Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7423|Trả lời: 77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Lee Shi Young - 이시영

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày sinh: 17.4.1984
Chiều cao: 1m69
Cân nặng: 48kg
Công ty quản lý: GnG Production & Management
http://www.gngpro.co.kr/ma_sub_profile.php?id=22

Các phim từng tham gia:

* Phim truyền hình:
#  Boys Before Flowers (KBS2, 2009)
# The Kingdom of The Winds (KBS2, 2008)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-2-2012 14:14:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhà Quăn vắng tanh...

thiệt là hồi ấy không thích ss này tẹo nào, bít ss ấy từ BOF, rồi có xem những phim khác của ss ấy nữa...nhưng không thích, mãi đến Wild romance mới thấy ss ấy thú vị...đóng hay...hehe

thêm phần nhân vật ss ấy đóng đúng là style của mình, mà ss ấy thể hiện quá chuẩn...like mạnh^^

mọi người vào ủng hộ nhà ss nha!!!

Bình luận

ta định rep nàng nhưng chỉ rep đc 1 người.hi hi.t cũng giống nàng nè :">  Đăng lúc 28-2-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2012 12:19:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ không nhầm thì ss có 1 vai trong Playful kiss, vai cô gái  theo đuổi anh Hyun Joong hồi anh ấy học Đại học í ~~~
Không biết có đúng là chị ấy không nữa nhưng nhìn thì quen lắm ~~
Ss trong WR diễn hay thật, lột tả được độ bựa của Eun Jae :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2012 12:23:36 | Chỉ xem của tác giả
hfptd gửi lúc 21-2-2012 12:19
Mình nhớ không nhầm thì ss có 1 vai trong Playful kiss, vai cô gái  theo đuổi anh Hyun Joo ...

ôi ta mún trả lời cả 2 nàng nhưng ko biết phải làm thế nào để rep 2 người
T mới xem có 8 tập Wild Romance mà phải phóng ngay vào nhà Shi Young để ủng hộ
Ai ngờ ss ko có fan trong kites {:432:}
Có lẽ là do các phim trc ss đóng bị chê tơi bời quá
EJ cứ như kiểu đc viết riêng cho Shi Young vậy
Yêu quá đi mất
Mình thấy trong WR diễn xuất của SY cực ổn,cực tốt,diễn hài vô đối,ko thấy có ti j là cường điệu cả
Mong ss nhận được nhiều sự ủng hộ hơn nữa
Nhà vắng tanh,chả có ai xây nhà cho ss {:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2012 12:04:56 | Chỉ xem của tác giả
bữa có lọ mọ tìm nhà cho ss, mà hình như chưa có, nay có bạn lập rồi thì vui ghê :x
Xem xong WR đúng là iu LSY lắm lắm
Tuy tạo hình "dìm hàng" kinh khủng nhưng SY vẫn cute ko chịu nổi, mắt to tròn, nhất là nàng có bộ sưu tập nón siu cute, nhìn vẫn iu như thường :x

Hy vọng sau này Tửng với Ngốc lại có cơ hội hợp tác, gì chứ thấy 2 bạn này đóng khá ăn rơ, nhất là mấy cảnh hài hước, xem tự nhiên mà lôi cuốn nữa hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2012 14:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Lee Shi Young và Park Jin Hee tham gia “Music and Lyrics” [Lấy địa chỉ]
J
Chương trình truyền hình thực tế mới của đài MBC “Music and Lyrics” tiếp tục gây được nhiều sự chú ý của khán giả với sự lựa chọn các cặp đôi ca sỹ-diễn viên đầy bất ngờ và thú vị của mình.

Sau Yoo Gun- Park Shin Hye, Junho 2PM và Kim So Eun , chương trình truyền hình thực tế “Music and Lyrics” sẽ có gì cho bạn? Câu trả lời sẽ là Jay Park – Lee Shi Young và John Park – Park Jin Hee.

Đối với cặp nghệ sỹ Jay Park và Lee Shi Young, nhiệm vụ của họ là sáng tác một ca khúc cho nhóm nhạc nữ sắp ra mắt, Tiny-G.

Trước nhiệm vụ này, Jay Park đã thể hiện sự tự tin của mình khi nói: “Chúng ta có thể sáng tác ra một bài hát hay hơn bất kỳ bài hát nào. Em đã có cảm giác là bài hát chúng ta sắp thực hiện sẽ rất tuyệt vời”.

Về phầ mình, Lee Shi Young không phải là một người lạ với âm nhạc, vì trước đây cô đã cho thấy khả năng ca hát của mình thông qua việc tham gia một số nhạc phim, mà đơn cử gần đấy nhất là nhạc phim movie “Couples”. Cô cũng góp giọng trong ca khúc “What’s is Love?” của Gary.

Chia sẻ về việc tham gia “Music and Lyrics”, Lee Shi Young nói: “Tôi rất thích âm nhạc vì thế, tôi thực sự rất vui khi tham gia một chương trình thực tế về âm nhạc. Thay vì cho rằng đó là một chương trình được phát sóng trên truyền hình, tôi muốn thoải mái được bộc lộ bản thân mình”.

John Park cũng cho thấy sự hào hứng của mình dành cho cả chương trình và người bạn sẽ cùng hợp tác với anh: “Dù ở Mỹ một thời gian dài và dù không biết nhiều về các nữ diễn viên Hàn Quốc nhưng Park Jin Hee là nữ diễn viên tôi thích. Tôi rất vui vì sẽ cùng xuất hiện với cô ấy và tôi muốn viết được một bài hát thật tuyệt vời”.

Đối với Park Jin Hee, “Music and Lyrics” là chương trình truyền hình thực tế đầu tiên của cô. Cô nói: “Vì đây là chương trình truyền hình thực tế đầu tiên của tôi, nên bị nhiều cameras thế này theo đuôi suốt kể cũng có chút không thoải mái. Tuy nhiên, vì có thể bộc lộ được bản thân mình nên tôi cảm thấy trông đợi và hào hứng. Tôi nghĩ, đó sẽ là một trải nghiệm thú vị”.

“Music and Lyrics” sẽ phát sóng tập tiếp theo vào ngày 14.04.2012. và bắt đầu từ tuần này, thời lượng của mỗi tập sẽ được kéo dài thành 75 phút.

Ngoài ra, do ảnh hưởng của cuộc đình công đang diễn ra tại đài MBC, đài MBC đang lên kế hoạch thay thế chương trình "We Got Married" bằng chương trình "Music and Lyrics".

Nguồn: Enews World và Kpop Fever
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2012 01:23:09 | Chỉ xem của tác giả
sao nhà vắng vẻ quá...ss Yuong xinh quá nhi>>> trong BOF cực xinh...mới đóng phim j với Wook đó để đầu tóc ngố quá... đỡ ko nỗi... còn với phim đóng với si won phim khó nhai quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2012 20:19:55 | Chỉ xem của tác giả

Nate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-10-2012 21:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Không mem nào xây nhà cho ss cả
Ừ......8 xung phong

Tiên cá nhá