Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6214|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lưu Khải Uy - Ngôi sao CF " trẻ mãi không già" được các hãng thời tran

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lưu Khải Uy được các hãng thời trang quốc tế ưa chuộng, tháng 5 dự Liên hoan phim Cannes

Nhờ vai diễn Mạc Thiệu Khiêm trong “Thiên Sơn Mộ Tuyết” mà tiểu sinh đang nổi tiếng hiện nay Lưu Khải Uy nhận được nhiều sự yêu mến tại Đại lục, chinh phục được vô số khán giả. Anh còn được bầu chọn là “Người phát ngôn tốt nhất cho các diễn viên nam chính trong tiểu thuyết ngôn tình”. Thông qua các bộ phim như “Thiên Sơn Mộ Tuyết”, “Như Ý”, “Quốc sắc thiên hương” Lưu Khải Uy không chỉ chứng minh được khả năng diễn xuất của mình, mà còn nổi tiếng trong giới thời trang, trở thành đối tượng mà các tạp chí và nhãn hiệu thời trang nhắm đến. Trước mắt, Lưu Khải Uy đang tham gia hoạt động quảng cảo của một hãng thời trang nổi tiếng tại Nam Kinh, sau đó tháng 5 anh sẽ đến Pháp tham dự Liên hoan phim Cannes, đồng thời sẽ tham gia hoạt động quảng bá loại nước hoa dành cho nam của hãng này.

Lưu Khải Uy xuất thân là nghệ sỹ Hongkong, vì nhiều năm sống tại Canada và kinh nghiệm học về chuyên ngành kiến trúc khiến anh có một khí chất nghệ thuật rất nho nhã. Từ khi vào nghề đến này, các vai diễn của anh trong các bộ phim truyền hình và điện ảnh đều là những công tử nho nhã, nhưng sự đen tối, say mê và có sức hút riêng trong “Thiên Sơn Mộ Tuyết” đã khiến anh nhanh chóng có được vị trí của một ngôi sao xuất sắc. Sau “Thiên Sơn Mộ Tuyết” Lưu Khải Uy đã tham gia với vai trò nhà sản xuất trong bộ phim có đề tài về tình yêu hiện đại “Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên” ( tham gia cùng Dương Mịch).  Sự thái độ nghiêm túc và có trách nhiệm trong công việc , anh đã nhận được những lời nhận xét tốt của mọi người, khiến cho “Thịnh Hạ Vãn Tình Thiên” trở nên nổi tiếng trước khi bấm máy và được nhiều đài truyền hình có ý mua bản quyền.

Không những thế, sự nho nhã và khí chất thời trang của Lưu Khải Uy cùng thái độ thân thiện khiến anh được rất nhiều hãng thời trang quốc tế và các tạp chí thời trang mời làm người mẫu trang bìa. Hiện nay Lưu Khải Uy đang tham gia hoạt động giới thiệu sản phẩm mới của một hãng thời trang quốc tế tại Nam Kinh. Sự nổi tiếng của Lưu Khải Uy không chỉ làm nóng bầu không khí ở buổi giới thiệu, mà còn giúp tăng doanh thu bán hàng lên rất nhiều. Người phụ trách của sản phẩm cho biết: ”Doanh số bán hàng của hãng sau hoạt động ngày hôm đó còn cao hơn cùng kỳ năm ngoái rất nhiều, thành tích có công không nhỏ của Lưu Khải Uy. Rất nhiều sản phẩm muốn mời Lưu Khải Uy, và trung tuần tháng 5 Lưu Khải Uy sẽ đến Cannes, Pháp để tham gia hoạt động tuyên truyền cho một sản phẩm nước hoa dành cho nam”.

Vtrans: [email protected]
Cr: http://ent.sina.com.cn/s/m/2012-04-26/11343615880.shtml [kites.vn]
Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

P/S: thêm 1 số ảnh của Uy ca để kiểm chứng câu " trẻ mãi ứ chịu già nhé"

Nếu bạn nào chưa bít anh Uy thì vô đây nha
http://kites.vn/thread/hawick-lau-luu-khai-uy--27195-1-1.html

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Rocky + 2 Good job

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-5-2012 00:50:52 | Chỉ xem của tác giả
thik a từ Gia đình tôi,bản di chúc nghiệt ngã
công nhận là a chẳng già gì cả
thik a và thik cả bố a nữa

Bình luận

me too:)) huhu, người nhà mình nà:))kke  Đăng lúc 14-5-2012 10:42 AM
yeahh..khuntoria 5ting:))  Đăng lúc 13-5-2012 01:57 AM
ôi, khuntoria kìa,bạn cũng là fan của khuntorria à ^^. Và cám ơn bạn đã quí mến anh Uy  Đăng lúc 13-5-2012 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-5-2012 01:30:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi bina cái gì mà trẻ mãi ứ chịu già thế em
em đang pr anh jà nhà mình đấy à
lại lôi pic cái khăn ra đây rùi cái mẹt lừa tình wá đi

Mừng cho Uy ca ngày càng nổi tiếng và
quan trọng hơn là được công nhận thực lực diễn xuất
Thiên Sơn Mộ Tuyết là bộ phim tuyệt nhất của anh ấy từ trước đến giờ
cầm thú cầm thú no1

Bình luận

hihi, ss chưa ngủ ạ, em có 1 cái new nữa trong nhà, ss vào xem có duyệt ko để em bê ra  Đăng lúc 13-5-2012 01:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-5-2012 03:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Bina tái xuất dịch tin cho Lưu Khải Uy nha .

Thích anh từ Thiên Sơn Mộ Tuyết .

Hồi đó xem Gia Đình Vui Vẻ cũng chú ý đến anh .

Dạo này anh nổi quá , lại trẻ nữa .

Bình luận

tình hình là câu típ đã bị mod sờ gáy. Bina ko bít tiếng tàu nên nhờ chị Suz trans giúp đó  Đăng lúc 13-5-2012 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-5-2012 09:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin góp ý một chút, nếu đã post tin ra box news thì nội dung và tiêu đề cần phải nghiêm túc.
Mình thấy cụm từ "trẻ mãi ứ chịu già" có vẻ không phù hợp.
Với lại tiêu đề gốc của news này đâu phải như vậy.
Có gì bạn điều chỉnh lại nhé.

Bình luận

uk, mình cám ơn bạn đã góp ý, hihi, mình sửa ngay  Đăng lúc 13-5-2012 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-5-2012 15:15:04 | Chỉ xem của tác giả
mình xem Thiên Sơn Mộ Tuyết mới bit anh Uy, thích tài năng diễn xuất của anh kinh khủng, gương mặt lại rất men lì, chắc do tuổi đấy mà mặt vẫn trẻ, toát ra một mị lực khó cưỡng của người đàn ông trưởng thành :D

từ lúc anh và Dương Mịch công khai chuyện tình cảm mình cũng rất ủng hộ couple này, chờ xem những phim 2 người đóng cặp

Anh Uy càng lúc càng nổi tiếng nhé, chúc mừng anh ^^

Bình luận

người đâu mà dễ thương diễn lại đỉnh đỉnh nữa không yêu làm sao được .  Đăng lúc 15-5-2012 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-5-2012 21:35:46 | Chỉ xem của tác giả
thật đúng là, trẻ mãi ko già nhá, nhưng mà có đìu càng ngày càng đợp zai mới ghê chứ
thix anh từ fin Gia đình tôi, đại a ca thật là dễ thương
chờ xem fin của anh với Mịch tỷ
p/s: cái ảnh anh the lưỡi của chủ thớt jiết ng wá

Bình luận

hí hí , thank bạn :*  Đăng lúc 13-5-2012 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-5-2012 12:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Khải Uy quả thực rất đẹp giai
cái ảnh cắn môi cute quá
Lưu Khải Uy và Yang Mi đúng là một cặp đẹp đôi,ngưỡng mộ hai người{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-5-2012 10:46:34 | Chỉ xem của tác giả
thích anh Lưu Khải Uy từ thời anh đóng phim của đài TVB .......! đúng là anh ấy nhìn trẻ quá !
mong anh càng ngày càng được yêu thích anh nhé !
nhìn anh nhớ đến bác Lưu Đan......! anh đẹp trai giống bố !hihi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách