Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2841|Trả lời: 34
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loạt ảnh Lee Jong Suk tổ chức fansign tại Hong Kong chiều ngày 1/12

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chiều ngày 1/12 nam diễn viên Lee Jong Suk đã có mặt tại SunShine Plaza để tổ chức gặp gỡ và ký tặng fan hâm mộ của mình.

Source: Tumblr, DC
[email protected]

P/s: đẹp một cách hoàn hảo, đẹp dã man đẹp tàn bạo, đẹp kinh khủng, đẹp rạng ngời, đẹp đến mức khiến người xem rụng rời tay chân hoa mắt chóng mặt..yêu nghiệt..chính xác nó là yêu nghiệt (buổi sáng quất cái nhẫn trơn mà hình như lắm người để ý nên buổi chiều nó dẹo luôn 3 cái, nhưng rõ ràng cái nhẫn ở cái ngón áp út bàn tay phải đó có vấn đề) :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2013 21:01:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là không thể nào đoán trước được xì tai của nó..sáng ở sân bay chất đứ đừ lun..chiều nay trở thành Soo Ha ngoan hiền dễ thương rồi
Cơ mà sao trên đời lại có người đẹp như thế hả..mặt đẹp..da đẹp..mũi đẹp..mi đẹp..da thì trắng còn môi thì lúc nào cũng đỏ
Nhà ngươi từ đâu đến vậy hả..sao cứ đi báo đời người nông dân là sao..nhà ngươi muốn bọn ta sống sao đây
P/s : nghi án nhẫn đôi ngón tay áp út bàn tay phải

Bình luận

thế thì cứ thành news tuyên bố trước đã rồi tính tiếp ^^  Đăng lúc 2-12-2013 01:39 PM
có khi nào nó ko hiểu rồi cứ trả lời yes yes ko =))  Đăng lúc 2-12-2013 12:18 PM
em nghĩ chắc nó bik các từ tiếng anh sau : do you love Kim woo Bin? will you get maried together ? nên khỏi học tiếng hàn ss, cứ 2 câu cả chuồng cứ hỏi yes/no question. ^^  Đăng lúc 2-12-2013 08:59 AM
Khóa cấp tốc 3 tháng kịp đó :3  Đăng lúc 1-12-2013 11:30 PM
đợi nó qua VN ta sẽ hỏi ka ka :)))))))))) giờ đi học tiếng Hàn để 8 với nó mới đc =)))  Đăng lúc 1-12-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-12-2013 21:03:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đẹp dã man...đẹp tàn bạo...đẹp vô nhân đạo...
Nó k còn nhân tínk nữa nên mới đày đọa chúng ta như thiá :'(
Tóc mượt ơi là mượt lại da trắng mẹt xynk...lần đầu tiên ta dùng từ "đẹp" để khen 1 đứa con zai....
Quay về nghi án nhẫn đôi,  ta nói mợ àh,  k fải nhẫn đôi mà là NHẪN CƯỚI í,  vì thế mợ nhớ truy thèn Bin cho ta nhé :3:3:3

Bình luận

Ta thích cái ý nghĩ của mợ :3  Đăng lúc 1-12-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-12-2013 21:06:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi gù đẹp long lanh lấp lánh rạng ngời chói lóa tỏa nắng hết cả 1 cùng zời thế này thì phải làm sao? {:180:}

áo đỏ caro hợp thời trẻ trung. Tóc hung hung nâu mượt mà đáng yêu

em quá đẹp, Suk ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-12-2013 21:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Ta ghan tị vs cái făn girl đó *trên kia kìa* , gào gào gào. {:430:} Phải biết tự kìm chế mình chứ ?! Ôm với chả ấp, . *cạp*, sao ko làm bức chính diện cái mẹt nữa đi chứ! Đảm bảo ngày mai nhà ẻm có hội~!

{:416:} Đùa xí thôi, chứ chỉ có ghen tị tí xíu xìu xiu mừ thoai, kkkk.

Hôm nay đẹp dã man rợn, . Ôi ta nhớ đầu bổ luống quá đi thoai, làm ơn cho cái đầu thần thánh ấy xuất hiên lần nữa đi mòa,

*nói nhỏ* mai mốt có qua đây quất Bổ Luống phát cuối đi nghen, kekeke~

Ai nói gì???  *bịch tai* ko thèm nghe, . Ta Yêu Bổ Luống~

Tks nàng dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-12-2013 21:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng em rất đồng ý với cái p/s của chủ thớt ạ
"đẹp một cách hoàn hảo, đẹp dã man đẹp tàn bạo, đẹp kinh khủng, đẹp rạng ngời, đẹp đến mức khiến người xem rụng rời tay chân hoa mắt chóng mắt..yêu nghiệt..chính xác nó là yêu nghiệt"
Tks chủ thớt nhá, vịt hôm nay thật là long lanh và đẹp trai vô cùng, không hiểu vợ nó đâu rồi

Bình luận

chồng nó chứ? chồng nó đi đóng Heirs rồi :)))  Đăng lúc 1-12-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-12-2013 21:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Giống Soo Ha một cách lạ thường..

Ôi thằng nhóc tắc kè này, tận HK cơ đấy

Cố lên. Ráng viết cho đủ kí tự nào, haizz

Bình luận

ủng hộ ss ly ^^  Đăng lúc 1-12-2013 10:16 PM
ta đạp cho phát bây h, kêu change ava đi mà lì như quỷ *đạp đạp* >"<  Đăng lúc 1-12-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-12-2013 21:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Lung la lung linh, đẹp trai đến mức khó thở luôn ý. Thích phong cách dễ thương thế này của anh hơn, cảm giác như là có thể chạm tới được, biết là không bao giờ có thể chạm vào được nhưng vẫn thấy gần gũi hơn. Đêm nay là mộng mị mất. Đợt xem I hear your voice, đêm ngủ bị mơ thấy hôn anh ý, cặp môi không thể đẹp hơn được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2013 21:31:53 | Chỉ xem của tác giả
á á á á giết tui đi. trời ơi giết tui đi {:439:}{:439:}{:439:}{:439:}
Ăn cái chi mà nhìn đẹp trai bảnh tỏn mà cười dễ thương quá vầy nè
Cưng quá trời ơi {:414:}
Da trắng nõn nà, mặc áo đỏ, đeo bông tai nữa cà mèn đét ơi {:431:}
Cười j mà cưng zữ vầy nè, trời ơi tui chết mất
Tui bị lên cơn với thèn Vịt này rồi {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-12-2013 21:34:53 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt ơi thế cái nhẫn đấy là với đứa nào đấy :(( Kim Won Bin thì okie còn tất cả tôi đều ko okie đâu huhu.
Dạo này phát cuồng vì nó rồi phải làm sao đây. huhu đẹp chai chịu ko nổi luôn :((
Càng nhìn càng thấy đẹpppppppppppppppppp

Bình luận

cũng mò lại đống ảnh đã, trăm ngàn cái lun..lé con mắt mà soi lên ngón tay :(((  Đăng lúc 1-12-2013 10:12 PM
okie bạn, bạn làm lun để cho bọn dân đen đỡ bấn loạn nào :(( huhuh  Đăng lúc 1-12-2013 10:09 PM
thằng bin có cái y xì chang lun..đợi ghép pic đã :)))  Đăng lúc 1-12-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách