Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1511|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lâm Phong không có thời gian để kết hôn cùng Ngô Thiên Ngữ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lâm Phong không có thời gian để kết hôn cùng Ngô Thiên Ngữ

Khi nào Lâm Phong sẽ có bước tiến tiếp theo và kết hôn với bạn gái Ngô Thiên Ngữ? Lâm Phong khăng khăng cho biết anh không có thời gian khi công việc cứ liên tục đến với mình.

Mặc dù anh không cho Ngô Thiên Ngữ đến Đại Lục thăm mình vì dịch cúm gia cầm H7N9, nhưng Lâm Phong sẽ vẫn phòng trách tối đa bằng cách khử trùng và nấu nướng cẩn thận vì anh sẽ tiếp tục công việc tại Đại Lục trong nhiều tháng tới. Sau khi phim truyền hình võ hiệp 3D, "Lục Tiểu Phụng và Hoa Mãn Lâu" đóng máy vào tháng 6, Lâm Phong sẽ lập tức bắt tay vào dự án mới.

Thường xuyên chia xa vì công việc, Lâm Phong và Ngô Thiên Ngữ luôn tận hưởng thời gian vui vẻ bên nhau. Một tấm hình chụp Lâm Phong và Ngô Thiên Ngữ tại một buổi họp mặt trang trọng được tung lên mạng, và người ta cho rằng cặp đôi này đã bí mật kết hôn. Khi hỏi về việc làm sáng tỏ tin đồn tại sự kiện tuyên truyền cho hãng kim hoàn Lục Phúc, Lâm Phong cho biết tấm hình được chụp tại buổi tiệc tối của một người bạn. Anh nói: "Tôi biết mọi người rất quan tâm, nhưng tôi không muốn nói quá nhiều về chuyện riêng của mình. Hiện giờ công việc là quan trọng nhất"

Lâm Phong cũng hy vọng những nạn nhân trong vụ động đất Tứ Xuyên sẽ có thể mau chóng xây lại nhà cho mình. Với khoảng 200 người tử vong và 11,000 người mất tích. Nhiều nghệ sỹ nổi tiếng đã quyên góp tiền để người dân hồi phục sau thảm họa. Lâm Phong rất vui khi mọi người đều nỗ lực quyên góp cho nạn nhân thảm họa và hy vọng những nạn nhân này sẽ có thể mau chóng hồi phục bình thường trở lại.

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-4-2013 23:46:29 | Chỉ xem của tác giả
Muốn được uống rượu hỉ của anh chắc phải đợi dài dài
Nhưng mà ai biết được, giữa bộn bề công việc mà anh chị vẫn tổ chức đám cưới thì sao!
Mong là hai anh chị sớm có happy endding ạ!
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-4-2013 10:20:40 | Chỉ xem của tác giả
haixxxxx ... chưa muốn thì là chưa cưới, chứ bận rộn chỉ là cái cớ thôi
hôn lễ thì có mất mấy thời gian, chẳng qua lấy vợ về thì bận rộn với vợ, có trách nhiệm với gia đình vợ, này nọ chai lọ rồi thì đúng là đến lúc này thực tốn thời gian
tuổi trẻ của đời diễn viên có được là bao năm, nhìn như Thành Long đó, thành công xuất chúng như vậy rồi cũng già thành ông bác lúc nào không hay
thêm vài năm nữa chuyên tâm cho sự nghiệp anh em bà con còn có nhiều phim hay để xem đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-4-2013 12:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh còn trẻ mà :)
cứ bình tĩnh yêu đi a
chị kia thì lại quá trẻ, mà chả biết đâu mà mò với những người này
bao giờ tuyên bố kết hôn thì chắc củ người yêu thực sự thôi :0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-4-2013 13:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Nếu đã chắc chắn nàng Ngô là người hôn phối thì cưới đi.
Hzaiiiiiiiiiii!!! Chỉ cần gật đầu thì sẽ có đội ngũ lo cả cho thui.
Chu đáo và sang trọng từ đầu đến chân lun nhá {:434:}
Nhưng lại cứ diện cái có là "NO TIME" là thấy bực mình.....{:430:}
Mà thôi! Trai chưa vợ nhìn vẫn thích hơn {:418:}{:418:}{:418:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-4-2013 23:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Không thể biết đâu mà dò nhỉ? chỉ biết theo sau mà đợi thôi, đôi lúc lại nghĩ, đám cưới của người ta mà cứ như là đám cưới mình, quan trọng phải biết... hihi, thôi thì chừng nào hai người okay, thì mình chúc mừng vậy.

Thật lòng không thích cái cớ không có thời gian, và hiện giờ công việc là quan trọng nhất. Nghe sao mà thấy buồn quá đỗi. Nhưng... biết đâu được, lỡ như cái cớ đấy đánh lạc hướng mọi người sao? Oh, chỉ biết hỏi trời...

Cảm ơn em dịch tin này nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2013 20:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Anh còn đang phấn đấu cho sự nghiệp nên chuyện kết hôn chắc còn lâu lắm đây. Bà con phải đợi dài cổ theo anh rồi, dù sao thì hy vọng LP và BB sẽ luôn duy trì ngọn lửa tình yêu cháy càng lâu và càng dai nhé.
Cảm ơn bạn đã dịch tin, mình rất hóng những tin liên quan đến Phong và Thiên Ngữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách