Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1742|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Madame Tussauds tổ chức tuần lễ văn hóa cho trẻ em nghèo (triển lãm tượng sáp c

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Madame Tussauds, trung tâm triễn lãm tượng sáp của những người nổi tiếng như Barack Obama, David Beckham, Kim Hyun Joong và các ngôi sao, người nổi tiếng khác, đã kết hợp với quỹ nhi đồng Green Umbrella của Hàn Quốc tổ chức tuần lễ văn hóa cho 800 trẻ em các gia đình có hoàn cảnh khó khăn đến tham quan triển lãm miễn phí tại chi nhánh ở Busan. Thời gian từ đây cho đến ngày 17/12/2013.

Nhân viên hữu quan phát biểu: “Nhìn ngắm những bức tượng của những người nổi tiếng có thể nâng cao hy vọng và ước mơ cho các em , đồng thời các em cũng sẽ có được  những kỷ niệm hạnh phúc trong thời gian tham quan triển lãm.”

Madame Tussauds chuyên thiết kế, trưng bày tượng sáp của những người nổi tiếng và có chi nhánh trên khắp thế giới như Hoa Kỳ, Anh, Pháp, Trung Quốc, Hongkong, Hàn Quốc…

Cre: http://news.newsway.kr/view.php? ... d=20130104191158_AN
Vtrans: [email protected]

P/s: tượng sáp của Kim Hyun Joong

Cre: Madame Tussauds
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 17:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Tem!

Một hoạt động có ý nghĩa.
Các họat động miễn phí vầy rất hợp với Joong^^
Có lẽ vì là mùa xuân nên mọi người mọi nhà cùng nghĩ tới các em thiếu nhi.... :)

Bình luận

Hì hì..........  Đăng lúc 5-1-2013 05:35 PM
nhanh gúm :T  Đăng lúc 5-1-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2013 17:37:24 | Chỉ xem của tác giả
“Nhìn ngắm những bức tượng của những người nổi tiếng có thể nâng cao hy vọng và ước mơ cho các em , đồng thời các em cũng sẽ có được  những kỷ niệm hạnh phúc trong thời gian tham quan triển lãm.”

bác nói câu này chí lí lắm ^^

một sự kiện ý nghĩa để các em có thêm nghị lực vươn lên trong cuộc sống

chỉ cần học được 1/100 nghị lực của Kim Hyun Joong cũng đã làm được rất nhiều việc rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2013 19:51:13 | Chỉ xem của tác giả
joong_diem gửi lúc 5-1-2013 17:37
bác nói câu này chí lí lắm ^^

một sự kiện ý nghĩa để các em có thêm nghị lực v ...

Không ngắm được người thì ngắm tượng sáp đỡ cũng được...
VN không có người cũng ko có tượng nên fan gơ này ko có ước mơ cũng ko có nghị lực :(((
......................
Cô tự sướng đó à????
Cô làm như anh cô dữ dội lắm zậy? :))))
Mà thiệt tình là ta cũng chỉ mong ta có được 1/100 nghị lực của anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-1-2013 21:18:08 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi zai nhà ta có tượng sáp kìa :'( :'(:lol
nhìn zai điệp hết chỗ chê luôn, công nhận rất chi là giống
zai nhà ta thích làm từ thiện lắm nay được làm tượng sáp nữa đem về VN trưng bày đi cho ta có tinh thần chiến đấu với khó khăn sắp đến :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-1-2013 21:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn chủ thớt dịch news
đúng là một hoạt động đầy ý nghĩa

Madame Tussauds, trung tâm triễn lãm tượng sáp của những người nổi tiếng như Barack Obama, David Beckham, Kim Hyun Joong và các ngôi sao, người nổi tiếng khác, đã kết hợp với quỹ nhi đồng Green Umbrella của Hàn Quốc tổ chức tuần lễ văn hóa cho 800 trẻ em các gia đình có hoàn cảnh khó khăn đến tham quan triển lãm miễn phí tại chi nhánh ở Busan. Thời gian từ đây cho đến ngày 17/12/2013.

các em nhỏ sẽ rất vui vẽ và hạnh phúc khi được nhìn thấy tượng sáp của những nhân vật nổi tiếng ,có lẽ trong số những người đó ,có người mà các em ấy hâm mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-1-2013 23:04:00 | Chỉ xem của tác giả
hoạt động thật ý nghĩa, các em sẽ tất vui khi thấy chân dung gần giống thật của các thần tượng nổi tiếng
mà trong số vô vàn cái tên nổi tiếng ở châu âu và châu mĩ có cái tên châu á : kim huyn joong :D
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2013 13:39:43 | Chỉ xem của tác giả
cái tượng sáp giống ghê

nhìn ko giống hoàn toàn nếu nhìn kỹ nhưng quả thật mới nhìn qua thì giống giật mình

một hoạt động ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2013 15:11:12 | Chỉ xem của tác giả
rất ủng hộ chương trình ý nghĩa này. hy vọng sẽ có thêm nhiều chương trình như vậy nữa. vì các sao Hàn cũng rất tích cực làm từ thiện.
Vì 1 thế giới ngập tràn tiếng cười trẻ thơ! ^^
Thanks chủ thớt rất nhiều vì tin này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách