Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3599|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Seung Gi: “Tôi cảm thấy căng thẳng về việc trở lại với các show tạp kỹ”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Seung Gi: “Tôi cảm thấy căng thẳng về việc trở lại với các show tạp kỹ”

Lee Seung Gi, người được đánh giá cao với show truyền hình “Các cụ bà đẹp hơn hoa”, được cho là vừa thích thú vừa lo lắng về việc trở lại với các show tạp kỹ sau một năm bảy tháng.

Một đại diện của anh đã giải thích: "Lee Seung Gi thật sự thích các chương trình truyền hình và anh liên tục bày tỏ ý muốn để tham gia vào một trong các show đó . Đã một thời gian khá lâu anh không xuất hiện trong các chương trình truyền hình, vì vậy ông rất vui mừng nhưng cũng rất lo lắng. Đây là lần đầu tiên anh tham gia một chương trình giải trí sau khi "Strong Heart", vì vậy rõ ràng là rất khó giữ bình tĩnh".

Nhiều khán giả nhớ những nỗ lực mà đạo diễn Na Young Suk bỏ ra khi tìm kiếm nhà hàng phục vụ món ăn Hàn Quốc trong mùa đầu tiên của "Các cụ ông đẹp hơn hoa", khi các thành viên khám phá Pháp, Đức và Thụy Sĩ.

Người đại diện cho biết: "Chúng tôi nghe nói rằng không có nhà hàng Hàn Quốc tại Croatia . Trong khi Lee Seung Ki là người không cầu kỳ về chuyện ăn uống của mình, nhưng có vẻ như anh đã dành thời gian quay phim khá lâu cho việc xem xét vấn đề này. Anh đóng gói một số món ăn do mẹ anh làm và mang theo, vì vậy anh có thể thưởng thức chúng khi anh nhớ những món ăn Hàn Quốc".

Các diễn viên và đội ngũ tvN của show "Các cụ bà đẹp hơn hoa" đã khởi hành đi Croatia vào ngày 31. Tập đầu tiên sẽ được phát sóng vào cuối tháng 11.

Nguồn: http://www.soompi.com/2013/11/02 ... riety/#.UnT_ISddB2I
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2013 20:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Giật sofa.

Me cái new này bên kia roài, đang chờ người dịch là ta ngồi sofa ngay.

Cụ hồi hợp ư? Ta đây cũng hồi hợp này.

Cuối tháng 11 mới chiếu. Trời, thế thì khi nào mới có bên đây cho ta mần chứ?

Tks chủ thớt dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2013 20:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Ầu, mới đọc cái news này, thanks bạn dịch tin
Lee Seung Gi, người được đánh giá cao với show truyền hình “Các cụ bà đẹp hơn hoa”, được cho là vừa thích thú vừa lo lắng về việc trở lại với các show tạp kỹ sau một năm bảy tháng.

Lâu phết rồi đấy nhở, bằng ấy thời gian là cụ cũng "cuồng chân" lắm rồi đó, cụ rất là năng động trên show mà
Tự dưng lại nhớ đến hồi cụ tham gia RM, cứ như là cá gặp nước, khách mời gì mà nói liên mồm
Giờ này đang vi vu ở bển, tình hình là có vẻ hơi căng {:438:} thấy culi chạy lăng xăng khắp nơi
Ôi hóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2013 20:59:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cũng 1 năm 7 tháng rồi chứ ít gì * cười nhăn răng *
Em cũng rất ư là hồi hộp lày =))
Hôm qua tới giờ lượn qua lượn lại chỉ thấy một mình anh già lang thang trên đường phố Thổ Nhĩ Kì =))
Lẽ nào heodang bỏ trốn ? =))
Nhớ ra về bình an như chủ tịch Kwon căn dặn nhaaa anh =))
P/s : cái comt của em nó hơi bị lan quyên =)) cám ơn quý vị đã đọc =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2013 21:03:13 | Chỉ xem của tác giả
Lại lo xa, đúng là ông cụ có khác
uh thì đúng là khá lâu thật, cơ mà kĩ năng giải trí thì chắc ko thể mai một được đâu. Nếu mà có lo lắng thì phải nói chính xác là lo phải "đối diện" với các nuna đẹp hơn hoa ý chứ Gi nhể

Nói chung là hóng cao độ rồi, heodang comeback với lại bộ sậu 1n2d ngày xưa, từ PD đến BK đều deabak, mong chờ 1 show mới chất lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2013 21:03:40 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới trở lại, là thành viên nam duy nhất giữa các chị, các cô cộng với kì vọng của khán giả hâm mộ nên việc Gi lo lắng là chuyện bình thường, nhưng show này độc Gi là nam, với lại cũng khác với các show khác nên sẽ thấy nhiều khía cạnh khác của Gi. Càng nhiều show khác biệt càng tích lũy kinh nghiệm, tin là Gi sẽ thích ứng nhanh thôi {:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-11-2013 21:06:20 | Chỉ xem của tác giả
page 1 hihihi
anh cứ lo thế chứ độ hài hước khả năng ứng biến cùng sự ngố ngố cute của anh là đủ lắm rồi đó
chài ơi hóng show này quá đi mât thui, mấy hôm nay ảnh post lên toàn ảnh mặc áo khoác vàng này nhỉ hổng có ảnh mặc áo khác :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2013 21:09:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gi lúc nào cũng khiêm tốn mà
Hồi lão tham gia RM thấy lão hòa nhập nhanh dã man, cứ như là tham gia nhiều lắm rồi ý, chạy nhảy cười nói suốt, mới lần đầu tham gia mà  thắng luôn cả dàn RM nữa
Nói chung là vì người hâm mộ kì vọng vào sự trở lại lần này, lại tái hợp với PD Na nữa nên lại càng được kì vọng hơn, căng thẳng cũng là điều đương nhiên
Cơ mà thấy các chị các cô cũng đã cưng lắm rùi, ko có gì phải lo cả ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2013 21:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Với cái tính cầu toàn của cụ thì căng thẳng là cái chắc rầu, cơ mà cũng hy vọng cụ được làm việc với người quen, lại thêm mấy noona cũng rất chi là nhí nhảnh nữa, nên cụ sẽ cảm thấy thỏa mái hơn
Thích cách mama cụ chăm sóc cụ lắm cơ, đúng là dưới bàn tay một người mẹ tuyệt vời như vậy, nên mới có được một cậu con trai ngoan và đáng yêu như thế
Nhớ cô đóng Gumiho với cụ cũng rất ư là ngưỡng mộ cách dạy con của mẹ cụ ấy
Tks bạn đã dịch tin nha. Cơ mà bạn ơi, phải canh ảnh ở giữa ấy^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2013 21:15:45 | Chỉ xem của tác giả
"Chúng tôi nghe nói rằng không có nhà hàng Hàn Quốc tại Croatia . Trong khi Lee Seung Ki là người không cầu kỳ về chuyện ăn uống của mình, nhưng có vẻ như anh đã dành thời gian quay phim khá lâu cho việc xem xét vấn đề này. Anh đóng gói một số món ăn do mẹ anh làm và mang theo, vì vậy anh có thể thưởng thức chúng khi anh nhớ những món ăn Hàn Quốc".

Mama cụ số 1
Cơ mà chăm thì chăm như thế chứ ai mà hỏi có biết Lee Seung Gi ko thì nhất định lắc đầu bảo ko
Mình mà có cậu con trai dư lày thì suốt ngày đi khoe mất
Ai gù, xem fanpic thì thấy heodang chạy long xòng xọc Xác định là vất vả cụ nhá, dù sao được các nuna đẹp hơn hoa dựa vào thì nó cũng phải chấp nhận thương đau thui {:438:}
thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách