Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5847|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Liệu Jung Eun Ji của A Pink có thể hoàn toàn diễn tả nhân vật Moon Hee Sun?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jung Eun Ji của A Pink nhập tâm trong một cảnh khóc.

Trong tập phát sóng ngày 27 tháng hai của drama That Winter The Wind Blows đài SBS, Jung Eun Ji, diễn viên vào vai cô gái ngổ ngáo Moon Hee Sun sẽ bật khóc.

Moon Hee Sun, em gái Moon Hee Joo, mối tình đầu của Oh Soo (Jo In Sung) và Jo Moo Chul (Kim Tae Woo), sống cùng Oh Soo và Jin Sung (Kim Beom) sau cái chết của chị. Hee Sun luôn luôn dày vò Oh Soo vì có nhiều cô gái vây quanh bằng cách nói rằng, "Sao anh có thể quên chị gái tôi?”

Trong tập trước, Moon Hee Seon phát hiện Oh Soo ở bên cô em gái hờ Oh Young (Song Hye Kyo) mà quên mất ngày giỗ của chị cô. Moon thể hiện sự tức giận khi khóc thật to vì cô nghĩ Oh Soo đã quên chị mình.

Cảnh này sẽ là cơ hội để thể hiện khả năng diễn xuất tuyệt vời của Eun Ji khi diễn tả cảm xúc nhân vật của cô dành cho Oh Soo. Kỳ vọng về việc cô sẽ nhâp vai thế nào ngày càng tăng cao.
Trước đó, Jung vào vai cô gái Busan nhiệt tình Sung Si Won trong drama Answer Me 1997 của tvN.

Source: en.korea
Người dịch: Mễ@kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 23:04:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình đã theo dõi Reply của Eun Ji đến Gió đông thấy diễn xuất của em ấy chưa có nhiều tiến bộ. Có thể phần do còn quá trẻ, phần do chưa tham gia nhiều phim nên diễn xuất chưa đa dạng. Tuy nhiên chí ít em í còn hơn đống bình hoa di động đóng ối phim vẫn dở của Showbiz Hàn. Tóm lại cố gắng khích lệ em ấy.
Gió đông fighting!!
Thanks bợn đã dịch tin nhá.

Bình luận

ơ mình nghĩ cái bình hoa này cũng đẹp mà!  Đăng lúc 28-2-2013 09:24 AM
EJ đóng GIO Đông y chang như Reply, ko có gì tiến bộ, mà mình thấy diễn xuất của em ko được tự nhiên lắm, đặc biệt là phát âm, nghe ko có tí cảm xúc nào)))))))))))0   Đăng lúc 28-2-2013 06:26 AM
em cũng thấy thế. tại vì đóng vs toàn kì cựu nên thấy thực ra ko nổi bật lắm. đóng Replay hay hơn. phim này chả hiểu sao ko thấy thích lắm, diễn ko tự nhiên lắm   Đăng lúc 28-2-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2013 00:05:55 | Chỉ xem của tác giả
NGày trước xem fim Replay thì đúng là bị bấn EJ thật.

Thật tự nhiên và trong sáng. Hơi ngổ ngáo nữa. Đặc biệt rất thích cái cá tính này.

CÔng nhận là hay lắm.

Cơ mà chuyển sang xem Gió. hichic. ngay từ tập đầu đã ko thấy được lắm. Cứ thấy em ấy diễn kiểu gò bó thế nào ấy. Hay là nhân vật phải thế, có lẽ do mình ko hiểu.

Cố lên EJ. Mong những tập sau này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2013 00:09:04 | Chỉ xem của tác giả
đối với mình vai diễn này của EunJi có phần quá so với con bé. Đầu tiên là cái cách nói giọng SEOUL nhưng vẫn ko suôn, vương vướng chun chút BUSAN khiến nghe có phần mất cảm xúc.

Nhược điểm nữa chính là ngoại hình của con bé, đôi mắt, thật sự mình nhìn vào rất rất chi là mất cảm xúc. Có vẻ như nhân vật HeeSun có chiều sâu nội tâm nhưng mắt con bé ko lột tả được điều đấy.

Bình thường nó vẫn để tóc mái ngố dài che gần đến mắt nên nhược điểm này ko lộ rõ, sao phim nào stylish ăn chơi cho con bé vắt tóc sang 1 bên để lộ nhược điểm thế không biết. Hik.

Bình luận

Đúng là cái giọng của con bé làm tuột mất cảm xúc của người xem.))))))))))  Đăng lúc 28-2-2013 06:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2013 00:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Tại đóng cùng diễn viên có nhiều kinh nghiệm nên mình thấy vậy thui!
Hee Sun khá cá tính mà^^
Dừng khóc em ah.có Ji Sung còn giề{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2013 00:12:58 | Chỉ xem của tác giả
công nhận Eun Ji diễn chưa hay, hồi repply 1997 vai diễn ko đòi hỏi quá nhiều, mà giờ sang phim này thì hơi nặng nhưng chắc một phần cũng vì 3 diễn viên còn lại quá chuẩn  :))
dù sao thì em ấy cũng hơn ối idol đi đóng phim :))
Vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ, hi vọng sang các tập sau em ấy sẽ cố gắng hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-2-2013 01:11:42 | Chỉ xem của tác giả
OMG :))
Sự thật là Eun Ji diễn ở phim tâm lí này chả khác j so với Eun Ji trong Reply ngoại trừ giọng nói bớt nặng đi 1 tí (thực ra vẫn nặng)
Ngoài ra thì nét biểu cảm cứng đờ,chỉ mãi một khuôn mặt cùng một biểu cảm
mắt lúc nào cũng lừ lừ,không có tí gì gọi là cảm xúc,nge cả giọng nói cũng vô cảm luôn >"<
Rất thích Eun Ji hồi Reply...EJ nên chọn những phim giải trí để đóng ko nên nhận những vai đòi hỏi kĩ năng diễn xuất nội tâm như này
Thật may mắn vì vai diễn của em nó không quá ảnh hưởng đến phim vì 2 diễn viên chính diễn quá hoàn hảo rồi :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2013 07:56:57 | Chỉ xem của tác giả
trong gió đông mình oải nhất vai diễn của em này
mình cảm thấy em ấy diễn quá cứng nhắt có cái ji đó rất miễn cưỡng

miễn cưỡng từ nhân vật cho đến cách diễn .. em ấy diễn nó cứ sao sao í
mà coi đóng cặp vs KB .. ko bik trong Kịch bản có fai em này hơn tuổi hơn nhân vật kim bum ko chứ thấy 2 ng cứ chênh chênh sao í .
mình cũng k thik cái ngổ ngáo ấy vì nó cứ miễn cưỡng sao í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2013 08:27:10 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy Eun Ji diễn không tiến bộ so với Reply nhưng cũng vẫn OK đấy chứ. Có lẽ là do em ấy chưa có nhiều kinh nghiệm diễn xuất thôi. Từ từ rồi sẽ nhừ mà^^.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 10:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Cũng như các bạn khác đã noí, thực lòng thì xem phim này thấy hơi thất vọng về EJ dù rất thích e ấy.
Trong phim kia giọng Busan là ưu điểm thì sang đây nó thành khuyết điểm, làm cái giọng chuẩn theo Seoul của e ấy nghe nó cứ sao sao ý, cộng thêm đôi mắt cứ lờ đờ, vô hồn, nụ cười nhiều khi cứ đểu đểu mất duyên kiểu gì ý.
Hy vọng e ấy sẽ trau dồi thêm kinh nghiệm và kỹ năng diễn xuất để sau này tỏa sáng hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách