Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7305|Trả lời: 92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho:" Nụ hôn với Phạm Băng Băng không nằm trong kịch bản"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, nam diễn viên Lee Min Ho đã chia sẻ bí mật đằng sau bức ảnh nụ hôn với Phạm Băng Băng.

Lee Min Ho tham gia buổi trao giải "Baidu Awards", tại Bắc Kinh, Trung Quốc, vào ngày 22/12/2013.

Ngay sau đó bức ảnh về nụ hôn của Lee Min Ho và nữ diễn viên đình đám của làng giải trí Trung Quốc, đã trở thành chủ đề nóng trong cộng đồng fan hâm mộ ở Trung Quốc và toàn Châu Á.

Ở buổi trao giải, Phạm Băng Băng là người trao giải cho Lee Min Ho. Sau khi trao giải, thì cả hai được yêu cầu tạo dáng để chụp bức ảnh dễ thương. Lee Min Ho và Phạm Băng Băng đưa mắt lại gần nhau, và dùng gấu Minomi che lại, như rằng hai người đang hôn nhau. Khiến cho fan hết sức ghen tị.

Trong một buổi phỏng vấn gần đây, Lee Min Ho đã tiết lộ, màn hôn của họ không hề có trong kịch bản.

Lee Min Ho chia sẻ: "Tôi đã đến và tham dự nhiều lễ trao giải ở Trung Quốc. Và tôi nghĩ rằng họ rất thoải mái. Màn hôn cùng với Phạm Băng Băng không nằm trong kịch bản. Ban tổ chức chỉ yêu cầu chúng tôi tạo ba kiểu dáng của một cặp đôi. Chúng tôi đã thực hiện được hai kiểu. Và tôi đang nghĩ kiểu cuối cùng. Ngay lúc đó ánh mắt của tôi và cô ấy gặp nhau. Vì do cả hai đều là diễn viên. Nên tôi nghĩ tôi và cô ấy đang nghĩ đến một điều giống nhau. Và chúng tôi tạo ra một màn hôn mà không hề có dự tính trước. Và dĩ nhiên, chúng tôi không hôn nhau. Thật đó."

[email protected]
Nguon: Kdrama

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn em :xxx hai người này hiểu .
Joongie_girl + 5 càng ngày càng bạo :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2014 16:20:07 | Chỉ xem của tác giả
May mà không phải hôn thật, chứ nếu không thì fan của cậu chàng và cô nàng cứ phải điên loạn hết cả lên ấy chứ
Dân trong nghề có khác, ánh mắt chạm nhau là biết cả hai đều mún gì hehe
Cảm ơn bạn đã đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-1-2014 16:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên thì luôn biết diễn

Nhất là khi ở trên sân khấu

Nhiều lúc làm một shipper, biết chắc những gì mình nhìn được đã lên kịch bản hoặc có ý định trước cả rồi, cơ mà tinh thần fan cứ hi vọng, down một đống ảnh với clip về máy để mần cho đỡ bấn

Quay về tin chính, thích Phạm Băng Băng thế, bao năm rồi vẫn cứ đẹp kiểu kiêu kì sang chảnh không mấy ai dám lại gần như thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-1-2014 16:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, ứ tưởng là hôn thật rồi ấy chứ
2 người ai cũng xinh phết
Tks chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 16:46:00 | Chỉ xem của tác giả
Sợ thật, nếu là mình mình tranh thủ hôn thật. Môt bên là gái xinh, môt bên là trai đẹp,
Tội gì nhỉ. Ban Lee không phải thanh minh, đằng nào trông cũng như là hôn nhau rồi.
Chuc mừng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-1-2014 16:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái màn bất ngờ này hay thấy trong mấy lễ trao giải ghê, chỉ cần đứng gần lấy gì đó che là có tin hôn nhau liền.. Cái này nói chung cũng là fan service thôi còn ko thì nhà báo-service cho báo chí có bài viết trong dịp Lee Min Ho qua Trung Quốc đây mà..
Dù sao trai tài gái sắc, ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-1-2014 16:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Theo như bức ảnh thì không thể biết Lee Min Ho có hôn Phạm Băng Băng không.
Nhưng nếu Lee Min Ho có hôn cô ấy thì cũng đâu có sao hen. Nụ hôn xã giao mà? Hjjj!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-1-2014 16:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz... cũng khó nói lắm, mỹ nữ, mỹ nam ở ngay trước mắt, anh chị không bị thu hút bới nhau sao? .
Mình rất tò mò một điều, kể cả khi hai người không hôn nhau, nhưng khoảng khắc đôi mắt giao nhau, tiếp xúc gần như vậy họ nghĩ gì ta? không chút rung động sao?
Được cái lăn lộn trong cái giới mà trai tài gái sắc còn nhiều hơn cả trai kém gái xí gấp mấy lần, chắc định lực tăng level bá đạo cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-1-2014 16:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra nhìn ảnh cũng đã biết chỉ là diễn thôi mừ :">:">:">
Thế mà nhiều báo cứ giật tít là hôn hôn như đúng rồi í :O
Nhưng mà Ho chiều fan quá đấy =(=( cứ thế này bảo sao các em không chết dồn dập :">
Cảm ơn b đã dịch news hén
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-1-2014 16:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Tớ muốn hôn thật cơ, không chịu đâu. Hai người nhìn nhau là hiểu ý nhau rồi nhở, đúng là diễn viên mà. mới nhìn thôi là biết hết trơn à, không còn lãng mạn nữa a~~
Hai người nhìn thấy rất đẹp đôi nhá. dạo gần đây gặp ai tớ cũng bảo là đẹp đôi nhưng mà cũng hợp thật mà

Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách