Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5073|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Heirs" Kim Tan xuất hiện trong đề thi cuối kì ở Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cái tên Kim Tan - vai diễn của Lee Min Ho trong bộ phim truyền hình đình đám hiện nay "The Heirs", đã xuất hiện trong đề thi ở trường trung học của Hàn Quốc.

Câu hỏi là: " Sách mà Kim Tan mua, chất lượng kém, nên đã được đổi bằng sách mới? Điều này thể hiện quyền lợi gì ở người tiêu dùng?"

Không những thế, trong đề thi tiếng anh cuối kì còn có câu hỏi :" Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?"

Kim Tan không phải là anh hùng trong lịch sử, cũng không phải là tấm gương tốt ở Hàn, Kim Tan chi là tên vai diễn của nam chính Lee Min Ho trong bộ phim "The Heirs". Và điều này chứng tỏ sức hút của nhân vật Kim Tan, và sự nổi tiếng của Lee Min Ho.

Fan hâm mộ của anh, cảm thấy rất hào hứng, và liên tiếp để lại lời nhắn, " Nếu đang làm bài thi mà thấy tên của Kim Tan, chắc tim tôi đập liên hồi và không chọn được đáp án nào quá", " Người ra đề là fan cuồng của Lee Min Ho đây mà".

Không những thế, sức hút của Lee Min Ho còn lan tỏa ra ở nhiều lò luyện thi, họ còn treo poster hình của Kim Tan và những lời thoại đặc biệt của nhân vật này.

Điều này đã chứng minh "Hội chứng Kim Tan" ngày càng lan tỏa, mọi người đều yêu mến anh ấy. Và "The Heirs" sắp đi đến hồi kết thúc, thành tích của Kim Tan trong kì thi cuối cùng là đều mà mọi người đang rất quan tâm .  vì lần trước Kim Tan đứng bét ở trường, nên kết quả lần này Kim Tan sẽ đứng thứ hạng bao nhiêu, là điều mà khán giả tò mò nhất  .

Một đại diện còn tiết lộ rằng: " Thứ hạng của Kim Tan sẽ được tiết lộ trong tập 19 tới, và nhất định sẽ có nhiều biến đổi".

"The Heirs" sắp đến hồi kết thúc, tập 19 sẽ được phát sóng vào ngày 11.12 tới.

Vtrans: [email protected]

Nguon: FB Official Starhaus

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2013 12:53:41 | Chỉ xem của tác giả
hehe , ss ham hố chiếm cái sofa
ss đang hóng cái kết quả thi lắm
không biết là Tan có vượt qua được bạn Myung Soo không , lần exam vừa rồi bạn Myung Soo cảnh giác cao độ với bạn Tan lắm =)) , lần 1 thì nhấp nha nhấp nhổm , lần hai thì bạn MS lên hang 99 hơn bạn Tan nên thật là làm cười muốn bể bụng
cảm ơn em :xxxxxxxxxx

Bình luận

ngày xưa em nhớ Gu Jun Pyo cũng xuất hiện trong đề thi tiếng anh bên hàn  Đăng lúc 9-12-2013 01:38 PM
ss ham hố quá :))))))))))  Đăng lúc 9-12-2013 01:30 PM
bữa đó em thấy Tân làm bài cũng khí thế lắm, chắc Top 10 rồi ss hehe  Đăng lúc 9-12-2013 12:58 PM
heheh , ss đang buồn cười cái vụ thi cử của mấy bạn nên vớ được cái này khoái quá :))  Đăng lúc 9-12-2013 12:57 PM
trước giờ em mới thấy ss đi cmt luôn  Đăng lúc 9-12-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2013 12:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Câu hỏi là: " Sách mà Kim Tan mua, chất lượng kém, nên đã được đổi bằng sách mới? Điều này thể hiện quyền lợi gì ở người tiêu dùng?"

Không những thế, trong đề thi tiếng anh cuối kì còn có câu hỏi :" Kim Tan đã hỏi gì trong đoạn hội thoại phía trên?"

Không những thế, sức hút của Lee Min Ho còn lan tỏa ra ở nhiều lò luyện thi, họ còn treo poster hình của Kim Tan và những lời thoại đặc biệt của nhân vật này.

Kinh khủng luôn sức hút của Kim Tan. Mình k nghĩ hội chứng Kim Tan lại phổ biến rộng rãi như thế này. Có khi còn hơn cả Hyun Bin hồi xưa nhỉ :)) Ở Hàn là thế, ở VN có clip bạn gái gì cuồng Kim Tan nữa :))
Mình mới xem vài ep đầu, sau k theo dõi nữa mà chỉ nắm nội dung qua news. Cơ mà cũng thấy ngạc nhiên về sự phát cuồng này :))
Phim còn 2 tập thôi nhỉ, chúc phim kết thúc thắng lợi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2013 12:59:27 | Chỉ xem của tác giả
=)) Gì thế này. Đúng là hiện tượng. Giờ mới thấy vai diễn phim được đưa vào đề thi.
Vẫn chưa xem phim. Chờ ra hết đã. Xem rồi là khỏi ôn thi :P
Chắc phim hay lắm. Mong chờ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2013 13:00:50 | Chỉ xem của tác giả
Sức hút của Kim Tan khỏi phải nói luôn :))
Pó tay luôn á, bữa nay giáo dục cũng nắm
bắt được xu thế. Câu hỏi này đem hình tượng
Kim Tan vào nghe thấy khác hẳn à :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2013 13:03:42 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật sức nóng của phim, của nhân vật Kim Tan đã lan tỏa một cách chóng mặt
Không những trong nước mà còn khắp nơi trên thế giới.
Đâu đâu cũng nghe nhắc tới Kim Tan.
Mình cũng đang rất tò mò về thứ hạng của Tan đây.
Hi vọng kết quả của Tan kì này sẽ vượt trội. Đọc news mà nôn nóng muốn được xem phim liền quá.
Cám ơn bạn dịch tin ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2013 13:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tan no.1 hehe. Lee Min Ho #1. Sức lan tỏa của oppa mạnh quá, Việt Nam cũng có một đề thi nhắc tới Kim Tan.
2 tập nữa là kết thúc rồi mong Kim Tan không bị đội sổ :)

Bình luận

Đề thi ở VN mình là hàng Fake ak, cái này mới thật  Đăng lúc 9-12-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2013 13:20:00 | Chỉ xem của tác giả
KT học hành lúc nào cũng đội sổ mà lấy hình ổng treo ở lò luyện thi là sao ?
coi chừng có huông nha
thể nào năm nay mấy bạn trẩu tre bên Hàn cuốc thi rớt như sung rụng cho mà sem
LMH mặt hơi bị nhiều thịt nhỉ ?
1 câu cúi cùng là "TH hết lẹ lẹ dùm cái đi" để sem phim của bạn ngố nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2013 13:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Thật không ngờ sự nổi tiếng của Kim Tan, mặc dù chỉ là một nhân vật trong phim mà cũng được xuất hiện trong bài thi.
Đủ thấy độ hot của Tan đến mức nào.
Ôi mình cũng mong ngóng cái kết quả thi lần này của Tan lắm đây.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2013 13:25:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chết cười với cái đề thi, lúc đầu e còn tưởng là ở trung quốc chứ không phải ở Hàn, vì bên TQ nó bá đạo hơn, thật không ngờ

Em mà ra đề ấy, là phải cho 1 câu luận, bình về Heirs , viết hay là em cho pass thẳng, khỏi chấm mấy câu còn lại

Xem ra Heirs và Tannie ko phải là ko nổi tiếng ở Hàn, lúc trước e đọc bài báo nào của VN bảo Heirs chỉ được cái làm loạn ở VN thôi
Đấy, muốn dùng cái nhân vật Kim Tan thì phải dùng như thế, ko phải mấy trò chế hình nhàm nhí

Mà ai ra đề tâm lí ghê. Em mà làm cái đề ấy thì chắc hét toáng lên giữa phòng thi
Ai ra đề chắc cũng đang lậm hội chứng Kim Tan

Bình luận

cái signature của bạn tuyệt đẹp :x  Đăng lúc 9-12-2013 08:04 PM
chốt pet luôn ta, vậy thì làm cho hoành tráng vào  Đăng lúc 9-12-2013 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách