Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3555|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Minhyuk xếp hạng các thành viên CNBLUE trong lĩnh vực diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Minhyuk xếp hạng các thành viên CNBLUE trong lĩnh vực diễn xuất

Minhyuk đã xếp hạng các thành viên cùng nhóm CNBLUE dựa trên nhận định về khả năng diễn xuất của họ.

Gần đây Minhyuk đã tham gia ghi hình cho chương trình ‘Vitamin‘ của đài KBS2TV và vai diễn em trai Kim Nam Joo của anh trong bộ phim ‘Unexpected You' đã được đem ra thảo luận.

Minhyuk và các thành viên còn lại của CNBLUE đều đã có những vai diễn trong những bộ phim truyền hình nổi tiếng. MC Kim Yong Man đã hỏi Minhyuk: “Nếu dựa vào khả năng diễn xuất thì cậu xếp hạng các thành viên theo thứ tự thế nào?"

Minhyuk trả lời: “Jungshin xếp ở vị trí thứ 1, em ở vị trí thứ 2“.

Khi được hỏi: “Vậy ai xếp cuối?“, anh trả lời “Em nghĩ rằng anh Jonghyun xếp cuối cùng” và khiến cho cả studio cười ồ.

Tập ‘Vitamin’ này sẽ được phát sóng lúc 8:50 tối theo giờ Hàn vào ngày 30 tới đây.

Source: http://www.allkpop.com/2013/01/m ... -in-terms-of-acting
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-1-2013 11:08:17 | Chỉ xem của tác giả
Các chàng trai của CNBlue dạo này tham gia đóng phim rất nhiều nhé.
Nhưng mà MinHyuk phát biểu thế không sợ anh chàng Jong Hyun buồn sao. Dù gì cậu ấy mới tham gia diễn xuất mà. He he. Thôi cũng đành ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-1-2013 11:12:12 | Chỉ xem của tác giả
Tôi phải thừa nhận JungShin đứng nhất, nếu tính theo lần đầu đóng phim thì diễn xuất của JungShin nhỉnh hơn các thành viên khác, đặc biệt là trường đoạn nội tâm. Xem SYMD, rất bất ngờ trước diễn xuất của JungShin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-1-2013 11:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Sua 5s mất ghế gỗ =))
Dạo này phát hiện ra Hyun toàn bị troll :))
troll từ trong nhà ra ngoài đường
ai bảo tính cách bạn quá chi là babo :)) nhưng mà bắt đầu thix roài đới :">
Xem PCQO thấy hình tượng của bạn trái ngược quá =))
Chắc JH bị troll quài cái cảnh zai í đứng đón xe thoy :))

Bình luận

mấy ông Oneday thì khoản đó bậc nhất luôn r =)), nói xấu nhau chán rồi hùa nhau đi kể xấu bố già =))))))  Đăng lúc 30-1-2013 05:18 PM
hehe, trên phim chỉ là giả dối, Hyun ngoài đời là ngu ngơ khờ khạo và rất thích khoe thân :))))))))  Đăng lúc 30-1-2013 03:55 PM
@red: :)))) nói lộ liễu z mà k sợ bắt quả tang,zai chiều cũng hay nói xấu nhau =)) @venus: e thấy JH trong fim nhìn ngầu dễ sợ,coi RM sụp đổ hình tượng   Đăng lúc 30-1-2013 01:22 PM
JH trên phim trái ngược với JH ngoài đời --> chứng tỏ Hyun nhập vai quá đạt chứ em nhỉ =))))))  Đăng lúc 30-1-2013 12:58 PM
=)).. bạn Hyuk đi show tranh thủ nói xấu, ai ngờ bị lên news ss ạ, chứ bt ở nhà k dám đâu =))  Đăng lúc 30-1-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-1-2013 11:28:47 | Chỉ xem của tác giả
đang ngồi trong lớp thấy news cũng phải chạy vào còm cáiiiii kiếm mặt tiền :)))))
Khổ thân Hyun =))))
Con trai của Jang Dong Gun :))
Hyuk đóng phim công nhận đạt, toàn cười cười làm con cái người ta ngất hết :))
Còn phim của Shin với Hwa em chưa có dịp xem T.T

Bình luận

phim Shin ss mới xem các đoạn cut có SHin thôi nhưng diễn tốt lắm e ơi T_T. Lúc cười fan gơ trết, lúc khóc thấy thương tâm :(  Đăng lúc 30-1-2013 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-1-2013 11:31:43 | Chỉ xem của tác giả
ta đồng tình vs ý kiến này nhá =)) nhưng thay j giống như nhận xét ta lại thấy cái j troll troll =))
theo mình đc biết thì CN BLUE chỉ có Shin là đc học wa lớp diễn xuất, còn lại là do rẽ sang :))
thế nên chắc chắn ta cũng thấy Shin tốt nhất
tuy rất bias Yong nhưng...sự thật thế r anh ạ =))
ku Hiếc ra đường là nói xấu k à, về nhà dám nói, Gấu nó giở Judo ra là bẹp dí nhá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-1-2013 11:47:54 | Chỉ xem của tác giả
dành mặt tiền :))))))) ktra làm bài đc nên về phỡn hà e

Bạn Hyun đứng cuối thì k có gì phải bàn =))))) Bạn cũng tự xếp như vậy mà =))))))

3 vị trí đầu mới đúng là cuộc chiến căng thẳng :)) Trong Entertainment Relay, Hwa tự tin xếp Hwa no.1, tiếp theo là tới Shin và đạp Hyuk ở vị trí thứ 3 =))))) bây giờ khi đi riêng show Vitamin, Hyuk bá đạo xếp couple Minshin 2 vị trí đầu, và ném Hwa xuốg thứ 3 =)))))))))

Theo quan sát của mình thì Shinhwa diễn những cảnh nội tâm có phần nhỉnh hơn hyuk. Còn thứ bậc no1, và no2 thì k nói chính xác đc. 2 bạn dắt tay nhau đứng nhất đi nhóe =))))))))))))))

Nhìn chung, 4 bạn jjang =)))))))))))))

Bình luận

tình hình là kt TN, khoanh rồi nhưng k biết sai đúng ra sao ạ =)), kt xong tự nhiên phỡn ss ơi =)). Lại được báo tin nghỉ mấy môn nữa =))  Đăng lúc 30-1-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-1-2013 12:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Hừ. Cậu là ai mà dám sỉ nhục con trai JDG thế hả Hyuk hí? ))

Nói vậy thôi chứ xét về kĩ năng diễn xuất của Hyun thì Hyuk nhận xét vậy là quá đúng. Trong AGD thì diễn xuất của Hyun còn đơ lắm, về cuối đỡ hơn xíu thôi nhưng vẫn đơ. Nếu ko nhờ mấy cái My Love hay Illa Illa thì chắc ss không bao giờ đổ Hyun đâu . Hi vọng nếu có tham gia phim mới thì Hyun đi học diễn xuất để đóng cho đạt vào.

Phim của Shin thì chưa xem, Hyuk thì mới xem Bakery Attack, nhưng công nhận phim đó Hyuk đóng hay hơn Hyun. Hay là do hình tượng nu nu khờ khờ ấy được đo ni đóng giày cho Hyuk nên Hyuk mới đóng đạt? )))

P/S 1: cái hình news, nhìn mặt Hyuk muốn véo mấy cái, iu quá là iu {:155:} {:155:} {:155:}
P/S 2: chủ thớt đổi áo nữa kìa

Bình luận

ko lại trùng với red. Hyuk mặc áo đỏ thì nên để dành cho red thôi :)))))  Đăng lúc 30-1-2013 05:35 PM
ý, sao lại thế ạ :)). Chậc, thôi ss mặc áo nào cũng được :)))), k mặc áo zai nhà khác là đc :">  Đăng lúc 30-1-2013 05:19 PM
@Hiền: ờ há, nhưng cậu ấy quá hí =)))) @red: thế thì ss đổi qua áo của Hyun :P  Đăng lúc 30-1-2013 01:24 PM
chủ thớt có cả kho áo, chỉ chờ dịp đổi =))  Đăng lúc 30-1-2013 01:19 PM
Cậu ấy là em trai KNJ đấy ss ạ:)))  Đăng lúc 30-1-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-1-2013 12:19:16 | Chỉ xem của tác giả
uầy giờ Hyuk tự tin đi show riêng rùi nhỉ, trước thấy Hyuk đi SH nhưng vẫn nhát lắm :))
cái vấn đề này...:)))
căn bản ta chưa xem phim của Shin
thành ra chắc đánh giá của ta cũng hem được công bằng lắm
ta nghĩ Yong no.1 cơ :))) vì xem Yong diễn nội tâm cũng okie lắm
nếu Shin lần đầu diễn mà đã nuột thì quá toẹt vời ^^

Bình luận

không còn nhát nữa r s ơi, bắt đầu khoe thân r =))  Đăng lúc 30-1-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-1-2013 12:36:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái quần của thớt đẹp quá :]]
Min Hyuk tự tin dữ, xếp a Jong Huyn ở cuối =]]
thax thớt dịch tin {:444:}

Bình luận

hớ hớ hớ nhà Ki so với nhà khác hơi vắng :[[ thíc qá thíc qá làm qen đc vs ng` đẹp <3  Đăng lúc 30-1-2013 03:55 PM
ừa :x. Ngày trước mình cũng hay vào đó ngó nghiêng :">  Đăng lúc 30-1-2013 01:21 PM
hế hế hế muốn có mặc quần qá mà còn lâu mới đủ >3<, khi nào rảnh qa nhà Ki chơi nhé <3  Đăng lúc 30-1-2013 12:56 PM
:)). Ki ở áo bạn cũng đệp nè :x. Mình cũng thik Ki lắm :">  Đăng lúc 30-1-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách