Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2939|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hi tiết lộ rằng cô bị tổn thương khi Akdong Musician gọi cô ấy là tiền bối k

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Hi tiết lộ rằng cô ấy đã cố gắng chào đón  Akdong Musician và Bang Ye Dam với sự chân thành nhất, cùng với vòng tay rộng mở nhưng nó lại không đi đúng như kế hoạch.

Akdong Musician's Lee Chan Hyuk trước đây đã từng tiết lộ ấn tượng đầu tiên về Lee Hi, cậu ấy chia sẻ " Tiền bối Lee Hi rất lịch sự nhưng lại với môt biểu cảm lạnh lùng, vì vậy tôi khá là sợ chị ấy."

Lee Hi nói rằng" Tôi cảm thấy có một chút tổn thương khi thành viên cùng công ty với mình Akdong Musician nói rằng trông tôi khá là đáng sợ. Có lẽ có một vài vấn đề với khuôn mặt của tôi". Akdong Musician vừa được nghe đoạn nói chuyện trên cũng phủ nhận" Không, nó không phải sự thật." Lee Hi cũng chứng minh sự thân thiết của mình với bộ đôi" Tôi thậm chí đã đi du lịch đến Nhật Bản cùng Akdong Musician ".

Hi vọng các cựu thí sinh của 'K-Pop Star' sẽ trở nên thân thiết như người một nhà khi ở chung dưới mài nhà YG.

Source: allkpop
translator [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-7-2013 20:37:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tổn thương cũng phải thôi, mình k nghĩ Lee Hi khó gần chỉ là vẻ ngoài k biểu lộ nhierfu cảm xúc. Cx có lần mình nghĩ Akdong k nên nói ra ngoài về người trong nhà nhg giờ nghĩ lại 2 đứa cx nhỏ tuổi vô tư thôi k có ý gì. May bố Yang tâm lý nghĩ ra mấy cách cho các bé thân nhau.
mong mối quan hệ sẽ càng ngày càng tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-7-2013 21:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Vừa hóng được tin này trên allkpop, vào box đã có new dịch ^.^

Mình nghĩ chuyện khó xử cũng là bình thường thôi, mấy bé còn nhỏ tuổi, hơn nữa từ trước cũng không phải là trainee cho nên khả năng giao tiếp còn hạn chế, đặc biệt là tính cách của Lee Hi còn có chút hướng nội. Chuyện ngại ngùng là đương nhiên xảy ra thôi, nhóc nào vào tầm tuổi này kết bạn mới chẳng thấy ngại :D

Dù sao thì mình cũng rất thích cách làm việc của YG, tạo điều kiện cho mấy bé tiếp xúc nhiều hơn để có thể trở nên thân thiết. Mong rằng sớm được nghe sản phẩm âm nhạc của mấy đứa, nhất là Akdong Musicians ^_^ Nếu có cơ hội kết hợp cùng với Lee Hi thì càng tốt :) Dù sao cùng công ty nên cũng có khả năng đó mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-7-2013 22:39:03 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Lee HI đâu khó gần như vậy đâu nhỉ...nhìn cô bé có vẻ rụt rè mà
Chắc tại lần đầu mới gặp nhau thôi từ từ họ sẽ thân nhau thôi
YG family luôn luôn đoàn kết mà...
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-7-2013 22:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Lee Hi khá nhát đấy :''>
Chứ chả có gì khó gần đâu
Con bé khá sợ khi tiếp xúc với người lạ nên như thế
Đừng phán thế :(( con bé tội nghiệp
Thật sự bị tổn thương khi nghe đàn em nói mình như thế , chỉ qua là khá nhát thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-7-2013 22:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Em Hi chỉ là rụt rè hơn thôi chứ không có ác ý gì đâu, thật ra những cái em í thấy là bản thân đã làm rất tốt và hết khả năng về khoản giao tiếp rồi nhưng có khi những người xung quanh lại không hiểu được, mong mấy đứa bé sớm thân thiết với nhau hơn và sớm ra sản phẩm hợp tác chung nhé :x Thích mấy em í quá đi mất thôi :x

Thêm 1 vấn đề không liên quan mấy là bao giờ nhóm nhạc mới của YG mới debut đây, em Hi hay Akdong có đc góp giọng vào đó không nhỉ 8->

P/S: Em Hi đang trả lời phỏng vấn gì đây mà sao mặt em í lại to bự ra thế này =)) Chẳng lẽ lại tăng cân lại rồi ư =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-7-2013 23:26:15 | Chỉ xem của tác giả
Pé Hii tính hướng nội thôi chứ không phải khó gần , ai xem kpop star thì khắc biết  
Akdong musican mới về YG chưa thân thiết nhìn bề ngoài và cách cư xữ thì nói vậy thôi chứ không có ý gì đâu , nghĩ pé Hi buồn cũng đúng nhưng không để trong lòng đâu ... cã 2 đều ko phải trainee 9 thức cũa YG đều là tay ngang nên ko tránh khỏi trường hợp này ...
Quan trọng là bố Yang đứng ra giải quyết rồi nên chắc cũng ko có gì khúc mắc , hóng các song mới cũa cã 2 nếu có cã album thì càng hot ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-7-2013 23:33:39 | Chỉ xem của tác giả
Lee Hi là một người khá nhút nhát mà
con bé trông biểu cảm khuôn mặt và với cái tạo hình trong Rose thì biết
có lẽ với Akdong hay tươi cười thì tạo hình của Hi dễ gây hiểu nhầm
dù gì thì bố Yang đã giải quyết việc này rồi
bộ đôi này với Lee hi chắc chắn sẽ trở nên thân thiết nhau thôi
thêm cả nhóc Ye Dam nữa
nhà mình vui quá cơ
không biết bố Yang có cắp bé Kim Min Joong của Kpop Star 2 về nhà không nhỉ?
hồi Kpop Star 2 thấy bố tâm đắc con bé lắm mà, không biết có làm trainee của Yg không??
có ai biết thông tin gì về cô bé này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-7-2013 05:07:40 | Chỉ xem của tác giả
mình thì chả trách ji Akdong cả, cơ mà ngay khi cái news vừa tung bảo Akdong nói Hayi khó gần là y như rằng biết ngay con bé sẽ buồn mà...{:437:}

tính nó nhát từ hồi Kpop Star rồi, chính con bé cũng bảo nếu ko nhờ vào ở cùng ktx khi vào top 10 chưa chắc tính nó đã đc cởi mở như bây h kia mà, nhắc đến đây là phải chân thành cảm ơn Ji Min vô đối {:430:}

btw, h có lẽ cả 3 đã thân nhau hơn rồi, bố Yang lại còn vờ vịt tạo lý do rủ qa Nhật xem concert kia mà, lại còn hóa trẻ đi Disneyland w cả bọn nữa, ko thân ko đc mà~ {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-7-2013 08:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là mới nhìn Lee Hi lần đầu cũng hơi sợ thật, lạnh lạnh, kiêu kiêu.
Cơ mà tiếp xúc lâu thì quen thôi, với lại gần bằng tuổi nhau nên cũng dễ nới chuyện thôi mà.
Với lại Bố Yang lại đưa đi chơi cùng nhau rồi, thân sớm thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách