thất bại, nhưng hầu hết các diễn đàn mà tôi xem không riêng gì ở VN, thậm chí các trang mạng các nước Châu Á, thì phim JOJ là được nhắc tới nhiều nhất. Về phần diễn viên KTH, thì cô ấy quá nổi tiếng ở Hàn lẫn hải ngoại rồi, nên hiện nay cô ấy có được nhắc đến nhiều nữa hay không thì không còn quan trọng, dù diễn viên có nổi tiếng, đứng đầu bảng xếp hạng này, bảng xếp hàng nọ, thì chỉ ở Hàn thôi, trong khi danh tiếng không được phổ biến ở hải ngoại thì có huy hoàng gì.
Showbiz đặc biệt showbiz Hàn thì diễn viên, idol một năm debut nhiều vô số kể, liệu họ có trụ vững được hay không, bởi vậy thường có câu " phong độ là nhất thời còn đẳng cấp mới là mãi mãi", tôi nghĩ rằng trường hợp này rất đúng với KTH. Vì vậy theo tôi, phim JOJ phiên bản của KTH không những không làm mất đi sự nổi tiếng của cô ấy, mà còn làm tăng thêm sự yêu mến của người xem phim Hàn trên toàn thế giới.
Chúng ta hãy làm một cuộc thử nghiệm, nếu ngay lúc này có một MC giống như MC Kim, bình luận quá đáng về KTH một lần nữa, thì tôi không bảo đảm họ có ngay " biệt thự" được xây bằng gạch, đá của người hâm mộ KTH hay không?

Bình luận

like :>  Đăng lúc 25-6-2013 07:48 AM
Bạn nói hay ^^  Đăng lúc 24-6-2013 07:11 AM
bạn thiệt đáng iu ^^  Đăng lúc 23-6-2013 09:04 PM
^^ cảm ơn bạn đã ủng hộ phim :)  Đăng lúc 23-6-2013 06:38 PM
Mình đồng ý với bạn...điển hình là phim MY princess của KTH không thành công rating ở Hàn quốc nhưng rất được đón nhận ở các nước châu Á  Đăng lúc 23-6-2013 06:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
finpeo + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13172#
Đăng lúc 23-6-2013 14:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Mà đấy ,bảo tuần này có game mà sao không thía
~.~
Đng âu sầu ảm đảm ,có game thì có phải đỡ buồn không
Mọi người làm cái game đi
Cho đỡ buồn
ss Zig ,Pur ới !!! Game đi

Bình luận

tuần sau hết film rồi, phải hết mình vì film trước khi film hết chứ :P  Đăng lúc 23-6-2013 09:34 PM
Ai cho tím đổi áo đấy >"< nói zig chuẩn bị câu hỏi đi tím, fin chủ chi tiền cho. Đang cấn làm vietsub mấy clp cho hee  Đăng lúc 23-6-2013 08:21 PM
thứ 5 tuần sau đới bà chệ, zig già chủ xị, lần này em phải rựt quà :))  Đăng lúc 23-6-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13173#
Đăng lúc 24-6-2013 13:33:40 | Chỉ xem của tác giả
smileangle gửi lúc 23-6-2013 14:25
Không phải fans KTH, đang xem JOJ, vào đây để xem comt của mọi người sao mà buồn thế. ...

Xem comt của bạn mà thấy vui dễ sợ. Bạn không phải fan Hee, nhưng mình thấy bạn là người rất có tâm. Bạn nhìn ở ngoài nên mang tính khách quan, còn đối với mình là người hâm mộ trung thành của Hee có lẽ mang tính chủ quan hơn. Nhưng bạn à, Hee rất mạnh mẽ, quyết đoán và rất thông minh, chị ấy biết nhận cái gì làm cho chị ấy hạnh phúc, vui vẻ, và cái nào nên bỏ ngoài tai, chính vì vậy mà chị mới đứng vững trong giới showbiz cho đến nay, mà không vướng bất kỳ scandal nào, cũng giống như khi trả lời phỏng vấn về anh Bi Rain.

Có rất nhiều đạo diễn, nhà biên kịch và diễn viên từng hợp tác với Hee điều nhận xét: " Kim Tae Hee khi nhận lời đóng bộ phim nào đó, cô ấy không quan tâm đến liệu bộ phim đó có giúp cô ấy nổi tiếng nhiều nữa hay không, mà chỉ vì cô ấy muốn thử thách bản thân mình, cô ấy muốn vượt qua chính bản thân mình, vui cười đối mặt với thử thách".

Chính vì thế, khi chị ấy đóng cùng anh diễn viên nào, thì y như rằng các anh ấy bị mất hồn, dù cho ai có bản chất lạnh lùng, như khi nhắc đến bạn diễn Kim Tae Hee thì họ lại cười hạnh phúc. Không chỉ bạn diễn nam luôn yêu quí, cả bạn diễn nữ cũng vô cùng mến chị ấy, vì họ bị chinh phục bởi người sở hữu vẻ đẹp hoàn mỹ có trái tim nhân hậu và người còn sở hữu một khí chất kiên cường, mạnh mẽ và là người luôn đối mặt với những thử thách.

Bạn nói đúng " phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi". Có thể tại thời điểm hiện nay ở Hàn chị Hee hơi sa sút phong độ, nhưng ở hải ngoại thì ngược lại, tất cả những gì có liên quan đến Kim Tae Hee đều rất hot, luôn là những topic hàng đầu trên các mặt báo. Thậm chí báo Nhật danh tiếng đã đăng nhiều bài về Hee, người mà 1 năm trước bị phản đối tại đất nước mặt trời mọc.

Tóm lại Đẳng cấp của chị Hee thì không có một idol, một diễn viên nữ nào có thể thay thế được. Không biết đến khi nào chị Hee rời showbiz khi đó sẽ có rất nhiều hụt hẫng và hối tiếc vì không ai may mắn sở hữu những đặc điểm tuyệt vời như Kim Tae Hee. Đến 20 năm sau sẽ có người thay thế Kim Tae Hee, thì người đó chắc chắn là con của Kim Tae Hee mà thôi.

Bình luận

áo cưới lun nha ^^  Đăng lúc 24-6-2013 04:12 PM
bạn nói hay quá like 1000 cái cho bạn  Đăng lúc 24-6-2013 02:47 PM
Comt của bạn rất cá tính, giống như idol (Kim Tae Hee) nhà này vậy. thanks  Đăng lúc 24-6-2013 01:37 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13174#
Đăng lúc 24-6-2013 21:23:25 | Chỉ xem của tác giả

ta nói mợ đẹp gì đâu ak
buồn đẹp theo kiểu buồn
mà vui đẹp theo kiểu vui
lúc khóc cũng đẹp nữa chứ :x

cap by me

Bình luận

mợ khóc mình cũng khóc theo :(( khóc theo cả ốc nữa :(  Đăng lúc 25-6-2013 07:50 AM
mấy hình này mợ đẹp quá  Đăng lúc 24-6-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13175#
Đăng lúc 25-6-2013 00:11:46 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là dạo này rất bận

ko có chăm sóc nhà cửa với phim ảnh nhìu như trc được

cái game ko biết t5 có làm dc ko, nghe đồn phải đi học bù, mà bữa cuối nên ko nghĩ dc

hum đó sẽ thông báo cho mọi ng` biết

mấy đứa chăm nom nhà cửa cẩn thận nhé

cả nhà ngủ ngon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13176#
Đăng lúc 25-6-2013 08:35:35 | Chỉ xem của tác giả

source: KTH DC

Bình luận

Ôi cha mẹ ơi, muốn chết wa  Đăng lúc 25-6-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13177#
Đăng lúc 25-6-2013 13:43:27 | Chỉ xem của tác giả
mưa gió xin nghỉ thực tập để vào đây nói nhảm đây hôm qua thi nốt môn cuối rồi đi thực tập về cày gần hết đêm mấy tập JOJ chưa xem và ngỡ ra rằng hôm nay là tập cuối rồi biết làm gì vào tối t2, t3 đây! Mấy tập gần đây buồn thương quá, không biết kết thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13178#
Đăng lúc 25-6-2013 14:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Ngây thơ, mắt to tròn long lanh, con nai vàng ngơ ngác, đạp lên xác bác thợ săn

Thành 1 hồ ly độc ác lưu danh thiên cổ

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13179#
Đăng lúc 25-6-2013 14:50:08 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sau cái phim này ta cũng theo hee quy ẩn giang hồ lun

chừng nào hee ngoi lên thì ta cũng ngoi lên tiếp

ko hoạt động thường xuyên nữa nhưng ta vẫn ra vào nhà theo dõi có gì cứ hú ta

giống như lời chia tay í nhỉ

Bình luận

sao thế ss  Đăng lúc 25-6-2013 10:08 PM
sao thế ss?  Đăng lúc 25-6-2013 06:24 PM
vậy sao đứa nào đòi lên box :D  Đăng lúc 25-6-2013 03:21 PM
Mợ đi, fin cũng đi luôn  Đăng lúc 25-6-2013 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13180#
Đăng lúc 25-6-2013 15:53:34 | Chỉ xem của tác giả
좀전에 마지막 장면 촬영이 끝났어요…ㅠ.ㅜ옥정이와 함께 한 지난 5개월간 많이 설레고 많이 행복하고 많이 가슴 아팠습니다~~!!오늘 마지막 방송은 정말 눈물없인 못볼 것 같네여..그동안 장옥정을 사랑해주신 모든 분들께 진심으로 감사드립니다~~~!

me2day

Bình luận

2 ep cuối - toàn mặc đồ trắng k à :((  Đăng lúc 25-6-2013 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách