Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5149|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Min Ho: "Tôi muốn được ở bên cô ấy mãi mãi"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Lee Min Ho tiết lộ rằng anh luôn muốn đc ở cùng người con gái mình thích. Lời tuyên bố ấy đã thu hút nhiều sự chú ý của dư luận.

Ngày 25 tháng 5, Lee Min Ho tổ chức một cuộc họp báo tại Seoul Kyung Hee University Peace Hall. Một phóng viên đã hỏi rằng anh có thể uống đc bao nhiêu, và anh chia sẻ: "Ngoài rượu thì tôi có thể uống được nửa chai bia và có thể hơn một chút nữa".

Phóng viên tiếp tục: "Lần đầu tiên bạn bắt đầu uống là khi nào?". Lee Min Ho tiết lộ: "Năm thứ nhất ở trường THCS. Vì tò mò nên sau đó tôi say bí tỉ, không biết trời đất gì. Cả câu chuyện là về điều này. Và những người bạn của bố tôi đến thăm chúng tôi, nhẽ ra tôi phải chào hỏi họ nhưng tôi không thể dậy nổi. Họ đưa tiền cho tôi để tôi về nhà bằng taxi".
Phóng viên hỏi thêm rằng một lần anh có thể uống được nhiều nhất bao nhiêu.

"Khoảng 2 chai soju. Đó là lần đầu tiên tôi gặp người con gái mà tôi thích. Trong giây phút ấy, tôi đã mong có thể tiếp tục cuộc gặp gỡ. Mặc dù vậy, tôi nghĩ cô ấy uống tốt hơn tôi."

Lee Min Ho tổ chức buổi họp báo vào ngày 25 tháng 5 tại Seoul Kyung Hee University Peace Hall để chia sẻ suy nghĩ của anh về chuyến lưu diễn toàn cầu và album âm nhạc của mình. Địa điểm tổ chức họp báo đông nghịt các fan từ khắp nơi trên thế giới.

"Mặc dù vẫn còn hơi lạ lẫm để tạo ra một album âm nhạc, nhưng tôi đã làm việc rất chăm chỉ. Lẽ ra album này đã phát hành trong năm ngoái, nhưng do bộ phim The Great Doctor của đài SBS nên tôi chưa thể tổ chức FM. Và bây giờ, tôi đang gặp gỡ fan của mình sau 2 năm, tôi cảm thấy rất hào hứng."

Về phần album, anh ấy chia sẻ thẳng thắn và nói: "Nếu ai đó nghĩ rằng mục đích tôi phát hành album này là để biểu diễn trên show âm nhạc truyền hình, thì có lẽ đó là một gánh nặng lớn cho tôi. Đã 4 năm kể từ bộ phim BOF, bất cứ khi nào tổ chức FM thì tôi đều nghĩ rằng thật tuyệt nếu tôi có thể thể hiện các ca khúc của riêng mình. Đây mới là động lực chính khiến tôi không cảm thấy nặng nề."

"Tôi mong rằng mình có thể thưởng thức album này cùng với fan hâm mộ. Phát hành một album không có nghĩa là tôi sẽ trở thành ca sĩ. Và quan trọng là nó sẽ không đi ngược lại với vai trò diễn viên của tôi, nên không có gì đáng lo cả."

7 phần đều đã có trong album "My Everything". Về phần ca hát, Lee Min Ho tiết lộ rằng:" Bình thường, tôi sẽ hát trong phòng tập và thường thì tôi thích những ca khúc có giai điệu chậm rãi. Vào thời điểm đó, trong album của tôi cũng có một số bài có nhịp điệu nhanh và tôi đã nhận ra rằng thật mệt khi phải hát những ca khúc như vậy. Kĩ sư ghi âm phải rất khó khăn để điều chỉnh giọng hát của tôi."

Cuối cùng, Lee Min Ho nói: " Hôm qua, tôi đã suy nghĩ về việc gặp gỡ fan ngày hôm nay và hầu như không ngủ được. Tôi mong muốn có thể thể hiện hết mình và nhận được sự hợp tác của mọi người."

Chuyến lưu diễn toàn cầu của Lee Min Ho sẽ bắt đầu từ Hàn Quốc, sau đó anh sẽ ghé thăm rất nhiều quốc gia bao gồm Trung Quốc, Nhật Bản, Philippin,. Bên cạnh đó, màn biểu diễn và thể loại của các ca khúc cũng sẽ được điều chỉnh tuỳ theo mỗi quốc gia.

Source: 1

Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!
lùn.babie♥ + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2013 23:59:42 | Chỉ xem của tác giả
Có phải vì chuẩn bị cho album ko mà trông oppa có chút xuống sắc, nhưng vẫn rất đáng iu {:155:}

Lần đầu tiên gặp người con gái mình thix mà uống tận 2 chai soju, chị còn uống khá hơn anh, chắc chị phải đưa anh về nhà lun wa'

Mong album đầu tiên của anh thành công tốt đẹp :X

Bình luận

chắc thiêng vậy mới giành được tem, thax chủ thớt tung tin :))  Đăng lúc 27-5-2013 12:10 AM
nửa đêm (:  Đăng lúc 27-5-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2013 00:02:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nửa đêm gjành đc sofa k vậy?
A Lee có vẻ đa tình rồi,
Tò mò uống từ rất sớm nhưng lại uống đc it qúa ak
Lời cuối. K pit a ý yêu ai nhỉ, muốn đc bên ai mãi mãi nhj( tò mò)
Ps: thank b djch tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-5-2013 00:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Oppa của đời e.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!=)
đợt này oppa cũng đỡ đẹp hơn trước rồi đó, hehe :D càng ngày càng hót

hót hơn nữa là chuẩn bị đc xem phim của oppa rồi, hihiihhi!!!! :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2013 00:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, nhìn mặt anh sao phờ phạc thế kia, kém sắc đi chút rồi đó, bận làm album quá nên mới thế đây mà, mà là album đầu tay nên phải chuẩn bị cực kỳ kỹ lưỡng nữa, dù sao thì từ diễn viên đá sang nghiệp ca sĩ nên chắc anh gặp nhiều khó khăn lắm đây. Anh Ho fighting! Luôn ủng hộ anh{:306:}
Mà đang hóng phim mới của anh với ss Shin Hye lắm ý.
Thank bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2013 00:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu, dạo này nhìn oppa có vẻ hơi mệt mỏi, chắc phải đi tour nên ko có thời gian nghỉ ngơi
Hóng tháng 10 tới nhanh để xem film của a và sis Park
Keke, tò mò quá, kiểu trả lời này là oppa có ai đó trong lòng rồi, mong là người mà mình đã ship với oppa suốt hơn 4 năm qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2013 07:54:16 | Chỉ xem của tác giả
bạn đã vất vả rùi
và đêm diển rất thành công
thành  công hơn khi những san sẽ của bạn
làm cho Min Ho và Minoz lại gần nhau hơn chút nửa
bạn nói là muốn ở bên người con gái của bạn mãi mãi ,haha là có ý gì đây
vân thì bạn cứ bình thường đi ,hay là nhắng nhủ gì với người con gái của mình thế
thanks tình yêu up tin {:179:}

Bình luận

haha em muốn biết là ai :))) Mà thôi em ko cần biết đâu vì kiểu như thay đổi liên tục ấy :))  Đăng lúc 27-5-2013 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2013 08:03:56 | Chỉ xem của tác giả
haizz, không biết anh này có boof chứa chứ!
mà chắc có bồ chắc yêu sâu đầm lắm luôn đây
haizzz.
đẹp trai có khác mà, bao nhiều co theo tít mắt
mà đẹp quá coi chừng ế nha bạn lee min hoo
{:297:} {:297:} {:297:} {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2013 08:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Tin này sẽ sung sướng lắm cho 1 ai đó còn chắc buồn lắm cho những nàng đang si tình chàng ấy đây mà.
chúc anh năm nào cũng tổ chức được FM trong nước cũng như ngoài nước. hé hé ghé VN chúng em nữa nhé. Chúc anh "tỉnh tò" người anh thích thành công huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2013 09:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao k đá đít ss cái
Lọt hố mất tiêu rồi
"Tôi muốn ở bên cạnh ng con gái tôi yêu" - Ai lại k muốn thế hả Ho, mà ng con gái đó là ai thế? sao k bật mí cho fans biết luôn
Buổi connect đã rất thành công Ho à
Cố gắng phát triển thêm nữa nhé

Bình luận

e dịch bài xong thì nằm luôn xuống giường, chả còn nghĩ ngợi gì đc hết á...... nửa đêm mà ss T___T đag chuẩn bị ngủ thì bắt gặp cái news, k chịu đc...  Đăng lúc 27-5-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách