Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4300|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Jang Woo tiết lộ về tình bạn thân của anh ấy với Oh Yeon Seo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tiếp nối nữ diễn viên Oh Yeon Seo mở lời về tình đồng đội của cô ấy trong phim “ Oh Ja Ryong is Coming” với đồng nghiệp Lee Jang Woo, nam diễn viên cũng chia sẻ anh ấy và Oh Yeon Seo  đã trở nên gần gũi hơn như thế nào khi đang quay bộ phim.

Lee Jang Woo đã nhận xét  về nhân vật của Oh Yeon Seo, Na Gong Joo, “ Cô ấy là con gái của một gia đình giàu có, nhưng cô ta lại là một nhân vật trong sáng, người mà không kheo khoang gia cảnh của mình. Tôi nghĩ cô ấy là một phụ nữ mà có tất cả. Nếu có một người phụ nữ như thế trong thực tế, tôi nghĩ tôi sẽ yêu cô ta ngay tức khắc.

Nam diễn viên cũng đã mở lời về việc anh và Oh Yeon Seo trở nên thân thiết như thế nào ngoài đời thường, anh tiết lộ, “ Cho đến bây giờ đã là sáu tháng kể từ lúc chúng tôi bắt đầu quay phim, nên mối quan hệ của chúng tôi dần trở nên thân thiết đến mức mà chúng tôi hiểu nhau chỉ cần nhìn vào  mắt của đối phương. Vì tình đồng đội là quan trọng, tôi đã nỗ lực để phát triển nhiều tình đồng đội của chúng tôi vào lúc dầu của bộ phim. Cô ấy là hậu bối của tôi trong đại học, và chúng tôi gần bằng tôi nhau, nên tôi đã thử kết thân với cô ấy lúc đầu.

Hai diễn viên đã làm nổi lên một vụ tin dồn về hẹn hò, mà bên phía quản lý của Oh Yeon Seo đã từ chối ngay sau đó. Bạn nghĩ gì về tình bạn bè của họ?

Source: allkpop.com – 11.04.2013

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2013 18:40:33 | Chỉ xem của tác giả
anh Lee Jang Woo trong We got married dễ thg chết đi đc
cơ mà bao giờ cơm bách đây anh giai ?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2013 18:49:24 | Chỉ xem của tác giả
camanhle91 gửi lúc 11-4-2013 18:40
anh Lee Jang Woo trong We got married dễ thg chết đi đc
cơ mà bao giờ cơm bách đây anh gi ...

chính xác mình thích anh ấy từ hồi We got married
người gì đâu ma lãng mạn yêu vợ và cả chiều chuộng vợ nữa...
Ở đâu mới có thể kiếm dc người chồng như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2013 19:01:27 | Chỉ xem của tác giả
hic LJW ngày trc cứ tưởng có t,c thật vs EunJung :( Chẳng biết có hay ko :( Nhưng mà tự nhiên có tin đồn vs OYS cái thấy chán >.<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-4-2013 19:12:13 | Chỉ xem của tác giả
mình biết anh lee jang woo từ hồi tham gia we got married cùng anh già.cũng đáng yêu chiều vợ nhưng mình ấn tượng với tiếng lạ của cặp đôi này.không biết có phải moi kang moi kang không nhỉ.hihi

Bình luận

đúng rồi nhỉ, "moi kang moi kang" cười vỡ cả bụng mỏi cả mồm :v  Đăng lúc 11-4-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-4-2013 19:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa phát điên phát dại vì Campus Couple. Xem xong coi Jang Woo là người chồng lý tưởng luôn, người đâu mà trẻ con, láu cá, hài hước, lại còn lãng mạn, chiều vợ ko ai bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-4-2013 19:26:48 | Chỉ xem của tác giả
Tình bạn bè đặc biệt ?

đã 1 thời gian kể từ khi scandal xảy ra

Không thấy ss Oh Yeon Seo xuất hiện nhiều như trước

Mong ss sớm quay lại với 1 hình ảnh mới hơn và đóng ` bộ phim hay hơn nữa

Còn về chuyện tình giả tình thật giờ đã là quá khứ rồi , mình cũng không mong khơi lại làm gì , đã qua cho nó qua !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-4-2013 19:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với anh này từ hồi đóng cặp với sis Park Jung Ah trong Smile, Dong Hae.
Anh đóng vai phản diện hay không chịu đượcc ý XD XD
Xong rồi bây giờ lại còn dẫn Music Bank, đẹp trai kinh khủnggg~~
Anw ý kiến cá nhân thì mình thấy anh Jang Woo với sis Oh Eun Seo k đẹp đôi lắm, thấy sis già hơn anh ý :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-4-2013 19:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tình hình Idol Hàn cứ rối tung hỏa mù lên chả biết đâu mà lần.
Hồi tham gia chương trình We got married  cứ nhỡ là hẹn hò với Enjung rồi chứ.
Nói chung thì bắt đầu là tình bạn rồi sau đó là yêu thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-4-2013 19:39:36 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm rồi từ hồi campus couple kết thúc !!! haizzzz lúc mà có tin đồn hai người này dating " là chả mún đọc tin nữa ....
lâu lắm rooiffff  !!!!!thôi thì người ta bảo chỉ là tình đồng đội thôi thì chỉ biết thế thôi.
tiếc thương cho cc của tui đã hết rùi. anh chi cố lên nh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách