Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4285|Trả lời: 20
Thu gọn cột thông tin

Lưu Thi Thi đóng đúp hai vai trong "Bộ Bộ Kinh Tình"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-5-2013 20:04:31 | Xem tất |Chế độ đọc
Lưu Thi Thi đóng đúp hai vai trong "Bộ Bộ Kinh Tình"

Từ khi khởi quay vào 2/3, "Bộ bộ kinh tình" luôn ra sức bảo mật nội dung. Bộ phim dài 35 tập hiện đang chạy máy tại Thiên Tân - Đại Lục và dự kiến sẽ đóng máy vào tháng 6. Trong tuần này, nữ chính Lưu Thi Thi tiết lộ cô sẽ đóng hai nhân vật khác nhau trong bộ phim được mong chờ này. Là phần tiếp theo của phim truyền hình xuyên không nổi tiếng năm 2011 "Bộ bộ kinh tâm", "Bộ bộ kinh tình" tiếp tục với đoạn kết từ câu chuyện của phần một và kể về tam giác tình yêu đan xen các cuộc đấu tranh tàn khốc trên thương trường.

Lưu Thi Thi sẽ tiếp tục vai diễn Trương Hiểu của mình, đồng thời hóa thân thành nhân vật mới - Lam Lan. Trong phần này, Trương Hiểu là một nhà thiết kế đồ họa làm việc tại tập đoàn Internet Chấn Thiên, công ty do chủ tịch Khang Chấn Thiên (Lưu Tùng Nhân) của Khang gia sáng lập. Trương Hiểu vì thân phận nhân viên mới mà bị đồng nghiệp xa lánh, tuy nhiên cô đã đấu tranh để thích nghi với công việc. Một ngày nọ, cô gặp phó giám đốc của công ty, đồng thời cũng là con riêng của Chấn Thiên - Ân Chính (Ngô Kỳ Long). Lòng tốt và cử chỉ dịu dàng của Ân Chính đã lay động trái tim Trương Hiểu và cô phát hiện bản thân đã nhanh chóng rơi vào lưới tình.

Tại bữa cơm tối của gia đình họ Khang, Trương Hiểu được giới thiệu trước mặt Khang gia với tư cách là bạn gái của Khang Tư Hãn (Tôn Nghệ Châu) - con trai ruột của Khang Chấn Thiên. Cùng lúc đó, Ân Chính xuất hiện, tay trong tay với siêu mẫu Lam Lan. Cả 4 người sau đó bị cuốn vào cuộc chiến phức tạp giữa tình yêu và sự cám dỗ, khi cả hai anh em đều đấu tranh để giành lấy quyền thừa kế của gia đình.

Trong một cuộc phỏng vấn, Lưu Thi Thi giải thích nét khác biệt giữa hai nhân vật: "Trương Hiểu là một nhân viên văn phòng bình thường mà bạn có thể gặp mỗi ngày. Cuộc sống của cô ấy cũng tương tự như của bạn. Bạn có thể tìm thấy bản thân mình trong nhân vật này. Mặt khác, Lam Lan là một siêu mẫu. Cô ấy có vẻ như vượt xa khỏi tầm với của người bình thường. Lam Lan cũng có tính cách lạnh lùng, tách biệt, càng khiến cho cô ấy thêm phần bí ẩn"

Video News Coverage

cre: here
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
boconganhpp + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 20:26:41 | Xem tất
Càng đến gần tháng 6 càng mong đợi phim công chiếu.
Mình rất thích "bộ bộ kinh tâm" nên cũng rất mong chờ "bộ bộ kinh tình".
Không biết Lưu Thi Thi sẽ diễn một nhân viên văn phòng bình thừơng và một siêu mẫu như thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 20:31:25 | Xem tất
Ố ồ , mặc dù thích Hiểu Hiểu nhưng phải công nhận tạo hình Lam Lan của Thi xinh với cá tính hơn
Cái lúc quay trong bàn tiệc coi bộ không khí khá là căng thẳng nhĩ , đặc biệt là Khang Tư Vũ k đc ưa Ân Chính thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 20:32:53 | Xem tất
trời ơi tại sao kịch bản lại cho thi thi làm siêu mẫu
thi thi nhà mình có mà 'nấm mẫu' thì có
người có 1 mẫu mà cho người ta làm siêu mẫu ak. nhưng kịch bản có vẻ hấp dẫn đấy

Bình luận

Thi Thi 1m65, chả hiểu siêu mẫu tn, mà cái chính a Long chỉ 1m67 là kịch, tn đi vs siêu mẫu sao giờ =))  Đăng lúc 16-5-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 21:25:19 | Xem tất
hum qua thấy tin này nhưng ko bít là tin nói j hết, thanks you đã trans
rất mong chờ vào tác phẩm này, kịch bản khá gây cấn khiến cho mình rất tò mò
nhanh........nhanh..............đi hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2013 21:49:19 | Xem tất
Vâng em mong chờ phim lâu lắm rồi
Thi THi đóng đúp 2 vai làm em càng đc nhìn chị nhiều hơn
kết phim này có hậu đi nhé, gặp nhau iu nhau là phải ở bên nhau chứ đừng có nhìn nhau rồi chữ the end chạy lên
mong quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 01:13:18 | Xem tất
Đọc là thấy hấp dẫn rồi, 2 con người 2 tính cách hoàn toàn khác biệt dù giống nhau đến kỳ lạ. Không biết cả 2 trái ngược như thế thì Ân Chính sẽ yêu ai hơn Hồi hộp ngóng chờ ngày ra phim quá
Mà chị Thy cũng giỏi ghê cơ, diễn 2 vai trái ngược hoàn toàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 04:22:38 | Xem tất
Mấy bữa coi mấy clip hậu trường và tin tức rò rỉ
cũng như đoán già đoán non cũng nhiều cái giống như zậy
Chỉ chờ phim chiếu để biết rõ tình tiết gây cấn cỡ nào
Thi tỷ của chúng ta đẹp quá
Trương Hiểu thì mộc mạc, Lam Lan thì cá tính
ta yêu hết . hóng phim quá đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 05:39:47 | Xem tất
Càng đến gần tháng 6 càng mong đợi phim công chiếu.
Mình rất thích "bộ bộ kinh tâm" nên cũng rất mong chờ "bộ bộ kinh tình".
Không biết Lưu Thi Thi sẽ diễn một nhân viên văn phòng bình thừơng và một siêu mẫu như thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2013 11:32:27 | Xem tất
Phim t6 sẽ công chiếu rồi, nội dung kịch bản thấy tò mò ghê, không biết ss Thi sẽ diễn đúp hai vai như thế nào, rất đáng để mong chờ, mà rốt cuộc NKL chọn Trương Hiểu hay Lam Lan đây, cả hai người hai cá tính khác nhau đều khiến mình thích cả ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách