Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10837|Trả lời: 231
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho cảm thấy hạnh phúc vì được tham gia "The Heirs"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đây là những cảm xúc mà Lee Min Ho chia sẻ, sau khi vừa hoàn thành cảnh quay cuối cùng cho "The Heirs" vào ngày 12/12 vừa qua.

"The Heirs" - Bộ phim truyền hình đình đám của SBS vừa kết thúc với thành công rực rỡ. Trong đó, Lee Min Ho đã hóa thành xuất sắc thành công tử nhà giàu Kim Tan. Người đã tạo nên "Hội chứng Kim Tan" trong cộng đồng xem phim Hàn trong suốt 2 tháng phát sóng qua. Trong những phân cảnh cuối cùng, Lee Min Ho đã mỉm cười và bày tỏ :" Tôi bây giờ đang rất hạnh phúc".

Và tiếp tục chia sẻ rằng: " Tôi đã đi đến tận cùng nỗi đau của Kim Tan, nên khi quay trở thành một người bình thường, tôi cảm thấy rất khó khăn. Đây thật sự là một tác phẩm đánh dấu bước ngoặc quan trọng trong sự nghiệp diễn viên của tôi, từ lúc debut đến giờ, đây là phim mà tôi phải khóc nhiều nhất."

Theo nhân viên trong đoàn phim tiết lộ rằng: " Trong cảnh quay ở bên ngoài, lúc Kim Tan biết được Cha Eun Sang bỏ anh mà đi, anh ấy đã phải diễn khóc rất nhiều , nhưng  lúc đó do tiếng ồn của xe cộ, chúng tôi phải thực hiện lại toàn cảnh quay này, nhưng với phong cách làm việc chuyên nghiệp của Lee Min Ho, anh ấy đã tái hiện lại cảnh khóc một cách xuất sắc tâm trạng y như lúc trước. Tất cả chúng tôi đã vỗ tay lên rất lớn, và hết lời khen ngợi khả năng diễn xuất của Lee Min Ho".

Không những thế, Lee Min Ho là nam chính, là người dẫn dắt câu chuyện, và có quan hệ hầu như hết với các nhân vật trong phim. Anh luôn phải thể hiện cảm xúc khác nhau khi đối diện với từng người. Lee Min Ho có khả năng khi nắm bắt được cảm xúc chân thật, ngay cả khi thoái cùng những nhân vật nhỏ như quản lí, người làm,...

Thể hiện hoàn hảo nhân vật 18 tuổi, Lee Min Ho đã hoàn toàn chiếm lấy trái tim của người hâm mộ bằng lối diễn xuất tự nhiên và nhiều sắc màu .

Lee Min Ho đã gửi lời cảm ơn sâu sắc đến biên kịch, đạo diễn, đồng nghiệp và toàn bộ staff của "Heirs". Lee Min Ho bày tỏ: " Tôi thật sự rất biết ơn biên kịch Kim Eun Suk, người đã tạo nên một câu chuyện tuyệt vời, đạo diễn Kang Shin Hyo, người đã dẫn dắt chúng tôi một cách hoàn hảo, khả năng diễn xuất của tôi cũng được đạo diễn khai thác, các nhân viên của đoàn phim, và những người bạn của tôi tại trường Jeguk, cảm ơn mọi người. Tôi sẽ rất nhớ mọi người."

"The Heirs" đã chính thức khép lại. Lee Min Ho cũng nhanh chóng chọn được tác phẩm mới. Anh cũng sắp quay lại với khán giả thông qua Movie đầu tiên "Land Gate, Gangnam 1970". Chính thức tấn công màn ảnh rộng vào nửa cuối năm 2014.

[email protected]

Nguon: Starhaus + soompi

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn em :x
Joongie_girl + 5 hí hí :x
peCong + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-12-2013 14:58:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

FB
Ho à năm 2014 thẳng tiến tiếP tiếp
Tân hòa hợp vào em tự nhiên lắm rùi
những cảm xúc khác nhau trong từng phân cảnh rất tuyệt
cám ơn Tân của biên kịch tuyệt vời ,Kim Tan thật là đẹp giai ,thanks em up new {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2013 14:58:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oppa hạnh phúc, em cũng rất happy
Được gặp oppa, lại được gặp Tan niềm vui nhân gấp bội
Oppa siêng đóng phim cho em nhờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-12-2013 14:59:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

lúc nào cũng thấy anh LMH cười rang rỡ cả
chuẩn bị gặp lại anh trong movie rùi
mong là cũng thành công như TH
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-12-2013 15:00:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng rồi, Lee Minho sau khi đóng BOF là hiện tượng, sau đó City Hunter cũng gây được tiếng vang, và đến với phim này thì là một cơn sốt, một trào lưu.
Sau Faith k đc thành công như mong đợi, thì The Heirs chính là một điểm nhấn của Ho :D
H đâu đầu, nhà nhà, người người đều Kim Tan cả
Biên kịch Kim đúng biên kịch vàng, khi có thể biến tất cả tác phẩm mình chắp bút thành trào lưu cơn sốt như vây ^^
Thx bạn đã dịch tin nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-12-2013 15:03:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đúng là phim này thằng nhỏ khóc quá trời
gào thét với ông bố.. tập 17 với 18 tội nghiệp lun
năm sau có movie rồi làm tiếp 1 cái drama đỉnh nữa nhak Ho
Tks em dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-12-2013 15:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Em cũng rất hạnh phúc khi anh Ho đã tham gia The Heirs.
Được trông thấy anh mặc đồng phục học sinh 1 lần nữa.
Và The Heirs đã cho thấy được sự diễn xuất tuyệt vời của anh đến với người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-12-2013 15:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Hết phim rồi cũng phải ngoi lên một cái để đánh dấu.
Cảnh cuối thật là đẹp.
Xem phim này, thấy Ho đóng tự nhiên nhất trong all phim Ho đã đóng. Và Hye cũng vậy.
Chúc dự án tiếp theo của Ho Hye thành công.
Chúc cả đoàn phim The Heirs vui vẻ!
Cảm ơn Subteam!
Cảm ơn các members đã chăm chỉ dịch news và up ảnh cho cả nhà hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-12-2013 15:04:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"The Heirs " thật sự rất nổi tiếng . Đến cả những người chẳng biết phim Hàn là gì cũng còn bàn chuyện của

"Kim Tan". Phim đã kết thúc với sự làm việc nghiêm túc của tất cả các thành viên . Lee Min Ho chắc chắn là hạnh

phúc lắm vì phim thành công thế kia mà.

Thanks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-12-2013 15:05:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lúc đầu mọi người cứ so sánh giống BOF này nọ rồi kêu sao Ho lại chọn thế này thế kia?
Cuối cùng thì thực tế đã chứng minh tất cả - lựa chọn của BK, của Ho, của đạo diễn là đúng đắn thế nào.
Nếu ko có LMH cũng sẽ ko bao giờ có 1 Kim Tan vừa dịu dàng vừa kiên định như thế.
Nếu ko có PSH cũng ko bao giờ có 1 CES vừa ma lanh vừa nội tâm như thế.
Và nếu ko có KWB cũng ko thể có 1 KWB vừa bá đạo vừa cá tính như thế.
Cảm ơn tất cả những người đã tạo nên The Heirs.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách