Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4504|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lưu Khải Uy xin lỗi vì vô tình tạo tin đồn kết hôn với Dương Mịch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lưu Khải Uy xin lỗi vì vô tình tạo tin đồn kết hôn với Dương Mịch

Ngày hôm trước, Lưu Khải Uy đã xuất hiện trong buổi tuyên truyền bộ phim truyền hình mới Họa bì 2 - Yêu không hối tiếc. Khi trả lời phỏng vấn nội dung trao đổi có đề cập tới việc kết hôn với bạn gái Dương Mịch, Lưu Khải Uy nói:'' Sắp rồi sắp rồi.'' Sau đó tin tức về hỉ sự không xa giữa hai người không ngừng được lan rộng. Ngày hôm qua (10/09), Lưu Khải Uy đã post weibo về việc này, cho biết lời nói lúc đó chỉ là đùa vui, đồng thời xin lỗi mọi người vì đã vô ý gây nên hiểu nhầm trên.

Nội dung lời xin lỗi của Lưu Khải Uy:

Đầu tuần khi tiếp nhận phỏng vấn, do liên tục bị các bạn phóng viên hỏi định khi nào thì kết hôn, khiến tôi cảm nhận được sự mong đợi cũng như chúc mừng của mọi người. Thêm nữa là lúc phỏng vấn mọi người nói chuyện với nhau rất vui vẻ, vậy nên cũng nói qua nói lại vài câu đùa vui, vậy nên khi nói tới chuyện kết hôn bản thân đã không giữ thái độ nghiêm túc như lúc trước, nói một câu ''Sắp rồi sắp rồi'' như là bạn bè nói với nhau vậy, không nghĩ tới việc khiến cho mọi người hiểu nhầm thành như thế này. Đến lúc báo chí Hong Kong hỏi tới mới nhận ra mình đã truyền đạt thông tin khiến mọi người hiểu nhầm. Vì vậy đã giải thích với họ lúc đó chỉ là nói đùa. Không thể giải thích rõ ràng thái độ của tôi trong lúc phỏng vấn là sai lầm của tôi, nhưng tôi không hề có ý mang hôn nhân ra làm trò đùa. Đối với việc kết hôn chúng tôi vẫn luôn rất nghiêm túc, nhất định sẽ suy xét một cách nghiêm túc, xin mọi người yên tâm. Sau này nếu có kế hoạch nhật định sẽ thông báo cho mọi người biết. Xin cảm ơn sự quan tâm của mọi người. Ngoài ra, một lần nữa muốn gửi lời xin lỗi tới mọi người vì sai sót của tôi.

Lời xin lỗi kèm theo tin nhắn trên weibo Lưu Khải Uy:

Source: http://ent.sina.com.cn/s/h/2012-09-10/12143736900.shtml
    Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn)
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 3 Ủng hộ 1 cái!
wakaluhic + 5 Kết hôn luôn đi cho thiên hạ khỏi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2012 01:48:38 | Chỉ xem của tác giả
hehehe
đem khuya vắng vẻ hy vọng được con tem của hớn

Bởi zậy ta nói á nha
nhà báo cái gì cũng làm quá lên
đúng là câu "sắp rồi, sắp rồi" thường bạn bè nói đùa zới nhau thôi
không có gì nghiêm trọng cả
thật ra ảnh sắp cưới ta mừng giùm ảnh
nhưng nếu để mọi người nghĩ chỉ vì câu đó mà ảnh ko coi trọng hôn nhân thì vớ vẩn thật
ảnh già rồi
cho ảnh cưới vợ sinh con nữa chứ
già quá hẻm có con được nữa thì khổ
giành được ghế sofa êm ái quá
lượn đi ngủ đây
dạo này ngày nào cũng làm cú hít

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 3 sofa

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2012 02:01:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi tội nghiệp uy ca quá huhuhu.....{:261:} , chuyện có gì đâu mà tụi nhà báo làm ầm ĩ lên

chắc về nhà bị mịch cằn nhằn , hok cho lên giường nên mới lên tiếng xin lỗi nè

{:440:}

làm người nổi tiếng cũng khổ quá ah , làm gì nói gì cũng bị soi hết

Bình luận

hồi đó giờ ổng đâu quan tâm scandan , tại sao lần này lên tiếng thanh minh ....mình là mình nghi lém ak hehe  Đăng lúc 11-9-2012 11:07 AM
á á sao bạn biết uy hớn bị mịch không cho lên giường vậy^^  Đăng lúc 11-9-2012 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2012 08:31:21 | Chỉ xem của tác giả
"Tin này dám chừng còn hot hơn cả tin lễ trao giải jj hôm 9/9
Thía các báo thi nhau đăng lại.
Như mình ra đường ai mà có hỏi bao h cứơi thì cux rep sắp rồi/ cuối năm đấy kòn khi nào cứi là ziệc của tui.
Khổ thân cho a zai , câu đấy thực sự rất vui, rất hài hước mà lại bị người ta hiểu nhầm zùi tam sao thất bản, các báo thi nhau giật title lung tung, giật tùm lum đến nỗi phải đăng đàn giải thix thía nầy. "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2012 09:16:56 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Uy chưa, nói giỡn có chút xíu, lại bị mang tiếng.
Chắc công ty qlý bảo xin lỗi chứ anh trai thường đâu quan tâm tin đồn:)
Mimi ngày mai là SN 26 tuổi rồi, lấy chồng đi thôi, tuy hơi sớm với hoa đán (mấy em hoa đán đương thời Lưu diệc phi, Huỳnh Thánh Y, Lưu Thi Thi, Đường Yên còn chưa có người iu)

Bình luận

Thế mới thấy Mịch can đảm, iu Uy, ko sợ công khai chuyện tình củm sẽ bị mất fan.....Ko kết hôn thì có baby luôn cũng được haha nghĩ tầm bậy ko à  Đăng lúc 11-9-2012 09:31 AM
ai mà bit đx là họ chưa có ngừi ju đâu ^^ mà mimi cux nên chống lầy đi thôi kẻo mí năm nữa lại lên đứng chug vs mí chị sao nữ nổi tiếng nhux mụn chok thì khổ=))   Đăng lúc 11-9-2012 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2012 10:39:32 | Chỉ xem của tác giả
uy hớn nói chuyện cũng tếu lắm, làm cho fan mừng hụt
nhưng hổ nổi kỳ này bị các tay nhà báo chộp câu nói đùa của anh cho lên trang đầu
mong lời xin lỗi của anh sẽ làm fan dịu lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-9-2012 11:52:34 | Chỉ xem của tác giả
lúc đọc tin a zai nói sắp kết hôn thiệt là mền đau tim dễ sợ
nhưng nghĩ lại thì thấy mừng cho a nhìu hơn

bi h a zai xin lỗi, mền thiệt hok biết nên vui hay bùn đây
thật ra a cx lớn rồi
nên ổn định gia đình thì tốt hơn
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-9-2012 16:53:06 | Chỉ xem của tác giả
anh chị này đẹp đôi mà.
mong chờ đám cưới ,nhưng c Mịch có vẻ hơi trẻ,mới 26 tuổi,chắc còn lâu mới kết hôn.m thấy sao thường lập gia đình rất muộn.
Chúc a chị hạnh fucs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-9-2012 19:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Chắc tại Uy ca cũng lớn tuổi rồi nên vấn đề kết hôn hay bị dòm ngó
Thôi thì sẵn dịp sao Uy ca ko tính luôn cho êm đẹp {:438:}
Cưới sớm để còn có Uy con nữa chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-9-2012 12:38:00 | Chỉ xem của tác giả
Uy thương ko quan tâm tới tin đồn sao lại phải sorry ta

Báo chí China này cũng lạ , chỉ là lời nói đùa cho zui thôi mà dựt cái tit làm người trong cuộc cũng phải đứng ra đính chính xin lỗi, h ngta xin lỗi rồi lại dựt thêm cái tit khác ... đỡ ko nổi lun

Thôi mong lân sau Uy rút kinh nghiệm ko lại bị báo chí làm rùm beng nữa

Mong 2 A/c weeding sớm và có 1 happy ending cho fans zui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách