Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1634|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leessang hoàn thành tour diễn đầu tiên tại Mỹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ đôi hip-hop LeeSsang gần đây đã biểu diễn tại Mỹ như một phần trong "LeeSsang’s First U.S. Tour Concert.”

Ngày 24/1, Leessang trình diễn tại Best Buy Theater (New York) và 26/1 diễn tại Club Nokia (LA). Một nửa số người tham dự concert tất nhiên là người Hàn Quốc, trong khi nửa còn lại là người hâm mộ Mỹ - người luôn ủng hộ và quan tâm tới LeeSSang.

Nói về các buổi diễn tại Mỹ, Leessang cho biết: "Được tổ chức một concert độc lập tại Mỹ thực sự là vinh dự lớn. Ngay cả khi quy mô concert tại Mỹ nhỏ hơn nhiều so với các tour tại Hàn Quốc, chúng tôi vẫn rất phấn khích vì được biểu diễn và sẽ luôn ghi nhớ thời gian chúng tôi ở đây. Chúng tôi đặc biệt hạnh phúc khi gặp gỡ fan Hàn-Mỹ, những khán giả chúng tôi hiếm có cơ hội tiếp xúc. Chúng tôi vô cùng ngạc nhiên khi thấy nhiều fan tham dự concert như thế này và cảm ơn ngày hôm nay. Khi đang biểu diễn tại Mỹ, chúng tôi nhận ra muốn làm việc nỗ lực hơn để mang tới concert lớn hơn nữa trong tương lai và cho mọi người thấy Leessang đã phát triển và lớn lên như thế nào".

Nguồn: soompi
Vtrans: [email protected]

Bonus: Các bạn có thể xem fancam tại đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-1-2013 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Garyyyyyyyyyyyyyy, Leessangggg
Mấy hnay luôn repeat Taers của Ls, nghe lạ lạ mà cũng hay nữa{:297:}
Nhưng mà oppa có đi hát thì cũng đừng bỏ bê RM nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2013 13:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng LeesSang đã hoàn thành tour đầu tiên tại Mỹ!!!
Chúc mừng luôn vụ PAK của Tears!!!
Nếu LeesSang có đi tour qua VN, chắc chắn mình cũng sẽ kiếm vé đi xem bằng được!!
Nhưng thị trường nhà mình quá nhỏ, cũng ko chắc nhiều người thích nghe rap thuần tiếng Hàn :-<
Dù sao thì vẫn thích lyrics Gary viết, cảm giác rất chân thật ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 13:45:20 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các anh nhé.
Mình không phải là người thích thể loại nhạc Rap, Hip Hop nhưng mà lại rất thích các cac khúc của bộ đôi này. Rất ấn tượng từ âm nhạc cho tới ca từ và cách thể hiện của Gary. Chúc cho sự nghiệp của anh ấy càng thành công hơn nữa. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-1-2013 13:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Gary....................................... chúc mừng oppa thành công nhé
MV oppa mới ra mắt sẽ thành công
Thanks bạn đã dich tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách