Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2398|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Ki tổ chức FM tại Nhật Bản:" Cảm ơn các bạn!"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Lee Joon Ki gần đây đã tổ chức cuộc họp fan tại Nhật Bản với khoảng 10.000 fan hâm mộ.

Lee đã gặp fan Nhật tại Hội trường Thế kỷ Nagoya vào ngày 4 tháng 12, tại Trung tâm Hội nghị Quốc tế Osaka vào ngày 5 và tại Pacifico Yokohama vào ngày 10.

Đây là những buổi FM đặc biệt cho fan Nhật, được tổ chức dưới tiêu đề  “JG Time with You…in Japan”  trong lễ Giáng sinh. Mặc dù thời tiết lạnh, hơn 10.000 người đã đến các buổi FM để gặp Lee từ khắp nơi trên đất nước.

Đã gần chín tháng kể từ lần cuối cùng anh gặp fan Nhật Bản. Anh xuất hiện trên sân khấu với một cái nhìn lo lắng trên khuôn mặt và nói xin chào với các fan bằng tiếng Nhật. Các fan đã chào đón anh với một tiếng hét của niềm vui.

Với mái tóc đã dài hơn một chút và một nụ cười nhẹ nhàng, Lee đã khoe cái nhìn tinh nghịch nhưng manly trong suốt buổi FM.

Tại các buổi FM này, Lee đã kể về một số câu chuyện phía sau hậu trường, về seri phim truyền hình "Arang and the Magistrate" và cuộc sống của mình khi là một ca sĩ, một diễn viên.

Khi Lee trình diễn ca khúc mới của mình, mà anh đã luyện tập mười giờ một ngày, các fan của anh đã nhiệt tình đáp lại nó.

Lee cho biết: "Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã đến gặp và chào đón tôi bất chấp thời tiết lạnh, và tôi luôn luôn cảm ơn các bạn vì đã yêu mến tôi và cổ vũ tôi. Tôi sẽ chủ động hơn ở nước ngoài từ bây giờ, và tôi muốn gặp các bạn một lần nữa với một dự án mới ".

Lee trở lại Hàn Quốc vào ngày 11 tháng 12. Anh sẽ nghỉ ngơi một thời gian trước khi bắt đầu dự án mới.

source: http://en.korea.com/blog/enter/t ... n-thank-you-always/

Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-12-2012 13:16:27 | Chỉ xem của tác giả
tem nè ^^

FM vừa kết thúc là bay ngay về Hàn, chắc để chuẩn bị cho HC và JG Time with you....at home

FM ở Yokohama còn có Hầu ca tham dự, sau AnM 2 anh em có vẻ thân nhau =))

Thanks bạn dịch tin <3

Bình luận

lão đâu phải ca sỹ...=))))))))) các bác nhà báo cứ chém ..=)))))  Đăng lúc 13-12-2012 01:36 PM
cái ảnh bên dưới mỏ đang há rõ to...=)))))))))))))  Đăng lúc 13-12-2012 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-12-2012 13:33:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi thanks bạn đã dịch news nhé
====
đùa...lão già chạy sô quá
hi vọng là anh giai nghỉ ngơi thật chứ
còn tổ chức mấy cái FM nữa thì mặt tọp hết cả đi
lần này rút kinh nghiệm lần trước đây
buổi cuối đã lùi lại so với 2FM đầu những 5 ngày
dự án mới nhớ chọn kịch bản kỹ vào...*đạp*

Bình luận

thì thế e mới bảo giống.....=)))))))  Đăng lúc 13-12-2012 01:37 PM
ảnh đầu rõ giống ca sĩ =)))))))  Đăng lúc 13-12-2012 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-12-2012 14:00:03 | Chỉ xem của tác giả
*tung têm cho bạn dịch news*
hề hề
sáp cóa néws JG Time with You…in VN"
HÁ HÁ
đùa chứ ghen tị quá đi à :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-12-2012 14:24:19 | Chỉ xem của tác giả
anh nghỉ ngơi sớm rồi quay lại với chúng em nhé :)
chúc mừng FM của anh ở nhật bản đã thành công
cám ơn bạn đã dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-12-2012 14:25:36 | Chỉ xem của tác giả
*lăn vào*

*khóc nóc*

Lâu lắm mới có tin của con Gà. Từ lúc đi FM là tít tịt >_<

Lão chỉ là diễn viên thôi, mỗi lần gặp mặt các thím thì bon chen gáy được vài bài hầu hạ các thím, chứ ca sĩ cái nỗi gì lão =)) Hát hò cỡ ấy chả dám đem khoe =))

Đợt FM này gầy xọp đi, mặt quắt tai dơi, cằm nhọn hoắc = = Thiệt xấu = = *đạp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-12-2012 15:00:14 | Chỉ xem của tác giả
chen lấn xô đẩy...dành zựt pệt 1
Gà chạy xô khiếp thế...bay vèo vèo...
...hic đúng là sao có khác...bay đi bay về ầm ầm...
chỉ sướng các fans thui...khổ thân Gà nhà tui quá...hết lòng vì fans...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-12-2012 15:00:25 | Chỉ xem của tác giả
thế là Fm cũng kết thúc và đc nghĩ ngơi oy nhá lão Gà kia... nhìn hình Fm mà đau lòng xót dạ...mặt hóp vào thấy rõ...
Ráng ăn nhìu sâm vào nhá... :))
Giữ gìn sức khỏe oy qay lại với chúng e bằng những dự án hoành tráng nha gà cưng cưng :x :X :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-12-2012 15:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Có chắc là vừa tinh nghịch vừa menly ko =))

Mệ ơi thấy menly thì ích, nhí nhố thì nhiều =)) Nhất là ngày có Dol Nô tì đó!!

Về nhà ăn uống rồi chuẩn bị tham gia Healing Camp thôi Gà ơi :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-12-2012 15:41:26 | Chỉ xem của tác giả
The same news

Hơn 10.000 người đến với Lee Joon Gi trong tour FM dành cho fan Nhật của anh

Lee Joon Gi đã trải qua khoảng thời gian ý nghĩa với người hâm mộ của mình tại Nhật vào mùa đông này.

Lee Joon Gi khởi động tour FM dành cho fan Nhật của anh vào ngày 04/12 tại Nagoya trước khi chuyển đến Osaka vào ngày 05/12 và Yokohama vào ngày 10/12.

Đánh dấu lần gặp lại fan hâm mộ Nhật đầu tiên sau 9 tháng, tour FM mang lại hơn 10.000 người hâm mộ đến từ khắp nước Nhật để gặp ngôi sao Hallyu yêu thích của họ bằng xương bằng thịt.

Phong cách thể thao với một kiểu tóc dài hơn một chút, Lee Joon Gi đã làm sân khấu nổ tung giữa những tiếng hò reo và vỗ tay từ người hâm mộ khi anh chào fan của mình bằng tiếng Nhật.

Tại mỗi FM, Lee Joon Gi dành nhiều thời gian để trò chuyện về các hoạt động gần đây của anh cũng như chia sẻ về một số câu chuyện phía sau hậu trường của bộ phim truyền hình gần đây của anh, Arang and the Magistrate.

Lee Joon Gi cũng trải qua thời gian trên sân khấu như một ca sĩ khi anh trình diễn một số bài hát mới của mình, mà anh đã luyện tập hơn 10 giờ mỗi ngày.

Tại buổi FM cuối cùng, Lee Joon Gi chia sẻ, "Cám ơn những tình cảm nồng nàn và sự hiện diện của người hâm mộ, tôi đã có thể hoàn thành mọi thứ trong thời tiết lạnh giá này. Tôi cảm ơn [người hâm mộ] đã gửi tình yêu và sự động viên ngay cả khi ở rất xa. Tôi đang lập kế hoạch tiếp tục duy trì hoạt động ở nước ngoài và hy vọng sớm gặp lại fan thông qua một sản phẩm tuyệt vời".

Ngôi sao Hallyu trở lại Hàn Quốc vào ngày 11/12 và sẽ tận hưởng thời gian nghỉ ngơi trước khi lựa chọn tác phẩm kế tiếp.

Photo Credit: IMX
Cre: http://www.ohkpop.com/84451/over ... japan-fan-meet-tour
Vtrans: [email protected]

Bình luận

\M/ TUNGGG HOAAA  Đăng lúc 13-12-2012 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách