Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model Vòng 2 - Game Over ^^

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-7-2012 16:33:28 | Xem tất

Bài dự thi Kites Next Top Model vòng 2

Nick Kites:s2JJ
SBD: 0032
Hình dự thi:

Pic 1: Vì sao tui ế?

Ờ vì sao tui ế nhìn hình là biết rồi ha ;)) trai đẹp bây giờ đã hiếm, chúng nó còn êuz nhau, gái đẹp bây giờ thì nhiều, cơ mà cứ thích nhìn trai đẹp êuz nhao =)) Bởi vậy hiện tượng phổ biến nhất trong fan gơ hiện nay là Ế =)))))))))))))))))

Pic 2: Phải lấy người như anh!

Đây là câu nói cửa miệng của rất nhiều gái nhà DongBang ;)) Ừa, đơn giản ai thấy được sự dịu dàng, ấp áp, sủng nịnh, lo lắng, chăm sóc...của người đàn ông này đối với các thành viên và ‘ai đó đặc biệt’ đều kiềm lòng hổng đặng mà thốt lên như vợi ah ;)) Có điều, lấy người như anh thôi =)) lấy anh thiệt em đỡ hổng nổi =)) nghĩ tới cô gái nào cưới anh, ảnh cưới ảnh hẹn hò, ảnh chụp chung đều nhanh, gọn, lẹ bị cut ra ghép người khác vào là lên cơn tăng sông ồi =))

~~

bonus

Hình này chụp vào một chiều tháng 6 tại giao lộ NTMK w ĐTH ^^ Hoàng hôn đẹp, nhưng ưng tấm bảng quảng cáo w số 2 hơn ;))

Hình như mềnh pr hơi lộ liễu phải hôn ;)) lười chụp tiếp, cơ mà xèng son phấn đi thi đã được tài trợ nên quăng mí tấm này vợi :">

@BTC: Thấy ban tổ chức hông có luật gì về ảnh ghép nên mạn phép đưa lên, có điều nhân vật nữ chính đều là mình nên cũng hông cho là phạm quy ha  ;))

Bình luận

Tip
Hay quá ss ơiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 15-7-2012 10:53 PM
ế là xu hướng của thời đại mà =))  Đăng lúc 15-7-2012 01:55 AM
Đèn đỏ: dừng lại _ Đèn xanh: đi tiếp _ Đèn vàng: nguy hiểm + banner = dangerous love :-> | yêu cô gái của tui nhắm :*  Đăng lúc 14-7-2012 11:07 AM
Ss ơi bài hay quá ;) Tình trạng của iem cũng giống cái pic một của ss =) Like like :xx  Đăng lúc 14-7-2012 09:03 AM
@Hờ: em chuyển nhà khi nào sao em hông biết ;)) em đặt đất ở với đại gia, gái xinh, phù thủy nhà Đông Bang thâu :))  Đăng lúc 13-7-2012 10:34 PM

Rate

Số người tham gia 11Sức gió +60 Thu lại Lý do
Laputa + 5 ưng :XXXXXXXXXXXXXXXXXX
ngocxit + 5 Kakaka, ưng quá đê :x
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
FankBu + 5 Òa, em thik bài thi của ss :((
phank + 5 Gái nhà của tui, từ nay đi đâu c.
gaumapu + 5 Gái đẹp của tui nhé, của riêng tu.
kanu + 5 Mình ưng...
kunie + 5 Gái của tui tung ảnh chuộn quá =)).
thinhmailinh + 5 ít ảnh quá ss ơi ^^
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Ủng hộ 1 cái!
josemario + 5 Vì phải lấy ngừi như Anh cho nên m.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2012 18:03:54 | Xem tất
Nào thì vòng 2

Nick : Trên áo ý a , Đừng hỏi e h em đang ốm mệt lắm

SBD : 03 , Các bạn nhớ vote thật nhiều cho con số này nhá

THấy mng bon chen mềnh cx p? bon chen thôi

K dài dòng post ảnh ln đây

Trước hết là làm cái ảnh đại diện đã

Rồi sau đó sẽ là chùm ảnh theo chủ đề FAN CAM

Đây là tấm ảnh bị chụp chộm khi đang lấy máy chụp nó

Tạm lấy tựa đề là : Chu Choe Nạc Nối

Chu Choe Nạc Nối

Tấm này là Sinh Nhật năm ngoái cả lũ đi hát Karaoke

Đang đến đoạn sung nhất thì bị chộp

Vì ảnh chụp buổi tối và zoom vào nên k rõ nên mng thông cảm

Tựa của bức hình là Tâm trạng

Tâm trạng

Còn đây là buổi dạo chơi trên Đường Nhật Bản

Đang ngắm cảnh thì bị chộp

Cơ mà đẹp nên lấy ln

Tự của bức ảnh chưa nghĩ ra là gì

Thôi đặt tạm là Quái Xế đê

Quái Xế

Bonus cho mng thời con cởi chuồng tắm mưa nài

R xong r đó h đi ngủ thôi

PS :

Bình luận

Thôi thế lại mất công tẩy não lắm :))  Đăng lúc 16-7-2012 03:23 PM
=)) hơm sao đâu ạ, xem xong rầu tảy não cũng dc:))  Đăng lúc 16-7-2012 03:22 PM
*ngây thơ dễ sợ* Bia ui, like nhé ;))  Đăng lúc 15-7-2012 04:38 PM
vòng 2 ^^  Đăng lúc 15-7-2012 04:37 PM
OMG, ck em thế này thì phải lo giữ thôi:))  Đăng lúc 15-7-2012 11:10 AM

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
dotamvu + 5 thấy ghê !
lananhkh + 5 HOT BOY NHÀ XANH! :)
CaMilOvE + 5 Cảm ơn bạn =))))))))))))
myclover + 5 ck em:))
porcupine_minoz + 5 đẹp trai đó:x
Sunnie + 5 rết trước khi hết quyền rết :>.
thinhmailinh + 5 Bài viết có ích =)))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 00:22:42 | Xem tất
Kites Next Top Model Round 2

Nick Kites: Lady_Wiona
SBD: 008
Images:

Summary: Tôi cố chọn ra ba hình ảnh khác nhau về bản thân mình trước khi phát hiện ra không có bất kì hình ảnh nào thuộc về mình mà mang nghĩa "tự tin, năng động". Một phần trong tôi đào thải hình ảnh ấy, có lẽ thế. *cười*

1. Get out of my way.

Một bức hình lưu lại sau buổi chụp mẫu vào mùa đông năm ngoái.
Tôi không thích cách mọi người gò bó bản thân vào một phong cách trang điểm, và dĩ nhiên đã tự bôi quết lên mặt mình một đống thứ không thích hợp cho da mặt.
Thành quả của cả buổi chụp là bức ảnh này, cũng là cái duy nhất tôi hài lòng.
Có thể tự nhận xét là bản mặt mình trông khá khó ưa, cũng như cái thái độ "Tránh xa tôi ra" là lý do chính biến mình thành kẻ ít bạn bè *cười*. Không sao, trong bức ảnh này, đây mới chính là tôi :)).

2. Mah Lady.

Không do dự, tôi đeo trên gương mặt mình nụ cười của cô ấy vào mỗi ngày như một thói quen mang tính quy luật.
"Lady của tôi" ở đây và là chính tôi :).

3. Take it easy.

Một trong số ít những ảnh chính tôi cũng không biết mình đang "diễn" hay không :)).
Đứa bạn thân khăng khăng với tôi là nó đã chộp được một góc máy mà tôi lơ đãng bĩu mỏ lười biếng.
Cứ cho là vậy, và tôi không muốn giải thích nhiều về cái sự "diễn" thường trực của mình.
Take it easy :))
.

.Never walk away.

Bình luận

ôm cây đàn đáng iêu tóa :X  Đăng lúc 15-7-2012 02:40 AM
Gái nhà thật nà shinh :X  Đăng lúc 15-7-2012 02:39 AM
:x  Đăng lúc 15-7-2012 01:55 AM
cứ là chính mình và tiếp tục sống, e thik điều đó ở ss  Đăng lúc 14-7-2012 11:14 PM
Gái nhà đây xao @@  Đăng lúc 14-7-2012 09:32 PM

Rate

Laputa + 5 :***************
kanu + 5 :-**********
josemario + 5 :X:X:X:X:X
ngocxit + 5 :X cái bỉm =))
Naviwik + 5 Pic 3 đáng yêu quá :x
phank + 5 :x
gaumapu + 5 Xinh tóa! ^^
FankBu + 5 xinh :X
kunie + 5 Thích cái quần quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 10:19:45 | Xem tất
SBD: 013
Mình đại diện cho box Thi Gia, Hoắc Kiến Hoa, Hồ Ca....
Tình hình là lười chụp quá
Mà cái luật của vòng 2 cũng hiểm ghê
tiếc là mình đã kiếm ra sơ hở

Hình này chụp năm 2 tuổi, huhu sắp khóc nhè rồi nè

04/01/1996, lúc này mình được 3 tuổi, thực ra là 2 tuổi rưỡi

dáng đứng bến xe

hình này thì chẳng nhớ là chụp lúc nào nữa. Trời ơi nắng quá

thêm 1 hình nữa

chúng tôi là chiến sĩ

em xin hết ạ, mọi người ủng hộ với nha

Bình luận

btc đâu có nói là chụp lúc nào :D, hồi nhỏ a toàn bị nhầm là con gái  Đăng lúc 13-7-2012 10:56 AM
=)) đúng là khoái kím sơ hở của BTc mà :)) e kết tấm 3 nhất nhé :X mà túm đầu nhìn dzúng con gái vợi ??!! =))  Đăng lúc 13-7-2012 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 toàn ảnh chất "nượng" =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2012 21:59:29 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model Vòng 2

Nick Kites: Ceroro
SBD: 049

Mình thực sự trở thành một member, chính xác là 1 member có hoạt động từ khi bắt đầu Rooftop Prince và có một ngôi nhà thật sự dễ thương để đi ra đi vào mỗi ngày cũng nhờ Rooftop... Đến từ Villa Gác Mái... Mỗi ngày đều ra khỏi ChunMin hội vàobuổi sáng, và trở về vào buổi tối... Dù 300 năm nữa... vẫn yêu Rooftop... Gác mái... và dĩ nhiên là ChunMin hội...

Photo 1: Baby Queen

Ai đó nếu thích bài White Horse của Taylor Swift thì chắc chắn sẽ nhớ câu "I'm not a Princess... This ain't a fairy tale..." Mình đã cover bài này nhiều lần... và câu kết thúc sẽ là "I'm not a Princess... This ain't a fairy tale... Yeah... Cuz I'm a BABY QUEEN..." ~ "I don't wanna be a princess, my needs are more like a queen..." Bạn bè mình gọi mình bằng rất nhiều tên, tùy theo cái sự bỉ bai, dìm hàng, hay hứng chí của tụi nó... Nhưng có vẻ ngoài cái tên Rúc móm dính từ hồi lớp 6 thì việc tụi nó gọi mình bằng Baby Queen vẫn là được hưởng ứng nhất... giống y như cách mà công chúa Ji Min, con gái của Lee Gak - Park Ha trong fanfic của của mình thích mọi người gọi là Công chúa vậy... ~ "Why do you love me?", mình đã hỏi vậy, và câu trả lời mà mình nhận được là "Coz u are a Babe Queen, sometimes you behave like Baby, sometimes like a Queen..." ~ Là vậy, đơn giản, ngố như trẻ con... nhưng vẫn là Queen khi cần...

Thích thế này... Girly một tẹo... Bông hoa tá lả... Ấm nữa...

Photo 2: Vintage

Trên tường là dây leo... Leo hai năm mới có thể xanh lè được như mình mong đợi thế này... Đây là nơi mà mình sống 2 năm nay... Gia đình thứ hai của mình...

Vintage... Đặc biệt sao... Ừ, rất đặc biệt... chờ mãi mới đến lúc được chụp trước cái tường đầy dây leo này sau 2 năm nhìn nó bé xíu rồi bò từ từ mà kín xanh thế này... Cảm ơn bé yêu của chị ~ Water, 8 tuổi, và lần đầu tiên làm staff cho một buổi sáng đầy nắng để có một cái bung xòe thế này...

Photo 3: Books

Sách là thứ mà mình được cho khi còn là một cô nhỏ chưa biết đọc... Và cho đến bây giờ, phải cảm ơn vì thứ mình yêu quý nhất sau... tủ quần áo Sách.... cũng nhờ những cuốn sách mà mình cũng tập tành viết lách... nhỏ nhỏ... nhẹ nhàng thôi... cơ mà đọc... rồi viết... vẫn thích... ha?

ChunMin ~ We Believe ~

Bình luận

^^, giỏi quá, xinh quá ^^  Đăng lúc 16-7-2012 03:25 PM
xinh quá đi, tung bông tung bông ^.^  Đăng lúc 15-7-2012 11:27 PM
xinh nhóe ^^ :X  Đăng lúc 15-7-2012 09:36 PM
hớ hớ, thầy rúc của coan đã vào vòng 2, * tung bông* nào, thầy cố lên nha ! 5tinh  Đăng lúc 15-7-2012 09:10 PM
@Thuys: chứ chẳng lẽ phải là người hai mặt, ba mặt mới đúng hả bạn, ngộ nhở?  Đăng lúc 15-7-2012 07:13 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +20 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 03:50:57 | Xem tất

Nick Kites: Naviwik
SBD: 050
Hình dự thi:

Đôi lời giới thiệu về bức hình: Tôi có một sở thích là chụp lại tất cả những gì mình thấy lạ, thấy ngộ, và... thấy thích. Tôi đem hết những bức ảnh như thế cất vào 1 folder riêng tên gọi "My fantastic life". Ờm, Cuộc Đời Ảo Lòi của tôi :">

Thích chụp ảnh bao nhiêu thì tôi lại ghét phải dầm mưa bấy nhiêu. Một ngày mưa lí tưởng của tôi là việc ngồi thu lu trên giường quấn chăn, gãi cổ mèo và cắm mặt vào laptop hay một cuốn sách nào đó, chứ không phải chường mặt ra đường và hứng một đống nước vào mặt, và trở về nhà trong bộ dạng không thể thê thảm hơn =;

Ấy thế mà bức ảnh này lại ra đời vào một ngày mưa tầm tã, khi tôi vừa ướt lướt thướt trở về từ cơn mưa xối xả, thậm chí  trong miệng vẫn còn cảm thấy hình như có cát 0_o!!!

Sự kết hợp giữa việc mình ghét nhất và việc mình thích nhất :))

Cởi áo mưa, tháo giày ướt, lê cái xác lép nhép vào nhà. Đi qua gương, giật mình nhìn thấy trong đó là một đứa đầu tóc xơ xác, mắt đỏ ngầu và da tái nhợt đi vì lạnh. Không 1 phút chần chừ, tôi rút máy ra chụp ngay lập tức. Và thế là bức ảnh Nala phù thủy ra đời :))

Không lung linh, không xinh đẹp, thậm chí là thê thảm và dìm hàng thôi rồi, nhưng đó là tôi.

Lúc chụp ảnh chỉ vì hứng thú bất chợt, nhưng sau này nhìn lại bức ảnh này, tôi chợt ngộ ra nhiều điều:

Trong cuộc sống có những lúc bạn trông bạn thật thảm hại, và chẳng ai lúc nào cũng tươm tất hoàn hảo cả. Vấn đề là bạn xử lí sự thảm hại ấy như thế nào :))

Và cho dù việc mình có ghét làm đến mấy, đôi khi nếu chịu khó, ta vẫn có thể tìm được ở đó những khía cạnh mình chịu đựng được :)

And that's who I am :->

OMG~ I'm trolling in the deep~ =))

P.S: Ờm, thực ra thì Cuộc Đời Ảo Lòi của mình trong những ngày nắng nó ntn cơ :-"

Bình luận

lai^^ e thích đoạn ss trích dẫn bản thân^^ rất hay ạ:)  Đăng lúc 16-7-2012 08:22 PM
Tip
idol Điên lắm, nhưng em thích cái điên đảo ảo lòi đấy :)) Hô hô. Ảnh đầu siêu nghệ thuật ♥  Đăng lúc 15-7-2012 10:55 PM
Em yêu ơi, ẢO LÒI =))=))  Đăng lúc 15-7-2012 02:55 PM
*đập bàn* tôi thích cái sự Ảo lòi của em =)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-7-2012 02:47 AM
like ido like fan =))  Đăng lúc 15-7-2012 02:02 AM

Rate

Laputa + 5 Ảo lòi =)))))))))
Kazehime + 5 kaka.. hơi bị được
josemario + 5 Quá ảo =))))))
ngocxit + 5 =))=)) Có tí giật mình vì xì tai c.
kanu + 5 Cô ấy thật là kool =))
phank + 5 =))))))))))))))))))))))
FankBu + 5 mang đi thi thật hợ? =)))))
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
gaumapu + 5 "Nhưng đó là tôi" và tự hào nh

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 21:20:28 | Xem tất

Nick Kites: Raid
SBD: 012
Hình dự thi:

Pic 1:

Tên bức ảnh vốn dĩ là “nên cây lá cất lời hát”. Đó là một buổi chiều thơ thẩn khác của tôi trên biển. Có thể gọi là hi sinh vì nghệ thuật đi)). Thả mình cùng cỏ cây tươi mát, âm vang của sóng cùng gió và cát là những trải nghiệm rất thú vị.

Pic 2:

Chút lặng yên ngắm nhìn mây trời xa xăm .

Pic 3:

Khoảnh khắc chiều trên đồi cao đã từng khiến tôi cảm thấy nôn nao lạ. Chút gì đó khắc khoải, chút gì đó nhớ nhung và mong chờ, hoàn toàn mơ hồ và xa xăm trước không gian thành phố được gôi là Mộng Mơ hiện hữu trong tầm mắt.

Bonus pic 4:

Cảm ơn bạn đã theo dõi bộ ba tấm ảnh tạm gọi là “nghệ thuật” của tôi. Còn đây là hình ảnh thật, chụp tự nhiên. Chính tôi cũng không biết về bạn phó nháy đang lăm le chụp lại khoảnh khắc "điển trai" này của mình )))

P/s: Bữa giờ thi cử nhiều quá không có thời gian vào kites, giờ vào mới thấy mình lọt vào vòng 2 rồi.
Cảm ơn những người đã bầu chọn cho mình nhiều
Hẹn gặp các bạn ở vòng sau nhé, nếu mình còn có thể đi tiếp ))))))))

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +25 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 Ủng hộ 1 cái!
剣心スック + 5 thích pic 1

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 21:50:50 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model Vòng 2
Đại diện Villa Gác Mái và nhà Chun =))

Nick Kites: nanie.lgkt
SBD: 055

Các bác còn nhớ em chứ ạ, mà các bác không nhớ thì em cũng kệ :"> em là Na, xuất thân từ Villa Gác mái. Nhờ may mắn nên em mới lọt vào vòng này :"> Vì vậy hôm nay, em xin mạn phép được kể câu chuyện về nàng BooNa, cả quá khứ và cả hiện đại.

- Quá khứ: Từ nhỏ BooNa đã là một cô gái xinh đẹp nghiêng nước vỡ thùng, giỏi giả nai lại cần cù bù thông minh nên được nhiều người yêu quý. Nhân dịp tuyển chọn thái tử phi, cha BN vì biết Thái tử trình độ có hạn mà lạng chạng có thừa, liền tung ngay BN vào cung. Và đương nhiên, BN đã được chọn làm TTP. Cũng vì thế mà BN bị bà chị hàng xóm (vốn là ứng cử viên hàng 2 cho chức vô địch) đem lòng ghen ghét, đập nguyên cái bàn là vào mặt… và nhanh chóng xin luôn cái chân TTP.

- Hiện đại: BooNa, với sắc đẹp trời sinh, công với chút kiến thức tây tàu học được qua vài năm đi dạt vòm, nên cố có khá nhiều đuôi theo đuổi. Do vậy, bà chi hàng xóm (lại là bà chị hàng xóm) đem lòng ghen ghét. Vào một ngày bình thường như cân đường hộp sữa, biết BN đang thèm được xăm mấy hình xăm lạ và độc như anh Micky Yoochun, bà hàng xóm liền rủ BN đến cừa tiệm “tattoo”. Và không ngoài dự đoán, vốn nổi tiếng về độ ăn chơi nửa mùa, BN đã chọn ngay cho mình 1 hình xăm hình con bơm bớm màu hường chấm bi =)). Đến khi bị cha mẹ bắt gặp, BN đã bị cấm túc không cho đi cua giai cho đến khi nào hình xăm kia biến mất. Còn bà chị hàng xóm, đương nhiên, chị ta cũng bứt hết đuôi của BN :))

*Before*

*After* =))

- Quá khứ: Từ đó, cuộc đời nàng gắn liền với tấm mạng che mặt. Đau đớn hơn là bà hàng xóm, hôm nào cũng gọi nàng vào cùng buôn chuyện. Được đối diện với thái tử, thấy diện mạo chàng càng ngày càng đệp troai, nhưng BN chỉ biết chôn chặt “sự mê trai” của mình. Cuối cùng, chấp nhận hẹn hò với anh Diêm Vương để cứu gia đình cùng zai đẹp. Thật là bi thảm, trết vì dại trai.

- Hiện đại:  Cũng may BN được sinh ra trong thời đại mà “Không có gì là không thể sửa chữa được, chỉ cần có xèng, bạn muốn gì được nấy.” Vậy vấn đề đầu tiên ở đây là Tiền đâu. Trong lúc BN đang không biết cậy nhờ vào ai thì các má mì xuất hiện. Các má mì đã dạy cho BN biết thế nào là “xấu nhưng cơ cấu nó hoàn thiện”, “không có ai có tờ tu là xấu cả, chỉ có người không biết trang trí thêm cho cái tờ tu của mình.” Chỉ trong vài giờ dạy bảo, BN đã tìm được 1 đại ra chính hiệu, mắt bồ câu con bay con đậu, mũi quả dừa, 3 vòng đúng chuẩn mỗi tội hơi đảo vị trí 90-90-60, dù không cao nhưng người khác toàn phải cúi nhìn. Và cũng thật tình cờ thay, đại ra lại chính là thái tử trong quá khứ. Hóa ra trong 1 lần lỡ chân “ngựa quen đường cũ” đi tán gái, TT đã bị TTP bắt quả tang lùa cho mất dép. Rồi không may rơi vào vòng xoáy thời gian, bay vèo đến hiện tại. Nhưng đau đớn thay, chàng lại hạ cánh không được đúng chỗ lắm, làm hủy hoại hết cả nhan sắc trời ban. Lúc đó vốn không tiền, lại thiếu hiểu biết, TT đã “được” đại tu nhan sắc chùa, nên “đã khủng nay còn khiếp hơn”. Từ đó, chàng quyết tâm “phơi mặt ra xin sự bố thí”, với nhan sắc bs thẩm mĩ dởm ban cho, chàng nhanh chóng trở thành đại ra từ nghề này. Cũng từ đó, chàng ngày đêm đến các bv có uy tín để phục hồi lại nhan sắc, rốt cuộc cũng đỡ xấu hơn như ngày nay. Vậy là nhờ có đại ra chỉ bảo cùng bảo kê, BN nhanh chóng đã tẩy đi được vết tờ tu đáng ghét. Cô được cha mẹ tha thứ và trở về mần đứa con ngoan ngoãn :)) Rồi sau đó, để báo đáp ân tình của đại ra, BN đã quyết định cùng đại ra trở về Villa Gác mái và sống một cuộc đời loạn xì ngầu tại nơi đây.

Con ngoan trò giỏi :">

Ps 1: hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ =))
Ps 2: Vì thái tử đang bận đi "Xing" nên k thể về diện kiến các bác đc, mong các bác thông cảm :">
Ps 3: đợt này là Na "te tua" cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng lun rầu =))

Bình luận

Na xoắn qá :))  Đăng lúc 17-7-2012 12:30 AM
ủng hộ na nè cố lên nha^^  Đăng lúc 16-7-2012 03:03 PM
ớ, ss nhớ đã com khen xinh rồi sao giờ k thấy nhể. mấy pic nhìn đẹp quá Na ơi :x  Đăng lúc 16-7-2012 01:56 PM
ủng hộ hết mình^^  Đăng lúc 16-7-2012 12:08 AM
ss đẹp quá, tung hoa, like nhất pic 2  Đăng lúc 15-7-2012 11:34 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +25 Thu lại Lý do
Chich_bong + 5 Na cua má :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2012 01:48:01 | Xem tất
Nick Kites: mike0809
SBD: 011
Hình dự thi:

Đôi lời giới thiệu về bức hình: vì đây là 1 vòng thi những bức hình ý nghĩa

pic 1 là hồi nhỏ ... tuy không đẹp trai như bây giờ nhưng cũng nhất nhì hẻm :)) Trước khi đi chơi, cũng phải tự sướng chứ =))
pic 2 và pic 3. Để có thê góp sức cho chương trình  mái ấm tình thương của người bạn trong lớp nên đã tham gia ở Hóc Môn . Trong đây rất nhiều hoàn cảnh cần được giúp đỡ. Khi tham gia thật sự cảm thấy hạnh phúc vì có nhiều người thân xung quanh.
Pic 2 là 1 em mồ côi được mái ấm tình thương nuôi dưỡng. tuy còn nhỏ nhưng rất là thông minh. Đang cho mấy em hát để góp vui thì lôi em này ra tự sướng
Pic 3 là do 1 em 15 tuổi chụp dùm, vì thấy máy ảnh nên rất thích. Tuy tấm hình không đẹp nhưng em nó rất vui vì được chụp.
Tuy vậy vẫn thấy cằm chẻ, đẹp trai chán
pic 4 chụp chơi thôi :)...
Nói chung qua cuộc thi này cũng muốn mọi người hãy quan tâm hơn đến những người kém may mắn hơn mình ^^!

Bình luận

ai lai kịt^^ e thích nhé:X  Đăng lúc 16-7-2012 08:23 PM
quá ý nghĩa ^^ ủng hộ anh, hic em suốt chỉ biết ăn chơi, lần này phải rút kinh nghiệm TT  Đăng lúc 15-7-2012 12:41 PM
kết cái nụ cười ngây thơ...ý nghĩa ha^^  Đăng lúc 15-7-2012 11:19 AM
,,,, cơ mà ăn uổng tẩm bổ vào tý anh ợ ,,thấy anh tốt bụng quá đi làm từ thiện ,,em rất cảm kích vì điều này đó ,,thêm 1 lý do nữa để em vote cho anh ;))  Đăng lúc 15-7-2012 10:30 AM
anh xinh trai phết ;) anh s1 phải ko ợ em sẽ vote cho anh :)) ...  Đăng lúc 15-7-2012 10:29 AM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +40 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 vỡn xinh như ngày nào
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 Ủng hộ 1 cái!
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
mshuang07 + 5 Mở hàng xé tem ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2012 12:21:37 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model - vòng 2

nik kites : cucai

số báo danh : 67

tên hay gọi : Cải

thường trú: Nhà lớn Gác mái

Được vào vòng 2 như thế này khi mà lúc bắt đầu chỉ với lý do góp gạch xây nhà, đi theo lời tổ quốc kêu gọi. Thật sự là may mắn của Nhà Gác nói chung và của Củ Cải nói riêng.

Trước hết cho em Cải xin thay mặt Nhà Gác cám ơn các anh chị, các bạn đã vote và cổ vũ cho mem nhà Gác trong cuộc thi này.

Bức tâm thư không dám gửi

Việc tham gia vào cộng đồng Kites là do em muốn kiếm bản sub của phim Rooftop Prince.

Chính vì lý do đó, nhà Gác là ngôi nhà đầu tiên của em. Là nơi chiếm rất nhiều tình cảm của em ngay cả ngoài đời.

Việc chọn ra đề tài để thi cho vòng này của em đã rơi vào bế tắc khi deadline cách ngày em thi xong 3 ngày,

thật sự rất muốn làm 1 cái gì đấy gây chút cảm xúc và thiện cảm của mọi người

cũng như bao ý tưởng tái hiện lại 1 số cảnh trong phim Rooftop Prince cũng ko thực hiệc được....

Nhưng đọc rule của vòg thứ 2 có phần ấn tượng mạnh

thì thiệt tình em nghĩ ngay đến nghề của mình.

Em mà mình ko makeup, ko photoshop nhiệt tình, cứ để nguyên mặt mộc và lên ảnh thì ấn tượng ngay.

Đảm bảo Giải có nội dung "xúc phạm đến thị giác" là em đạt quán quân.

Nhưng với tình yêu cuộc sống tha thiết, em không dám làm điều đó

Bởi thế, dù cho rule nhấn mạnh ko được nhìn máy ảnh và cười .....

thì em vẫn nhìn long lanh chăm chú và cố gắng cười dịu dàng nhất có thể

thôi thì,

nếu có phạm rule và hy sinh - em vẫn hy sinh trong chút nhan sắc dưới sự hỗ trợ nhiệt tình của công nghệ photoshop

em xin hết và kính chào

kính chúc cuộc thi, BGK cũng như các thí sinh tham gia có 1 sân chơi bổ ích đầy ý nghĩ và thành công tốt đẹp

Củ Cải nhà Gác Mái

Bình luận

xinh tóa :xx  Đăng lúc 16-7-2012 07:13 PM
chịu cái văn của cô quá, cái đuôi mắt của cô em chứng tỏ 1 con ng ko kém phần bá đạo nha :))  Đăng lúc 16-7-2012 03:26 PM
pic đẹp lắm ^^ cố lên nhé e  Đăng lúc 16-7-2012 03:10 PM
Pan
giờ mới đc nhìn tận mặt ss :))  Đăng lúc 16-7-2012 09:13 AM
Chuẩn rồi đó cưng. Thế là đẹp rồi ^^  Đăng lúc 16-7-2012 12:09 AM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +40 Thu lại Lý do
juchan + 5 củ cải xinh nhấtttttttttttttttttttttt.
windie137 + 5 Ủng hộ 1 cái!
FankBu + 5 Ảnh đẹp quá
Chich_bong + 5 yêu tóa :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách