Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7155|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hyun Woo nói rằng anh ghen tị với người bạn Yoo Seung Hoo của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Hyun Woo không thể che giấu việc anh cảm thấy ghen tị với người bạn Yoo Seung Hoo của mình.

Trong buổi phỏng vấn với Enew vào ngày 12.6 vừa qua, anh ấy nói "Tôi ghen tị với Yoo Seung Ho, người mà đã nhập ngũ vào tháng 3".

Hai nam diễn viên này biết nhau thông qua bộ phim  Master of Study (KBS) vào năm 2010, và kể từ đó họ trở thành bạn thân của nhau.

Yoo Seung Ho đã nhập ngũ vào tháng 3 vừa qua.

Lee Hyun Woo nói: "Seung Ho, cậu ấy rất tài năng. Vì thế cậu ấy nhanh chóng tìm được chổ đứng cho mình trong nghề diễn viên. Còn tôi đến bây giờ nơi đó mới có tên tôi"

"Mọi người thường nói, chúng tôi nên nổ lực hết sức ở độ tuổi này, nhưng tôi thấy điều đó quá sớm đối với tôi ", anh ấy nói tiếp "Tôi thật ghen tị vì cậu ấy giám từ bỏ để vào quân ngũ sau khi nhận được rất nhiều, nhưng tôi muốn hoạt động thêm một thời gian nữa."

Lee Hyun Woo xuất hiện trong Be Covert, Be Great, bộ phim đang nhận được rất nhiều sự yêu thích của khán giả, nhận được 4 triệu lượt xem trong vài ngày. Hyun Woo vào vai một điệp viên Bắc triều giả thành một học sinh trung học ở Hàn Quốc.

Vtrans [email protected]
Source: enewsword
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-6-2013 17:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Woo có nét ngây thơ non nớt hơn Seung Hoo. Mặc dù hai người ngang tầm tuổi nhau. Seung Ho có thể dùng ánh mắt để thể hiện nét chững chạc của mình qua từng vai diễn. đó là lợi thế.
Hyun Woo có thể mãi mặc đồng phục học sinh mà diễn được trong khi Seung Ho mai mốt nữa là không thể rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-6-2013 17:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Lee Hyun Woo fighting
Đang hóng film điện ảnh của em lắm này, anh chàng đệp viên học sinh đẹp trai manly
Không sao đâu, dù em có kém nổi tiếng thế nào thì với năng lực diễn xuất của em thì noona sẽ ủng hộ em hết mình {:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-6-2013 17:21:43 | Chỉ xem của tác giả
Hyunwoo bạn ấy cũng tài năng lắm chứ, chỉ là ngoại hình bạn ấy hạn chế vai diễn và từ đó hạn chế luôn khả năng tỏa sáng của bạn ấy thôi :))

Với hạn chế về ngoại hình thì chẳng còn cách nào khác phải cố gắng gấp đôi người khác, đi từ từ nhưng vững, không sao cả =)

Cố lên Lee Hyun Woo, mình tin với khả năng diễn xuất rất nhập tâm của bạn thì bạn cũng sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-6-2013 17:48:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem Lord of Study thấy rất thích em Huyn Woo. Tuy cùng tuổi nhg mặt em ý trẻ hơn, và cũng chưa có nhiều vai diễn để đời như Yoo Seung Ho thôi. Gương mặt của Huyn Woo là đậm chất Hàn Quốc đẹp zai ghê;))
Vào đc Key East hi vọng em sẽ có nhiều cơ hội:xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-6-2013 17:50:33 | Chỉ xem của tác giả
về diễn xuất thì mình đánh giá cao Yoo Seung Hoo hơn, vì em đã trong nghề bao nhiêu năm, lại đóng rất nhiều tác phẩm, tuy nói là tuổi đời ít nhưng tuổi nghề không ít và được đánh giá là diễn viên có thực lực từ xưa đến nay, thực ra nhìn Ho có vẻ cứng hơn tuổi nhưng vẫn baby lắm, đóng vai quá tuổi vẫn bị trở ngại về ngoại hình, chắc vì vậy mà Ho cũng quyết định nhập ngũ, rèn luyện thân thể
Lee Hyun Woo mới coi 2 phim nhưng thích Woo vì cảm giác ngoại hình hơn, hiền hiền, dễ thương, nói chung tạo cảm giác rất đáng yêu, thân thiện, nhưng diễn xuất cũng rất tự nhiên.
cũng chưa nói được điều gì vì tương lai còn dài lắm, chúc cả hai sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-6-2013 17:52:36 | Chỉ xem của tác giả
cùng lứa này không ai là không ghen tị với Yoo Seung Hoo cả
xem thành công và những vai diễn em để lại thì đúng là như vậy rồi
trong khi em Ho đã thoát xác trưởng thành thì em Woo ngỗ vẫn đóng vai học sinh
em Ho có đôi mắt hút hồn quá. đã có 1 chỗ đứng nhất định rồi nên bây giờ đi nghĩa vụ cũng không sao
chứ Hyun Woo mà đi là về lại từ đầu. hức, cố lên em, 2 bạn chẻ này còn đóng chung queen seon duk nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-6-2013 18:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 em này đều đẹp trai và tài năng, mỗi tội Hyun Woo nhìn trẻ con, dễ thương quá nên vẫn bị bó trong những kiểu vai học sinh.
Yoo Seung Hoo nhìn chững chạc hơn và nội tâm hơn và đóng nhiều thể loại phim nên nhân vật đa dạng hơn, đóng cặp với ss Yoon Hye nhìn không chênh quá nhiều.
Nhưng dù sao vẫn thích 2 chàng, đều là những tài năng cả, mọi người ai cũng ghen tị tuổi trẻ tài cao, ủng hộ! ủng hộ!{:129:}{:129:}{:129:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-6-2013 19:20:49 | Chỉ xem của tác giả
cả Hyun Woo và Seung Hoo ai cũng tài năng và đẹp trai
Nhìn Hyun Woo có gì đó còn con nít đáng yêu hơn
Còn Hoo nhìn có vẻ trưởng thành nam tính
Mong đợi ngày 2 bạn trẻ tiếp tục hợp tác với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-6-2013 19:58:17 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người đều có thế mạnh cùng tài năng riêng mà. Thế nên con đường đi cũng sẽ không giống nhau.
Tóm lại cả 2 đều tuyệt vời ông mặt giời!
Cố lên Hyun Woo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách