Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19591|Trả lời: 396
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho dùng tiền riêng của mình mua tất cả quần áo trong phim "The Heir

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trước khi bắt đầu quay "The Heirs", đoàn làm phim tiết lộ rằng, Lee Min Ho sẽ tự trả tiền cho tất cả quần áo, giày dép, đồng hồ và phụ kiện theo kèm, như câu chuyện mang đến, Lee Min Ho là thiếu gia của một gia đình giàu có, nên tất cả những gì anh mặc  đều là hàng hiệu. Lee Min Ho đã chỉ ra rất nhiều tiền, ước tính khoảng 50 triệu won (48000 USD ).

Nhân viên của đoàn cho biết , tần suất xuất hiện của Lee Min Ho trong mỗi tập phim là rất nhiều, nên anh phải thường xuyên dùng từ 3 đến 4 bộ quần áo trong mỗi tập, trong mùa hè và mùa đông tại Mỹ và Hàn. Trang phục của Lee Min Ho đều thuộc nhãn hiệu quốc tế, áo khoác màu xanh lên đến 3 triệu won (2900 USD). Chiếc áo mặc khi hôn Park Shin Hye có giá 700.000 won (665 USD).

Công ty quản lí của Lee Min Ho giải thích rằng: "Cậu ấy muốn tự mua quần áo, thay vì nhận từ nhà tài trợ. Và vì để hạn chế điều đó, thì Lee Min Ho mới có thể tập trung hoàn thành vai diễn của mình cho tốt hơn, thay vì phải  làm hai vai trò, vừa hoàn thành vai diễn vừa quảng cáo cho sản phẩm được tài trợ".

Bộ phim "The Heirs" của Lee Min Ho hiện đang dẫn đầu các chương trình phát sóng trong cùng khung giờ. Hai tập cuối của bộ phim sẽ được phát sóng vào tối ngày 11 và 12 tới.

* Bộ Sưu tập quần áo hàng hiệu của Lee Min Ho trong "The Heirs"

Áo khoác màu xanh của thương hiệu Gucci nổi tiếng với giá 63 triệu VNĐ.

Chiếc áo của Kenzo với giá hơn 9.5 triệu đồng.

Áo khoác của  Chris Christy. với giá 5 triệu đồng.

Áo khoác của Givenchy Coat với giá 32 triệu đồng.

Áo của Christopher Raeburn.  với giá 24 triệu đồng.

Vtrans  [email protected]

Nguon: sina

P.s: lão hâm này này tự nhiên chơi sang dễ sợ, nhớ lần trước còn bị em Na ghẹo là tiết kiệm đến nỗi không dám ra ngoài ăn uống nữa mà

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
CaMilOvE + 5 Ủng hộ 1 cái!
BéCún + 5 Những gì anh bỏ ra sẽ được bù đ.
TieuHo + 5 Ho hết mình vì công việc :)
v4nt0mmy + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-12-2013 20:50:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oimeoi... {:404:}
Đồ của nhà tài trợ nếu đẹp thì cũng nên dùng mà một công đôi việc luôn.
Hay là anh có ý định nhân dịp này thay tủ đồ?
Đều đẹp hết nên có ý định như vậy thật thì cũng hay, he he {:180:} Được dịp khoe gu thẩm mỹ chuẩn không cần chỉnh nữa chứ {:165:}

Cảm ơn bạn đã đăng tin nhé ~ {:179:}

Bình luận

Oimeoi... Đồ của nhà tài trợ nếu đẹp thì cũng nên dùng mà :D một công đôi việc luôn. Hay là anh có ý định nhân dịp này thay tủ đồ? Đều đẹp hết nên có ý địn   Đăng lúc 15-12-2013 01:19 PM
gọi là con nhà có điều kiện :3  Đăng lúc 13-12-2013 10:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-12-2013 20:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời thế hóa ra mấy bộ đồ nó mặc toàn nó mua á hả?
Sao dạo này bạn lại dân chơi ko sợ mưa rơi thế? Thế có sợ tuyết rơi ko?
Đầu tư gúm thế này ko biết là ko biết tiêu tiền vào việc gì hay tính F5 đi lấy vợ mà gúm thía?

Bình luận

Oimeoi... Đồ của nhà tài trợ nếu đẹp thì cũng nên dùng mà :D một công đôi việc luôn. Hay là anh có ý định nhân dịp này thay tủ đồ? Đều đẹp hết nên có ý địn   Đăng lúc 15-12-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2013 20:51:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

oh god @_@
anh chơi sang vầy Hô ơi @_@
dưng cơ mà nếu đấy là đồ anh mua thì phải nói thật là ... gu của anh hơi bị ổn luông :v
ng đẹp đồ đẹp =p~ pheeee

Bình luận

chắc có stylist riêng :D  Đăng lúc 13-12-2013 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2013 20:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Ui cha, hổng biết thu nhập lớn hông từ bộ phim này mà thấy Tan thiếu gia chi bộn tiền quần áo nhỉ. Ma phải công nhận đẹp thiệt. Mình chết mê chêt mêt mấy cái áo khoác của Hô. đã vậy ổng còn cao to đẹp trai nên nhìn cái áo thì xấu mà khoác lên người ổng tự nhiên sáng lung linh.
"Cậu ấy muốn tự mua quần áo, thay vì nhận từ nhà tài trợ. Và vì để hạn chế điều đó, thì Lee Min Ho mới có thể tập trung hoàn thành vai diễn của mình cho tốt hơn, thay vì phải  làm hai vai trò, vừa hoàn thành vai diễn vừa quảng cáo cho sản phẩm được tài trợ". ĐÚng là đầu tư hết sức tập trung cho vai diễn, nên không phu lòng trông đơi của fan. trở thành hội chứng Kim Tan nữa chứ. Trong lúc chờ đợi mõi mòn vào thứ 4 mình luyện đi luyện lại phim cho đở nhớ
Mà mình rất kết cái áo len đen trắng trong phân đoạn Tan ôm Sang trước bữa tiệc party làm hòa của Bona. Đẹp chi mà đẹp lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2013 20:53:24 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ thực ra cũng là điều bình thường mà
nói là tự mua nhưng cũng có stylish chọn cho rồi mà
thích mấy cái áo măng tô dài của mấy zai mặc ý {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2013 20:53:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi anh không những đẹp trai mà còn có tấm lòng nữa
ai mà không rung rinh trước chàng trai như thế
chúc mừng phim của anh thành công nhé
thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2013 20:55:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thật ra thì thấy dáng bạn Lee Min Ho cực chuẩn nhưng nhìn trang phục của bạn trong the Heir thì không được thích cho lắm
tuy xem ra thì toàn là đồ xịn cả nhưng mà cách kết hợp trang phục của bạn nhiều lúc không thích cho nổi
hope là bạn có stylish nào có mắt nhìn hơn chực thực sự đóng vai công tử nhà giàu mà trông không thực sự ra dáng lắm ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2013 20:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Ôi quá choáng luôn, thường thì diễn viên trong phim sẽ được tài trợ quần áo.
Ho này thì dung tiền của mình mua. Mức độ nổi tiếng và sự giàu có cũng tỷ lệ thuận với nhauuuuuuuuuu..
Mong 2 tập cuối , chúc phim thành công {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2013 20:56:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi trời ơi với tần suất xuất hiện trong phim của anh, cùng với thay quần áo liên tục như thế thì phải chi bao nhiêu đây.
Nhưng mà công nhận rất thích những trang phục của anh, mặc dù có ai nói như thế nào.
Sắp hết phim rồi, hi vọng là có tập đặc biệt để xem.

Bình luận

Đấu giá từ thiện rùi á  Đăng lúc 16-12-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách