Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4378|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi bày tỏ thái độ về việc công khai chuyện tình cảm của bản thân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong bảng tin giải trí trên chương trình KBS2 được phát sóng vào ngày 5 tháng 1, Lee Joon Gi được phỏng vấn tại địa điểm thực hiện fanmeeting của anh.

Khi được hỏi liệu anh ấy sẽ hẹn hò trong năm nay, người diễn viên và ca sĩ này nói rằng câu hỏi này thật khó để trả lời: "Mọi người biết rằng tôi không nên nói câu: "Ồ, tôi sẽ hẹn hò đó. Bạn có thể trông chờ vào điều đó.", có phải vậy không?"

Nam nghệ sĩ này chân thành bày tỏ sự phản đối về việc công khai mối quan hệ tình cảm của mình nếu có khi nói rằng: "Tôi hoàn toàn không đồng ý về việc chia sẻ chuyện tình cảm trước công luận."

Cuối cùng, anh ấy cũng không quên gửi gắm tình cảm của mình với fan: "Tôi sẽ có mối quan hệ tình cảm với các bạn, các fan yêu dấu của tôi. Tôi không bao giờ cô đơn vì luôn có bạn ở bên vì tôi."

Video về bảng tin

Cre: http://en.korea.com/?p=398363
Viettrans by mikage @GMG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 22:22:18 | Chỉ xem của tác giả
giời ơi, cái mỏ dẻo quèo quẹo, chỉ giỏi câu các thím fans là giỏi,
mún uýnh quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2013 22:22:37 | Chỉ xem của tác giả
mình không có ý gì nhưng không phải anh này tên là Lee Jun Ki sao?
bữa nay anh ấy đổi tên rồi ak?

Bình luận

đổi thành joon gi ròi đọ, cơ mà jun ki hay joon gi thì đều là 1 :D keke  Đăng lúc 6-1-2013 01:40 AM
@ss rin oái sao ss không bình sớm chút chứ =))  Đăng lúc 5-1-2013 10:33 PM
đổi tên gì cơ ạ? em hơm hiểu ss hỏi gì..=.=  Đăng lúc 5-1-2013 10:31 PM
Lee Jun Ki hay Lee Joon Gi cũng là 2 cách phát âm của cùng 1 cái tên đó bạn ^^ cơ mà hiện tại thì lão già đã dùng tên Joon Gi luôn rồi ^^  Đăng lúc 5-1-2013 10:28 PM
thật ra là đổi từ khi vào trại rồi ^^~  Đăng lúc 5-1-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2013 22:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự ra mà nói e hâm mộ nhất là cái tài nịnh fans của lão~
Có ai đồ nào mồm mép dẹo quẹo~ nói câu nào fan gơ sướg chêm câu đó như lão đâu~
Chậc chậc~ kiểu này mình ế dài ngày rồi =))))))))))

Bình luận

cái áo của bạn làm mình đau lòng quớ TT__TT bạn thích cái cảnh đó hở?  Đăng lúc 6-1-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-1-2013 22:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Lại là cái mỏ dẻo quẹo = =

Xì, con gà càng ngày càng điệu và vẹo.

*ôm cu mít, đá con gà*

Thôi ss đi ngoại tềnh tiếp đơi, bao giờ gà đóng phim ss sẽ quay về =)) *chỉ áo chỉ cuồn*

Bình luận

*níu áo* , cho em 1 đô :)))  Đăng lúc 6-1-2013 01:43 AM
trả nợ em đã rồi đi đâu đó thì đi =))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 5-1-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-1-2013 22:31:52 | Chỉ xem của tác giả
thế là thế nào
kiểu là dù có  vẫn kiên quyết dấu đến cùng à???
Thế thì nếu bị săn tin bắt đc có phải càng te tua ko
cùng có thể a quen ng` ko phải trong lĩnh vực giải trí ;))
kết luận cuối là hiện giờ a ko quen ai
cứ thế đi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-1-2013 22:39:13 | Chỉ xem của tác giả
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
"Tôi sẽ có mối quan hệ tình cảm với các bạn, các fan yêu dấu của tôi. Tôi không bao giờ cô đơn vì luôn có bạn ở bên vì tôi."

*vặn cổ* *cắt mỏ* *giấu làm của riêng* =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
ầyyy, ku Mết jựt tít làm ss tưởng lão zề quá rảnh làm V-blog cập nhật tin tức thời sự đề tài nóng bỏng đọ tính làm hot bloger nữa đọ =)))))))
hóa ra bị câu dẫn, mà đúng kiểu chăm ngoan học giỏi trả bài đầy đủ, đúng ý, cô phê cho bé Jủn điệm 10, cuối tuân phát phiếu bế ngoan, lolzzzzz
pi_ẹt: đề tài dư lày thảo nào đích thưn Mết tung tin *hắc hắc*...nàm chái chêm fan gơ hồi hộp ngộp thở run run click vào, auuu =.="

Bình luận

=)))) em đau ruột với ss =)))))  Đăng lúc 5-1-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-1-2013 22:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Woa, sao anh già nói chuyện ngọt xớt vậy, đoạn news tớ thấy có 2 ý chính: một là "không công khai hẹn hò", hai là "không bao giờ cô đơn vì luôn có fans" mà cả 2 ý này đều nhắm đến fans hết đó. Trời ơi, chiều fans thì anh phải hẹn hò mới đúng đó, không thấy "mốt" bây giờ là hẹn hò công khai hở anh, người người nhà nhà có đôi có cặp kìa, anh cũng dính với ai đó đi nha :">
P.S tiếc là mợ Ri có bf rồi, bằng không em đã ship 2 người, *vuốt cằm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-1-2013 22:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chỉ là 1 bài phỏng vấn ngắn gọn nhưng mình cũng nghĩ là đã thể hiện hết những điều Jun muốn nói rồi.
Mình cũng hoàn toàn ủng hộ việc ko công khai quan hệ cá nhân (trừ phi là bị bắt gặp), bởi vì ca sĩ, diễn viên hay là gì đi nữa thì cũng là 1 nghề, mà đã là 1 nghề nghiệp thì nó cũng có những nguyên tắc cơ bản, tối quan trọng của từng nghề. Có thể thấy, diễn viên, ca sĩ có nét tương đồng nhất với gián điệp, đó chính là ko được công khai các mối quan hệ cá nhân. Ngay cả Lee Seung Gi mà cũng đồng quan điểm là không công khai thì mình thấy hoàn toàn có cơ sở khi phản đối.
1 trường hợp ngoại lệ duy nhất mình thấy hợp lí là Ye Eun (Wonder Girls), có thể vì đây là nữ nên mn sẽ cho là mình nghĩ như vậy nhưng kỳ thật, do, thứ nhất có thể thấy người bạn đời của YE là người ngoài ngành, thứ hai, đối với người phụ nữ, không nên kết hôn quá trễ (đàn ông kết hôn trễ ko ai nói làm chi hết), thứ 3 do YE là người thiếu thốn tình cảm từ nhỏ nên mn có thể chấp nhận được việc này. Với lại việc này cũng ko ảnh hường đến WGs bao nhiêu hết.
Mà ông già này cũng khéo nịnh gớm,
"Tôi sẽ có mối quan hệ tình cảm với các bạn, các fan yêu dấu của tôi. Tôi không bao giờ cô đơn vì luôn có bạn ở bên vì tôi."

Ok, mãi yêu anh, anh Già!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2013 22:58:11 | Chỉ xem của tác giả
nói túm lại là anh không hẹn hò công khai, mà nếu không hẹn hò thì cũng chả cô đơn vì có fan
thặt là biết nịnh fan, thảo nào fan mê anh như điếu đổ, trong đó có em :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách