Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2936|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho cám ơn người hâm mộ tặng quà và thức ăn cho đoàn phim "The Heirs

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Fanclub cuồng nhiệt của Lee Min Ho đã tặng 150 diễn viên và nhân viên của đoàn phim "The Heirs" thực phẩm và quà tặng!

Khi các diễn viên và nhân viên đang làm việc suốt ngày đêm trong thời tiết lạnh, fanclub Minoz của Lee Min Ho cũng như người hâm mộ quốc tế đã quyết định mang lại sự ấm áp với bữa ăn nóng, đồ ăn nhẹ, và áo ngoài. Họ thậm chí còn tặng các bạn diễn của anh với phần quà cá nhân, thể hiện sự chăm sóc và quan tâm của họ.

Lee Min Ho chia sẻ, "Trái tim tôi không biết phải nói gì đây... Tôi cảm thấy buồn khi bộ phim kết thúc vào tuần này. Từ tận đáy lòng của tôi, tôi cảm ơn những người hâm mộ luôn luôn chăm sóc tôi... Mặc dù đó là điều mà tôi luôn cảm thấy, tôi nghĩ rằng trong lòng tôi, tôi muốn cảm ơn sự hỗ trợ của những người hâm mộ ... tôi sẽ sử dụng tất cả sức mạnh của mình vào vai Kim Tan cho đến khi bộ phim kết thúc".

Hãy theo dõi tập cuối "The Heirs" vào tuần này.

Nguồn: Allkpop
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2013 02:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đón The heirs cuối tuần, người trong cuộc còn phát biểu thấy buồn khi bộ phim kết thúc huống chi là người tuần nào cũng hóng sub để xem như mình. Đây chắc chắn là bộ phim đáng nhớ của Lee Min Ho :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-12-2013 02:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Bị chết đứ đừ ngay từ đoạn đầu phim. Về dàn cast và đội ngũ staff ko còn gì phải bàn cãi rồi. Phải nói là mình phục biên kịch hết mức luôn, tinh tế trong từng câu thoại, bị cảm ngay từ đoạn thoại của KT mở đầu phim luôn. Nửa ngóng mà cũng nửa ko nỡ nhìn phim kết. :(( ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-12-2013 02:44:10 | Chỉ xem của tác giả
fanclub Minoz chu đáo quá >.<
mới nãy xem trailer ep 19, khá là hấp dẫn :D
Mong Minho và các diễn viên khác cùng staff hết mình cho 2 tập cuối cùng.
Cảm ơn các staff đã vất vả trong trời lạnh.
Cảm ơn fc Minoz :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-12-2013 02:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Minoz thật tuyệt vời. Mà đoàn phim The Heirs cũng sướng, toàn diễn viên có tiếng nên staff cũng nhận đường nhiều quà, hết của PSH rồi LMH...Nhưng cũng phải thừa nhận PD và BK chắc tay nên phim có được tiếng vang thì các diễn viên cũng có thành tựu. Nói chung LMH đã thành lệ rồi, cứ năm lẻ đóng phim nổi cồn 2009 BOF, 2011 là City Hunter, 2013 là Heirs, còn 2010 và 2012 thì PT và Faith ko được nổi lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2013 05:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Oh fan của anh Ho tận tâm quá chừng lúc đầu phim là đã chăm sóc cho anh

cùng với đoàn làm phim oy và cuối phim cũng ko quên ủng hộ anh Ho và cảm ơn đoàn

làm phim bằng bữa ăn ngon. Nghĩ lại thì cũng sắp kết thúc phim mất roy. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-12-2013 07:00:52 | Chỉ xem của tác giả
không chỉ có fan anh ho mà hình như fan của các diễn viên tham gia the heir đều nhiệt tình gửi quà cho thần tượng.
các fan thật là đáng yêu quá đi, ngoài fan của anh bin ra thì fan của anh ho là 1 trong những fanclub nhiệt tình tài trợ thức ăn cho đoàn,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-12-2013 08:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Fan thật là chu đáo
diển viền đi đến đâu thì được hỗ trợ hết mình từ các fan tới đó
tiếp thêm sức mạnh cho đoàn phim
hăng say làm việc,
hôm thấy fan Hye và bạn Choi và còn rất nhiều fan các bạn diển viên khác nửa ,thanks bạn up new {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-12-2013 08:20:03 | Chỉ xem của tác giả
hết bạn Hye tặng kem dưỡng giờ đến bạn Ho tặng thức ăn
công nhận quay film cực mà nhận được quà thế này cũng hạnh phúc lắm chứ
mà công nhận famdom ở Hàn giàu thấy sợ, mỗi lần diễn viên đóng film hay idol comeback llà tặng quà và đồ ăn tới tấp. Mấy này có rẻ đâu. hic

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-12-2013 08:29:35 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là chỉ còn tuần này nữa thôi là bộ phim mình mong ngóng hàng ngày sẽ kết thúc{:285:}
Anh Ho buồn 1 phần thì fan còn buồn mấy phần{:295:}
Fan ở Hàn Quốc cuồng nhiệt ghê gớm, phim nào cũng thấy diễn viên được fan tặng cả đống quà
{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách